నానా పటేకర్ “భయపెట్టే” సాక్షులు, తనుశ్రీ దత్తా యొక్క న్యాయవాది – NDTV న్యూస్

మాజీ WWE సూపర్స్టార్ ఆష్లీ మస్సారో 39 ఏళ్ల నాగాలాండ్ పోస్ట్లో చనిపోయాడు
May 18, 2019
జాతకం నేడు, మే 18, 2019: క్యాన్సర్, లియో, తుల, కన్య, స్కార్పియో మరియు ఇతరులు, జ్యోతిష్యం ప్రిడిక్షన్ తనిఖీ – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్
May 18, 2019

నానా పటేకర్ “భయపెట్టే” సాక్షులు, తనుశ్రీ దత్తా యొక్క న్యాయవాది – NDTV న్యూస్

తనుశ్రీ దత్తా ఒక చిత్రంలో నటుడు నానా పటేకర్ లైంగికంగా వేధించినట్లు ఆరోపించారు. (ఫైల్)

ముంబై:

నటుడు నానా పటేకర్కు పోలీసులు క్లీన్ చిట్ ఇవ్వలేదు. నటుడు తనుశ్రీ దత్తా న్యాయవాది నితిన్ సాట్పుట్ శుక్రవారం చెప్పారు.

గత సంవత్సరం సెప్టెంబరులో, తనుశ్రీ దత్తా ఆమె లైంగికంగా నటుడు నానా పటేకర్ చేత 2008 లో “హోర్న్ ఓక్ ప్లీ” అనే చిత్రంలో లైంగికంగా వేధించినట్లు ఆరోపించారు. గత ఏడాది ఈ సంఘటనను తిరిగి సందర్శించి, భారతదేశం యొక్క # మెటూ ఉద్యమంను ప్రారంభించి, నటుడికి వ్యతిరేకంగా ఎఫ్ఐఆర్ దాఖలు చేసింది. . అయితే, నానా పటేకర్ అన్ని ఆరోపణలను ఖండించారు.

నిందితుడు నానా పటేకర్పై ఫిర్యాదు నమోదు చేయలేదు, అక్టోబరు 10, 2018 న 354 సెక్షన్ కింద నాలుగు మందిపై ఎఫ్ఐఆర్ నమోదైంది. ఆ తరువాత, నిందితులు తమ ఉద్యోగాలను కోల్పోయారు, కాబట్టి ఉద్దేశపూర్వకంగా వారు ఈ వదంతులను విస్తృతంగా వ్యాపించి, పరిశ్రమలో పని చేస్తారు. ”

నానా పటేకర్ బృందం దర్యాప్తు సంస్థలను “తప్పుదోవ పట్టించాలని” ప్రయత్నిస్తున్నట్లు కూడా ఆయన చెప్పారు.

“దర్యాప్తు సంస్థల మీద కొంత ఒత్తిడి తెచ్చే ఉద్దేశ్యంతో వారు దర్యాప్తులో అడ్డంకులు ఉన్నాయని, పోలీసు ఏజెన్సీని తప్పుదారి పట్టించడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారని, దీని కోసం మేము నానా పటేకర్, నలుగురు నిందితులు, ” అతను వాడు చెప్పాడు.

సాన్పుట్ నానా పటేకర్ సాక్షుల “భయపెట్టడం మరియు బెదిరించడం” అని ఆరోపించారు.

“10-15 సాక్షుల నివేదికలు రికార్డు చేయబడ్డాయి.ప్రధాన సాక్షులలో ఒకరికి మేము ఆడియో ప్రకటన చేశాము, మేము ఆడియో రికార్డింగ్ను కలిగి ఉన్నాము, తగిన సమయంలో పోలీసులు ముందు హాజరవుతాము” అని ఆయన చెప్పారు.

తనుశ్రీ దత్తా అఘోరమైన ఖాతా తరువాత, అనేక ఇతర ప్రముఖులు తమ #MeToo ఖాతాలతో ముందుకు వచ్చారు.

తాజా ఎన్నికల వార్తలు , లైవ్ అప్డేట్స్ మరియు ఎన్నికల షెడ్యూల్ను లోక్సభ ఎన్నికలు 2019 న ndtv.com/elections లో పొందండి. న మాకు ఇష్టం Facebook లేదా లో మాకు అనుసరించండి ట్విట్టర్ మరియు Instagram 2019 భారత సాధారణ ఎన్నికలకు 543 పార్లమెంటరీ స్థానాలకు ప్రతి నుండి నవీకరణలను కోసం. ఎన్నికల ఫలితాలు మే 23 న ముగిస్తాం.

Comments are closed.