OnePlus 7 ప్రో రివ్యూ-ఇన్-ప్రోగ్రెస్: OnePlus ప్సుస్డ్ – టెక్ అడ్వైజర్

OnePlus 7 ప్రో AMA 15W USB PD ఛార్జింగ్ వెల్లడిస్తుంది, HDMI, వేరియబుల్ రిఫ్రెష్ రేటు మరియు చాలా ఎక్కువ – XDA డెవలపర్లు
May 17, 2019
Xiaomi మి 9 చైనా ద్వారా 100 యువాన్ వరకు డిస్కౌంట్ – gizmochina
May 17, 2019

OnePlus 7 ప్రో రివ్యూ-ఇన్-ప్రోగ్రెస్: OnePlus ప్సుస్డ్ – టెక్ అడ్వైజర్

నేను OnePlus 7 ప్రో కొనుగోలు చేయాలి?

నిపుణుల రేటింగ్:

రేటింగ్లురేటింగ్లురేటింగ్లురేటింగ్లురేటింగ్లు

సిఫార్సు

నేను OnePlus 7 ప్రో పూర్తి మార్కులు ఇవ్వాలని కాదు కారణాల కోసం చూస్తున్న వెళ్ళింది, కానీ నిజాయితీగా నేను తప్పు చాలా కనుగొనేందుకు కష్టపడ్డారు చేసిన. కొన్ని సత్వరమార్గాలు (వైర్లెస్ ఛార్జింగ్, ఒక ఐపి రేటింగ్) సులువుగా ధరల బిందువు ద్వారా వివరిస్తుంది, ఇది ఇప్పటికీ సమీపంలోని పోల్చదగిన ప్రత్యర్థులను బలహీనపరుస్తుంది, అయితే డిస్ప్లే, కెమెరా మరియు కోర్ స్పెక్స్ అన్ని ఉత్తమమైనవి – కొన్ని మార్గం ద్వారా.

సమీక్షించినప్పుడు ధర

చిల్లర వర్తకుడు ధర డెలివరీ

ప్రపంచ వ్యాప్తంగా 24,000 దుకాణాల నుండి ధర పోలిక

OnePlus 7 ప్రో పూర్తి సమీక్ష

OnePlus యొక్క సమీప-ఉల్క పెరుగుదల చాలా భాగం అందంగా స్పష్టమైన వ్యూహాన్ని కలిగి ఉంది: సంవత్సరానికి అతిపెద్ద ఫ్లాగ్ షిప్స్ యొక్క అతి ముఖ్యమైన లక్షణాలను అందించింది, ధరలో ఒక భిన్నమైన వద్ద సొగసైన మెత్తగా ఉండేది. OnePlus 7 ప్రో తో, అన్ని మార్పులు.

7 మరియు 7 ప్రో ఫోన్లు మొదటిసారి OnePlus ఒకేసారి రెండు ఫోన్లను విడుదల చేస్తాయి: 7 అనేది గత సంవత్సరం 6T నుండి సహజ తదుపరి దశ, అయితే 7 ప్రో అనేది దాని నుండి ఒక దశ. ఇది ఒక పూర్తి బ్లడెడ్ ఫ్లాగ్షిప్, OnePlus డౌన్ విసిరే మరియు ఒకసారి అది మరియు ఫోన్లు గెలాక్సీ S10 లేదా Huawei P30 ప్రో యొక్క ఇష్టాలు ప్రత్యర్థి ఫోన్లు చేసే అన్ని కోసం నిరూపించడానికి ప్రయత్నిస్తున్న అది కోరుకుంటున్నారు ఉంటే. మరియు 7 ప్రో యొక్క బలం, కంపెనీ స్పష్టంగా చేయవచ్చు.

నేను వారానికి పైగా OnePlus 7 Pro ను ఉపయోగిస్తున్నాను మరియు నేను తీవ్రంగా ఆకట్టుకున్నాను. కోర్ OnePlus ethos ఇప్పటికీ ఉంది, కానీ ఫోన్ ప్రజలు రెండు ప్రాంతాల్లో దృష్టి మంచి స్పెక్స్ ద్వారా బ్యాకప్ నిజంగా చాలా ఉపయోగించడానికి: కెమెరా మరియు తెర.

ధర & లభ్యత

7 ప్రో త్వరలో అందుబాటులో ఉంటుంది: ఫోన్ 21 మే నుండి అమ్మకానికి వెళ్తుంది.

