జాతకం నేడు, మే 18, 2019: క్యాన్సర్, లియో, తుల, కన్య, స్కార్పియో మరియు ఇతరులు, జ్యోతిష్యం ప్రిడిక్షన్ తనిఖీ – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్

నానా పటేకర్ “భయపెట్టే” సాక్షులు, తనుశ్రీ దత్తా యొక్క న్యాయవాది – NDTV న్యూస్
May 18, 2019
ఎస్బిఐ చీఫ్ రాజ్నీష్ కుమార్ – లైవ్ మినిట్ చెప్పారు
May 19, 2019

జాతకం నేడు, మే 18, 2019: క్యాన్సర్, లియో, తుల, కన్య, స్కార్పియో మరియు ఇతరులు, జ్యోతిష్యం ప్రిడిక్షన్ తనిఖీ – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్

జ్యోతిష్యం, జ్యోతిష్యం, జ్యోతిష్యం నేడు, జాతకం నేడు స్కార్పియో, జాతకం, వృషభం, జాతకం జెమిని, జాతకం లియో, జాతకం క్యాన్సర్, జాతకం లిబ్రా, జాతకం అక్వేరిస్, జాతకచక్ర, నేడు జాతకం, నేడు జాతకం, నేడు జాతకం, నేడు జాతకం, జాతకం, జ్యోతిష్యం, రోజువారీ జాతకం కన్య , లియో జాతకం, లియో జాతకం నేడు
జాతకం నేడు, మే 18, 2019: మేషం, వృషభం తుల, లియో, తుల, క్యాన్సర్ మరియు ఇతరులు, జ్యోతిషశాస్త్రం ప్రిడిక్షన్ తనిఖీ

ఏరిస్ (మార్చి 21 – ఏప్రిల్ 20)

స్నేహితులు మరియు భాగస్వాములు ఈ వారాంతంలో దూకిపోయేలా ఉంటారు. విరిగిన ఏర్పాట్ల కోసం మీరు స్థిరపడవచ్చు మరియు మీరు సన్నిహిత మిత్రుల లేదా సహోద్యోగుల అభిప్రాయాన్ని మార్చుకోవాలని మీరు అంగీకరించాలి. ఈరోజు భావోద్వేగ తీవ్రత యొక్క సరసమైన మొత్తం ఉంది, ఇది గంటలు ఉత్తీర్ణంగా తగ్గుతుంది.

తారుస్ (ఏప్రిల్ 21 – మే 21)

మొత్తం ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఈ వారాంతంలో ధ్వని తీర్పుపై చిన్నదిగా ఉంటుంది, కాబట్టి మీరు అన్యాయంగా విమర్శలు లేదా స్నేహితులు లేదా బంధువులు నుండి దాడుల బాధితుడు అని ఒప్పుకోకండి. వారు మీతో ఏమీ చేయకపోయినా, భాగస్వాములు తమ మనోభావాలకు మంచి కారణాన్ని కలిగి ఉండవచ్చు!

GEMINI (మే 22 – జూన్ 21)

ప్రస్తుతానికి స్పష్టంగా ఆలోచించడం కష్టంగా ఉంటుంది, లేదా ఇతర వ్యక్తులు ఒక హేతుబద్ధమైన చర్చకు సమీపించే ఏదైనా మునిగిపోతారు. వివాదాస్పద అంశాల గురించి స్పష్టంగా ఆలోచించడం మంచిది, ఎందుకంటే భాగస్వాములు మీతో విభేదిస్తాయి.

క్యాన్సర్ (జూన్ 22 – జూలై 23)

మీ వ్యక్తిగత ఆలోచనలు మీ వ్యక్తిగత ఆలోచనలను దృష్టిలో ఉంచుకుని మీ ప్రవృత్తులు మరియు వేటాడాలను తిరిగి వెనక్కి తెచ్చుకోండి, కానీ మీరు మీ భూమిపై పూర్తిగా నమ్మకంగా మరియు పూర్తిగా నమ్మకంగా ఉంటూనే ఏదైనా చర్య తీసుకోవడంపై చాలా జాగ్రత్తగా ఉండండి. మీరు ముందుకు నడిపించటానికి ముందు భాగస్వాములు తమ మనసులను తయారుచేసే వరకు బహుశా మీరు వేచి ఉంటారు.

LEO (జూలై 24 – ఆగస్టు 23)

మీరు మీ మలుపును వేచి ఉండటానికి మరియు మీ గుర్రాలను పట్టుకోవటానికి చెప్పబడటానికి మీరు కృతజ్ఞులవుతారు. ఏమైనప్పటికీ, అది ఏ కొత్త కార్యక్రమాలు చేపట్టే ధైర్య లియోగా ఉంటుంది. ఇది మీ తల ఉంచడానికి మరియు ఇబ్బంది నివారించడానికి సమయం, బ్లైండ్ ప్రతిపక్ష ఆమోదించింది అని మీరు అర్ధం వరకు వేచి, మరియు కారణం తిరిగి వచ్చింది.

