ట్రంప్ ని మరచిపోండి, 10 డౌనింగ్ స్ట్రీట్లో టీ ఉంటుంది: హువాయ్ CEO – NDTV న్యూస్

హ్యుందాయ్ వేదిక Vs హ్యుందాయ్ క్రీటా: క్లాష్ అఫ్ సెగ్మెంట్స్ – కార్డికో
May 27, 2019
మౌంటు ఒత్తిడికి గురైన హ్యువాయి డిఫెండ్ – గ్లోబల్ టైమ్స్
May 27, 2019

ట్రంప్ ని మరచిపోండి, 10 డౌనింగ్ స్ట్రీట్లో టీ ఉంటుంది: హువాయ్ CEO – NDTV న్యూస్

యుఎస్ అధ్యక్షుడు డొనాల్డ్ ట్రంప్కు బలమైన సంకేతంతో, హువాయ్ని అడ్డుకునేందుకు లేదా అడ్డుకోవటానికి యూరోపియన్ మిత్రపక్షాలను ప్రోత్సహిస్తూ, చైనా సమ్మేళన వ్యవస్థాపకుడు మరియు CEO రెన్ జెంగ్ఫే మాట్లాడుతూ కంపెనీపై అమెరికా ప్రచారం ప్రతి ఒక్కరికీ వాటిని అనుసరించండి.

2018 లో సుమారు $ 528 మిలియన్ల నుండి 2022 లో $ 26 బిలియన్ల పెరుగుదల సామర్ధ్యం కలిగి ఉన్న సాంకేతిక పరిజ్ఞానం – 5G రంగంలో చైనీస్ ఆధిపత్యంలో పెట్రైఫైడ్ చేయబడింది – ట్రంపం తాజా పరిమితులను విధించింది యుఎస్ లో చైనీస్ టెలికాం దిగ్గజం హువాయ్, గూగుల్, క్వాల్కామ్ మరియు ఇంటెల్ వంటి అనేక అమెరికన్ టెక్ జెయింట్స్, హువాయితో వ్యాపార సంబంధాలను తగ్గించాలని ప్రకటించింది.

చైనీస్ మీడియాతో సుదీర్ఘ చర్చలో, జిన్గ్గేఫీ దాని ఉత్పత్తులను మరియు సరఫరాలపై US ద్వారా విధించిన ఆంక్షలు 5 జి టెక్నాలజీని రోల్ అవుట్ చేయవచ్చని నిరాకరించాయి.

“నేను 10 డౌనింగ్ స్ట్రీట్లో మధ్యాహ్నం టీని కలిగి ఉన్నాను, మిగిలిన ప్రపంచాన్ని కలుసుకునేందుకు నేను ఎలా నేర్చుకున్నానో వారు అడిగారు, మధ్యాహ్నం టీ అని నేను చెప్పాను.

డౌనింగ్ స్ట్రీట్లో మధ్యాహ్నం టీని వారు నాకు అందజేశారు, వివిధ దేశాల నాయకులతో మేము కమ్యూనికేట్ చేశాము, ప్రతి దేశానికి తమ సొంత ఆసక్తులు ఉన్నాయి, అమెరికా ప్రచారం వారిని ప్రతి ఒక్కరినీ అనుసరించడానికి తగినంత శక్తివంతంగా ఉండదు. హువీ CEO మీడియాతో చెప్పారు.

టెక్నాలజీ జెయింట్స్ హవేలీ, తైవాన్ సెమీకండక్టర్ మాన్యుఫ్యాక్చరింగ్ కంపెనీ (టిఎస్ఎమ్సి) తో తమ సంబంధాలను తగ్గించటంతో, ప్రపంచంలోని అతిపెద్ద కాంట్రాక్ట్ చిప్సెట్ తయారీదారు – క్లిష్టమైన సెమీకండక్టర్లను హువావీ టెక్నాలజీస్కు అందించడానికి కొనసాగుతుంది.

