'ఇది కేవలం పదాలు' – దక్షిణాఫ్రికా తిరిగి వచ్చేటప్పుడు గుంపు గురించి స్మిత్ సులభం – క్రిక్‌బజ్ – క్రిక్‌బజ్

మ్యాన్ సిటీ చీఫ్ ఆర్సెనల్, చెల్సియా మరియు స్పర్స్ ఛాంపియన్స్ లీగ్ విధిని కనుగొనగలిగినప్పుడు చెబుతాడు – ఫుట్‌బాల్. లండన్
February 19, 2020
ఓల్డ్ ట్రాఫోర్డ్ మరియు యాన్ఫీల్డ్ ఆర్సేన్ వెంగెర్ – GIVEMESPORT కు కృతజ్ఞతలు తెలుపుతూ పెద్ద తెరలను వ్యవస్థాపించవలసి వస్తుంది.
February 19, 2020

'ఇది కేవలం పదాలు' – దక్షిణాఫ్రికా తిరిగి వచ్చేటప్పుడు గుంపు గురించి స్మిత్ సులభం – క్రిక్‌బజ్ – క్రిక్‌బజ్

<మెటా కంటెంట్ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/112339/its-just-words-smith-easy -బౌట్-క్రౌడ్-ఆన్-సౌత్-ఆఫ్రికా-రిటర్న్ "itemprop =" mainEntityOfPage ">

తిరిగి చూడటం లేదు

<విభాగం itemprop = "image" itemscope = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject"> <మెటా కంటెంట్ = "http://news.google.com/a/img/v1/595x396/i1/c187035/the-australia-batsman-said-he.jpg" itemprop = "url"> ఆస్ట్రేలియా బ్యాట్స్ మాన్ అతను రెండు సంవత్సరాల క్రితం నుండి బాల్-ట్యాంపరింగ్ సాగా నుండి వెళ్ళాడని చెప్పాడు

ఆస్ట్రేలియా బ్యాట్స్ మాన్ బంతిని దెబ్బతీసే సా నుండి ముందుకు వెళ్ళాడని చెప్పాడు ga from two years ago © జెట్టి

దక్షిణాఫ్రికాకు తిరిగి రావడాన్ని స్టీవ్ స్మిత్ అంగీకరించాడు, తన నాయకత్వంలో ఇసుక అట్ట సాగా విప్పిన ప్రదేశం , సాధారణమైనది మరియు ప్రేక్షకుల నుండి రిసెప్షన్ “మనోహరమైనది”. జస్టిన్ లాంగర్ స్మిత్ మరియు వార్నర్‌లకు దక్షిణాఫ్రికాలో ఎలా ఉంటుందో దాని గురించి ఇంగ్లాండ్‌లో “దుస్తుల రిహార్సల్” ఉందని సూచించారు, కాని స్మిత్ తాను రెండేళ్ల క్రితం కుంభకోణం నుండి ఇప్పటికే బయటపడ్డానని నొక్కి చెప్పాడు.

“ఇప్పుడే శాండ్టన్ లోని హోటల్ లోకి నడుస్తూ, మొదట్లో నేను ఇలా ఉన్నాను, ‘నేను చివరిసారి ఇక్కడ నుండి బయలుదేరినప్పుడు అది అందంగా లేదు’. ఇది కాదు ‘ నా జీవితంలో ఉత్తమ సమయం. కానీ నేను దాని నుండి ముందుకు సాగాను మరియు చాలా నేర్చుకున్నాను “అని స్మిత్ అన్నాడు. “ప్రజలు మనోహరంగా ఉన్నారు, నాకు ఇది చాలా బాధ కలిగించదు. జస్టిన్ ఇంగ్లాండ్‌లో దుస్తుల రిహార్సల్ చేయడం గురించి మరొక రోజు చెప్పారు. నేను, నిజాయితీగా, నేను బ్యాటింగ్ చేస్తున్నప్పుడు దీన్ని గమనించను. ఇది కేవలం పదాలు. ఇది నన్ను ప్రభావితం చేయదు. ప్రజలు విషయాలు చెప్పాలనుకుంటున్నారు, గొప్పవారు, ప్రజలు ఏమీ చెప్పదలచుకోరు, అది కూడా చాలా బాగుంది. ఇది వారి అభిప్రాయం. ప్రజలు విషయాలు చెప్పాలనుకుంటున్నారు, దాని కోసం వెళ్ళండి.

