బ్లాక్ ఇంటర్నేషనల్ బాక్స్ ఆఫీస్ ట్రాకింగ్ లో మెన్ $ 40 మిలియన్ డెబిట్ – / ఫిల్మ్

నటుడు సన్నీ డియోల్ లోక్సభ ఎన్నికలను 2019 లో గెలుచుకున్నారు – 82,459 ఓట్లు – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా
May 24, 2019
PM నరేంద్ర మోడీ సినిమా సమీక్ష: ఒక unapologetic hagiography – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్
May 24, 2019

బ్లాక్ ఇంటర్నేషనల్ బాక్స్ ఆఫీస్ ట్రాకింగ్ లో మెన్ $ 40 మిలియన్ డెబిట్ – / ఫిల్మ్

బ్లాక్ ఇంటర్నేషనల్ బాక్స్ ఆఫీస్ ట్రాకింగ్ లో పురుషులు

బ్లాక్ ఇన్ మెన్: బ్లాక్ ఫ్రాంచైజీలోని మెన్లో నాల్గవ చిత్రం చూసిన తర్వాత ఇంటర్నేషనల్ వారి జ్ఞాపకాలను జాపించకుండా చూడటం ప్రేక్షకులపై లెక్కించబడుతుంది. బ్లాక్ ఇంటర్నేషనల్ బాక్స్ ఆఫీస్ ట్రాకింగ్ నంబర్ల్లోని మెన్ క్రిస్ హెమ్స్వర్త్ మరియు టెస్సా థామ్సన్ నటించిన సైన్స్ ఫిక్షన్ యాక్షన్ చిత్రం 40 మిలియన్ల డాలర్ల డాలర్లకు తెరచి ఉంటుంది, ఇది $ 110 మిలియన్ బడ్జెట్లో సగం కంటే తక్కువగా ఉంటుంది. కానీ నోటి మాటలు ఈ సీక్వెల్ సంఖ్యలను డ్రైవ్ చేయడంలో సహాయపడతాయి.

గడువు సోనీ యొక్క Hemsworth మరియు థాంప్సన్ పోషించింది కొత్త పాత్రలు దీనిలో బ్లాక్ ఫ్రాంచైజ్ లో మెన్ యొక్క మృదువైన రీబూట్, $ 40 మిలియన్ ప్రారంభ వారాంతంలో ట్రాకింగ్ అని నివేదిస్తుంది. బ్లాక్ మెన్ లో $ 50 మిలియన్-ప్లస్ మూడు-రోజుల మొత్తం కంటే తక్కువగా ఉంటుంది, ఇది విల్ స్మిత్ మరియు టామీ లీ జోన్స్లను మొదటి 1997 మెగా-హిట్ లో ఆవిర్భవించిన పాత్రలలో నటించింది. ఏది ఏమయినప్పటికీ, బ్లాక్ ఇన్ మెన్: ఇంటర్నేషనల్ గత చిత్రాల లాంటి సెలవు వారాంతంలో తెరవబడదు అని పేర్కొన్నది, గతంలో స్టూడియో మొదటి చిత్రాల లాంటి భారీ బ్లాక్బస్టర్గా ఉండాలని ఆశించటం కాదు. బదులుగా, బ్లాక్ ఇన్ మెన్: ఇంటర్నేషనల్ పదం యొక్క నోటిపై ఆధారపడింది మరియు దాని సంఖ్యను బలంగా ఉంచడానికి మంచి సమీక్షలు ఉంటాయి.

ఇది $ 110 మిలియన్ల బడ్జెట్ కోసం నివేదించడానికి తరువాతి వారాలలో పెద్ద బక్స్లో రేక్ చేయవలసి ఉంటుంది. ఈ చిత్ర ప్రచారానికి చాలా ప్రచారం చాలా ఖరీదైనదని డెడ్ లైన్ నివేదికలు తెలిపాయి.

కానీ బ్లాక్ ఫ్రాంచైజ్ లో మెన్ కేవలం ఉపయోగించిన ప్రకాశం లేదు. 1997 చిత్రం దేశీయంగా 250 మిలియన్ డాలర్లను (టికెట్ ద్రవ్యోల్బణం కోసం సర్దుబాటు చేసిన $ 492 మిలియన్లు) సంపాదించినప్పుడు, ఇది స్వాతంత్ర్య దినోత్సవంతో ఒక రెండు పంచ్లలో భాగంగా ఉంది, ఇది స్మిత్ బాక్స్ ఆఫీసు రాజుగా పట్టాభిషేకమైంది. స్టార్ పవర్, ఇకపై సినిమా టిక్కెట్ల అమ్మే లేదు దీని జత లో థోర్ ప్రధాన ఫ్రాంఛైజ్లు నుండి Hemsworth మరియు థాంప్సన్, రెండు ప్రముఖ నటులు అద్భుతమైన జత ఉన్నప్పటికీ: Ragnarok మేథావి ఒక స్ట్రోక్ ఉంది. కానీ బ్లాక్ ఇన్ మెన్: ఇంటర్నేషనల్ బాక్స్ ఆఫీసులో మార్వెల్ లేబుల్ వెలుపల ఉంటుంది అని పరీక్షించనుంది.

రెబెక్కా ఫెర్గుసన్, కుమయిల్ నాజియాని, రఫే స్పాల్, మరియు లెస్ ట్విన్స్ , బ్లాక్ మెన్: ఇంటర్నేషనల్ థియేటర్లలో జూన్ 14, 2019 న దర్శకత్వం వహించిన F. గ్యారీ గ్రే దర్శకత్వం వహించిన క్రిస్ హెమ్స్వర్త్, టెస్సా థాంప్సన్ మరియు లియం నీసన్ నటించారు .

బ్లాక్ ఇన్ మెన్ ఎల్లప్పుడూ విశ్వంలోని ఒట్టు నుండి భూమిని రక్షించింది. ఈ కొత్త సాహసంలో, వారు ఇప్పటి వరకు వారి అతిపెద్ద, ప్రపంచవ్యాప్త ముప్పును అధిగమించారు: బ్లాక్ సంస్థలోని మెన్లో ఒక మోల్.

వెబ్ నుండి కూల్ పోస్ట్లు:

Comments are closed.