బ్రిస్బేన్ హీట్ – ఎబి డివిలియర్స్ – క్రిక్‌బజ్ – క్రిక్‌బజ్ కోసం నాకు పెద్ద పాత్ర ఉంది

విరాట్ కోహ్లీ తన ఫస్ట్ క్లాస్ రికార్డ్ – హిందూస్తాన్ టైమ్స్ ను బద్దలు కొట్టగలడా అనే దానిపై ‘మీరు కూడా పోల్చలేరు’ అని చేతేశ్వర్ పుజారా
January 13, 2020
ఆస్ట్రేలియా సిరీస్ – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా కంటే ముందు భారత్ ఎంపిక సమస్యలతో ముడిపడి ఉంది
January 13, 2020

బ్రిస్బేన్ హీట్ – ఎబి డివిలియర్స్ – క్రిక్‌బజ్ – క్రిక్‌బజ్ కోసం నాకు పెద్ద పాత్ర ఉంది

<మెటా కంటెంట్ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/111746/ive-got-a-big-role -టు-ప్లే-ఫర్-బ్రిస్బేన్-హీట్-అబ్-డి-విల్లియర్స్ "itemprop =" mainEntityOfPage ">

BBL 2019-20

<విభాగం itemprop = "image" itemscope = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject"> <మెటా కంటెంట్ = "396" itemprop = "height">

“నా కెరీర్‌లో కొన్ని ఉత్తమ రూపాల్లో నేను భావించాను. ఆశాజనక, మేము వీటిలో మరిన్ని చూస్తాము ఈ టోర్నమెంట్లో. ” © జెట్టి

<విభాగం itemprop = "articleBody">

బ్రిస్బేన్ హీట్ యొక్క ఆనందానికి, వారి తాజా తిరుగుబాటు సంతకం AB డివిలియర్స్ తన తొలి బిగ్ బాష్ లీగ్ పని కోసం వచ్చారు దక్షిణాఫ్రికాకు చెందిన మ్జాన్సి సూపర్ లీగ్‌లో విజయవంతమైన టి 20 స్టింట్ వెనుక. ఈ టోర్నమెంట్‌లో (ష్వానే స్పార్టాన్స్‌కు 152.58 స్ట్రైక్ రేట్‌లో 325 పరుగులు) తన కెరీర్‌లో కొన్ని ఉత్తమ రూపాల్లో తనను చూశానని డివిలియర్స్ స్వయంగా అంగీకరించాడు.

<విభాగం itemprop = "articleBody">

“నా కెరీర్‌లో కొన్ని ఉత్తమమైన రూపాల్లో నేను భావించాను. ఈ టోర్నమెంట్‌లో మనం మరిన్ని చూస్తాము. ఆశాజనకంగా, నాకు ఏమి అవసరమో నాకు తెలుసు ఈ సీజన్లో హీట్ నుండి కొన్ని అద్భుతమైన ప్రదర్శనలు జరిగాయి మరియు జట్టు మంచి స్థానంలో ఉందని నేను భావిస్తున్నాను “అని డివిలియర్స్ సోమవారం (జనవరి 13) బ్రిస్బేన్‌లో అన్నారు.

డివిలియర్స్ తప్పనిసరిగా ఇంగ్లాండ్ యొక్క స్వాష్ బక్లింగ్ ఓపెనర్ టామ్ బాంటన్ స్థానంలో, క్లుప్తంగా కానీ అత్యంత విజయవంతమైన పని తర్వాత తిరిగి వచ్చినందున, ముందుకు సాగడానికి వేడి అవసరం. బాంటన్ ఆరు విహారయాత్రలలో మూడు అర్ధ సెంచరీలను కొట్టాడు, ఒక్కొక్కటి త్వరితగతిన వస్తాయి – 36 లో 64, 19 లో 56 మరియు 32 లో 55. డివిలియర్స్ బాంటన్ జట్టుపై చూపిన ప్రభావాన్ని గుర్తించాడు మరియు ఇలాంటి స్థాయి వినాశనాన్ని అనుకరించాలని ఆశించాడు, కాని మిడిలార్డర్. డి విల్లర్స్ హీట్ కోసం 4 వ స్థానంలో నిలిచే అవకాశం ఉంది.