“అత్యంత అధునాతనమైన టెక్నాలజీలను కలిగి ఉన్న రంగాలలో కనీసం 5 జి సెక్టార్లో చాలా ప్రభావం ఉండదు, మా పోటీదారులు రెండు నుండి మూడు సంవత్సరాలలో మాతో కలుసుకోలేరు” అని ఒక చెందుతున్న జెంగ్ఫీ.

“మా భాగస్వాముల నుండి తగినంత సరఫరా లేనప్పటికీ, మేము ఎటువంటి సమస్యలను ఎదుర్కోలేము, ఎందుకంటే మనం మనకు అవసరమయ్యే అధిక-ముగింపు చిప్స్ తయారు చేయగలము” అని ఆయన చెప్పారు.

సంస్థ 1 + 1 పాలసీలో నమ్మేది – దాని చిప్స్లో సగం అమెరికా సంస్థల నుండి మరియు సగం హువాయ్ నుండి వచ్చాయి.

“మా స్వంత చిప్స్ చాలా తక్కువ వ్యయంతో ఉన్నప్పటికీ, నేను ఇప్పటికీ అమెరికా నుండి అధిక-ధరల చిప్లను కొనుగోలు చేస్తాను.మేము ప్రపంచంలో నుండి వేరుచేయబడలేము, బదులుగా, మేము దానిలో భాగం కావాలి. సంయుక్త ప్రభుత్వం నుండి కాగితం యొక్క, “Zhengfei చైనీస్ మీడియా చెప్పారు.

హువాయ్ ఫోన్ల కోసం కిరిన్ చిప్సెట్స్ను తయారు చేసే సంస్థ యొక్క అనుబంధ సంస్థ అయిన HiSilicon ఒక US ఎదురుదెబ్బను ఎదుర్కుంటోంది, ఇది నివేదికలుగా చెప్పబడుతోంది మరియు చాలా ఉత్పత్తుల స్థిరమైన సరఫరా గురించి నిశ్చితంగా ఉంది.

మ్యాప్స్, శోధన, యూట్యూబ్ మరియు ప్లే స్టోర్ వంటి అనేక ఉత్పత్తుల కోసం గూగుల్ యొక్క మద్దతును పొందకపోతే, హవావీ తన మార్కెట్ వాటాను చూడగలిగే మరొక ముఖ్యమైన అంశమే తప్పకుండా, జీవితాన్ని ఊహించలేము.

“గూగుల్ ఒక మంచి సంస్థ – అత్యంత బాధ్యతాయుత కంపెనీ, వారు ఈ సమస్యను పరిష్కరించడానికి అమెరికా ప్రభుత్వాన్ని ఒప్పించటానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు, మేము రెండు పరిష్కారాలను కనుగొని సాధ్యం పరిష్కారాలను చర్చించాము” అని హువాయి ECO అన్నారు.

గూగుల్ ఆండ్రాయిడ్ నిషేధం యొక్క ప్రభావాలను తగ్గించడానికి, హువాయి దాని కస్టమ్ హాంగ్మెంగ్ ఆపరేటింగ్ సిస్టంపై పని చేస్తున్నట్లు తెలిసింది, అయితే అది ప్రారంభ రోజులలోనే ఉంది.

“మా కస్టమర్లకు సేవలను అందించడం కొనసాగించగలదు, మా సామూహిక ఉత్పత్తి సామర్థ్యం భారీగా ఉంది, మరియు సంస్థ యొక్క జాబితాకు హువాయ్ని మనపై భారీగా ప్రభావితం చేయదు.మేము ప్రపంచవ్యాప్తంగా బిడ్డింగ్లో పురోగతిని చేస్తున్నాము.

“మన పెరుగుదల మందగిస్తుంది, అయినప్పటికీ అందరికీ ఊహించినట్లు కాదు.ఈ సంవత్సరం మొదటి త్రైమాసికంలో మా ఆదాయం గత సంవత్సరంతో పోలిస్తే 39 శాతం వృద్ధి చెందింది, ఈ రేటు ఈ ఏడాది చివర్లో తగ్గుతుంది. సంయుక్త నిషేధం ప్రతికూల వృద్ధి దారి లేదా మా పరిశ్రమ అభివృద్ధి హాని కాదు, “అతను ఆశించాడు.

Comments are closed.