కేన్స్ 2019: దీపికా పడుకొనే లైమ్ గ్రీన్ అండ్ ఎ టర్న్బర్లో. ఎవరికి తెలుసు? – NDTV న్యూస్

డి డి ప్యార్ దే మూవీ రివ్యూ: అజయ్ దేవ్గ్న్ ఫిల్మ్ లో లేజీ స్టెరొటైప్స్ నుండి ఏ ఎస్కేప్ లేదు – న్యూస్ 18
May 18, 2019
మిలియన్ల అసంతృప్త “హైర్ యొక్క గేమ్” అభిమానులు “డ్రాకెరేస్” సీజన్ 8 – NDTV వార్తలు
May 18, 2019

కేన్స్ 2019: దీపికా పడుకొనే లైమ్ గ్రీన్ అండ్ ఎ టర్న్బర్లో. ఎవరికి తెలుసు? – NDTV న్యూస్

న్యూఢిల్లీ:

దీపికా పడుకొనే యొక్క కేన్స్ రెడ్ కార్పెట్ OOTD శుక్రవారం కూడా ఆమె చాలా ఊహించని లుక్. గ్యాజు సున్నం ఆకుపచ్చ గిమ్బాటిస్టీ వల్లీ గౌనులో గడిపిన ఆమె జుట్టు ఒక గులాబీ తలపాగాలో పని చేసింది, దీపిక మొత్తం వ్యక్తిలా కనిపిస్తాడు. 33 ఏళ్ల నటీమణి రెడ్ కార్పెట్ మీద బోరింగ్ మీద సురక్షితంగా, సురక్షితంగా ఆడటానికి ప్రసిద్ది చెందింది; వాస్తవానికి, ఆమె తరచూ ఒక నిర్దిష్ట కేశాలంకరణకు అంటుకునేందుకు విమర్శలు ఎదుర్కొంటుంది, అంతేకాకుండా అంశాలకు సగం-హృదయపూర్వకంగా డ్రెస్సింగ్ లేదా డ్రెస్సింగ్ చేయడం కోసం విమర్శలు చేస్తున్నారు. అంతేకాదు, ఆమె కొంతమంది బయటి దుస్తులు ధరించేటప్పుడు (వ్యాఖ్యలు ఇప్పటికే ఒక క్యాబేజీని పోల్చడం) పట్టణంలోకి వెళుతున్నారని మేము ఖచ్చితంగా చెప్పగా, దీపిక తన కంఫర్ట్ జోన్ నుండి ఇప్పటివరకు దూరమయింది. ఇక్కడ కేన్స్ ఫిలిం ఫెస్టివల్ లో దీపికా పడుకొనే యొక్క రెండవ రెడ్ కార్పెట్ లుక్ చూడండి:

ఇక్కడ చూడండి దీపిక పడుకొనే యొక్క రూపాన్ని చూడండి:

అంతకుముందు, దీపికా పడుకొనే మాకు నాలుగు వేర్వేరు పగటిపూట కనిపిస్తోందని కొట్టారు – ఆమె ఒక చారలయిన LOEWE పంటుట్ట్లో ప్రారంభమైంది, వైట్ ఆఫ్ వైట్ ద్వారా ఒక ప్రకాశవంతమైన నలుపు మరియు నియాన్ టుల్లె దుస్తులుగా మార్చబడింది, తరువాత తెల్లటి లేస్ చొక్కా మరియు తెలుపు పాంట్స్లో వేదాంతం , మరియు ఒక పూల ఎర్డెమ్ దుస్తులు ముగిసింది. హస్బన్ రణ్వీర్ సింగ్ యొక్క అభిమాన రూపాన్ని మొదటి పాంట్స్యూట్ అని, ‘బావెస్’ వ్యాఖ్యానిస్తూ దీపిక పోస్ట్పై ‘చంపివేసింది’ అని వ్యాఖ్యానించారు. ఇక్కడ దీపిక యొక్క దుస్తులను చూడుము:

దీపికా పడుకొనే గురువారం రాత్రి తన కేన్స్ ఖాతాను తెరిచింది. ఒక నల్లటి కార్పెట్ పై పీటర్ డుండాస్ దుస్తులను అతిశయోక్తి చేసిన గోధుమ విల్లుతో అలంకరించడం ద్వారా ఆమె చాలా అందంగా తెరిచింది.

కేన్స్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్ లో వరుసగా మూడో ఏడాది బాలీవుడ్ బ్రాండ్ ఎల్ ఓరియల్గా దీపికా ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నారు. ఆమె శనివారం మళ్ళీ రెడ్ కార్పెట్ నడవడానికి భావిస్తున్నారు. ఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్, సోనామ్ కపూర్ తదితరులు ఆమెతో కలిసి నటిస్తారని దీపికా తోటి హీరోయిన్ ఎల్’ఒరేల్తో తలపడుతుంది.

నటీమణులు ప్రియాంకా చోప్రా మరియు కంగానా రనౌత్ గురువారం సాయంత్రం తమ ఉనికిని అనుభవించారు – ఇది కేన్స్ మరియు కంగానా రెండవసారి ప్రియాంక మొదటిసారి. టీవీ స్టార్ హీన ఖాన్ రెడ్ కార్పెట్ను ఒకరోజు ముందు నడిచారు. హుమా ఖురేషి, డయానా పుష్పియా త్వరలోనే కనిపిస్తారు.

తాజా ఎన్నికల వార్తలు , లైవ్ అప్డేట్స్ మరియు ఎన్నికల షెడ్యూల్ను లోక్సభ ఎన్నికలు 2019 న ndtv.com/elections లో పొందండి. న మాకు ఇష్టం Facebook లేదా లో మాకు అనుసరించండి ట్విట్టర్ మరియు Instagram 2019 భారత సాధారణ ఎన్నికలకు 543 పార్లమెంటరీ స్థానాలకు ప్రతి నుండి నవీకరణలను కోసం. ఎన్నికల ఫలితాలు మే 23 న ముగిస్తాం.

Comments are closed.