మేము ట్యాబ్లను ఉంచుతాము   ఉత్తమ OnePlus 7 ప్రో (మరియు ప్రామాణిక 7) ఇక్కడే వ్యవహరిస్తుంది . కూడా OnePlus 7 ప్రో కోసం ఉత్తమ కేసులు మా రౌండ్ అప్ చూడండి.

ధర కోసం, ఇది 6GB RAM మరియు 128GB నిల్వతో, బూడిద రంగులో అందుబాటులో ఉన్న బేస్ మోడల్ కోసం ఆశ్చర్యకరంగా సరసమైన $ 649 / $ 669 వద్ద ప్రారంభమైంది. £ 699 / $ 699 మీరు ఒక 8GB / 256GB పొందుతారు – అదనపు specs కోసం చాలా నిరాడంబరమైన ధర జంప్, మరియు బూడిద, నీలం, లేదా బాదం ఎంపిక (జూన్ నుండి) పూర్తి తో. అది ఇప్పటికీ సరిపోకపోతే, £ 799 / $ 749 మీకు మముత్ 12GB / 256GB ఆకృతీకరణను పొందుతారు, అయితే ఇది నీలి రంగులో మాత్రమే అందుబాటులో ఉంటుంది.

మీరు చౌకైన OnePlus 7 కావాలంటే, వేచి ఉండడానికి కొద్దిసేపు వేచి ఉండండి – ఆ ఫోన్ కొన్ని వారాల తర్వాత, జూన్లో కొంత సమయం వస్తోంది, మరియు £ 499 నుండి ప్రారంభమవుతుంది – గత సంవత్సరం OnePlus 6T వలె అదే ధర. అసాధారణంగా, ఈ మోడల్ US లో అందుబాటులో ఉండదు, 6T తక్కువ ఎంపికను కలిగి ఉంటుంది.

చివరికి UK లో EE తో ప్రారంభించనున్న OnePlus 7 ప్రో 5G వెర్షన్ కూడా ఉంటుంది. మేము ‘ఈ వేసవి’ కాకుండా ఇతర రాబోయే సమయంలో వచ్చేటప్పుడు సరిగ్గా ఖచ్చితంగా తెలియకపోవచ్చు, లేదా అది ఎంత ఖర్చు అవుతుంది – కానీ ప్రాథమికంగా అది 5G మద్దతుతో 7 ప్రోతో సమానంగా ఉంటుంది, అయినప్పటికీ కొన్ని సంభావ్య నాక్-ఆన్ ప్రదర్శన మరియు బ్యాటరీ జీవితం ప్రభావాలు.

స్క్రీన్ సమయం

సులభంగా మీరు 7 ప్రో గురించి గమనించవచ్చు మొదటి విషయం ప్రదర్శన, ఇది ఒక స్మార్ట్ఫోన్ స్క్రీన్ ఎక్సెల్ కు సాధ్యమే కేవలం ప్రతి విధంగా శ్రేష్టంగా.

పరిమాణం? ఒక whopping 6.67in. రిఫ్రెష్ రేట్? ఒక మృదువైన 90Hz. స్పష్టత? QHD + – లేదా 3120×1440 ఖచ్చితమైనది. కాగితంపై ఈరోజు స్మార్ట్ఫోన్లో మీరు కనుగొన్న ఉత్తమ ప్యానెల్లో ఇది ఒకటి, మరియు ఇది ఒక గీత ద్వారా పూర్తిగా నిరంతరాయంగా ఉంటుంది: నేను రంగుల రంగు పరిధి, పిక్సెల్ సాంద్రత, వక్ర అంచులు, HDR, గొరిల్లా గ్లాస్ 5.

90Hz రిఫ్రెష్ రేట్ బహుశా చాలా స్వాగతం కొత్త ఫీచర్. రేజర్ ఫోన్ లేదా ఆసుస్ ROG ఫోన్ వంటి గేమింగ్ ఫోన్లకు ఇప్పుడు పరిమితంగా ఉండటంతో , అధిక రిఫ్రెష్ రేట్లు బోర్డ్లో యానిమేషన్లను మృదువుగా చేస్తాయి, ఫోన్తో వేగంగా మరియు ఎక్కువ ద్రవంతో ప్రతి పరస్పర చర్యలు ఉంటాయి.

