మిలియన్ల అసంతృప్త “హైర్ యొక్క గేమ్” అభిమానులు “డ్రాకెరేస్” సీజన్ 8 – NDTV వార్తలు

కేన్స్ 2019: దీపికా పడుకొనే లైమ్ గ్రీన్ అండ్ ఎ టర్న్బర్లో. ఎవరికి తెలుసు? – NDTV న్యూస్
May 18, 2019
మరో ఇపిక్ ట్రైన్ మొమెంట్తో కేన్స్ ఎట్ ఎగైన్తో డీపీకా పడుకొనే వింట్స్ – హర్పెర్స్ఎజాఆర్.ఆర్
May 18, 2019

మిలియన్ల అసంతృప్త “హైర్ యొక్క గేమ్” అభిమానులు “డ్రాకెరేస్” సీజన్ 8 – NDTV వార్తలు

హైస్కూల్ గేమ్ యొక్క 8 వ సీజన్ గురించి ఫిర్యాదులలో కొందరు సంకలనం చేయడంలో శ్రద్ధ లేకపోవడం

ఒక మిలియన్ల కంటే ఎక్కువ త్రైమాసికంలో “హైర్ యొక్క గేమ్” అభిమానులు తమ మార్గాన్ని కలిగి ఉన్నట్లయితే, ప్రదర్శనల చివరి భాగాల కథానాయకుడిపై తుఫాను యొక్క తుది తుఫానును అరుస్తూ, HBO యొక్క ఎనిమిదవ సీజన్లో డ్రాగన్లు అహేతుకరంగా ఎగిరిపోతారు.

“మార్చు రచయితలు” చివరి సీజన్ పునర్నిర్మించాలని ఒక Change.org పిటిషన్ ఈ వారంలో ఆదివారం సిరీస్ ముగింపుకు ముందు ప్రదర్శనకారులైన డేవిడ్ బెనియోఫ్ మరియు DB వెయిస్ లలో లక్ష్యంగా ఉన్న ఒక అగ్నిప్రమాదం యొక్క డ్రాగన్గా మార్చబడింది. ఈ పిటిషన్ను, గత శనివారం ప్రారంభమైన టెక్సాస్లోని ఫోర్ట్ వర్త్ నుండి డైలాన్ D. అనే పేరుతో ఒక వినియోగదారుడు ప్రారంభించిన శుక్రవారం నాటికి సుమారు 760,000 సంతకాలు సేకరించారు, మొత్తం సీజన్లో అభిమానుల యొక్క స్వర విభాగం ఎంతగానో “డ్రాగరీ” అని చెప్పుకునేలా ప్రతిబింబిస్తుంది.

“డేవిడ్ బెనియోఫ్ మరియు DB వెయిస్ తమకు అసంతృప్తికరమైన రచయితలుగా నిరూపించబడ్డారు, అందుకు వారు ఎటువంటి వనరులను కలిగి లేరు (అంటే పుస్తకాలు) తిరిగి వస్తాయి” అని పిటిషనర్ వ్రాశాడు. “ఈ సిరీస్ అర్ధమే ఒక చివరి సీజన్ అర్హురాలని.”

వినియోగదారు జోడించబడ్డారు: “నా అంచనాలను ఉపసంహరించుకోండి మరియు HBO ను జరగాలి!”

దేశంలోని అత్యంత ప్రజాదరణ పొందిన కార్యక్రమంలో అభిమానులు తమ సొంత చేతుల్లోకి తీసుకోవాలని సిద్ధంగా ఉన్నాయని తాజా సంకేతం, పిటిషన్ యొక్క అధ్బుతమైన విజయంగా ఉంది, HBO ను ఒక డూ-ఓవర్ కోసం యాచించడం ద్వారా, గూగుల్ అల్గోరిథంను బెనియోఫ్ మరియు వీస్స్ శోధన పదం “చెడ్డ రచయితలు” కింద చూపించబడతారు లేదా వేలాదిమంది ఆన్లైన్లో ఆనందంతో తిరిగి మరణించే దృశ్యాలను ప్రదర్శిస్తారు.

కత్తిరించిన ఆరు-ఎపిసోడ్ సీజన్ గురించి ఫిర్యాదులలో, వింటర్ ఫెల్ యొక్క యుద్ధం నుండి చీకటిగా ఉండటంతో ప్రజలు చీకటిగా ఉండటంతో, తన ప్రియమైన డైర్వాల్ఫ్, ఘోస్ట్ వైపున జోన్ మంచు యొక్క ఉదాసీనతకు ఇది చాలా కష్టంగా ఉంది, విజువల్ ఎఫెక్ట్స్ పరిమితులు. (మరియు అది ఒక సన్నివేశంలో చేసిన కాఫీ కప్ను కూడా పేర్కొనలేదు.)

