డిస్నీ యొక్క లైవ్-యాక్షన్ 'అలాడిన్' బాక్స్ ఆఫీస్ స్పెల్ – న్యూస్ ఇంటర్నేషనల్

అల్లాదీన్ బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ డే 2: డిస్నీ ఫిల్మ్ 'స్ట్రాంగ్ లీడ్' ని నిర్వహిస్తోంది, 10 కోట్లని సేకరిస్తుంది – ఎన్డిటివి న్యూస్
May 27, 2019
టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా – ప్రియాంక చోప్రాపై తన ఇటీవలి వ్యాఖ్య కోసం సోనా మొహాపాత్రా సల్మాన్ ఖాన్ వద్ద ఒక తీగను తీసుకుంది
May 27, 2019

డిస్నీ యొక్క లైవ్-యాక్షన్ 'అలాడిన్' బాక్స్ ఆఫీస్ స్పెల్ – న్యూస్ ఇంటర్నేషనల్

వినోదం

AFP

సన్, మే 26, 2019

డిస్నీ యొక్క ప్రత్యక్ష-చర్య ‘అలాడిన్’ బాక్స్-ఆఫీస్ స్పెల్ను కలిగి ఉంటుంది

కొత్త డిస్నీ చిత్రం ఉత్తర అమెరికాలో శుక్రవారం నుండి ఆదివారం వరకు ఉత్తర అమెరికాలో శుక్రవారం నుండి ఆదివారం వరకు $ 86.1 మిలియన్లు వసూలు చేసినందున “అల్లాదీన్” అనేది పాత మాయాజాలాన్ని కలిగి ఉంది, పరిశ్రమల తయారీదారు ఎక్సిబిటర్ రిలేషన్స్ నివేదించింది.

హాలివుడ్ రిపోర్టర్ ప్రకారం, సోమవారం టికెట్ల అమ్మకాలు చేర్చినప్పుడు, US యొక్క నాలుగు రోజుల మెమోరియల్ డే వారాంతంలో విడుదలైన ఈ చిత్రం సోమవారం $ 105 మిలియన్లను సంపాదించనుంది.

గై రిట్చీ దర్శకత్వం వహించిన ప్రత్యక్ష-యాక్షన్ చిత్రం, నక్షత్రాలు విల్ స్మిత్ జెనీని మరియు ఈజిప్టు-జన్మించిన కెనడియన్ నటుడు మెనా మస్సౌడ్, సుందరమైన జాస్మిన్ (నయోమి స్కాట్) దృష్టిని ఆకర్షించడానికి ఒక యువరాజుగా వ్యవహరించి నటిస్తున్న చపలచిత్తరచన వలె.

నూతన సంస్కరణ డిస్నీ యొక్క “అల్లాదీన్” యొక్క అనుకరణగా చెప్పవచ్చు, ఇది రాబిన్ విలియమ్స్ యొక్క మరపురాని వాయిస్ను ఫాస్ట్-మాట్లాడే జన్యువుగా గుర్తించింది (అల్లాదీన్ వలె తక్కువగా ప్రసిద్ధి చెందిన నటుడు స్కాట్ వీనింగ్).

గత వారం యొక్క బాక్స్-ఆఫీస్ నాయకుడు, లయన్స్ యొక్క “జాన్ విక్: చాప్టర్ 3 – పరబెల్లుమ్”, మూడు రోజులు ($ 30.5 మిలియన్లు) $ 24.4 మిలియన్లు తీసుకుంది, రెండవదానికి పడిపోయింది.

కీను మళ్ళీ రిటైర్డ్ హంతకుడైన జాన్ విక్గా తిరిగి నటించాడు, ఈ సమయంలో అతని తలపై ఒక ఒప్పందం పెట్టిన తర్వాత కిల్లర్ల సైన్యం అతనిని వెంబడించాడు. హాలీ బెర్రీ, లారెన్స్ ఫిష్బర్న్, ఇయాన్ మక్షాన్ మరియు అన్జెలికా హుస్టన్ నటించారు.

మూడోది డిస్నీ బ్లాక్ బస్టర్ “ఎవెంజర్స్: ఎండ్ గేమ్”, మూడు రోజులు $ 16.8 మిలియన్లు ($ 21.9 మిలియన్లకు నాలుగు) తీసుకుంది.

