టైగర్ ష్రాఫ్ పాఠశాలలో శ్రద్ధా కపూర్‌పై తనకు “భారీ క్రష్” ఉందని వెల్లడించాడు. ఆమె ఎపిక్ రియాక్షన్ – ఎన్డిటివి న్యూస్

మాట్ హార్డీ బ్రే వ్యాట్ గురించి మరొక నిగూ tweet ట్వీట్ పోస్ట్ చేశాడు; AEW యొక్క ఈవిల్ యునో ఆఫ్ ది డార్క్ ఆర్డర్ మాదిరిగానే సందేశం – స్పోర్ట్స్కీడా
February 29, 2020
లుకా చుప్పీ యొక్క 1 సంవత్సరం: కార్తీక్ ఆర్యన్ మరియు కృతి సనోన్ నటించిన 5 కారణాలు మిలీనియల్స్‌లో ఇప్పటికీ ప్రాచుర్యం పొందాయి – పింక్‌విల్లా
March 1, 2020

టైగర్ ష్రాఫ్ పాఠశాలలో శ్రద్ధా కపూర్‌పై తనకు “భారీ క్రష్” ఉందని వెల్లడించాడు. ఆమె ఎపిక్ రియాక్షన్ – ఎన్డిటివి న్యూస్

టైగర్ ష్రాఫ్ తనకు శ్రద్ధా కపూర్ లో 'భారీ క్రష్' ఉందని వెల్లడించాడు పాఠశాల. ఆమె పురాణ ప్రతిచర్య టైగర్జాకీష్రాఫ్ )

< div>

ముఖ్యాంశాలు

  • టైగర్ ష్రాఫ్ మరియు శ్రద్ధా కపూర్ ఒకే పాఠశాలలో చదువుకున్నారు
  • “ముజే పాతా హి నహి థా,” టైగర్ ఒప్పుకోలుపై శ్రద్ధా స్పందించింది
  • వీరిద్దరూ బాఘి 3 లో కలిసి కనిపిస్తారు

న్యూ Delhi ిల్లీ:

వరుణ్ ధావన్ తరువాత, శ్రద్ధా కపూర్ యొక్క బాఘి సహ నటుడు టైగర్ ష్రాఫ్ తనకు ఒక ఇటీవలి ఇంటర్వ్యూ లో వెల్లడించారు. వారు పాఠశాలలో ఉన్నప్పుడు ఆమెపై భారీ క్రష్ “. నటుడు, వారి రాబోయే చిత్రం బాఘి 3 , తన పాఠశాల రోజుల నుండి ఒక చిన్న రహస్యాన్ని వెల్లడించింది మరియు అదే పాఠశాలలో ఉన్న నటిపై తనకు క్రష్ ఉందని చెప్పాడు, కాని అతను అతను భయపడ్డాడు కాబట్టి అతను ఎలా భావించాడో ఒప్పుకోలేదు. అయితే, శ్రద్ధా స్పందననే ఇంటర్నెట్‌ను బద్దలు కొడుతోంది. ఇంటర్వ్యూలో, ఆమెకు ఎప్పుడైనా టైగర్ మీద క్రష్ ఉందా అని శ్రద్ధా అడిగినప్పుడు, నటుడు అంతరాయం కలిగించి ఇలా అన్నాడు: “ నహీ అల్టా థా , నేను పాఠశాలలో ఆమెపై విపరీతమైన ప్రేమను కలిగి ఉన్నాను.” పూర్తిగా ఆశ్చర్యపోయిన శ్రద్ధా కపూర్ అప్పుడు ఇలా సమాధానం ఇచ్చారు: “ ముజే పాటా హాయ్ నహి థా. అగర్ పాటా హోటా తో నేను దాని గురించి ఏదైనా చేయగలను.”

తన భావన గురించి ఎందుకు ఆమెతో ఎప్పుడూ చెప్పలేదని అడిగినప్పుడు , టైగర్ చాలా ఉల్లాసకరమైన కారణం ఇచ్చింది : “ మేరీ బోహోట్ ఫట్ టి. బాస్ దేఖ్తా థా . గగుర్పాటు మార్గంలో కాదు ప్రధాన బాస్ డోర్ సే దేఖ్తా థా . ” టైగర్ ఆమె పాఠశాల హాలులో అతన్ని పాస్ చేసేటప్పుడు అతను ఆమెను ఆరాధించే విధానం గురించి మాట్లాడాడు: “ జబ్ వో పాస్ కార్తీ థి హాలులో మెయిన్ తోహ్ ఉస్కే బాల్ ఉడ్టే “. “చాలా అందమైనది” అని నవ్వుతూ ఆపలేని శ్రద్ధా అన్నారు.

టైగర్ ష్రాఫ్ ముందు, స్ట్రీట్ డాన్సర్ 3D లో నటితో కలిసి పనిచేసిన వరుణ్ ధావన్, అతను ఒకసారి ఆమెపై క్రష్ కలిగి ఉన్నాడని వెల్లడించిన తరువాత ఇంటర్నెట్‌ను టిజీగా పంపాడు . . “టీవీ రియాలిటీ షో డాన్స్ ప్లస్ సెట్స్‌లో వరుణ్ చెప్పారు.

టైగర్ ష్రాఫ్ మరియు శ్రద్ధా కపూర్ లకు తిరిగి రావడం, వారి రాబోయే చిత్రం బాగి 3 మార్చి 6 న థియేటర్లలో ప్రారంభమవుతుంది.

Comments are closed.