భారతి ఎయిర్‌టెల్ billion 2 బిలియన్ల క్యూఐపి – మనీకంట్రోల్‌ను ప్రారంభించింది

సోనీ విజన్-ఎస్ కాన్సెప్ట్ కారు ఫస్ట్ లుక్ – ది అంచు
January 9, 2020
ఇరాన్ – లైవ్‌మింట్‌పై ట్రంప్ వ్యాఖ్యానించడంతో అమెరికా స్టాక్స్ రికార్డు స్థాయిలో ఉన్నాయి
January 9, 2020

భారతి ఎయిర్‌టెల్ billion 2 బిలియన్ల క్యూఐపి – మనీకంట్రోల్‌ను ప్రారంభించింది

<వ్యాసం డేటా- io-article-url = "http://www.moneycontrol.com/news/business/bharti-airtel-launches-2-billion-qip-4798501.html" id = "article-4798501"> < div>

సూచిక ధర షేరుకు రూ .435, ఇది ప్రస్తుత మార్కెట్ ధరకి 5.2 శాతం తగ్గింపు.

భారతి ఎయిర్‌టెల్ , జనవరిలో 8, billion 2 బిలియన్ల విలువైన క్వాలిఫైడ్ ఇనిస్టిట్యూషనల్ ప్లేస్‌మెంట్ (క్యూఐపి) ను ప్రారంభించింది.

సూచిక ధర షేరుకు 435 రూపాయలు, ఇది చివరి ముగింపు ధరకి 5.2 శాతం తగ్గింపుతో ఉంది.

ఆసక్తి వ్యక్తీకరణల రసీదు (EOI లు) జనవరి 9, ఉదయం 8:30 నుండి ప్రారంభమవుతుంది.

చందా డబ్బు చెల్లింపుతో పాటు, దరఖాస్తు ఫారమ్‌ను స్వీకరించడానికి చివరి తేదీ జనవరి 14. <

2019 డిసెంబర్ 9 న భారతీ ఎయిర్‌టెల్ క్యూఐపికి వ్యాపారి బ్యాంకర్లుగా యాక్సిస్ క్యాపిటల్, జెపి మోర్గాన్ మరియు సిటీలను నియమించినట్లు మొట్టమొదటిసారిగా మనీకంట్రోల్ నివేదించింది. ఈక్విటీ మరియు అప్పుల కలయిక ద్వారా కలిపి billion 3 బిలియన్ల (సుమారు రూ. 21,500 కోట్లు) సేకరించడానికి బోర్డు అనుమతి ఇచ్చింది.

కూడా చదవండి: ప్రత్యేకమైన | భారతి ఎయిర్‌టెల్ యాక్సిస్ క్యాపిటల్, జెపి మోర్గాన్, సిటిని ఎఫ్‌వై 20 యొక్క అతిపెద్ద క్యూఐపికి సలహాదారులుగా ఎన్నుకుంటుంది

భారతీ ఎయిర్‌టెల్ బకాయిలను టెలికమ్యూనికేషన్ విభాగానికి (డిఓటి) చెల్లించడానికి ఈ నిధులు ఉపయోగించబడతాయి. టెల్కోస్ ప్రతిపాదించిన సర్దుబాటు చేసిన స్థూల రాబడి (ఎజిఆర్) యొక్క నిర్వచనాన్ని తిరస్కరించి, అద్దె, డివిడెండ్ మరియు వడ్డీ ఆదాయం వంటి నాన్-కోర్ టెలికాం కార్యకలాపాల నుండి ఆదాయాన్ని మినహాయించిన సుప్రీంకోర్టు ప్రతికూల తీర్పు ద్వారా బకాయిలు ప్రారంభించబడ్డాయి.

ఈ బకాయిలు చెల్లించడానికి అవసరమైన అదనపు నిబంధనలు భారతీ ఎయిర్‌టెల్ క్యూ 2 లో రూ .23,045 కోట్ల నష్టాన్ని రూ .118 కోట్ల నికర లాభం నుండి నమోదు చేసింది. వోడాఫోన్ ఐడియా కూడా ఇదే త్రైమాసికంలో రూ .50,922 కోట్ల నికర నష్టాన్ని నివేదించింది.

భారతదేశంలో వేగంగా అభివృద్ధి చెందుతున్న ఆర్థిక చందాల సేవ మనీకంట్రోల్ ప్రోకు మొదటి సంవత్సరానికి 599 రూపాయలకే ప్రాప్యత పొందండి. “GETPRO” కోడ్‌ను ఉపయోగించండి. క్రియాత్మక పెట్టుబడి ఆలోచనలు, స్వతంత్ర పరిశోధన మరియు అంతర్దృష్టులు & విశ్లేషణలతో సహా సంపద సృష్టి కోసం మీకు అవసరమైన మొత్తం సమాచారాన్ని మనీకంట్రోల్ ప్రో మీకు అందిస్తుంది. మరింత సమాచారం కోసం, మనీకంట్రోల్ వెబ్‌సైట్ లేదా మొబైల్ అనువర్తనాన్ని చూడండి.

మొదట ప్రచురించబడింది జనవరి 8, 2020 08:24 PM

Comments are closed.