ఇది మొదటి వద్ద మీ వేలు ఉంచాలి కష్టం అని మార్పు, కానీ 60Hz మరియు 90Hz ఎంపికలు మధ్య ఫ్లిక్ మరియు మీరు త్వరగా ఫోన్ తో మీరు కేవలం ప్రతిదీ ఫలితంగా సున్నితంగా అని తెలుసుకుంటారు చేస్తాము – అది తెస్తుంది ప్రయోజనాలు చెప్పలేదు ఉన్నప్పుడు ఆటలను ఆడటం లేదా రిఫ్రెష్ రేటును ఎక్కువగా చేసే కంటెంట్ను చూడటం.

ఈ మోడ్లో కూడా ఫోన్ ఇప్పటికీ 90Hz వరకు వెళ్తుంది, సే, మీరు చాలా ఆట యొక్క ఒక ఆట ఆడుతున్నప్పుడు, మీరు, 60Hz డౌన్ డ్రాప్ చెయ్యవచ్చు – కాబట్టి కోర్సు యొక్క ఒక బ్యాటరీ డ్రెయిన్ ఉంది ఇది మీ రోజువారీ విషయాల కోసం 60Hz కి పడిపోయే ముందు.

ఉపరితలం క్రింద దాచిన ఒక ప్రదర్శనలో వేలిముద్ర సెన్సార్ ఉంది, ఇది 6T నుండి మెరుగుపడినప్పటికీ. OnePlus అది అప్గ్రేడ్ లెన్స్ మరియు పెద్ద సెన్సార్ ప్రాంతంలో దాదాపు రెండుసార్లు వేగంగా ధన్యవాదాలు ఉండాలి, మరియు అది ఖచ్చితంగా అది అనిపిస్తుంది చెప్పారు. ఇది ఇప్పటికీ చాలా తరచుగా నా thumb గుర్తించడం విఫలమైతే, కానీ ఈ వంటి అది అంకితమైన భౌతిక స్కానర్ గా మంచిది, ఇది పొందడానికి ఆశిస్తున్నాము కాలేదు అత్యధిక ప్రశంసలు ఇది.

భారీ రిజల్యూషన్, వక్ర అంచులు (యాదృచ్ఛిక ప్రెస్లను నివారించడానికి పామ్ తిరస్కరణతో) మరియు YouTube మరియు నెట్ఫ్లిక్స్ రెండింటిలోనూ HDR10 + కి మద్దతు ఇవ్వండి మరియు ఈ స్క్రీన్ ప్రత్యేకంగా ప్రత్యేకంగా ఉంటుంది.

ఆ వక్ర అంచులు ఫోన్ slim అనుభూతి సహాయం – 8.8mm వద్ద అది చుట్టూ సంపూర్ణ thinnest పరికరం కాదు అయితే – గొరిల్లా గ్లాస్ 5 రక్షణ అలాగే వెనుక విస్తరించింది అయితే. ఇది మూడు ముగింపులలో ఒకటి: మిర్రర్ గ్రే, నెబ్యులా బ్లూ (చిత్రపటం), మరియు ఆల్మాండ్. ప్రత్యేకంగా నీలం అందంగా ఉంటుంది, కొద్దిగా నెమ్మదిగా ప్రభావంతో ప్రవణత రూపకల్పనకు, ఆల్మాండ్ ఒక ఆపిల్ యొక్క గోల్డ్ ఐఫోన్స్లో ఒక creamier తీసుకుంటుంది.

కోర్సు, నేను గీత అడ్రసింగ్ లేకుండా ప్రదర్శన లేదా డిజైన్ గురించి మాట్లాడలేదు – లేదా బదులుగా, లేకపోవడం. అవసరమైనప్పుడు అవసరమైన పాపప్లలో చిన్నచిన్న స్లైడర్లోకి స్వీయ కెమెరాని మార్చడం ద్వారా, మరియు త్వరగా త్వరగా తిరిగి రావడం ద్వారా, ఈ విషయంలో పశ్చిమాన్ని నడిపించే తాజా సరైన పూర్తి స్క్రీన్ ఫోన్ల్లో 7 ప్రో ఒకటి.

