డి డి ప్యార్ దే మూవీ రివ్యూ: అజయ్ దేవ్గ్న్ ఫిల్మ్ లో లేజీ స్టెరొటైప్స్ నుండి ఏ ఎస్కేప్ లేదు – న్యూస్ 18

NVIDIA Q1 FY 2020 ఆదాయ నివేదిక: పోస్ట్ క్రిప్టో రీసెట్ – ఆనంద్ టెక్
May 18, 2019
కేన్స్ 2019: దీపికా పడుకొనే లైమ్ గ్రీన్ అండ్ ఎ టర్న్బర్లో. ఎవరికి తెలుసు? – NDTV న్యూస్
May 18, 2019

డి డి ప్యార్ దే మూవీ రివ్యూ: అజయ్ దేవ్గ్న్ ఫిల్మ్ లో లేజీ స్టెరొటైప్స్ నుండి ఏ ఎస్కేప్ లేదు – న్యూస్ 18

దే డి ప్యార్ దే
తారాగణం: అజయ్ దేవగన్, తబు, రాకుల్ ప్రీత్ సింగ్, జిమ్మీ షెర్గిల్
దర్శకుడు: అకివ్ అలీ

దే డే ప్యార్ డే లో, అజయ్ దేవగన్ ఒక అమ్మాయిని సగం వయస్సుతో ప్రేమలో పడతాడు, మరియు దాని గురించి చాలా భయానకంగా చిత్రీకరించే చిత్రంలో ఎక్కువ భాగాన్ని గడుపుతాడు. దీర్ఘకాల సంపాదకుడు అకివ్ అలీ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం, లవన్ రాజన్ చేత నిర్మించబడినది మరియు సహ రచయితగా ఉంది, ఆధునిక సంబంధాలపై నిర్మాణాత్మకంగా తగని విమర్శలు రెండు ప్యార్ కా పన్న్చ్నామా చలనచిత్రాలు మరియు సోనూ కే టిటు కి స్వీటీ వంటి హిట్లకు కారణమయ్యాయి.

అజయ్ 50 ఏళ్ల లండన్లోని ఇన్వెస్ట్మెంట్ బ్యాంకర్గా వ్యవహరిస్తున్నాడు. అజయ్ తాను 50 ఏళ్ళ క్రితం మాదిరిగానే అటువంటి పెద్ద ఒప్పందంగా ఉండకూడదనుకుంటున్నాను. కానీ ప్రముఖ పురుషులు అరుదుగా వారి వయసు పోషించారు ఒక పరిశ్రమలో ఒక పెద్ద ఒప్పందం ఉంది, చాలా గరిష్టంగా అనేక సంవత్సరాల వయస్సులో – మా లింగ ప్రత్యేకంగా ఒక ప్రత్యేక హక్కు. మరియు అది అతను ఇతర పాత్రల ద్వారా “బుద్ధ” గా వర్ణించబడింది ఎన్నిసార్లు నుండి చిత్రం లో ఒక పెద్ద ఒప్పందం తెలుసు.

ఆశిష్ తన స్నేహితుని వివాహ ఉత్సవాలలో ఐషా (రాకుల్ ప్రీత్ సింగ్) ను కలుస్తాడు, మరియు స్పార్క్స్ ఫ్లై. ఆమె 26, మరియు చిత్రం మొత్తం మొదటి సగం cringey జోకులు ఒక స్ట్రింగ్ అనిపిస్తుంది. వాటి మధ్య వయస్సు అంతరాన్ని (లేదా ఆశిష్ యొక్క చికిత్సకుడు స్నేహితునిగా వివరించే తరంగ అంతరం) గురించి కాకుండా, సంబంధాల నుండి మద్యపాన సేవకు మరియు సెక్స్ వరకు వారి పరస్పర విరుద్ధ దృక్పథం గురించి కాదు. ఆమె తన ఇంటిలో మధ్యాహ్నం గడిచిన తరువాత ఉదయం వేక్ అప్, వారి మధ్య ఏదైనా జరిగితే ఏఐషో గుర్తులేక పోతుంది. “జో హువా హోగా అచ హి హువా హోగా. Kisi ne ఫిర్యాదు nahin kiya ab tak, “ఆమె చెప్పారు. అతను త్రాగి మహిళలు తో నిద్ర లేదు నొక్కినప్పుడు – “జో మైలు hosh మెయిన్ మైలు” – ఆమె అతను తన మార్గం కలిగి చేసిన కానీ ఆశ్చర్యపోతాడు ఆ.

కనికరంలేని చిత్రం పోస్ట్ విరామాలను మెరుగుపరుస్తుంది, ఎందుకంటే ఎల్లప్పుడూ నమ్మకమైన టాబు ఉనికిని కలిగి ఉంటుంది. రెండవ సగం లో ఆసిష్ తన కుటుంబాన్ని కలుసుకునేందుకు ఐషాను తీసుకువచ్చిన మనాలికి చర్య తీసుకుంటుంది. తబూ అతని భార్య మన్జూ పాత్రను పోషిస్తాడు, వీరిలో 18 సంవత్సరాల వయస్సులో అతను వేరుచేయబడిన పిల్లలను తల్లిగా వేరు చేశాడు.

