అమెజాన్ ఇప్పుడు భారతదేశం లో విమాన టిక్కెట్లు విక్రయిస్తుంది – TechCrunch

ఇస్రో ప్లానింగ్ స్పేస్ షటిల్: డా.కే.శియన్ – ది హన్స్ ఇండియా
May 17, 2019
Yes Bank to claw back ₹ 1.44 Cr-Performance బోనస్ మాజీ MD Rana కపూర్ – Livemint
May 18, 2019

అమెజాన్ ఇప్పుడు భారతదేశం లో విమాన టిక్కెట్లు విక్రయిస్తుంది – TechCrunch

భారతీయులు ఇప్పటికే అమెజాన్ ను ఉపయోగించవచ్చు వారి మొబైల్ బిల్లులకు చెల్లించి మరియు అంశాలను కొనుగోలు చేయడానికి డబ్బు తీసుకొని, ఇప్పుడు ఎక్కువ ఉంది. ఈ వారం, ఇ-కామర్స్ దిగ్గజం నిశ్శబ్దంగా దాని షాపింగ్ సైట్కు అదనపు లక్షణాన్ని పరిచయం చేసింది: విమాన టిక్కెట్ల.

అమెజాన్ పే – దాని చెల్లింపు సేవకు విమాన బుకింగ్ ఎంపికను జోడించడానికి స్థానిక యాత్ర సేవా క్లియరైప్తో అమెజాన్ భాగస్వామిగా ఉంది – భారతదేశం లో, దాని వెబ్సైట్లో పోస్ట్ చేసిన ఒక FAQ ప్రకారం. మొట్టమొదటిసారిగా న్యూస్ అవుట్లెట్ స్కిఫ్ట్ ద్వారా కనిపించే ఈ ఫీచర్, తన వెబ్సైట్లోనూ, దాని వెబ్ సైట్లోనూ అందుబాటులో ఉంది.

విమాన టికెటింగ్ అదనంగా భారతదేశం లో దాని చెల్లింపు సేవ విస్తరించడం లో అమెజాన్ యొక్క పెరుగుతున్న ఆసక్తి underscores, దాని వేగంగా అభివృద్ధి చెందుతున్న మార్కెట్లలో ఒకటి మరియు ఇది కొత్త ఆలోచనలు పరీక్షించడానికి ఉపయోగించే ఒక దేశం.

2016 చివరలో భారతదేశంలో అమెజాన్ పేని ప్రారంభించినప్పటి నుండి, ఈ సంస్థ సేవకు అనేక లక్షణాలను జోడించింది. అమెజాన్ చెల్లింపు నేడు భారతీయులు వారి ఫోన్లు అగ్రస్థానం, కేబుల్ TV చందాలు కొనుగోలు మరియు విద్యుత్ మరియు నీటి బిల్లులకు చెల్లించటానికి అనుమతిస్తుంది. గత నెల, అమెజాన్ దాని Android అనువర్తనం వినియోగదారుల కోసం పీర్ టు పీర్ (P2P) డబ్బు బదిలీలకు మద్దతు ప్రకటించింది. అమెజాన్ త్వరలో వినియోగదారులు దాని వెబ్సైట్ నుండి ఆహారాన్ని ఆదేశించాలని అనుకుంటుంది, గత నెలలో స్థానిక మీడియా నివేదించింది .

సంస్థ చలనచిత్ర టికెటింగ్ సైట్ బుక్మిషో, ఆహార డెలివరీ స్టార్ట్అప్ స్విగ్గి మరియు బస్-టిక్కెటింగ్ స్టార్ట్అప్ రెడ్బస్ వంటి ఇతర టాప్ సంస్థలతో ఒప్పందాలు కుదుర్చుకుంది. దాని స్వీకరణను పెంచడానికి, కంపెనీ అమెజాన్ పే ఉపయోగించి తనిఖీ చేసినవారికి క్యాష్బ్యాక్ ప్రోత్సాహకాలను అందించింది.

విమాన టికెటింగ్ ఎంపిక చాలా భిన్నంగా లేదు. ప్రతి మొదటి బుకింగ్ కోసం, 2,000 రూపాయల వరకు ($ 28.20) ఒక్కోసారి క్యాష్బ్యాక్ చేసినట్లు కంపెనీ హామీ ఇస్తుంది.

భారతదేశంలో అనేక స్థానిక కంపెనీలు మరియు దేశంలో పనిచేసే వారికి సూపర్ అనువర్తనాలు అని పిలవబడే అనువర్తనాల్లో తమ అనువర్తనాలను రూపొందించడానికి ప్రారంభమవుతాయి. ఇటీవలి సంవత్సరాల్లో, క్రెడిట్ కార్డు ఈ వారంతో సహా పలు ఆర్థిక సేవలు జతచేయడానికి టాప్ మొబైల్ వాలెట్ సర్వీస్ పేట్మ్ విస్తరించింది. ఈ వారంలో క్రెడిట్ కార్డు వ్యాపారంలో భారతదేశం యొక్క రైడ్-హయిలింగ్ సర్వీసు ఓలా కూడా ప్రవేశించింది .

Truecaller, స్పామ్ కాల్స్ కోసం వినియోగదారుల స్క్రీన్ని అనుమతించే అనువర్తనం, భారతదేశంలో సందేశ మరియు చెల్లింపు లక్షణాలను జోడించింది. సంకలనం తరచుగా పెద్ద పేర్లు కలిసి పని తెలుస్తోంది. ఉదాహరణకు, Paytm ఇటీవల Zomato తో భాగస్వామ్యం మొబైల్ సంచీ అనువర్తనం ఒక ఆహార ఆర్డర్ ఎంపికను పరీక్షించడానికి, భాగస్వామి యొక్క జ్ఞానం తో ఒక మూల TechCrunch చెప్పారు.

భారతదేశం లో విమాన టికెటింగ్ ఎంపికలో అమెజాన్ యొక్క ఆసక్తి కూడా దాని భాగస్వామి ClearTrip ను దేశంలో ఒక పెద్ద స్థానమును పొందటానికి సహాయం చేస్తుంది. సంస్థ జెయింట్ MakeMyTrip తో పోటీ, Booking.com మరియు పేట్మ్ . Google అయినప్పటికీ భారతదేశంలో విమానాలను అందిస్తుంది, అయితే, ఆ సమయంలో, ఇది శోధనకు పరిమితమైంది. ఇది లావాదేవీల విషయానికి వస్తే, వినియోగదారులు తమ కొనుగోలును పూర్తి చేయడానికి వెబ్సైట్లు టికెటింగ్ చెయ్యడానికి ఉద్దేశించబడతారు.

Comments are closed.