పతనం గుర్తించడం మీరు అనుకోకుండా ఫోన్ డ్రాప్ ఉంటే ఉపసంహరణలు అర్థం, మరియు సహజంగా OnePlus మన్నిక కోసం కోట్ల వందల వేల సార్లు పరీక్షించారు మాకు హామీ. ఇది చాలా ముఖం అన్లాక్ కోసం పనిచేస్తుంది, మరియు అక్కడ ఆశ్చర్యకరంగా త్వరగా ఉంది – కెమెరా ఇది ప్రారంభమైన వెంటనే దాదాపుగా retracts, కాబట్టి ఇది ఇప్పటికీ ఒక స్ప్లిట్ రెండవ ప్రక్రియ.

క్యాండిడ్ కెమెరాలు

Selfie షూటర్ అయితే ఇక్కడ మాత్రమే ఉత్తేజకరమైన కెమెరా కాదు (మరియు నవల రూపకల్పన దాటి, ఒక లేకపోతే అన్ని ఉత్తేజకరమైన కాదు: ఇది ఒక కొత్త స్పాట్ లో, 6T కనిపించే ఒక ఇదే 16Mp కెమెరా ఉంది).

మరింత ఆసక్తికరంగా, మీరు ఫోన్ను తిరిగినప్పుడు మీరు చూసే కెమెరాలు (కోర్సు యొక్క, ఆ నీలిరంగు ప్రవణతకు, కోర్సు యొక్క, ఆరాధించడానికి పాజ్ చేస్తే). మొదటిసారి OnePlus ఒక ట్రిపుల్ కెమెరా సెటప్ను ఆఫర్ చేస్తోంది, మరియు దాని చుట్టూ ఉత్తమంగా ప్రత్యర్థిగా ఉండేది.

దానిని ఒక సమయంలో ఒక లెన్స్ తీసుకుందాం. ప్రధాన కెమెరా ఆప్టికల్ ఇమేజ్ స్టెబిలిజేషన్ (OIS) తో 48Mp, f / 1.6. ఇది అదే సోనీ IMX586 సెన్సార్ ద్వారా శక్తినిస్తుంది మీరు కొన్ని ఇతర స్మార్ట్ఫోన్లు లో పొందుతారు, కానీ అసలు లెన్స్ పూర్తిగా కస్టమ్ డిజైన్ ఉంది.

ప్రధాన కెమెరా పైన కూర్చొని ఒక 16Mp ఆల్ట్రా-వెడల్పు లెన్స్, f / 2.2 ఎపర్చరు మరియు 117-డిగ్రీ ఫీల్డ్ దృశ్యం. చాలా చిన్న fishbowl ప్రభావం ఉంది (ఇది వక్ర స్క్రీన్ ధన్యవాదాలు కన్నా దారుణంగా కనిపిస్తుంది) కానీ ఇది మంచి ఉద్యోగం చేస్తుంది.

అంతిమంగా, మరింత ఉత్సాహంగా, దిగువ కెమెరా ఒక 8Mp Telephoto, OIS తో మరియు 3x ఆప్టికల్ జూమ్ వరకు – మీరు 10x హైబ్రిడ్ ఆప్టికల్ & డిజిటల్ జూమ్ వరకు వెళ్ళవచ్చు. ఈ చాలా Huawei P30 ప్రో యొక్క 5x ఆప్టికల్ జూమ్ భూభాగంలో కాదు (నిజానికి ఈ మొత్తం వెనుక కెమెరా సెటప్ సాధారణ P30 దాదాపు ఒకేలా ఉంటుంది) కానీ షాట్లు లో కొన్ని తీవ్రంగా పదునైన జూమ్ సామర్ధ్యం ఉంది.

ఆ హార్డువేరుపై ఆధారపడిన సాఫ్ట్వేర్ చాలా నవీకరణను కలిగి ఉంది మరియు కొత్తగా డబ్డ్ అల్ట్రాషాట్ అల్గోరిథం స్పష్టంగా పోటీని ఎదుర్కోవటానికి ఒక ప్రయత్నం – ఇది OnePlus దాని ఫోటోగ్రఫి ఫ్లెక్స్ కోసం ఎన్నడూ ప్రఖ్యాతి పొందలేదు.

