నా భర్త నుండి విడిపోవడాన్ని గుర్తుచేసుకుంటూ నన్ను భయపెడుతుంది, భాగ్యశ్రీ చెప్పారు – న్యూస్ 18

వాచ్: లేడీ ఆన్ ఫైర్ స్టార్ అడెలే హేనెల్ యొక్క చిత్రం సీజర్ అవార్డుల నుండి బయటపడింది రోమన్ పోలన్స్కి విజయం – పింక్విల్లా
March 1, 2020
ట్రాయ్ ఎన్‌టిఒ 2.0: టాటా స్కై మరియు ఎయిర్‌టెల్ డిజిటల్ టివి కొత్త ఎన్‌సిఎఫ్ మరియు మల్టీ టివి ధరలను అమలు చేయండి – టెలికామ్‌టాక్
March 1, 2020

నా భర్త నుండి విడిపోవడాన్ని గుర్తుచేసుకుంటూ నన్ను భయపెడుతుంది, భాగ్యశ్రీ చెప్పారు – న్యూస్ 18

<విభాగం ఐడి = "బాడీ-బయటి">

నా భర్త నుండి వేరుచేయడం ఇప్పటికీ నన్ను భయపెడుతుంది, భాగ్యశ్రీ చెప్పారు

నటి ఒక కార్యక్రమంలో మాట్లాడుతూ తన భర్త హిమాలయ దాసానితో ఒకటిన్నర సంవత్సరాల విడిపోయిన కాలం గురించి మాట్లాడారు.

  • IANS
  • చివరిగా నవీకరించబడింది: మార్చి 1, 2020, 1:04 PM IST

నటి భాగ్యశ్రీ తన 1989 తొలి చిత్రం మైనే ప్యార్ కియాతో సల్మాన్ ఖాన్ సరసన కీర్తి పొందింది. అప్పుడు, ఆమె బాలీవుడ్ యొక్క తదుపరి పెద్ద విషయం అని ప్రచారం చేయబడుతున్నప్పటికీ, ఆమె హిమాలయ దాసనితో తన వివాహాన్ని ప్రకటించింది, అప్పుడు ఆమె actor త్సాహిక నటుడు, తరువాత వ్యాపారవేత్త అయ్యారు. ప్రారంభ వివాహం ఆమె వృద్ధి చెందుతున్న వృత్తిని దెబ్బతీసింది మరియు ఆమె తిరిగి రాలేదు.

భాగ్యశ్రీ మరియు హబ్బీ హిమాలయలు ఎప్పటినుంచో ప్రేమలో ఉన్నారని తెలిసినప్పటికీ, ఆమె అతని నుండి దూరంగా ఉండవలసి వచ్చినప్పుడు ఒకటిన్నర సంవత్సరాల దశ ఉందని ఆమె ఇప్పుడు వెల్లడించింది.

ప్రముఖ లెన్స్ వ్యక్తి వైరల్ భయానీ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పోస్ట్ చేసిన వీడియోలో, 51 ఏళ్ల నటి ఒక కార్యక్రమంలో ఇంటరాక్ట్ అవుతున్నట్లు కనిపిస్తుంది. వీడియోలో, ఆమె ఇలా చెప్పింది: “హిమాలయ జి నా మొదటి ప్రేమ మరియు అవును, నేను అతనిని వివాహం చేసుకున్నాను. లెకిన్ ఏక్ అర్సా థా బీచ్ మెయిన్ జబ్ హమ్ జుడా హో గే (అయితే, మేము మధ్యలో కొంత కాలం ఉంది వేరు). “భాగ్యశ్రీ హిమాలయను వివాహం చేసుకోకపోతే ఏమి జరుగుతుందనే ప్రశ్నపై వేరు వేరు కాలం ఆమెను కదిలించిందని చెప్పింది. “నా జీవితంలో నేను అతనిని పొందకపోతే మరియు నేను వేరొకరిని వివాహం చేసుకుంటే?” మేము కలిసి లేని ఏడాదిన్నర కాలం ఉన్నందున అది నన్ను ఆ దశకు చేరుకుంది. వోహ్ ఇహ్సాస్ అభి భీ యాద్ ఆతా హై తో తో దర్ లగ్తా హై (ఆ అనుభూతిని గుర్తుచేసుకోవడం ఇప్పటికీ నన్ను భయపెడుతుంది). “

భగశ్రీ మరియు హిమాలయ వారి తల్లిదండ్రుల ఇష్టానికి వ్యతిరేకంగా ఒక హష్-హుష్ ఆలయ వేడుకలో సల్మాన్ మరియు మైనే ప్యార్ కియా దర్శకుడు సూరజ్ బర్జాత్య సమక్షంలో కొద్దిమంది సన్నిహితుల మధ్య మరియు ఎలా వివాహం చేసుకున్నారో తెలిసింది. సహచరులు.

భాగ్యశ్రీ కుమారుడు అభిమన్యు దస్సాని ఇప్పుడు actor త్సాహిక నటుడు. అతను ఈ సంవత్సరం కొన్ని ప్రాజెక్టులను కలిగి ఉన్నాడు. నికమ్మలో, అతను తొలి నటి షిర్లీ సెటియా సరసన నటించనుండగా, శిల్పా శెట్టి ఈ చిత్రంలో తిరిగి వస్తాడు. ఇది కాకుండా, సూపర్ 30 నటి మృనాల్ ఠాకూర్ సరసన ఆంఖ్ మిచోలీతో అభిమన్యు సంతకం చేశారు. OMG దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో ఓహ్ మై గాడ్ మేకర్ ఉమేష్ శుక్లా కూడా షర్మాన్ జోషి, దివ్య దత్తా, పరేష్ రావల్, గ్రుషా కపూర్, అభిషేక్ బెనర్జీ, దర్శన్ జరివాలా మరియు విజయ్ రాజ్ నటించారు.

మరిన్ని కోసం @ News18Movies ను అనుసరించండి

మీ ఇన్‌బాక్స్‌కు బట్వాడా చేసిన న్యూస్ 18 యొక్క ఉత్తమమైనవి పొందండి – న్యూస్ 18 డేబ్రేక్‌కు సభ్యత్వాన్ని పొందండి . Twitter , Instagram , Facebook , టెలిగ్రామ్ , టిక్‌టాక్ మరియు < a href = "https://www.youtube.com/cnnnews18" target = "_ blank"> YouTube , మరియు మీ చుట్టూ ఉన్న ప్రపంచంలో ఏమి జరుగుతుందో తెలుసుకోండి – నిజ సమయంలో.

తదుపరి కథ

Comments are closed.