2019 ఎన్నికలు: ప్రధాని మోడీ లైక్ అస్ర్రానీ 'షాలే' నుండి, ప్రియాంక గాంధీ చెప్పారు. ఆమె వివరణ – NDTV న్యూస్

48-మెగాపిక్సెల్ కెమెరాతో Oppo F11 భారతదేశం లో అమ్మకానికి గోస్: తనిఖీ ధర, ఆఫర్స్ – NDTV వార్తలు
May 17, 2019
మరొక ట్రెంట్ బ్రిడ్జ్ పరుగుల ఫెస్ట్ తర్వాత – క్రిబ్స్ – క్రిబ్స్ – ఇంగ్లాండ్ తర్వాత ఇంగ్లాండ్ విజయం సాధించింది
May 17, 2019

2019 ఎన్నికలు: ప్రధాని మోడీ లైక్ అస్ర్రానీ 'షాలే' నుండి, ప్రియాంక గాంధీ చెప్పారు. ఆమె వివరణ – NDTV న్యూస్

“అతను గత ఐదు సంవత్సరాలలో తన పని గురించి ఎందుకు మాట్లాడటం లేదు?” ప్రియాంక గాంధీ వాద్రా అడిగారు.

గోరఖ్పూర్, ఉత్తరప్రదేశ్:

ప్రధాని నరేంద్రమోడీని “ప్రపంచంలోని అతి పెద్ద నటుడు” అని పిలిచిన తరువాత, మెగాస్టార్ అమితాబ్ బచ్చన్ ను అత్యున్నత పదవికి ఎంపిక చేసుకున్నాడని చెపుతూ ప్రియాంక గాంధీ వాద్రా అతన్ని దాడి చేయటానికి మరొక బాలీవుడ్ సూచనను ఇచ్చాడు. ఆమె ప్రధాని మోడీ మరియు ప్రముఖ నటుడు అస్రాని నటించిన బాలీవుడ్ క్లాసిక్ షోలే నుండి ఒక పాత్ర పోషించారు.

ఈ చిత్రంలో, అస్రానీ జైలర్ పాత్రను పోషిస్తుంది, ఒక హాస్య పాత్రను పోషిస్తుంది, తరచూ ” అంగ్రిజోన్ కే జమానే మెయిన్ ” అనే పదబంధాన్ని పునరావృతం చేస్తాడు . ఉత్తరప్రదేశ్లోని గోరఖ్పూర్లో ప్రియాంక గాంధీ గురువారం అడిగిన ప్రశ్నకు సమాధానమిస్తూ, ” మీరు షోలా మరియు అశ్నని పాత్రను చూశాడా? ” అని ఆయన ఎప్పుడూ చెప్పుకుంటున్నారు. ” (బ్రిటీష్ సమయంలో) జవహర్లాల్ నెహ్రూ, రాజీవ్ గాంధీ పనుల గురించి మోడీ జి.పి మాట్లాడుతూ గత ఐదు సంవత్సరాలలో తన పని గురించి ఎందుకు మాట్లాడలేదు?

భారతదేశ స్వేచ్ఛాయుత ఉద్యమం మరియు కాంగ్రెస్ యొక్క అత్యంత ఎత్తైన నాయకులలో ఒకరైన జవహర్లాల్ నెహ్రూను మోడీ తరచుగా లక్ష్యంగా చేసుకున్నారు. రాజస్థాన్లో జరిగిన ఒక ర్యాలీలో, అతను మాట్లాడుతూ “గులాబీ ధరించిన వారు తోటల పరిజ్ఞానాన్ని కలిగి ఉన్నారు, కానీ రైతులు లేదా వ్యవసాయం గురించి తెలియదు, ఎందుకంటే ఈ సంఘం కష్టాలను ఎదుర్కొంది.” అయితే, గులాబీ ధరించిన ప్రముఖుడైన నెహ్రూకు ఆయన పేరు పెట్టలేదు.

రాజీవ్ గాంధీ తన ఎన్నికల ఉపన్యాసాలలో కూడా తరచుగా “అవినీతి సంఖ్య 1” గా ఉందని, నావికా యుద్ధనౌక ఐఎన్ఎస్ విరాట్ను కుటుంబ విహారయాత్రకు వ్యక్తిగత టాక్సీగా ఉపయోగించారని ఆరోపించారు. రాజీవ్ గాంధీ పేరులో ఎన్నికల ఆఖరి రౌండులో పోరాడాలని ఆయన కాంగ్రెస్ను చంపారు.

ప్రియాంక గాంధీ తన ధైర్యంతో స్పందించారు, “ఢిల్లీ అమ్మాయి బహిరంగంగా సవాలు చేస్తోంది, నాట్బండి, జిఎస్టి, మహిళల భద్రత మరియు యువతకు నెరవేరని వాగ్దానాలు రెండింటిలో పోటీ పడండి.”

ఉత్తరప్రదేశ్లో 6 దశల్లో ఎన్నికలు జరిగాయి. మే 19 న ఏడో విడతలో రాష్ట్ర ఓటు ఉంటుంది. ఫలితాలను మే 23 న ప్రకటించనున్నారు.

(పిటిఐ నుంచి సమాచారంతో)

తాజా ఎన్నికల వార్తలు , లైవ్ అప్డేట్స్ మరియు ఎన్నికల షెడ్యూల్ను లోక్సభ ఎన్నికలు 2019 న ndtv.com/elections లో పొందండి. న మాకు ఇష్టం Facebook లేదా లో మాకు అనుసరించండి ట్విట్టర్ మరియు Instagram 2019 భారత సాధారణ ఎన్నికలకు 543 పార్లమెంటరీ స్థానాలకు ప్రతి నుండి నవీకరణలను కోసం. ఎన్నికల ఫలితాలు మే 23 న ముగిస్తాం.

Comments are closed.