గూగుల్ ల్యాబ్స్ పిక్సెల్ కాని ఆండ్రాయిడ్ ఫోన్‌ల డూడుల్స్‌ను హోమ్ స్క్రీన్‌కు తీసుకువస్తుంది – 9to5Googl

సోనీ పిఎస్ 5 పిఎస్ 4 ను చౌకగా చూస్తోంది – గిజ్మోడో
February 14, 2020
డ్రాయిడ్ లైఫ్ షో: ఎపిసోడ్ 226 – మీరు ఏ గెలాక్సీ ఎస్ 20 కొనాలి? – డ్రాయిడ్ లైఫ్
February 14, 2020

గూగుల్ ల్యాబ్స్ పిక్సెల్ కాని ఆండ్రాయిడ్ ఫోన్‌ల డూడుల్స్‌ను హోమ్ స్క్రీన్‌కు తీసుకువస్తుంది – 9to5Googl

ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో, Google అనువర్తనం క్రొత్త మెనూను రూపొందించింది, ఇక్కడ మీరు అనువర్తనంలో క్రొత్త లక్షణాలను పరీక్షించడానికి స్వచ్ఛందంగా ముందుకు రావచ్చు. ఈ ల్యాబ్‌లలో సరికొత్తది గూగుల్ డూడుల్స్ ను పిక్సెల్ ఎక్స్‌క్లూజివ్ ఫీచర్‌గా ఒకసారి ఎక్కువ ఆండ్రాయిడ్ ఫోన్‌ల హోమ్ స్క్రీన్ సెర్చ్ విడ్జెట్‌కు తీసుకువచ్చింది.

ఇప్పటివరకు, గూగుల్ ల్యాబ్స్ శోధన ఫలితాలను జూమ్ చేయగల సామర్థ్యం వంటి చాలా మచ్చిక లక్షణాలను తీసుకువచ్చాయి. కొన్ని వారాల క్రితం, గూగుల్ “సెర్చ్ విడ్జెట్ డూడుల్స్” పేరుతో మూడవ ల్యాబ్‌ను పిక్సెల్ లాంచర్ యొక్క సెర్చ్ బార్ నుండి యానిమేటెడ్ మినీ డూడుల్‌లను సాధారణ Google అనువర్తనం యొక్క సెర్చ్ బార్ విడ్జెట్‌కు జోడిస్తుందని మేము expected హించాము.

ఈ రోజు, వాలెంటైన్స్ డే గూగుల్ డూడుల్‌తో, ల్యాబ్‌ను ఆన్ చేసిన వారికి ఫీచర్ అధికారికంగా హోమ్ స్క్రీన్‌కు ప్రారంభించబడింది. పిక్సెల్ ఫోన్‌లు సరదాగా ఉండే యానిమేషన్‌ను పొందే చోట, ఇది సాధారణ గూగుల్ జిని డూడుల్‌కు సంబంధించినదిగా మారుస్తుంది, కొత్త ల్యాబ్ కేవలం స్టాటిక్ మినీ డూడుల్ కోసం జిని మార్పిడి చేస్తుంది.

మొత్తం మీద, పిక్సెల్ ప్రత్యేక లక్షణాలను ఇతర ఆండ్రాయిడ్ ఫోన్‌లకు తీసుకురావడం కొనసాగించడానికి ఇది గూగుల్ యొక్క మంచి సంజ్ఞ. అదనంగా, మూడవ పార్టీ లాంచర్‌ను ఉపయోగించాలనుకునే పిక్సెల్ యజమానులకు ఇది ఉపయోగపడుతుంది కాని పిక్సెల్ లాంచర్ యొక్క హోమ్ స్క్రీన్ గూగుల్ డూడుల్స్‌ను ఉంచండి.

మీ Android ఫోన్ యొక్క Google శోధన విడ్జెట్ కోసం Google డూడుల్స్ ఆన్ చేయడానికి, Google అనువర్తనాన్ని తెరిచి, “మరిన్ని” నొక్కండి, ఆపై “ల్యాబ్స్” నొక్కండి. ఈ పేజీ నుండి, “శోధన విడ్జెట్ డూడుల్స్” టోగుల్ చేయబడిందని నిర్ధారించుకోండి. మీ హోమ్ స్క్రీన్‌లో కనిపించడానికి ముందు మీరు Google డూడుల్స్ ఆన్ చేసిన తర్వాత కొన్ని నిమిషాలు పట్టవచ్చు.

ఈ స్లైడ్‌షోకు జావాస్క్రిప్ట్ అవసరం.

Google అనువర్తనాల్లో మరిన్ని:

FTC: మేము ఆదాయాన్ని సంపాదించే ఆటో అనుబంధ లింకులను ఉపయోగిస్తాము. మరిన్ని.


మరిన్ని కోసం YouTube లో 9to5Google ని చూడండి. వార్తలు:

రచయిత గురించి

కైల్ బ్రాడ్‌షాకు ఇష్టమైన గేర్

Comments are closed.