కానీ ఈ విషయంలో మరింత ముఖ్యమైన ఆందోళనలు, జార్జ్ ఆర్ఆర్ మార్టిన్ యొక్క “ఎ సాంగ్ ఆఫ్ ఐస్ అండ్ ఫైర్” యొక్క మూలాధార పదార్థం కంటే కథను కలిగి ఉంది. ఆమె గత పాత్రలలో అత్యాచారం మరియు హింసకు గురైన ఆమె పాత్రను ఆకట్టుకోవడంపై బలమైన మహిళ నాయకుడు ఉన్నారు. వ్యక్తి గొలుసులో ఉండగా ప్రదర్శన యొక్క కొన్ని వర్ణాల రంగు మరణం వచ్చింది. ఒక గుర్రం యొక్క సీజన్ల-దీర్ఘ విముక్తి ఆర్క్ ఏ రీజనింగ్తోనూ విరుద్ధంగా ఉంది, ఇది రింగర్ యొక్క జాసన్ కాన్సెపియన్ వర్ణించినట్లు, “సరైన ఫలితాన్ని తప్పు మార్గంలో సమర్పించారు.” మరియు, కోర్సు యొక్క, వేలమంది తల్లిదండ్రులు పాత్ర తర్వాత వారి పిల్లలు నామకరణ బహుశా చింతిస్తూ ఒక మాజీ హీరో యొక్క స్విఫ్ట్ మడమ మలుపు.

“నేను అది GOT అర్థం కాని వారు షాక్ మరియు మాకు భయపడుతున్నాయి అనుకుంటున్నాను ఏమి కోసం పాత్ర భవనం యొక్క 8 yrs చెత్త లేదు,” ఒక నిరాశగా అభిమాని అన్నారు.

“గత సీజన్ వారి కథ చాపం చంపడం లేదు, అక్షరాలు చంపడం గురించి భావించబడేది,” మరొక రాశాడు.

“ఇది కన్నా మెరుగైనది కాదు!” ఒక వినియోగదారు ఆశ్చర్యపోయాడు.

ప్రదర్శన యొక్క కొన్ని తారాగణం కూడా అసంతృప్తి యొక్క కోరస్లో చేరిందని తెలుస్తోంది, తద్వారా Westeros లో విషయాలు మూసివేయబడిన విషయాలు అసౌకర్య లేదా నిగూఢ ప్రతిస్పందనలను అందించే ఒక YouTube సంకలన కృతజ్ఞతకు ధన్యవాదాలు. సెప్టెంబరులో HBO యొక్క ఎమ్మిస్ పార్టీలో, ఎమీలియా క్లార్క్ ఆమె శ్రేణిని ఆనందిస్తారా అని అడిగారు. క్లార్క్ నాడీ నవ్వు అందించాడు మరియు తక్కువ కంటే ఉత్తేజకరమైన ఆమోదం ఇవ్వడం ముందు పాజ్.

“అత్యుత్తమ సీజన్!” క్లార్క్ ఆశ్చర్యపరిచింది, నవ్వుతూ ఆపలేకపోయాడు.

కానీ పీటర్ డింక్లేజ్ వంటి ఇతరుల పుష్కలంగా వారి మద్దతులో కొంచెం సూటిగా ఉంటారు.

“డాన్ వీస్ మరియు డేవిడ్ బెనియోఫ్ కంటే టెలివిజన్లో మెరుగైన రచయితలు లేరు,” అని డిగ్లగేజ్ “ఎంటర్టైన్మెంట్ టునైట్” కి చెప్పాడు. “వారు అద్భుతంగా ముగిసారు, నేను ఊహించినదాని కంటే మెరుగైనది.”

