OnePlus 7 ప్రో AMA 15W USB PD ఛార్జింగ్ వెల్లడిస్తుంది, HDMI, వేరియబుల్ రిఫ్రెష్ రేటు మరియు చాలా ఎక్కువ – XDA డెవలపర్లు

Redmi గమనిక 7S ప్రత్యక్ష చిత్రంలో చూపబడింది – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com
May 17, 2019
OnePlus 7 ప్రో రివ్యూ-ఇన్-ప్రోగ్రెస్: OnePlus ప్సుస్డ్ – టెక్ అడ్వైజర్
May 17, 2019

OnePlus 7 ప్రో AMA 15W USB PD ఛార్జింగ్ వెల్లడిస్తుంది, HDMI, వేరియబుల్ రిఫ్రెష్ రేటు మరియు చాలా ఎక్కువ – XDA డెవలపర్లు

OnePlus దాని తాజా ప్రధాన స్మార్ట్ఫోన్లు, OnePlus 7 మరియు OnePlus 7 ప్రో , కొత్త బుల్లెట్స్ వైర్లెస్ 2 మరియు వార్ప్ ఛార్జ్ 30 కార్ ఛార్జర్ ఉపకరణాలతో పాటుగా ఈ వారంలో ప్రారంభమైంది. మేము ప్రో మోడల్ మరియు దాని ఉపకరణాల సుదీర్ఘ సమీక్షను ప్రచురించినప్పటికీ, మేము చిన్న వివరాలపై గ్లాసెస్ చేసాము. OnePlus ఫోరంలలో ఇటీవలి “క్వెస్ మీట్ ఎథింగ్” (AMA) సెషన్లో, కంపెనీ OnePlus 7 సిరీస్లో చాలా ముఖ్యమైన వివరాలను వెల్లడించింది. ఇక్కడ OnePlus ధృవీకరించిన సారాంశం మరియు కొన్ని ఇతర వివరాలు మీరు గురించి తెలుసుకోవాలని మేము అనుకుంటున్నాం.

OnePlus 7 ఫోరమ్స్ OnePlus 7 ప్రో ఫోరమ్స్


చార్జింగ్

OnePlus 7 ప్రో మద్దతు USB పవర్ డెలివరీ చేస్తుంది?

మీరు ఒక OnePlus బ్రాండ్ డాష్ ఛార్జ్ / ఫాస్ట్ ఛార్జ్ అనుసంధానాన్ని ఉపయోగించకపోతే 7 ప్రోకు ముందు ఉన్న OnePlus స్మార్ట్ఫోన్లు ఏవిధమైన వేగవంతమైన ఛార్జింగ్కు మద్దతు ఇవ్వలేదు. OnePlus 7 ప్రో USB 3.1 టైప్-సి మరియు OnePlus నుండి Vito L ప్రకారం ” పవర్ డెలివరీ యొక్క 5V3A ప్రమాణం ” కి మద్దతు ఇస్తుంది. వార్ప్ ఛార్జ్ 30 ఉపకరణాలు అందించే సగం వేగాన్ని కలిగి ఉన్నప్పటికీ, ఛార్జింగ్ కానంత నెమ్మదిగా ఉండదు.

లేదు, సాధారణ నమూనా వార్ప్ ఛార్జ్ 30 కు మద్దతు ఇవ్వదు

ఉత్పత్తి పేజీలో లేదా ప్రకటనలో ఇది స్పష్టంగా లేనట్లయితే, కేవలం ప్రో మోడల్ కొత్త 30W వార్ప్ ఛార్జ్ 30 సాంకేతికతకు మద్దతు ఇస్తుంది.

మీరు మీ పాత తంతులు ఉపయోగిస్తే ఏమి జరుగుతుంది?