“ఇక్కడ ఆడటం నాకు చాలా జ్ఞాపకాలు. ఇక్కడ 2014 టెస్ట్ సిరీస్ అద్భుతమైనది మరియు 2012 లో ఇక్కడ ఛాంపియన్స్ లీగ్ గెలిచింది. ప్రజలు మనోహరంగా ఉన్నారు. అబ్బాయిలు ఫోటోల కోసం వచ్చారు మరియు ఇది చాలా బాగుంది. ఇది సాధారణమైంది. ఏదీ భిన్నంగా లేదు. “

టెస్ట్ బ్యాట్స్‌మన్‌గా స్మిత్ సమృద్ధిగా ఉన్నప్పటికీ, అతను ఇప్పటికీ టి 20 క్రికెట్‌లో వేగాన్ని కనుగొనడానికి ప్రయత్నిస్తున్నాడు. మాజీ కెప్టెన్ అతను తన ఆటను బాగా అర్థం చేసుకున్నాడని మరియు పరిమిత ఓవర్ల ఫార్మాట్‌లో అతను ఎలా బ్యాటింగ్ చేయాల్సిన అవసరం ఉందని వెల్లడించాడు. “మరింత ఒత్తిడి ఉంది,” అని అతను ఎత్తి చూపాడు. “టెస్ట్ క్రికెట్‌లో మీరు మీ సమయాన్ని తీసుకోవచ్చు. చిన్న ఫార్మాట్, మీరు మరింత చురుకుగా ఉండాలి. ఇది నేను నేర్చుకున్న విషయం – సరైన సమయంలో ఉపయోగించాల్సిన గేర్లు. ఇది పరిస్థితిని బాగా చదవడం మరియు ఆట కోరిన దాని ప్రకారం ఆడటం. నేను విషయాలను పునరాలోచించకుండా ప్రయత్నిస్తాను.

“నేను ప్రస్తుతం టి 20 క్రికెట్‌లో చక్కని లయను పొందాను. నేను ఇంటికి తిరిగి రెండు ఆటలను ఆస్వాదించాను. నేను రెండు స్కోర్లు సాధించాను శ్రీలంకపై యాభైలు. పాకిస్థాన్‌తో ఆడి బిగ్ బాష్ ఆడారు. నేను మంచి ప్రదేశంలో ఉన్నాను, మంచి అనుభూతి చెందుతున్నాను. ”

ఇంగ్లాండ్‌తో జరిగిన రెండు సన్నిహిత ఎన్‌కౌంటర్లను కోల్పోయిన దక్షిణాఫ్రికా సిరీస్‌లోకి వస్తుంది. తొలి గేమ్‌ను ఒక పరుగుతో గెలిచినప్పటికీ, రెండో ఆటను రెండు పరుగుల తేడాతో, ఆఖరి టి 20 లో ఐదు వికెట్ల తేడాతో ఓడిపోయారు. ఆతిథ్య జట్టు చూపిన రూపం ఈ సిరీస్‌ను తీవ్రంగా పోటీ చేస్తుంది. “దక్షిణాఫ్రికా ఇంగ్లండ్‌పై గెలవకపోయినా కొన్ని మంచి ఆటలను ఆడింది. కొంతమంది ఆటగాళ్ళు కూడా తిరిగి వస్తున్నారు” అని అతను చెప్పాడు. “క్రికెట్ వారీగా వికెట్లు ఇంటికి తిరిగి వస్తాయి కాబట్టి మీరు ఎక్కువ సర్దుబాటు చేయవలసిన అవసరం లేదు. కాబట్టి అవును, ఈ సిరీస్ మంచి వీక్షణ కోసం వెళ్తుంది.”

© క్రిక్‌బజ్

సంబంధిత కథనాలు

Comments are closed.