“టామ్ బాంటన్ ఒక అద్భుతమైన పని చేసాడు, ఆశాజనక, నేను ఇలాంటి పని చేస్తాను కాని మిడిల్ ఆర్డర్‌లో ఉంటాను” అని డివిలియర్స్ చెప్పారు. అతను టోర్నమెంట్లో పాల్గొనే ఒత్తిడి కోసం ఎదురు చూస్తున్నాడు. అనుభవజ్ఞుడైన బ్యాట్స్‌మన్ పదవీ విరమణ నుండి బయటకు వచ్చి ఈ ఏడాది టి -20 ప్రపంచ కప్‌లో పాల్గొంటున్నట్లు డివిలియర్స్ యొక్క బిబిఎల్ పనితీరు చాలా క్లిష్టమైనది, ఇది అక్టోబర్-నవంబర్‌లో ఆస్ట్రేలియాలో జరగనుంది.

<విభాగం itemprop = "articleBody">

“నేను ఎల్లప్పుడూ (ఒత్తిడిని అనుభవిస్తున్నాను). నేను ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఎక్కడ ఆడినా, క్లబ్ గేమ్ లేదా ప్రపంచ కప్ సెమీ-ఫైనల్స్, నేను అదే అనుభూతి చెందుతున్నాను ఒక రకమైన ఒత్తిడి, నా సామర్థ్యం మేరకు నేను చేయాల్సిన ఒత్తిడి. ఇది భిన్నమైనది కాదు, కానీ నేను చాలాసార్లు చేశాను. ఇది విజయానికి హామీ ఇవ్వదు కాని నేను ఏమి ఆశించాలో నాకు తెలుసు. సీతాకోకచిలుకలు నేను ‘నా కడుపులోకి రావడం మంచి సంకేతం’ అని డివిలియర్స్ అన్నాడు.

“నేను చేయగలిగేది బయటకు వెళ్లి ఆనందించండి మరియు బ్యాటింగ్‌తో ఆటపై ఆశాజనక ప్రభావం చూపుతుంది. అప్పుడు ఫీల్డింగ్ మరియు అన్ని ఆఫ్ -ఫీల్డ్ స్టఫ్ అలాగే. క్రికెటర్‌గా కాకుండా వ్యక్తిగా ఆడటానికి నాకు పెద్ద పాత్ర ఉంది మరియు నేను సవాలు కోసం ఎదురు చూస్తున్నాను, ”అన్నారాయన.

<విభాగం itemprop = "articleBody">

డివిలియర్స్ 4 వ స్థానంలో నిలిస్తే, అతను జట్టు కెప్టెన్ క్రిస్ లిన్‌తో కలిసి బ్యాటింగ్ చేయాల్సిన సందర్భాలు ఉన్నాయి. ఈ సీజన్‌లో తన జట్టుకు ఒక డ్రాప్. ఇంతకుముందు ఇద్దరూ కలిసి ఆడకపోయినా, వారు ఐపిఎల్ ద్వారా పరిచయస్తులు, ఇక్కడ డివిలియర్స్ ఆర్‌సిబికి ప్రాతినిధ్యం వహిస్తారు మరియు లిన్ గతంలో కెకెఆర్ కోసం మారారు.

“ఇది ఆసక్తికరంగా ఉంటుంది, [లిన్‌తో బ్యాటింగ్ గురించి] ఏమి ఆశించాలో నాకు తెలియదు” అని డివిలియర్స్ చెప్పారు. “ఐపిఎల్‌లో చాటింగ్ నుండి మాకు ఒకరినొకరు తెలుసు, కాని ఇది క్రీజులో ఇద్దరు ఆటగాళ్లతో ఆసక్తికరమైన డైనమిక్, ఇది పని చేస్తుంది లేదా చేయదు. ఇది పని చేయబోతోందని మరియు చూడటానికి చాలా బాగుంటుందనే భావన నాకు వచ్చింది. ఆశాజనక, నాన్-స్ట్రైకర్ చివరలో నేను చాలావరకు చూస్తాను “అని డివిలియర్స్ అన్నాడు.

<విభాగం itemprop = "articleBody">

నాలుగు విజయాలు మరియు ఎనిమిది మ్యాచ్‌ల నుండి చాలా నష్టాలతో, బ్రిస్బేన్ హీట్ పాయింట్ల పట్టికలో ఐదవ స్థానంలో ఉంది. వారు మంగళవారం మూడవ స్థానంలో ఉన్న అడిలైడ్ స్ట్రైకర్స్‌కు ఆతిథ్యమిస్తారు, ఇక్కడ డివిలియర్స్ తన ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న బిబిఎల్ విల్లును తయారు చేయవచ్చు.

© క్రిక్‌బజ్

సంబంధిత కథనాలు

Comments are closed.