రవిపుడి టచ్ తో రొటీన్ స్టోరీ – మిర్చి 9

అమీర్ ఖాన్ తన రాబోయే చిత్రం లాల్ సింగ్ చద్ద – పింక్విల్లా చిత్రీకరణ కోసం హిమాచల్ ప్రదేశ్ చేరుకున్నారు
January 4, 2020
ఇప్పుడు, మిస్త్రీని డైరెక్టర్ – లైవ్‌మింట్‌గా తిరిగి నియమించే ఎన్‌సిఎల్‌ఎటి ఆర్డర్‌కు వ్యతిరేకంగా టిసిఎస్ ఎస్సీని కదిలిస్తుంది
January 4, 2020

రవిపుడి టచ్ తో రొటీన్ స్టోరీ – మిర్చి 9

దర్శకుడు అనిల్ రవిపుడి సరిలేరు -నీకేవ్వారి కథ ‘సరిలేరు నీకేవ్వారి’ అనేది దర్శకుడు అనిల్ రవిపుడికి మరో లీగ్ మరియు దర్శకుడితో ప్రసిద్ధి చెందిన సూపర్ స్టార్ యొక్క మొదటిసారి కలయిక కామిక్ టచ్ అనేది ప్రేక్షకులకు ఆసక్తికరమైన కాంబో.

ప్రేక్షకుల కోసం అతను ఏమి పొందాడు? అనిల్ రవిపుడి స్వయంగా వెల్లడించినట్లుగా, ఈ కథ రాజకీయ నాయకుడు, మంత్రి మరియు అతని దురాగతాలతో సాధారణమైనదిగా కనిపిస్తుంది. గొప్ప మంచి కోసం విలన్‌ను ఎదుర్కొనే హీరో.

ఏదేమైనా, అతను సాధారణ కథలకు ఇచ్చే కామెడీ వాటిని వినోదాత్మకంగా చూసేలా చేస్తుంది. దర్శకుడు మరియు సీనియర్ నటి, విజయశాంతి < రైలు ఎపిసోడ్ గురించి మాట్లాడటం మరియు అది ఎంత ఉల్లాసంగా ఉంటుంది.

ఎంటర్టైనర్ అంటే మహేష్ బాబు అభిమానులు అనిల్ రవిపుడి నుండి ఆశిస్తున్నారు, మరియు అతను సరైన మార్గంలో ఉన్నట్లు అనిపిస్తుంది కాని సాధారణ కథతో. బాగా అమలు చేస్తే, సాధారణ కథలు కూడా వినోదాత్మకంగా మరియు ఆకర్షణీయంగా ఉండే వాచ్‌గా మారతాయి. ఆశాజనక, ‘సరిలేరు నీకేవరు’ ఆ తరహా చిత్రం.

అల్లు అర్జున్ యువ బృందం మిస్ అవ్వకండి అల్లు అర్జున్ యొక్క యంగ్ టీం అల్లు అర్జున్ కార్యాలయంలో క్లిక్ చేసిన తాజా పిక్చర్‌లో కొంతమంది కుర్రాళ్ళు ఉన్నారు … రాహుల్ సిప్లిగుంజ్ మెర్సిడెస్ బెంజ్ కారును కొన్నాడు మిస్ అవ్వకండి రాహుల్ సిప్లిగుంజ్ బెంజ్ యజమానిగా మారారు విజేత బిగ్ బాస్ 3, తెలుగు ‘, ఇటీవల’ OMG …  Sankranthi-Biggies-Arrive --at-A- రాజీ మిస్ అవ్వకండి సస్పెన్స్ ఓవర్: సంక్రాంతి బిగ్గీస్ రాజీకి వస్తారు చివరగా, ఇక్కడ స్పష్టత ఉంది అలవైకుంటపురంలో మరియు సరిలేరు నీకేవ్వారి విడుదల తేదీల గురించి. యాక్టివ్ …  లిట్మస్-టెస్ట్-ఫర్-మహేష్-బాబు యొక్క ఆధిపత్యం - OS-BO వద్ద < span> మిస్ చేయవద్దు OS BO లో మహేష్ బాబు యొక్క ఆధిపత్యం కోసం లిట్ముస్ టెస్ట్ కొన్ని సంవత్సరాల క్రితం, సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు విదేశాలలో తిరుగులేని రాజు. అక్కడ ఉపయోగించబడింది …  మిస్ అవ్వకండి కాపిటల్ షిఫ్ట్ గురించి జగన్ మరో సూచనను వదులుతాడు < ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైయస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి ప్రారంభోత్సవం కోసం ఏలూరులో ఉన్నారు …

Comments are closed.