శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S11: మేము ఏమి చూడాలనుకుంటున్నామో – టెక్గ్రాడర్

OKC ఫిల్హార్మోనిక్ కచేరీమాస్టర్ గ్రెగొరీ లీ – ది ఓక్లామన్
May 26, 2019
లివర్పూల్ FC అభిమానులు మెంఫిస్ Depay మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ ట్వీట్ – మాంచెస్టర్ ఈవెనింగ్ న్యూస్ ద్వారా మెల్ట్డౌన్ పంపారు
May 26, 2019

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S11: మేము ఏమి చూడాలనుకుంటున్నామో – టెక్గ్రాడర్

శూన్య

శాంసంగ్ గాలక్సీ S10. చిత్రం క్రెడిట్: TechRadar

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S11 విడుదలను దీర్ఘకాలం చూడడానికి మేము ఎదురుచూస్తున్నాము, శామ్సంగ్ ఫోన్ విడుదలల కోసం దాని వార్షిక చక్రాల కొనసాగితే, అది ఫిబ్రవరి 2020 లో లేదా చుట్టూ ఉంటుంది – కాని మేము ఇప్పటికే కొన్ని సూచనలు

పైన పేర్కొన్న కొన్ని లక్షణాలను శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 మేము ఎదురుచూస్తున్న, మరియు శామ్సంగ్ గెలాక్సీ A80 మరియు గెలాక్సీ ఫోల్డ్ ఒక కొత్త గెలాక్సీ S ఫ్లాగ్షిప్.

ఈ ఫోన్లు అన్ని ప్రేరణతో, మేము శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S11 లో చూడాలనుకుంటున్న విషయాల జాబితాను మేము సిద్ధం చేశాము, లేదా తదుపరి శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S ఫోన్ ముగుస్తుంది అప్ (ఇది గెలాక్సీ S20 కావచ్చు, ఇచ్చిన ఫోన్ కంపెనీలు 10 నుంచి 20 వరకు నేరుగా సంఖ్యలు జంప్ అని ఇచ్చిన PH

చేజ్ కట్

  • ఇది ఏమిటి? శామ్సంగ్ నుండి వచ్చే గెలాక్సీ S స్మార్ట్ఫోన్
  • ఇది ఎప్పుడు ఉంటుందో? ఫిబ్రవరి / మార్చి 2020
  • దీని ధర ఎంత? శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S11 విడుదల తేది మరియు ధర $ 899 / £ 799 / AU $ 1,349 / $>

మేము శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10e మరియు . https://www.techradar.com/reviews/samsung-galaxy-s10-plus “> 2019 ఫిబ్రవరి చివరిలో. శామ్సంగ్ తన ఫోన్లను వార్షిక చక్రాలకు విడుదల చేస్తున్నందున, ఫిబ్రవరి లేదా మార్చి 2020 లో శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S11 విడుదలను చూడండి.

గెలాక్సీ S10 దాని చౌకైన నిల్వ పరిమాణానికి $ 899 / £ 799 / AU $ 1,349 ఖర్చుతో $ 1,149 / £ 999 / AU $ 1,699 , అది విడుదలైనప్పుడు.

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S11 ధర గెలాక్సీ S9 కన్నా గెలాక్సీ S10 ధర కంటే తక్కువగా ఉండటంతో, దీనిపై చిన్నపాటి పెరుగుదలను మేము ఊహించాము. గెలాక్సీ S హ్యాండ్సెట్లు మధ్య తరహా ధరల పెరుగుదలను పరిగణనలోకి తీసుకుంటే, చౌకైన సంస్కరణ కోసం $ 1,000 / £ 900 / AU $ 1,500 మరియు ఇంకా ఎక్కువ మెమొరీ కోసం మరింత ఖర్చు అవుతుంది అని మేము భావిస్తాము.

1. శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 మూడు వెనుక కెమెరాలను కలిగి ఉంది: ఒక సాధారణ లెన్స్తో 12MP ప్రధాన సెన్సార్, 12MP సెంటర్స్ దూరం షాట్ల కోసం ఒక టెలిఫోటో లెన్స్తో మరియు 16MP మూడవ సెన్సార్ను అల్ట్రా-వైడ్తో కలిగి ఉంటుంది. లెన్స్.

ఈ మూడు కటకములు సాధారణంగా స్మార్ట్ఫోన్ కెమెరాలో మనము ఆశించిన విధంగానే ఉంటాయి, కాని ప్రతి ఇతర తీర్మానం చాలా ఇతర ఫోన్లలో చాలా తక్కువగా ఉంటుంది.

ఒక href = “https://www.techradar.com/reviews/honor-20-pro”> 20 ప్రోకు గౌరవించండి. ఇది 48MP ప్రధాన స్నాపర్ కలిగి ఉంది, ఇది 12MP నుండి పెద్ద ఎత్తున ఉంది, కొన్నిసార్లు సరసమైన హ్యాండ్సెట్లు ఇప్పుడు స్మార్ట్ఫోన్ కెమెరా గేమ్లో శామ్సంగ్ తన ఆటకు అప్డేట్ కావడానికి నాలుగు లెన్సులతో (సాధారణంగా దగ్గరి షాట్లు కోసం సమయం లేదా ఫ్లైట్ లేదా మ్యాక్రో సెన్సార్) వస్తుంది.

< p> గౌరవ 20 ప్రో యొక్క నాలుగు కెమెరాలు చిత్రం క్రెడిట్: టెక్గ్రాడర్

ఆనర్ 20 ప్రో యొక్క నాలుగు కెమెరాలు. చిత్రం క్రెడిట్: TechRadar

శామ్సంగ్ ఒక

2. 3.5mm హెడ్ఫోన్ జాక్

మీ తల ఆలోచించి “3.5 శామ్సంగ్ హెడ్ఫోన్ జాక్ కలిగి ఉన్న శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ A80 వంటి కొత్త గెలాక్సీ స్మార్ట్ఫోన్లు హెడ్ఫోన్ జాక్ను విడిచిపెట్టాయి, అందువల్ల శామ్సంగ్ భౌతిక హెడ్ఫోన్ పోర్ట్ను తొలగిస్తున్న అనేక ఇతర స్మార్ట్ ఫోన్ కంపెనీల వెనుక దావాను అనుసరిస్తున్నట్లు కనిపిస్తోంది.

/ p>

కానీ చాలామంది నుండి, చాలామంది ఇప్పటికీ Bluetooth కాని చెవిపోయే ఫోన్లను ఉపయోగిస్తున్నారు, భవిష్యత్ శామ్సంగ్ స్మార్ట్ఫోన్లలో తిరిగి చూడాలని మేము ఇష్టపడే ఒక లక్షణం, ప్రత్యేకంగా ఇది ఇప్పటికీ ఉన్నత స్థాయి స్మార్ట్ఫోన్ తయారీదారుల్లో ఒకటి

3. వివిధ ముందు భాగంలోని కెమెరా అమరిక

సామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 ఒక ‘పంచ్ రంధ్రం’ ఫ్రంట్-ఫేసింగ్ కెమెరా కలిగి ఉన్న మొట్టమొదటి ఫోన్లలో ఒకటి, ఇది ముందు స్నాపర్ కట్-అవుట్ విభాగంలో ఉంది

గెలాక్సీ S10 ప్లస్ 'పంచ్ రంధ్రం కెమెరా చిత్రం క్రెడిట్: టెక్గ్రాడర్

గెలాక్సీ S10 ప్లస్ ‘పంచ్ రంధ్రం కెమెరా. చిత్రం క్రెడిట్: TechRadar

సిద్ధాంతంలో ఈ టాప్ గీత భర్తీ ఒక ఉపయోగకరమైన ఫీచర్, కాబట్టి మీరు మరింత స్క్రీన్ రియల్ ఎస్టేట్ పొందండి – కానీ ఆచరణలో పంచ్ రంధ్రం కేవలం

ముందుకు సాగి, శామ్సంగ్ వేరొక అమరిక –

4. శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 3,400mAh బ్యాటరీని కలిగి ఉంది – ఇది మంచిది, కానీ మీరు మీ ఫోన్ను చాలా ఉపయోగిస్తే ప్రత్యేకంగా రెండవ రోజు కంటే ఎక్కువ నిడివి ఉన్నట్లు మీరు ఎటువంటి నిరీక్షణను కలిగి లేరు.