ఫోటోలను మరింత వేగంగా ప్రాసెస్ చేస్తాయి, మరింత సమగ్రమైన పనిని కెమెరా ఉపయోగిస్తుంది, మరింత సమాచారాన్ని సేకరించేందుకు మరియు చిత్రాలను సుసంపన్నం చేయడానికి – ముఖ్యంగా నైట్స్కేప్లో ఒక ఫ్లాష్-ఫ్రీ తక్కువ కాంతి మోడ్లో ఒకదానిని తీసుకుంటుంది. ఇదే చీకటి ఫోటోలు, P30 ప్రో మరియు పిక్సెల్ 3 వంటి అదే సంభాషణలో ఇప్పుడు చీకటి వాతావరణాల నుండి విపరీతమైన పదును మరియు రంగును కలిగి ఉంది.

సాధారణంగా షాట్లు వివరాలు స్ఫుటమైనవి మరియు రంగులు కెమెరా సామర్థ్యం కలిగి ఉన్న డైనమిక్ శ్రేణిని ఆకట్టుకున్నాయి, అయితే రంగులు చాలా స్పష్టంగా ఉంటాయి. మీరు హువాయ్ మరియు శామ్సంగ్ తాజాగా తీసిన భారీగా సంతృప్త షాట్లకి ఉపయోగించినట్లయితే ఫోటోలు కొద్దిగా మ్యూట్ చేయబడతాయని మీరు అర్థం చేసుకోవచ్చు, కానీ మీరు జీవితానికి మరింత నిజమైన కనిపించే ఏదో కోరుకుంటే, అది పంపిణీ చేస్తుంది. ఆప్టికల్ జూమ్ P30 లో ఫలితాలు పోల్చవచ్చు, మరియు ఆ ఫోన్ నుండి కొన్ని షాట్లు కన్నా కొంచం వివరంగా వాస్తవం – కొంచం ఎక్కువ ధ్వని ఖర్చుతో ఉన్నప్పటికీ.

OnePlus 7 ప్రో కెమెరా పరీక్ష

స్వీయ లెన్స్ 30fps వద్ద 1080p చేస్తున్నప్పుడు వీడియో కోసం, వెనుక కెమెరాలు 60fps వద్ద 4K వరకు షూట్ చేయవచ్చు, మరియు మీరు కూడా వెనుక కెమెరాల నుండి సూపర్ నెమ్మదిగా మోషన్ ఎంపిక – 240fps వద్ద 1080p గాని, లేదా 480fps వద్ద 720p.

స్పెక్స్ పొదుపులు

7P ప్రో – రెండు కంపెనీలు ముందుగానే ఒక పేరును కలిగి ఉండకపోయినా, ఏ మాత్రం సందేహం లేకుండానే ఇది ఒక దృశ్యమానమైనది.

అయినప్పటికీ, అది మరెక్కడా కొట్టుకోలేదు. ప్రాసెసర్ ప్రధాన స్నాప్డ్రాగెన్ 855, మరియు 256GB స్టోరేజ్ మరియు 12GB (!!!) RAM తో లభించే కొన్ని meaty మెమొరీ ఐచ్చికాలచే బ్యాకప్ చేయబడింది – మైక్రో SD కార్డులకు ఎలాంటి మద్దతు లేదు, అందువల్ల మీరు పొందుతారు .

ఆ నిల్వ చాలా ప్రత్యేకమైనది: 7 ప్రో UFS 3.0 – సార్వత్రిక ఫ్లాష్ నిల్వ, వాస్తవానికి అభిమానులను ఉపయోగిస్తుంది – ఇది ఫైళ్లను త్వరగా సేవ్ చేయడానికి మరియు యాక్సెస్ చేయగలదని చెప్పే ఫాన్సీ మార్గం. వేగంగా అనువర్తనం తెరవడం, ఆట లోడ్ అవుతోంది మరియు ఫైల్ బదిలీ – అంటే మీ కంప్యూటర్లో ఒక SSD ని పూరించే సమానం. గెలాక్సీ ఫోల్డ్ UFS 3.0 ని కూడా ఉపయోగిస్తుంది, కానీ మేము అన్ని ఆ ప్రయోగం ఎంతవరకు జరిగిందో మాకు తెలుసు. ఇది కొత్త డ్రైవ్లోనే మరియు దాని యొక్క స్వభావం ఎంత వ్యత్యాసంతో ఇంకా స్పష్టంగా లేదు, అయితే అది బోర్డులో సిల్కీ మృదువైన పనితీరుకు దోహదపడుతుంది.