వైర్గో (ఆగస్టు 24 – సెప్టెంబర్ 23)

ఇది షాపింగ్ కోసం మంచి క్షణం, నిజానికి ఏ విపరీత వెల్లడి కోసం; మీరు ఒక బేరం కోసం ఒక చురుకైన కన్ను కలిగి ఉన్నట్లు అనిపిస్తుంది. అయితే, మీరు అన్ని వ్యాపార మరియు ఇన్వెస్ట్ అవకాశాలను సంభావ్య విపత్తు ప్రాంతాలుగా పరిగణించాలి. అందువల్ల, మీరే విషయాల గురించి ఆలోచించడం కోసం కనీసం మరికొన్ని రోజులు ఎందుకు ఇవ్వు?

LIBRA (సెప్టెంబర్ 24 – అక్టోబర్ 23)

అందరూ, వారి వ్యక్తిగత జన్మ చిహ్నం ఏమిటంటే, ఆశ్చర్యకరమైన లేదా దిగ్భ్రాంతి చెందే సంఘటనల్లో పాల్గొనే అవకాశం ఉంది. మీ ట్రంప్ కార్డు దాదాపు ఏవైనా విమర్శలతో కూడుకున్నది. మీరు కొంచెం కలత చెందుతుండవచ్చు, కాని నిజంగా ఇది ఒక బాతు వెనుక నుండి అన్ని నీటిని!

స్కార్పియో (అక్టోబర్ 24 – నవంబర్ 22)

మీ ఆర్ధిక తారలు బలంగా పెరుగుతున్నాయి, మరియు అది మీ భౌతిక భద్రతకు బాగా ఆగుతుంది. కానీ, మీరు ఈ వారాంతంలో ఎగురుతూ ఇది భావోద్వేగ ఫ్లాక్ కొన్ని నివారించేందుకు ఒక సూపర్ జ్ఞానోదయం వ్యక్తి ఉండాలి. ఇది సూర్య-మూన్ అమరికకు అన్ని డౌన్, కాబట్టి ఇది ఎక్కువ కాలం ఉండదు.

సగితారస్ (నవంబర్ 23 – డిసెంబర్ 22)

ఒక ఖర్చు కేళి న వెళ్లడం సాధారణంగా ఆహ్లాదకరమైన వారాంతంలో రచనలలో ఒక స్పిన్నర్ ఉంచడం కనిపిస్తుంది ఇది భావోద్వేగ ‘u’ మలుపులు కొన్ని నివారించే ఒక మార్గం. భవిష్యత్ గురించి ఒక ప్రక్కకు సంబంధించిన మీ స్వంత ప్రశ్నలు వేసి, ఇక్కడ మరియు ఇప్పుడు దృష్టి పెట్టండి.

కాప్రిన్హర్న్ (డిసెంబర్ 23 – జనవరి 20)

వ్యక్తిగత ఫిర్యాదులను నిలిపివేయడం చాలా బాధాకరమైనది, అయితే ప్రొఫెషనల్ సమస్యలతో పోరాడడం చాలా చెడ్డది. అందువల్ల మీరు బలమైన భావోద్వేగ రక్షణను ఏర్పాటు చేయాలి. హాస్యం యొక్క భావాన్ని కలిగి ఉండటానికి ప్రయత్నించండి మరియు ఒత్తిడితో కూడిన పరిస్థితుల ద్వారా మీ మార్గం నవ్వండి.

అక్వేరిస్ (జనవరి 21 – ఫిబ్రవరి 19)

మీ గ్రహాలు అనేక ఇప్పుడు లాగర్ హెడ్స్ ఉన్నాయి, అన్ని స్పష్టంగా ప్రతి ఇతర ప్రయత్నాలు నిరాశపరిచేందుకు నిర్ణయించబడుతుంది, కాబట్టి మీరు భంగిమలో మరియు వేర్వేరు దిశల్లో ముందుకు చేయవచ్చు. అటువంటి ఒత్తిళ్లను ఇంకా పరిష్కరించడానికి మీరు కొంచెం తక్కువగానే ఉన్నారు, కానీ మీరు వారితో చాలా సంతోషంగా జీవించగలుగుతారు.

పైస్ (ఫిబ్రవరి 20 – మార్చి 20)

మీరు నిశ్శబ్ద జీవితాన్ని ఇష్టపడతారు మరియు అసౌకర్యతలో పాల్గొనడానికి మీకు అవసరం లేదు, కనుక ఇతర వ్యక్తులు దీనిని పోగొట్టుకుంటారు. అయినప్పటికీ, మీరు కరుణ గల వ్యక్తి కాదు, అది మీకు కష్టంగా ఉన్నవారికి సహాయపడటానికి ముందుకు రాకపోతే. ఇతరులకు మేలు చేయడ 0 ద్వారా, నీకు మేలు చేస్తావు.

Comments are closed.