రాబర్ట్ డౌనీ జూనియర్, మార్క్ రుఫలో, క్రిస్ ఎవాన్స్, క్రిస్ హెమ్స్వర్త్, బ్రాడ్లీ కూపర్, స్కార్లెట్ జోహన్సన్ మరియు జోష్ బ్రోలిన్ వంటి అన్ని-నటీనటులతో “ఎవెంజర్స్”, దేశీయ రికార్డులను విక్రయించింది, కానీ ప్రపంచవ్యాప్తంగా $ 2.68 బిలియన్ 2009 లో అన్ని-సమయం నాయకుడు “అవతార్” సంపాదించిన $ 2.79 బిలియన్ల సిగ్గుపడింది.

నాల్గవ స్థానంలో వార్నర్ బ్రోస్ ‘పోకీమాన్: డిటెక్టివ్ పికాచ్, “$ 13.3 మిలియన్ (17 మిలియన్ డాలర్లు) కు చేరింది. బాయ్ యొక్క తప్పిపోయిన తండ్రిని కోరుకునే ఒక యువ బాలుడు (జస్టిస్ స్మిత్, ప్రత్యక్ష-పాత్రలో) తో దాని యొక్క యానిమేటడ్ టైటిల్ పాత్ర (రియాన్ రేనాల్డ్స్ గాత్రదానం) జట్లు.

మరియు ఐదవ లో $ 7.5 మిలియన్ ($ 9 మిలియన్) వద్ద సోనీ భయానక థ్రిల్లర్ “బ్రైట్బర్న్,” ఉంది. ఎలిజబెత్ బ్యాంక్స్, డేవిడ్ డెన్మాన్ మరియు జాక్సన్ ఎ. డన్ స్టార్ ఒక గ్రహాంతరవాసుల కథలో భూమిపైకి వచ్చి, అతను కాన్సాస్ ఫామ్లో పెరుగుతుండగా, అతడు అగ్రరాజ్యాలతో ఉన్నాడు.

వారాంతానికి టాప్ 10 లో చెప్పాలంటే:

“బుక్స్మార్ట్” (మూడు రోజులు $ 6.5 మిలియన్లు; నాలుగు కోసం $ 8.0 మిలియన్లు)

“ఏ డాగ్’స్ జర్నీ” ($ 4.1 మిలియన్లు, $ 5.8 మిలియన్లు)

“ది హస్టిల్” ($ 3.8 మిలియన్లు; $ 4.8 మిలియన్లు)

“ది ఇంట్రూడర్” ($ 2.3 మిలియన్లు $ 2.9 మిలియన్లు)

“లాంగ్ షాట్” ($ 1.6 మిలియన్; $ 2 మిలియన్)

కొత్త డిస్నీ చిత్రం ఉత్తర అమెరికాలో శుక్రవారం నుండి ఆదివారం వరకు ఉత్తర అమెరికాలో శుక్రవారం నుండి ఆదివారం వరకు $ 86.1 మిలియన్లు వసూలు చేసినందున “అల్లాదీన్” అనేది పాత మాయాజాలాన్ని కలిగి ఉంది, పరిశ్రమల తయారీదారు ఎక్సిబిటర్ రిలేషన్స్ నివేదించింది.

హాలివుడ్ రిపోర్టర్ ప్రకారం, సోమవారం టికెట్ల అమ్మకాలు చేర్చినప్పుడు, US యొక్క నాలుగు రోజుల మెమోరియల్ డే వారాంతంలో విడుదలైన ఈ చిత్రం సోమవారం $ 105 మిలియన్లను సంపాదించనుంది.

గై రిట్చీ దర్శకత్వం వహించిన ప్రత్యక్ష-యాక్షన్ చిత్రం, నక్షత్రాలు విల్ స్మిత్ జెనీని మరియు ఈజిప్టు-జన్మించిన కెనడియన్ నటుడు మెనా మస్సౌడ్, సుందరమైన జాస్మిన్ (నయోమి స్కాట్) దృష్టిని ఆకర్షించడానికి ఒక యువరాజుగా వ్యవహరించి నటిస్తున్న చపలచిత్తరచన వలె.