నేను 12 / 256GB మోడల్ను పరీక్షించాను, అనూహ్యంగా అన్ని అధికారాలు అది మా బెంచ్ మార్కులను చాలా వరకు అధిగమించాయి, ప్రధాన ప్రత్యర్థులతో అక్కడ ఫలితాలు వచ్చాయి – వాటిని చాలా దూరంగా ఊదడం కాదు, మరియు ఆశ్చర్యకరంగా అది 6T క్రిందికి పడిపోతుంది గ్రాఫికల్ పరీక్షలలో, అదనపు RAM నిజంగా దోహదపడదు. ఇది ముందు విడుదల సాఫ్ట్వేర్లో ఉంది, ఇది సమస్యలను క్లిష్టతరం చేస్తుంది మరియు సాఫ్ట్వేర్ నవీకరణలు హార్డ్వేర్ పనితీరును మెరుగుపరచాలని నేను భావిస్తాను.

గాని మార్గం, ఈ విషయం వేగవంతం, మరియు అది ఫోర్ట్నైట్లో మీ ఫ్రేమ్రేట్ను పెంచుకోవడాన్ని పూర్తిగా నిరాకరించినట్లయితే, వ్యక్తిగత బెంచ్మార్క్లలోని చిన్న వైవిధ్యాలు నిజంగా గురించి ఏదైనా ఆందోళన చెందకపోయినా తద్వారా అది చాలా వేగంగా ఉంటుంది.

4,000 mAh బ్యాటరీ కేవలం వినియోగం యొక్క 48 గంటలు పొడిగించబడింది, కాబట్టి మీరు ప్రతి రోజు వసూలు చేస్తే, మీరు ఎప్పుడైనా నడుస్తున్న గురించి ఆందోళన చెందకూడదు – మళ్ళీ, ఇలాంటి ధర కలిగిన ప్రత్యర్థులతో సమానంగా ఉంటుంది. 30W వార్ప్ చార్జింగ్ను చేర్చుకోవడం కూడా వేగవంతం అయ్యింది – ఇది ఖాళీ నుండి ఛార్జ్ చేస్తున్నప్పుడు కేవలం అరగంటలో 64 శాతం బ్యాటరీని తిరిగి పొందింది.

ఆ USB ఛార్జింగ్ USB-C (ఇక్కడ ఇప్పటికీ వైర్లెస్ కోసం మద్దతు లేదు, OnePlus అది ఇంకా తగినంత మంచిది కాదని), USB 3.1 పోర్ట్తో ఉంటుంది. NFC, బ్లూటూత్ 5.0 (AptX HD మద్దతుతో) మరియు డాల్బీ అట్మోస్తో స్టీరియో స్పీకర్లు ఉన్నాయి – అవి ఫోన్ కోసం మంచివి, కానీ y’know. ఒక కొత్త హాప్టిక్ మోటార్ కూడా ఉంది – మునుపటి OnePlus ఫోన్లు ఏదో ఇబ్బందిపడ్డారు. ఇవి ఇప్పటికీ అత్యుత్తమ కంపనాలు కాదు, కానీ ఎంత మంది ఆందోళన చెందుతున్నారు?

చివరగా, వాటర్ఫ్రూఫింగ్. ఒక అధికారిక ఐపి రేటింగ్ ధరలకి నడపబడే డబ్బు వ్యర్థం కావడమేనని, అందుచేత నీటి నిరోధకత ఎలా ఉంటుందో అధికారిక ప్రమాణంగా తెలియదు అని OnePlus చెప్పారు. సంస్థ స్వయంగా స్ప్లాష్ను తట్టుకోగలదు (స్లైడింగ్ స్వీయ క్యామ్ చుట్టూ ద్రవ రక్షణ అదనపు పొర కూడా ఉంది) కానీ ఇప్పటికీ మీరు ఈత తీసుకోవాలని సిఫారసు చేయదు.

అంతిమంగా, ఒక ఐపి రేటింగ్, 7 ప్రో కేవలం ఆ విషయంలో అందించలేదని మనస్సు యొక్క శాంతిని అందిస్తుంది, కానీ OnePlus త్వరితంగా చెప్పాలంటే, ఏ స్మార్ట్ఫోన్ తయారీదారుడు దాని వారంటీలో ద్రవ నష్టం కలిగి ఉంటాడు- పరిశ్రమ-ప్రముఖ IP68 రేటింగ్స్తో కూడా. సో ప్రధానంగా * ఈ * మీరు స్నానంలో డ్రాప్ ఉంటే పని ఉంచేందుకు ఉండాలి, కానీ నేను ఫోన్ మరియు ఈ సమీక్ష కనుగొనేందుకు ఈ రిస్క్ రిస్క్ గురించి కాదు.

