కేన్స్ 2019: ప్రియాంక చోప్రా మరియు నిక్ జోనోలు రెడ్ కార్పెట్ మీద తీసుకునే ముందు పూర్వ ముద్దు పెట్టుకుంటారు – PINKVILLA

మరో ఇపిక్ ట్రైన్ మొమెంట్తో కేన్స్ ఎట్ ఎగైన్తో డీపీకా పడుకొనే వింట్స్ – హర్పెర్స్ఎజాఆర్.ఆర్
May 18, 2019
మాజీ WWE సూపర్స్టార్ ఆష్లీ మస్సారో 39 ఏళ్ల నాగాలాండ్ పోస్ట్లో చనిపోయాడు
May 18, 2019

కేన్స్ 2019: ప్రియాంక చోప్రా మరియు నిక్ జోనోలు రెడ్ కార్పెట్ మీద తీసుకునే ముందు పూర్వ ముద్దు పెట్టుకుంటారు – PINKVILLA

ప్రియాంకా చోప్రా మరియు నిక్ జోనస్లు కేన్స్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్ 2019 కు సెట్ చేయబడ్డారు, అయితే ముందుగా, ఇద్దరు పిడిఏలో మునిగిపోవాలని నిర్ణయించుకున్నారు.

Priyanka Chopra మరియు నిక్ జోనస్ నిస్సందేహంగా అత్యంత పూజ్యమైన జంటలు ఒకటి. అలాగే, వీరు ఇద్దరూ రెండు సార్లు నిరూపించారని మరియు మళ్లీ వారు ప్రతి ఇతర కోసం తయారు చేయబడిన ప్రతి కారణాన్ని మరియు వారు ఎలా చక్కగా సరిపోతున్నారని చెప్పినారని చెప్పండి. బహిరంగ ప్రదేశాల్లో లేదా వారి సోషల్ మీడియా ప్లాట్ఫారమ్లలో ప్రతి ఒక్కరికి స్నానపు ప్రేమ నుండి దూరంగా ఉండకూడదు అనే విషయాన్ని మేము పలు సందర్భాలలో చూశాము. మరియు రెండు, కేన్స్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్ 2019 వద్ద కనిపిస్తుంది ముందు, వారు వారి PDA తో అన్ని బయటకు వెళ్ళి నిర్ణయించుకుంది.

పీచీ మరియు నిక్ ఇద్దరూ చాలా ఆహ్లాదకరమైన మంచి మానసిక స్థితిలో ఉంటారు, బహుశా ఒక రొమాంటిక్ వ్యక్తి. ప్రియాంక ఆ వెండి ఆభరణాలతో ఒక లిలక్ దుస్తులను ధరించినప్పటికీ, నిక్ ఒక నల్ల దావాలో నల్లగా కనిపిస్తాడు, అలాగే వారు రెండూ కలిసి గతంలో చాలా చోట్ల లాగా కనిపిస్తాయి. ఇప్పుడు కోసం, ఈ వీడియోను ద్వయం ఒకరిని ఒక ముద్దు పంచుకునేందుకు మరియు విస్మయంతో మాకు విడిచిపెట్టే ముందు ప్రతిఒక్కరినీ కదిలిస్తుంది.

(ఇంకా చదవండి: కేన్స్ 2019: ప్రియాంకా చోప్రా మరియు నిక్ జోనాస్ ఫ్రెంచ్ రివేరాలో హాలీవుడ్ అద్భుత జంట ఉన్నారు)

వారి హోటల్ను మరియు ఓహ్ బాలుడిని విడిచిపెట్టిన ద్వయం వారు హాలీవుడ్లో పూర్తిగా రాచరిక జంట కోసం తయారు చేసినందుకు ప్రతిఒక్కరినీ వారిద్దరినీ తనిఖీ చేయలేదు. వీరిద్దరిద్దరూ T కి ధరించారు మరియు మేము వాటిని అన్నిటిని కన్నులను తీయలేకపోయాము. ప్రియాంక కూడా ఇద్దరి చిత్రాలను కూడా పంచుకున్నాడు, మరియు వారు మాత్రమే ఆ అంకితభావంతో జోడించబడ్డారు!

పూజ్యమైన, వారు కాదు?

Comments are closed.