OnePlus 6T మెక్లారెన్ ఎడిషన్ విస్తృతంగా అందుబాటులో లేదు, కాబట్టి సహజంగానే కొత్త Warp ఛార్జ్ గురించి చాలా గందరగోళం ఉంది 30 మీ ఇప్పటికే ఉన్న తంతులు తో టెక్నాలజీ పనిచేస్తుంది.

“మీరు ఫోన్ [ఆ] మద్దతు ఉన్నట్లు వార్ప్ ఛార్జ్ని ఉపయోగిస్తున్నట్లయితే, పాత కేబుల్ను ఉపయోగించినట్లయితే అది పట్టింపు లేదు, కానీ మీరు పాత డాష్ ఛార్జర్ను ఉపయోగిస్తే, వేగం 20W గా నెమ్మదిగా ఉంటుంది.” – బాబ్ X., బులెట్లు వైర్లెస్ ఉత్పత్తి మేనేజర్

సారాంశంలో, మీరు ఉపయోగించే శక్తి ఇటుక ఇక్కడ ఉంది.


ప్రదర్శన

OnePlus 7 ప్రో వేరియబుల్ రీఫ్రెష్ రేట్ డిస్ప్లేను కలిగి ఉందా?

కొత్త OnePlus ఒక 90Hz QHD + OLED డిస్ప్లేను కలిగి ఉంది, దీని అర్థం మార్కెట్లో ఉత్తమ స్మార్ట్ఫోన్ డిస్ప్లేల్లో ఒకటి. OnePlus స్పష్టత సెట్టింగులను ప్రదర్శించడానికి “ఆటో స్విచ్” ఎంపికను జతచేసినప్పటికీ, డిస్ప్లే రిఫ్రెష్ రేట్కు పోల్చదగిన రీతి లేదు-ఇది 60Hz లేదా 90Hz గా ఉంటుంది. అయితే, 90Hz ఎంచుకోవడం రిఫ్రెష్ రేటు ప్రతిదీ లాక్ లేదు.

“అవును, OnePlus 7 ప్రో వీడియోలను, కెమెరా అనువర్తనం మరియు ఫోన్ కాల్స్ చూడటం వంటి దృశ్యాలు కోసం 60Hz మార్పులు ఒక వేరియబుల్ రిఫ్రెష్ రేటు మద్దతు.” – వీటో ఎల్, OnePlus ఉత్పత్తి మేనేజర్

అందువల్ల, వీడియోలతో సమస్యల గురించి మీరు ఆందోళన చెందవలసిన అవసరం లేదు, ఎందుకంటే ఆక్సిజన్OS మద్దతు రిఫ్రెష్ రేట్ల మధ్య సరిగ్గా మారుతుంది.

HDMI పైగా పరికరాలను ప్రదర్శించడాన్ని మద్దతిస్తారా?

ఒక స్థానిక డెస్క్టాప్ మోడ్ తీసుకురావడంతో Android Q తో, మీరు OnePlus 7 సిరీస్ కోసం సిద్ధంగా ఉంటే మీరు వొండరింగ్ ఉండవచ్చు. వీటో L. రెండు పరికరాలను ” [మద్దతు] ప్రధాన డిస్ప్లేపోర్ట్ అవుట్పుట్ ఉత్పత్తులను ” ధృవీకరించింది. నేను HDMI అడాప్టర్కు టైప్-సి ఉపయోగించి నా 7 ప్రోని నా టీవీకి కనెక్ట్ చేసాను మరియు ఇది నిజానికి స్క్రీన్ మిర్రలింగ్ను ప్రారంభించింది.


కనెక్టివిటీ

T- మొబైల్ మరియు అంతర్జాతీయ నమూనాలు మధ్య తేడా ఏమిటి?

TP మొబైల్ OnePlus 7 ప్రో మాత్రమే సింగిల్ SIM కార్డు స్లాట్ కలిగి ఉన్నట్లు OnePlus ధ్రువీకరించింది, అంతర్జాతీయ మోడల్ ద్వంద్వ సిమ్లకు మద్దతు ఇస్తుంది. ఇది ఆశ్చర్యంగా రాకూడదు ఎందుకంటే ఇది OnePlus 6T తో ఏమి జరిగివుందో అదే.