ఆమ్లజనితో

అధిక నోట్లో ఇది అన్ని అప్ వ్రాప్ లెట్. ఎప్పటిలాగే, OnePlus సాఫ్ట్వేర్ వైపున ఉన్నతమైనది – ఆక్సిజన్ OS బహుశా మా అభిమాన Android చర్మం, మరియు పిక్సెల్ ఫోన్లలో గూగుల్ యొక్క సొంత ప్రయత్నాల కంటే నిస్సందేహంగా మంచిది.

లుక్ స్టాక్ దగ్గరగా, కానీ బోర్డు యొక్క వినియోగం ట్వీక్స్ తో మరియు సూక్ష్మ UI ట్వీక్స్ Android యొక్క కఠినమైన అంచులు కొన్ని పైగా సున్నితంగా. ప్రతిదీ ఖచ్చితమైనది కాదు – వెనుకవైపుకు స్వైప్ చేయడం అనేది తక్కువ సహజమైన సంజ్ఞల నియంత్రణలో ఒకటిగా మిగిలిపోయింది మరియు నిజమైన ఎల్లప్పుడూ కనిపించని ప్రదర్శన లేకపోవడం ఇప్పటికీ నిరాశగా ఉంది – కాని ఇది చాలా భాగం Android లో లభిస్తుంది.

సర్దుబాటు ఈ సంవత్సరం ఎక్కువగా చిన్న, కానీ స్వాగతం. మీరు మీ ఫోన్ నుండి నేరుగా ఫుటేజ్ని పంచుకోవాలనుకున్న సందర్భంలో మీరు అంతర్నిర్మిత స్క్రీన్ రికార్డర్ ఉంది, ఇది మీకు కావలసినంత కాలం రికార్డ్ చేయడానికి, ఏ సమయంలోనైనా పాజ్ చేయడం మరియు పునఃప్రారంభించడం, మరియు అంతర్గత లేదా బాహ్య ధ్వనిని రికార్డ్ చేయండి.

పూర్తి స్క్రీన్ అంటే నోటిఫికేషన్ LED కోసం నో రూమ్ ఉండదు, అందుచే బదులుగా OnePlus ఒక సాఫ్ట్ వేర్ పరిష్కారం వైపుకు వచ్చింది: డిస్ప్లే యొక్క భుజాలు నోటిఫికేషన్ ద్వారా వచ్చినప్పుడు కాంతితో పల్స్ అవుతుంది, వాస్తవానికి ప్రశ్నలోని అనువర్తనం ద్వారా నిర్ణయించబడుతుంది. ఇది ఒక nice టచ్, కానీ మిస్ ఇప్పటికీ సులభంగా సులభం, కాంతి మాత్రమే పప్పుల వంటి ఒకసారి – అది ఒక సాధారణ LED బలం గా, నిజానికి తర్వాత ఫ్లాషింగ్ ఉంచేందుకు కాదు. ఇది కోర్సు యొక్క బాధించే పొందలేము, బ్యాటరీ హరించడం పేర్కొనటం లేదు, ఇది OnePlus అది నివారించేందుకు ఎంపిక ఎందుకు అవకాశం ఉంది.

గేమింగ్ మోడ్ మరింత కణికీయ నోటిఫికేషన్ నియంత్రణలను అందించడానికి ఒక నవీకరణను కలిగి ఉంది మరియు ఎగుమతి బృందం Fnatic ద్వారా బ్రాండెడ్ – ఇది ఏవైనా మరియు అన్ని నోటిఫికేషన్లను బ్లాక్ చేస్తుంది, అయితే దాదాపు అన్ని ఫోన్ ప్రాసెసింగ్ శక్తి మరియు నెట్వర్క్ సిగ్నల్ మీ ఆట వైపు.

