ఇండియన్ డాన్స్ క్రూ వి అజేయంగా గెలిచింది అమెరికాస్ గాట్ టాలెంట్ ది ఛాంపియన్స్ – న్యూస్ 18

కియారా అద్వానీ, భూమి పెడ్నేకర్ బేర్ ఇట్ ఫర్ ఫర్ డబ్బూ రత్నాని క్యాలెండర్ – న్యూస్ 18
February 19, 2020
జాతకం ఈ రోజు: ఫిబ్రవరి 19 న జ్యోతిషశాస్త్ర అంచనా, లియో, కన్య, వృశ్చికం, ధనుస్సు కోసం ఏమి ఉంది … – హిందుస్తాన్ టైమ్స్
February 19, 2020

ఇండియన్ డాన్స్ క్రూ వి అజేయంగా గెలిచింది అమెరికాస్ గాట్ టాలెంట్ ది ఛాంపియన్స్ – న్యూస్ 18

<విభాగం ఐడి = "బాడీ-బయటి">

ఇండియన్ డాన్స్ క్రూ V అజేయంగా గెలిచింది అమెరికాస్ గాట్ టాలెంట్ ది ఛాంపియన్స్

ఈ బృందానికి భారతీయ ప్రేక్షకుల నుండి కూడా అపారమైన మద్దతు లభించింది. బాలీవుడ్ నటుడు రణవీర్ సింగ్ కూడా ఫైనల్ ప్రకటనకు ముందే వారికి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

  • IANS
  • చివరిగా నవీకరించబడింది: ఫిబ్రవరి 19, 2020, 8:05 AM IST

ముంబైకి చెందిన డ్యాన్స్ గ్రూప్ వి అన్‌బీటబుల్ అమెరికా యొక్క గాట్ టాలెంట్: ది ఛాంపియన్స్ యొక్క రెండవ సీజన్‌ను గెలుచుకుంది. సోమవారం యుఎస్ షోలో తమ విజయంతో నృత్యకారులు అంతర్జాతీయ కీర్తిని కనుగొన్నారు.

V గెలవలేని అభినందనలు, అమెరికా యొక్క గాట్ టాలెంట్ యొక్క అధికారిక పేజీలోని ఒక పోస్ట్, “మీ క్రొత్త #AGTChampion విజేతల కోసం వదిలివేయండి, _v_unbeatable.”

ఒక వీడియో ఇంటర్నెట్‌లో రౌండ్లు చేస్తోంది, దీనిలో ఫలితం విన్న తర్వాత సమూహ సభ్యులు ఒకరినొకరు కౌగిలించుకోవడం చూడవచ్చు. ప్రేక్షకులు సమూహానికి నిలుచున్నారు.

భారతదేశంలోని ముంబైకి చెందిన 29 మంది నృత్యకారులతో కూడిన వి అన్‌బీటబుల్, 2019 లో అమెరికా యొక్క గాట్ టాలెంట్‌లో మొదటిసారి కనిపించింది, అతిథి న్యాయమూర్తి డ్వానే వాడే నుండి గోల్డెన్ బజర్‌ను గెలుచుకుంది. ఈ బృందం గత సంవత్సరం నాల్గవ స్థానంలో నిలిచింది, కాని ఈ సమయంలో, వి. అజేయమైన అమెరికా యొక్క గాట్ టాలెంట్: ది ఛాంపియన్స్లో ట్రోఫీని గెలుచుకుంది, ustoday.com నివేదించింది.

ఈ బృందానికి భారతీయ ప్రేక్షకుల నుండి కూడా ఎంతో మద్దతు లభించింది. బాలీవుడ్ నటుడు రణ్‌వీర్ సింగ్ కూడా ఫైనల్ ప్రకటనకు ముందే వారికి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

“” వి అజేయమైన ‘అమెరికాస్ గాట్ టాలెంట్’ ఫైనల్స్‌కు చేరుకున్నందుకు చాలా సంతోషంగా ఉంది. ఇది అపూర్వమైనది. నేను బృందానికి నా శుభాకాంక్షలు ఇవ్వాలనుకుంటున్నాను. ప్రపంచ వేదికపై మీరు సాధించినది అపూర్వమైనది అని నేను చెప్పాలనుకుంటున్నాను. ఇంత అద్భుతమైన పద్ధతిలో మీరు ప్రపంచ వేదికపై చేసిన వాటిని చేయడానికి, మీరు మొత్తం దేశం యొక్క హృదయాలను గెలుచుకున్నారు. “

“మేము మీ గురించి చాలా గర్వపడుతున్నాము. మీ అంకితభావం, నిబద్ధత మరియు నిజాయితీ కోసం మేము నిన్ను ప్రేమిస్తున్నాము. ఫైనల్స్ వరకు కొనసాగండి. మీ శక్తిని సమకూర్చుకోండి మరియు మీ హృదయాలతో ప్రదర్శన ఇచ్చి ఇంటికి తీసుకురండి. C’mon V అజేయంగా, “రణవీర్ వీడియో సందేశంలో చెప్పారు.

ఇప్పుడు వి అజేయమైనందుకు అభినందన శుభాకాంక్షలు కురిపిస్తున్నాయి. “కాబట్టి భారతీయులు మేము గెలిచిన # agt2020 ను స్వాధీనం చేసుకున్నాము !! #Vnbeatable” అని ఒక వినియోగదారు వ్యాఖ్యానించారు. మరొక వినియోగదారు ట్వీట్ చేశారు: “నేను వారి ప్రతి ప్రదర్శనను నిజంగా ఇష్టపడ్డాను, మీరు ఈ ఛాంపియన్‌షిప్‌కు అర్హులు. _V_unbeatable, @AGT.”

మరిన్ని కోసం @ News18Movies ను అనుసరించండి

మీ ఇన్‌బాక్స్‌కు బట్వాడా చేసిన న్యూస్ 18 యొక్క ఉత్తమమైనవి పొందండి – న్యూస్ 18 డేబ్రేక్‌కు సభ్యత్వాన్ని పొందండి . Twitter , Instagram , Facebook , టెలిగ్రామ్ , టిక్‌టాక్ మరియు < a href = "https://www.youtube.com/cnnnews18" target = "_ blank"> YouTube , మరియు మీ చుట్టూ ఉన్న ప్రపంచంలో ఏమి జరుగుతుందో తెలుసుకోండి – నిజ సమయంలో.

తదుపరి కథ

Comments are closed.