ఎదురుదెబ్బలు అభిమానులను నిలిపివేయలేదు, “అత్యుత్తమ రేటింగ్స్” తో “హైర్ యొక్క గేమ్” ను పంపించలేదు. ఈ సీజన్లో ఐదు భాగాలలో మూడు రికార్డులు ఉన్నాయి, వీటిలో ఆదివారం “ది బెల్స్,” 18.4 మిలియన్ల వీక్షకులను తీసుకువచ్చింది, HBO ప్రకారం. ఎంటర్టైన్మెంట్ వీక్లీ ఈ ప్రదర్శన మొత్తం సీజన్లో మొత్తం ప్రేక్షకుల సంఖ్యకు 43 మిలియన్ ప్రేక్షకులను ప్రతిబింబిస్తుంది, DVR ప్లేబ్యాక్, స్ట్రీమింగ్ మరియు పునరావృత వీక్షణలలో కారకం – గత సీజన్ నుండి 10 మిలియన్ ప్రేక్షకులకు ఒక వారం పెరుగుదల.

డిసెంబరు 2022 లో వచ్చిన ఒక కొత్త “స్టార్ వార్స్” చిత్రం కోసం రచయితలు మరియు దర్శకులు ఈ వారం అధికారికంగా ప్రకటించిన బెనియోఫ్ మరియు వీస్ కోసం, వారు అభిమానులు ముగింపుతో సంతృప్తి చెందాలని కోరుకున్నారు.

“ప్రజలు దీనిని ఇష్టపడాలని మేము కోరుకుంటున్నాం,” అని వెయిస్ ఎంటర్టైన్మెంట్ వీక్లీతో అన్నారు. “ఇది సరైన సంస్కరణ అయినప్పటికీ మేము ఏమి చేస్తున్నామో తెలియదు, కొంతమంది వ్యక్తుల అన్ని సంస్కరణలకు ఉత్తమమైన ద్వేషం ఉంటుంది … నేను ‘బ్రేకింగ్ బాడ్’ [ఫైనల్] వాదన కోసం ఆశతో ఉన్నాను వంటి, ‘ఒక A లేదా ఒక A +?’ ”

బెనిఫ్ఫ్ జోడించారు: “మీరు ఒక చెడు ముగింపు ఉంటే ఒక మంచి కథ ఒక మంచి కథ కాదు, వాస్తవానికి మేము ఆందోళన చెందుతున్నాము.”

ప్రదర్శనల యొక్క ఆఖరి భాగాలు ఎట్టకేలకు విమర్శలు జరిగాయి, మార్టిన్ యొక్క వాస్తవిక పనితీరును తీర్చడంలో వారు సాధించిన వాటిని కప్పివేయకుండా ఉండకూడదు, ది వాషింగ్టన్ పోస్ట్ యొక్క ఎవర్డీన్ మాసన్ రాశాడు.

“ప్రదర్శన చాలా పుస్తకాల నుండి వేరుగా ఉంటుంది, కాని ఇది ఊహించని రీతిలో సాంప్రదాయిక ట్రోప్లను మెలితిప్పినట్లు మార్టిన్ యొక్క ప్రధానతను అనుసరిస్తుంది,” అని మాసన్ గురువారం వ్రాశాడు. “ఈ వారపు ముగింపులో ఏది జరిగిందో, మార్టిన్ యొక్క వారసత్వం నివసిస్తుంది.”

కానీ ఈ వారం యొక్క వైరల్ పిటిషన్లో కొన్ని డై-హర్డ్స్ స్పష్టం అయినందున, వారు ఇప్పటికే ప్రదర్శనకారులను మరియు వారి తదుపరి ప్రయత్నం గురించి వారి మనస్సులను తయారు చేశారు.

“నేను ఈ రెండు స్టార్ వార్స్ సమీపంలో ఎక్కడైనా ఉండాలనుకుంటున్నాను,” అని ఒక అభిమాని పిటిషన్ యొక్క అత్యుత్తమ వ్యాఖ్యానంలో వ్రాసాడు. “ఇది అంతులేనిది.”

(శీర్షికకు మినహాయించి, ఈ కథ NDTV సిబ్బందిచే సవరించబడలేదు మరియు సిండికేట్ ఫీడ్ నుండి ప్రచురించబడింది.)

తాజా ఎన్నికల వార్తలు , లైవ్ అప్డేట్స్ మరియు ఎన్నికల షెడ్యూల్ను లోక్సభ ఎన్నికలు 2019 న ndtv.com/elections లో పొందండి. న మాకు ఇష్టం Facebook లేదా లో మాకు అనుసరించండి ట్విట్టర్ మరియు Instagram 2019 భారత సాధారణ ఎన్నికలకు 543 పార్లమెంటరీ స్థానాలకు ప్రతి నుండి నవీకరణలను కోసం. ఎన్నికల ఫలితాలు మే 23 న ముగిస్తాం.

Comments are closed.