అంతర్జాతీయ నమూనా మద్దతు LTE బ్యాండ్ 71 ఉందా?

ఉత్పత్తి పేజీ ఇది ముందు జాబితా చేయనప్పటికీ, అంతర్జాతీయ OnePlus 7 ప్రో LTE బ్యాండ్కు 71 మద్దతు ఇస్తుంది. ఇది T-Mobile లో ఉపయోగించడానికి OnePlus.com నుండి నేరుగా ఫోన్ను కొనుగోలు చేయడానికి ఎవరికైనా మంచి వార్తలు.

అమెరికాలో వెరిజోన్లో ఫోన్ పని చేస్తుందా?

అవును, నేను వ్యక్తిగతంగా OnePlus 7 ప్రోని ఒక వెరిజోన్ సిమ్ తో ఉపయోగించాను మరియు అది వారి LTE నెట్వర్క్లో ఉత్తమంగా పనిచేస్తుంది.

ఫోన్ మద్దతు ద్వంద్వ పౌనఃపున్య GNSS ఉందా?

నేను నిర్ధారించుకోగల OnePlus 7 ప్రో మరింత ఖచ్చితమైన స్థానం ట్రాకింగ్ కోసం ద్వంద్వ పౌనఃపున్య GNSS మద్దతు.


కెమెరా

విభిన్న లెన్సుతో OnePlus 7 ప్రో మద్దతు వీడియో రికార్డింగ్ ఉందా?

OnePlus 7 ప్రో 48MP కెమెరాతో కూడిన ట్రిపుల్ రేర్ కెమెరా సెటప్ను కలిగి ఉంది, ఒక టెలిఫోటో కెమెరా మరియు వైడ్-కోన్ కెమెరా. పాపం, ప్రధాన 48MP కెమెరా ద్వారా మాత్రమే వీడియో రికార్డింగ్ సాధ్యమవుతుంది, అయితే OnePlus “ఫీచర్ సిద్ధంగా ఉన్నప్పుడు మేము వీడియో రికార్డింగ్ ఫంక్షనాలిటీను మెరుగుపరుస్తాము” అని చెప్పింది.

వివిధ లెన్సులతో OnePlus 7 ప్రో మద్దతు నైట్స్కేప్ 2.0 ఉందా?

లేదు, ప్రస్తుతం మీరు ప్రధాన 48MP కెమెరాతో కాకుండా Nightscape ను ఉపయోగించలేరు.

నెమ్మదిగా మోషన్ రికార్డింగ్ నాణ్యత ఎంత మరియు అది రికార్డు చెయ్యవచ్చు?

OnePlus 7 ప్రో ఒక నిమిషం వరకు 480pps నెమ్మదిగా మోషన్ వీడియోలను 720p రిజల్యూషన్ వద్ద రికార్డు చేయగలదు.

ఎందుకు DxOMark రేటు OnePlus 7 ప్రో కాబట్టి ఎక్కువగా చేసింది? వారు ప్రత్యేక ఫర్మ్వేర్ విడుదల తెలుసా?