మేము శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S11 బ్యాటరీ జీవితం మించిపోతుందని మేము ఆశిస్తున్నాము – ఇది ఖచ్చితంగా అన్ని కొత్త టెక్ ఫోన్ల కోసం తీర్చడానికి ఒక పెద్ద సామర్ధ్యం కలిగి ఉంటుంది, కానీ మేము తీవ్రంగా చూడాలనుకుంటున్నాము 4,000 mAh లేదా అంతకంటే ఎక్కువ సామర్థ్యం కలిగి ఉంటుంది.

5. శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 కొన్ని రంగులు, చాలా సాధారణంగా ప్రిజం తెలుపు మరియు నలుపు – కానీ మేము ఎల్లప్పుడూ ఒక ఫోన్ లో ఒక బలమైన డిజైన్ ప్రేమ, మరియు ఇప్పటివరకు శామ్సంగ్ హ్యాండ్సెట్లు తరచుగా కొద్దిగా మొండి అనిపించింది. image 1 image 2 image 3 image 4 large image 1 large image 2 large image 3 large image 4 image 1 image 2 image 3 image 4 large image 1 large image 2 large image 3 large image 4 image 1 image 2 image 3 image 4 large image 1 large image 2 large image 3 large image 4 image 1 image 2 image 3 image 4 large image 1 large image 2 large image 3 large image 4 చిత్రం క్రెడిట్: TechRadar .svg “data-original-mos =” https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/bybTmRkcBzhQPrZgUdVYzd.jpg “డేటా పిన్-మీడియా =” https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/bybTmRkcBzhQPrZgUdVYzd .jpg “data-data-src =” https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/bybTmRkcBzhQPrZgUdVYzd-320-80.jpg “డేటా- onerror =” this.parentNode.replaceChild (window.missingImage (), ఇది ) “src =” https://vanilla.futurecdn.net/techradar/media/img/missing-image.svg “>

ఉత్సాహపూరితమైన శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10e. చిత్రం క్రెడిట్: TechRadar

మేము ఒక Huawei లేదా హానర్ ఫోన్ యొక్క క్రేజీ తిరిగి నమూనాలను అడుగుతూ లేదు, కానీ శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S11 కొన్ని విభిన్న రంగులు.

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 కొన్ని ప్రాంతాలలో కొన్ని పసుపు, ఆకుపచ్చ లేదా ఎరుపు వంటి కొన్ని ప్రాంతాల్లో మాత్రమే లభిస్తుంది, కానీ శామ్సంగ్ ఈ డిజైన్లను అన్ని ప్రాంతాలలో పొందడం నుండి అందుబాటులోకి తీసుకుంటే, మేము డిజైన్ చాలా అభినందిస్తున్నాము ఇష్టం.

6. సరసమైన 5G

మేము అక్కడ శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S11 5G గా ఉంటున్నాము – ఒక శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 5G , అన్ని తరువాత, S11 లాంచ్ 5G అనేక దేశాల్లో అందుబాటులో ఉంటుంది.

అయితే, గెలాక్సీ S10 5G సామ్సంగ్ గాలక్సీ S10 ప్లస్ , అందువలన భారీ మరియు ఖరీదైనది. ప్రస్తుతం హోరిజోన్లో సరసమైన 5G స్మార్ట్ఫోన్లు లేవు, అయితే శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S11 లేదా గెలాక్సీ S11e తక్కువ ధరను కలిగి ఉంటే, 5G నెట్ వర్క్ లలో నడుస్తుంది.

Comments are closed.