అన్నిటినీ ఒక బిట్ తీవ్రంగా ధ్వనించినట్లయితే, జెన్ మోడ్ దాని చల్లగా ఉన్న కౌంటర్గా ఉంటుంది. ఇది ప్రతి నోటిఫికేషన్ను మూసివేస్తుంది, కానీ మరింత ముందుకు వెళుతుంది: ఇది ప్రాథమికంగా ఫోన్ నుండి మిమ్మల్ని పూర్తిగా లాక్ చేస్తుంది, కాల్లు, ఫోన్ అత్యవసర సేవలు లేదా కెమెరాను ఉపయోగించడం మాత్రమే మీరు చేయగలదు. ఇది 20 నిముషాల పాటు కొనసాగుతుంది – ఏదీ లేదు, తక్కువ – ఒకసారి సక్రియం చెయ్యడం అసాధ్యం. అయ్యో, మీరు ఫోన్ను మళ్ళీ ఆన్ చేసినా కూడా – టెర్మినల్ వాయిద్యానికి ఇది అణు పరిష్కారం.

తీర్పు

నేను OnePlus 7 ప్రో పూర్తి మార్కులు ఇవ్వాలని కాదు కారణాల కోసం చూస్తున్న వెళ్ళింది, కానీ నిజాయితీగా నేను తప్పు చాలా కనుగొనేందుకు కష్టపడ్డారు చేసిన. కొన్ని సత్వరమార్గాలు (వైర్లెస్ ఛార్జింగ్, ఒక ఐపి రేటింగ్) సులువుగా ధరల బిందువు ద్వారా వివరిస్తుంది, ఇది ఇప్పటికీ సమీపంలోని పోల్చదగిన ప్రత్యర్థులను బలహీనపరుస్తుంది, అయితే డిస్ప్లే, కెమెరా మరియు కోర్ స్పెక్స్ అన్ని ఉత్తమమైనవి – కొన్ని మార్గం ద్వారా.

అవును, మీరు బహుశా OnePlus నుండి ఉపయోగించిన దాని కంటే కొంచెం ఎక్కువ ఖర్చవుతుంది, కానీ దాని ధరల పెంపును సమర్థిస్తూ దాని వాగ్దానాలను తగినంతగా అందిస్తుంది – మరియు మీరు ఒప్పించనట్లయితే , సాధారణ OnePlus 7 ఎల్లప్పుడూ ఉంటుంది (US వెలుపల కనీసం), అదే ol ‘ధర OnePlus వద్ద గత సంవత్సరం లేదా రెండు కొట్టిన ఉంది.

శామ్సంగ్ మరియు హువాయ్ రెండు అందంగా అసాధారణ flagships ఇప్పటికే చూసిన ఒక సంవత్సరం లో, OnePlus ఇప్పటికీ కేవలం ఓడించింది ఫోన్ కావచ్చు ఒక పరికరం డ్రాప్ నిర్వహించేది ఉంది 2019.

నిర్దేశాలు

OnePlus 7 ప్రో: నిర్దేశాలు

 • Android 9.0 పై
 • 6.67in QHD + (3120×1440) 19.5: 9 90Hz ఫ్లూయిడ్ AMOLED, 516ppi
 • క్వాల్కమ్ స్నాప్డ్రాగెన్ 855 ఎనిమిదో-కోర్ ప్రాసెసర్
 • అడ్రినో 640 GPU
 • 6/8 / 12GB RAM
 • 128 / 256GB UFS 3.0 నిల్వ
 • 8Mp f / 2.4 3x టెలిఫోటో, 16Mp f / 2.2 అల్ట్రా-వెడల్పు మరియు హైబ్రిడ్ ఆటోఫోకాస్తో 48Mp f / 1.6 OIS వెనుక కెమెరా
 • 16Mp f / 2.0 పాప్-అప్ స్వీయీ కెమెరా
 • ప్రదర్శనలో వేలిముద్ర సెన్సార్
 • స్టీరియో స్పీకర్లు
 • ద్వంద్వ-బ్యాండ్ 11ac Wi-Fi
 • Bluetooth 5.0 తో aptX HD
 • జిపియస్
 • NFC
 • నానో సిమ్
 • USB-C
 • 4000mAh బ్యాటరీ
 • 30W వార్ప్ ఛార్జింగ్
 • 162.6×75.9×8.8mm
 • 206g
 • మిర్రర్ గ్రే, నెబ్యులా బ్లూ, మరియు ఆల్మాండ్ లలో లభిస్తుంది
చిల్లర వర్తకుడు ధర డెలివరీ

ప్రపంచ వ్యాప్తంగా 24,000 దుకాణాల నుండి ధర పోలిక

Comments are closed.