కెమెరా టెస్టింగ్ కంపెనీ DxOMark ఇచ్చింది OnePlus 7 ప్రో ఒక సాధారణ 111 మరియు 86. ఒక స్వీయ చిత్రం స్కోరు వారు వారి సాధారణ పటాలు పరికరం 3 వ స్థానంలో మరియు 6 వ వారి చిత్రాలను తీసే చార్ట్ల్లో స్కోరు. సమీక్షలో, DxoMark పరీక్షకులు వారి పరికరంలో కెమెరా ఫర్మ్వేర్ “ఇంకా వినియోగదారులకు అందుబాటులో లేదు” కానీ “నెల చివరిలో ఒక ఓవర్ ది ఎయిర్ అప్డేట్గా అందుబాటులో ఉంటుంది” అని సూచించారు. ఈ ఊహాజనిత ఊహాగానాలు DxOMark వారి టెస్ట్ కోసం కొత్త సాఫ్ట్వేర్ విడుదలని కలిగి ఉన్నాడు, కానీ ఆక్సిజన్OS ఉత్పత్తి మేనేజర్ జిమ్మీ Z. “DxO యొక్క ఫర్మ్వేర్ మరియు ఆ యూజర్ వారి చేతుల్లోకి ఎటువంటి తేడా లేదు” అని వివరించారు.


ఆడియో

బులెట్లు వైర్లెస్ 2 కు ఎన్ని డ్రైవర్లు నిర్మించబడ్డాయి?

కొత్త బుల్లెట్స్ వైర్లెస్ 2 బ్లూటూత్ వైర్లెస్ ఇయర్బడ్స్ బాగుంది, కానీ ఎన్ని డ్రైవర్లు ధ్వని అనుభవానికి దోహదం చేస్తాయి?

“బులెట్లు వైర్లెస్ 2 కు 3 డ్రైవర్లు ఉన్నాయి: 2 నోలెస్ సమతుల్య ఆర్మేచ్ డ్రైవర్లు మరియు 1 10 మిమీ డైనమిక్ డ్రైవర్. ఇది మీకు మంచి ధ్వని నాణ్యత అనుభవాన్ని అందిస్తుంది. “- బాబ్ X., బుల్లెట్స్ వైర్లెస్ ప్రొడక్షన్ మేనేజర్

3.5mm హెడ్ఫోన్ జాక్ ఎడాప్టర్కు USB టైప్-సితో స్మార్ట్ఫోన్లు వస్తాయా?

OnePlus 6T నుండి, OnePlus స్మార్ట్ఫోన్లు ఇకపై 3.5mm హెడ్ఫోన్ జాక్స్ కలిగి ఉండవు. OnePlus OnePlus 6T తో హెడ్ఫోన్ జాక్ డాంగిల్కు ఒక టైప్-సి ను రవాణా చేసింది, కానీ అవి OnePlus 7 సిరీస్తో డాంగిల్ను కలిగి ఉండవు.

OnePlus 7 ప్రో ఆడియో మద్దతుగా ఉందా?

అదృష్టవశాత్తూ, ఫోన్, దాని పూర్వీకుల లాగా, ఆడియో పాస్ట్రోకు మద్దతు ఇస్తుంది. ఇది USB టైప్-సి ద్వారా 3.5mm హెడ్ఫోన్ జాక్ ఎడాప్టర్ ద్వారా ఒక ఆడియో అనుబంధాన్ని కనెక్ట్ చేసినప్పుడు దాని స్వంత అంతర్గత DAC ను ఉపయోగిస్తుంది.

h / t Redditor VitoCorleoneRequiem


నవీకరణలు

Android Q బీటా ఎప్పుడు వస్తుంది?

Google I / O 2019, Google విడుదల వారి పిక్సెల్ స్మార్ట్ఫోన్లు Android Q బీటా 3. అనేక ఇతర OEM లు, OnePlus తో సహా, వారితో పాటుగా తమ Android Q bet లను అందించింది. OnePlus OnePlus 7 సిరీస్ ఒక Android Q డెవలపర్ ప్రివ్యూ పొందుతుంది ధ్రువీకరించారు , కానీ ఇప్పుడు వారు మాకు సమయం ఇచ్చిన చేసిన: ఇది వచ్చే వారం వచ్చే.


మూలం: OnePlus

మీ ఇన్బాక్స్కు పంపిణీ చేయాలా? మా వార్తాలేఖకు చందా పొందేందుకు మీ ఇమెయిల్ను నమోదు చేయండి.

Comments are closed.