టయోటా యొక్క యారిస్ ఆధారిత కాంపాక్ట్ ఎస్‌యూవీ ఈ సంవత్సరం వస్తోంది – ఇండియాకార్న్యూస్

'ది న్యూ ఫేస్‌బుక్' డిజైన్ ప్రారంభమవుతుంది – ఎంగడ్జెట్
January 10, 2020
CES 2020 లో టీవీలు: మాస్-మార్కెట్ కోసం ఒక సంవత్సరం – ది అంచు
January 10, 2020

టయోటా యొక్క యారిస్ ఆధారిత కాంపాక్ట్ ఎస్‌యూవీ ఈ సంవత్సరం వస్తోంది – ఇండియాకార్న్యూస్

<వ్యాసం ఐడి = "పోస్ట్-ఏరియా">

టయోటా యారిస్ ఎస్‌యూవీ <మెటా కంటెంట్ = "1200" itemprop = "width"> <మెటా కంటెంట్ = "799" itemprop = "height">

జపనీస్ వాహన తయారీదారు, టయోటా రెనాల్ట్ యొక్క ఇష్టాలను సవాలు చేసే సరికొత్త ఎస్‌యూవీని సిద్ధం చేస్తోంది కాప్టూర్, నిస్సాన్ జూక్, హ్యుందాయ్ క్రెటా మరియు హోండా హెచ్ఆర్-వి. ప్రకారంగా ఆటోఎక్స్ప్రెస్, కొత్త ఎస్యువి 2020 రెండవ భాగంలో ఆవిష్కరించబడుతుంది మరియు రెడీ 2021 మొదటి భాగంలో యూరోపియన్ మార్కెట్లలో అమ్మకానికి వెళ్ళండి.

సి-హెచ్ఆర్ క్రింద ఉంచడానికి, కొత్త టయోటా ఎస్యువి 4 మీటర్ల పొడవును కొద్దిగా కొలుస్తుంది మరియు సి-హెచ్ఆర్ ఖరీదైనదిగా భావించే వినియోగదారులకు విజ్ఞప్తి చేస్తుంది. కొత్త మోడల్ TNGA-B నిర్మాణంపై ఆధారపడి ఉంటుంది, ఇది తాజా తరం యారిస్ హ్యాచ్‌బ్యాక్‌కు కూడా మద్దతు ఇస్తుంది. ఎస్‌యూవీ ముందు భాగంలో మాక్‌ఫెర్సన్ స్ట్రట్‌లను కలిగి ఉంటుంది, వెనుక భాగంలో టోర్షన్ పుంజం ఉంటుంది.

టయోటా యారిస్ SUV వెనుక

నివేదిక సూచిస్తుంది కొత్త టయోటా ఎస్‌యూవీ యారిస్ కంటే కొన్ని మి.మీ పొడవు ఉంటుంది మరియు 40 మి.మీ ఉంటుంది అధిక సీటింగ్ స్థానం ఇవ్వడానికి పొడవుగా ఉంటుంది. వీల్‌బేస్ కూడా ఉండే అవకాశం ఉంది వెనుక యజమానుల కోసం అదనపు లెగ్‌రూమ్‌ను రూపొందించడానికి పెరిగింది. కొత్త TNGA-B తో ప్లాట్‌ఫాం, కొత్త టయోటా యారిస్ ఆధారిత బేబీ ఎస్‌యూవీ ఎలక్ట్రిక్ తో వస్తుంది పవర్ట్రెయిన్.

రాబోయే టయోటా కాంపాక్ట్ ఎస్‌యూవీ అదే 1.5-లీటర్ పెట్రోల్ ఆధారిత హైబ్రిడ్ పవర్‌ట్రెయిన్‌ను ఉపయోగించుకునే అవకాశం ఉంది యారిస్ వలె. ఈ వ్యవస్థ 115bhp శక్తిని ఉత్పత్తి చేస్తుంది మరియు సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంటుంది కేవలం 80 శాతం వరకు నగర ప్రయాణాలను విద్యుత్ శక్తితో పూర్తి చేయడం ధన్యవాదాలు లిథియం-అయాన్ బ్యాటరీ ప్యాక్. దీనికి జోడిస్తే, ఎస్‌యూవీ కూడా అందుకోవచ్చు మాన్యువల్ మరియు సివిటి ఆటోమేటిక్ ఎంపికలతో సాంప్రదాయ 1.5 ఎల్ పెట్రోల్ ఇంజన్.

కంపెనీ కొన్ని మార్కెట్ల కోసం ఎస్‌యూవీతో మల్టీ-లింక్ రియర్ సస్పెన్షన్ మరియు ఫోర్-వీల్-డ్రైవ్ ఎంపికను ప్రవేశపెట్టగలదు. యూరోపియన్-స్పెక్ మోడల్ ఫ్రంట్-వీల్-డ్రైవ్ మాత్రమే అవుతుంది. ఎస్యువి యారిస్ హ్యాచ్‌బ్యాక్‌తో ఇంటీరియర్‌ను పంచుకుంటుంది, యారిస్ మాదిరిగానే ఇన్ఫోటైన్‌మెంట్ సెటప్‌ను కలిగి ఉంటుంది. ఇది 10-అంగుళాల హెడ్-అప్ డిస్ప్లే మరియు ఆపిల్ కార్ప్లే మరియు ఆండ్రాయిడ్ ఆటోలతో పెద్ద సెంట్రల్ టచ్‌స్క్రీన్ ఇన్ఫోటైన్‌మెంట్ సిస్టమ్‌ను కలిగి ఉంటుంది.

మూలం

<మెటా కంటెంట్ = "https://www.indiacarnews.com/wp-content/uploads/2018/09/logo-sportddd-1.png" itemprop = "url">
<మెటా కంటెంట్ = "ఇండియా కార్ న్యూస్" itemprop = "name">

Comments are closed.