డ్యూ డి ప్యార్ డే తన DNA ను Luv రంజన్ యొక్క సెక్సిస్ట్ చిత్రాలతో పంచుకున్నాడు కానీ ఈసారి స్త్రీలు పురుషులు స్త్రీలను కత్తిరించుకునేందుకు బదులుగా, ష్రూస్ లేదా డాట్చే వాయుహీనతలను కప్పి ఉంచడంతో, స్త్రీకి వ్యతిరేకంగా స్త్రీని పీల్చుకుంటూ, వారి వయస్సు, ప్రదర్శన , మరియు డ్రెస్సింగ్. రాజకీయంగా సరికాదు అయినప్పటికీ, అనేక జోకులు ఉన్నాయని మరియు టాబు మరియు రాకుల్ ప్రీత్ యొక్క పాత్రల మధ్య విపరీతమైన ఒక గేమ్ను చూసి కొంతమంది నవ్వినట్లు నేను ఒప్పుతాను. పాత కార్ల గురించి పాత కార్ల గురించి రూపకాలు తక్కువ ఉరి పండుతో ఉంటాయి, కానీ పప్పులో పాల్గొన్న జోక్ అతిపెద్ద చీర్స్ను పొందుతుంది. టబు, ప్రత్యేకించి, తరచుగా వెర్రి పదార్ధంతో ఆమె ఉత్తమ పగుళ్లు అందుతుంది, అంతేకాక అది చాలా పని చేస్తుంది.

ఆశిషాపై అతని కొడుకును కొట్టడం మరియు జిమ్మీ షెర్గిల్ మరియు కుమద్ మిశ్రా యొక్క పాత్రలతో కూడిన నవ్వే-పొడవైన కదలికల క్లచ్ వంటి ఆషిష్ ప్రతిచర్య గురించి కొంత పదునైన బిట్ లు ఉన్నాయి. కానీ పూర్తిగా నిజాయితీగా ఉండటానికి, కామెడీ కింద మరియు ఖరీదైన నాటకాన్ని దే డే ప్యార్ డి ఆసక్తికరమైన ప్రశ్నలకు అందిస్తుంది: వివాహం విచ్ఛిన్నం అయినప్పుడు ఎవరు నిజంగా బాధ్యత వహిస్తారు? మాజీ భార్యలు ఒకరికొకరు ప్రేమలో లేనప్పటికీ ఇప్పటికీ ఒకరికొకరు ప్రేమ కలిగి ఉంటారా? 50 ఏళ్ల మహిళ మళ్ళీ ప్రేమను కనుగొనే అవకాశాలు ఏమిటి?

చిత్రం యొక్క ఉత్తమ సన్నివేశాన్ని డౌన్ చేతులు, మరియు టబు నెయిల్స్ పూర్తిగా చేస్తున్నది ఏమిటంటే, ఇది ఎల్లప్పుడూ బలంగా ఉంటుందని మరియు పనులను ఉంచుకోవచ్చే మహిళ దాదాపు ఎల్లప్పుడూ ఎందుకు బాధ్యుడిగా ఉండటానికి విరామం తీసుకోవడానికి అనుమతించబడిందో ఎందుకు పరిగణించాలని మేము కోరుకుంటున్నాము. ఈ చిత్రం – తరచూ ఒక ప్రవృత్తం కామెడీ – అటువంటి ప్రదేశాలకు వెళ్లినా కూడా చిన్న విజయం.

తారాగణం, జిమ్మి షేర్గిల్ మాంచె యొక్క పొరుగువారిని మరియు ఆరాధకుడిగా ఒక అండర్రిటేడ్ పాత్రలో వ్యర్థమైంది, మరియు హాస్యాస్పదంగా అలోక్ నాథ్ ఆషిష్ యొక్క అసభ్యకరమైన తండ్రిగా చిత్రీకరించిన చలన చిత్రం యొక్క అత్యంత కష్టమైన జోక్ని పొందాడు. దారితీస్తుంది మంచి. అజయ్ దేవగన్ హాస్య భాగాలలో మరియు నాటకీయ బిట్స్ లో మంచి రూపంలో ఉన్నాడు, ఆశిష్ తన స్పష్టమైన లోపాలు ఉన్నప్పటికీ కొంతమంది సాపేక్షమైన తోటివారిని చేయటంలో తన బహుమతిని బట్టి తనపై ఆధారపడ్డాడు. రాకుల్ ప్రీత్ ఆమె దృశ్యాలను విశ్వాసంతో దాడి చేస్తుంది, ఆమె తన సహసంబంధమైన సహ-నటులతో కలిసి ఆమెను చక్కగా కలిగి ఉంది. కానీ అది టబు యొక్క ప్రదర్శన మరియు ఆమె చిత్రంలో ఉత్తమమైనది. ఫిట్ అప్పుడు ఆమె చిత్రంలో cheekiest లైన్ పొందాలి – పాత మనిషి-యువ-మహిళ సంబంధాలు వెళ్ళి ఎలా గురించి.

అంతిమంగా, డి డి ప్యార్ డే ను చూసి ఆనందం కలిగించే అనుభూతి ఎందుకంటే, అసాధారణమైన అంతంతో సహా, సోమరితనం సాధారణీకరణలు, సరళమైన నైతికత మరియు ఎపిసోడిక్, సిట్కాం-శైలి స్క్రీన్ప్లే నుండి తప్పించుకోలేవు. అవును నేను లాఫ్డ్ అయ్యాను, అది నాకు ఆలోచించినది. కొన్ని బిట్స్ చాలా పగులగొట్టి, కానీ ఆ సినిమాకి మరింత అవసరం. నేను ఐదు నుండి రెండు మరియు ఒకటిన్నరలతో వెళుతున్నాను.

రేటింగ్: 2.5 / 5

Comments are closed.