ఆర్సెనల్: నాలుగు గోల్స్ సరదాగా ఉంటాయి, కానీ ఆ క్లీన్ షీట్ గురించి ఎలా? – ఆర్సెనల్ లో నొప్పి

అందమైన వీడియోలో సోషల్ మీడియా పోస్ట్ కోసం రోహిత్ శర్మ కుమార్తె నుండి అనుమతి కోరింది – NDTVSports.com
February 18, 2020
హస్సీ – క్రిక్‌బజ్ – క్రిక్‌బజ్ – ఆస్ట్రేలియా తన పరుగులో తనను తాను గర్విస్తుంది
February 18, 2020

ఆర్సెనల్: నాలుగు గోల్స్ సరదాగా ఉంటాయి, కానీ ఆ క్లీన్ షీట్ గురించి ఎలా? – ఆర్సెనల్ లో నొప్పి

LONDON , ఇంగ్లాండ్ – FEBR యురే 16: యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్‌లోని లండన్‌లో 2020 ఫిబ్రవరి 16 న ఎమిరేట్స్ స్టేడియంలో ఆర్సెనల్ ఎఫ్‌సి, న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ మధ్య జరిగిన ప్రీమియర్ లీగ్ మ్యాచ్‌లో అర్సెనల్‌కు చెందిన డేవిడ్ లూయిజ్ స్పందించాడు. (ఫోటో జేమ్స్ విలియమ్సన్ – AMA / జెట్టి ఇమేజెస్)

ఆర్సెనల్ న్యూకాజిల్‌కు వ్యతిరేకంగా వేడిని పెంచింది, కాని మనమందరం నాలుగు లక్ష్యాలను జరుపుకుంటున్నాము , ఇంకొక క్లీన్ షీట్ గురించి ఎలా?

ఆర్సెనల్ చివరకు వారి నాలుగు డ్రా పరంపరను ఒక మముత్ తో విరిగింది న్యూకాజిల్‌పై 4-0 తేడాతో విజయం సాధించింది, మరియు ప్రీమియర్ లీగ్ టేబుల్ సెటప్‌లో ఇది పెద్దగా ప్రభావం చూపకపోయినా, ఇది మొత్తం జట్టు విశ్వాసంపై భారీ ప్రభావాన్ని చూపింది, ఇది పూర్తిగా ధృవీకరించబడింది వారి ముఖాలన్నిటిలో ఆనందం.

కానీ గోల్ సాధించిన అన్ని కోలాహలాల మధ్య, ఇంకేదో జరుగుతోంది-మరొక క్లీన్ షీట్, మరియు మరొక క్లీన్ షీట్ అదృష్టవంతులు Shkodran Mustafi మరియు డేవిడ్ లూయిజ్ , తక్కువ కాదు.

మేము నాలుగు లక్ష్యాలను ఎందుకు జరుపుకుంటున్నామో నాకు అర్థమైంది. మేము ఇంతవరకు చాలా గోల్స్ చేయలేదు…? బహుశా ఎప్పుడూ. ఈ రోజుల్లో క్లీన్ షీట్లు చాలా అరుదుగా మారాయి, వరుసగా రెండు కూడా జరుపుకునే విషయం.

అంతే కాదు, ఇది స్పష్టంగా Mikel Arteta ఈ వైపు పరిష్కరించడంలో. ఆర్టెటా బాధ్యతలు స్వీకరించినప్పుడు లక్ష్యం ఎలా లొంగిపోయిందనే దాని గురించి మనమందరం ఇప్పుడు విన్నాము. ఆ గణాంకం బయటకు వచ్చినప్పటి నుండి, మాకు రెండు క్లీన్ షీట్లు ఉన్నాయి.

లొంగిపోయిన లక్ష్యాలు మరింత చిన్నవి అవుతున్నాయని అర్థం.

ఆర్టెటా బాధ్యతలు నిర్వర్తించినప్పటి నుండి పది మ్యాచ్‌లలో , ఆర్సెనల్ కేవలం ఎనిమిది గోల్స్ లొంగిపోయింది. మీలో గణితంలో బహుమతి లేనివారికి, ఇది ఒక మ్యాచ్ కంటే తక్కువ – ఒక మ్యాచ్‌కు 0.8 గోల్స్ లొంగిపోయింది, ఖచ్చితంగా చెప్పాలంటే.

ఇదే ఆర్సెనల్ క్లబ్, ఆర్టెటాకు ముందు, రెండు గోల్స్ లొంగిపోయింది స్టాండర్డ్ లీజ్, నార్విచ్, బ్రైటన్, ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ మరియు సౌతాంప్టన్. ప్రతిపక్షానికి వ్యతిరేకంగా ఐదు ఆటలలో ఇది పది గోల్స్. మేము ఆ రకమైన లక్ష్యాలను అప్పగించకూడదు.

మరియు దశల్లో ఆర్టెటా, ఇప్పుడు డిఫెన్సివ్ జతతో నడుస్తోంది, అది అపహాస్యం మరియు అపహాస్యం ఎదుర్కొంటుంది. వారు ఉత్పత్తి చేస్తున్న ఫలితాలు.

న్యూకాజిల్ రెండుసార్లు స్కోరు చేయడానికి దగ్గరగా వచ్చింది, నేను దాన్ని పొందాను. లూయిజ్ మరియు ముస్తఫీ ఏ విధంగానూ పరిపూర్ణంగా లేరు. కానీ చెడు విరామాలు మంచి విరామాలకు, చెడు రక్షణ మంచి రక్షణకు దారితీసినట్లు అనిపిస్తుంది. ఈ రక్షణ కోసం ఆర్టెటా అందించిన ఏదో ఒకటి లేదా మరొకటి కారణంగా. క్రొత్త తత్వశాస్త్రం, గత రెండు సంవత్సరాలుగా మేము అడుగుతున్నది ఇదే.

నన్ను తప్పుగా భావించవద్దు, నేను నాలుగు లక్ష్యాల గురించి కూడా చాలా సంతోషిస్తున్నాను. క్లీన్ షీట్లు ఇప్పుడు చాలా తేలికగా పట్టించుకోకపోవడం రాబోయే వాటికి సంకేతం.

Comments are closed.