నూతన సంస్కరణ డిస్నీ యొక్క “అల్లాదీన్” యొక్క అనుకరణగా చెప్పవచ్చు, ఇది రాబిన్ విలియమ్స్ యొక్క మరపురాని వాయిస్ను ఫాస్ట్-మాట్లాడే జన్యువుగా గుర్తించింది (అల్లాదీన్ వలె తక్కువగా ప్రసిద్ధి చెందిన నటుడు స్కాట్ వీనింగ్).

గత వారం యొక్క బాక్స్-ఆఫీస్ నాయకుడు, లయన్స్ యొక్క “జాన్ విక్: చాప్టర్ 3 – పరబెల్లుమ్”, మూడు రోజులు ($ 30.5 మిలియన్లు) $ 24.4 మిలియన్లు తీసుకుంది, రెండవదానికి పడిపోయింది.

కీను మళ్ళీ రిటైర్డ్ హంతకుడైన జాన్ విక్గా తిరిగి నటించాడు, ఈ సమయంలో అతని తలపై ఒక ఒప్పందం పెట్టిన తర్వాత కిల్లర్ల సైన్యం అతనిని వెంబడించాడు. హాలీ బెర్రీ, లారెన్స్ ఫిష్బర్న్, ఇయాన్ మక్షాన్ మరియు అన్జెలికా హుస్టన్ నటించారు.

మూడోది డిస్నీ బ్లాక్ బస్టర్ “ఎవెంజర్స్: ఎండ్ గేమ్”, మూడు రోజులు $ 16.8 మిలియన్లు ($ 21.9 మిలియన్లకు నాలుగు) తీసుకుంది.

రాబర్ట్ డౌనీ జూనియర్, మార్క్ రుఫలో, క్రిస్ ఎవాన్స్, క్రిస్ హెమ్స్వర్త్, బ్రాడ్లీ కూపర్, స్కార్లెట్ జోహన్సన్ మరియు జోష్ బ్రోలిన్ వంటి అన్ని-నటీనటులతో “ఎవెంజర్స్”, దేశీయ రికార్డులను విక్రయించింది, కానీ ప్రపంచవ్యాప్తంగా $ 2.68 బిలియన్ 2009 లో అన్ని-సమయం నాయకుడు “అవతార్” సంపాదించిన $ 2.79 బిలియన్ల సిగ్గుపడింది.

నాల్గవ స్థానంలో వార్నర్ బ్రోస్ ‘పోకీమాన్: డిటెక్టివ్ పికాచ్, “$ 13.3 మిలియన్ (17 మిలియన్ డాలర్లు) కు చేరింది. బాయ్ యొక్క తప్పిపోయిన తండ్రిని కోరుకునే ఒక యువ బాలుడు (జస్టిస్ స్మిత్, ప్రత్యక్ష-పాత్రలో) తో దాని యొక్క యానిమేటడ్ టైటిల్ పాత్ర (రియాన్ రేనాల్డ్స్ గాత్రదానం) జట్లు.

మరియు ఐదవ లో $ 7.5 మిలియన్ ($ 9 మిలియన్) వద్ద సోనీ భయానక థ్రిల్లర్ “బ్రైట్బర్న్,” ఉంది. ఎలిజబెత్ బ్యాంక్స్, డేవిడ్ డెన్మాన్ మరియు జాక్సన్ ఎ. డన్ స్టార్ ఒక గ్రహాంతరవాసుల కథలో భూమిపైకి వచ్చి, అతను కాన్సాస్ ఫామ్లో పెరుగుతుండగా, అతడు అగ్రరాజ్యాలతో ఉన్నాడు.

వారాంతానికి టాప్ 10 లో చెప్పాలంటే:

“బుక్స్మార్ట్” (మూడు రోజులు $ 6.5 మిలియన్లు; నాలుగు కోసం $ 8.0 మిలియన్లు)

“ఏ డాగ్’స్ జర్నీ” ($ 4.1 మిలియన్లు, $ 5.8 మిలియన్లు)

“ది హస్టిల్” ($ 3.8 మిలియన్లు; $ 4.8 మిలియన్లు)

“ది ఇంట్రూడర్” ($ 2.3 మిలియన్లు $ 2.9 మిలియన్లు)

“లాంగ్ షాట్” ($ 1.6 మిలియన్; $ 2 మిలియన్)

Comments are closed.