మరొక ట్రెంట్ బ్రిడ్జ్ పరుగుల ఫెస్ట్ తర్వాత – క్రిబ్స్ – క్రిబ్స్ – ఇంగ్లాండ్ తర్వాత ఇంగ్లాండ్ విజయం సాధించింది

2019 ఎన్నికలు: ప్రధాని మోడీ లైక్ అస్ర్రానీ 'షాలే' నుండి, ప్రియాంక గాంధీ చెప్పారు. ఆమె వివరణ – NDTV న్యూస్
May 17, 2019
OnePlus 7 ప్రో ఇప్పుడు సంయుక్త మరియు కెనడా లో అందుబాటులో ఉంది – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com
May 17, 2019

మరొక ట్రెంట్ బ్రిడ్జ్ పరుగుల ఫెస్ట్ తర్వాత – క్రిబ్స్ – క్రిబ్స్ – ఇంగ్లాండ్ తర్వాత ఇంగ్లాండ్ విజయం సాధించింది

 రాయ్ ఇంగ్లాండ్ విజయంలో ఒక టన్ను కొట్టాడు.

శుక్రవారం నాలుగో వన్డేలో ట్రెంట్ బ్రిడ్జ్లో మూడు వికెట్లు పడగొట్టారు (మే 17). రాయ్ 114 ను ఒక మిడిల్ ఆర్డర్ చలించు ముందు దాదాపు చేజ్ సేవించాలి. స్టోక్స్ మరియు కరాన్ ఏడో వికెట్కు 61 పరుగులు చేశాడు, ఫైనల్లో ఓవర్ సైడ్ను దాటిపోవటానికి సహాయపడింది.

వేదికపై ఒక స్కోర్ సెట్ చేసి, ఇంగ్లాండ్ రాయ్ మరియు జేమ్స్ విన్స్ 94 ఓవర్ల కొట్టాడు, పాకిస్తాన్. మొహమ్మద్ హస్నైన్ 43 నుండి పరుగులు తీయడానికి విన్స్ మొదటిసారి పడిపోయాడు. జో రూట్ లో అతను వెళ్ళిపోయాడు మరియు రాయ్ ఒత్తిడిని తగ్గించటానికి బౌలర్లు దాడిని కొనసాగించాడు, వీరిద్దరూ ద్వితీయ వికెట్ కొరకు 107 పరుగులు చేసాడు. నాటకం, అయితే, 28 వ వరకు వరకు విడదీయలేదు. హస్నేన్ వెనుక పడగొట్టే ముందు మైలురాయిని పొందటానికి రాయ్ తన బౌండరీని మరియు ఒక ఆరు పరుగులను చేశాడు.

జోయ్ రూట్ ఐదు బంతులను తరువాత ఇమద్ వస్సిమ్ చేతిలో కొట్టిపారేశాడు. జోస్ బట్లర్, రోజు కెప్టెన్గా నిలబడి, రెండు బంతుల బాతుతో మోయిన్ అలీ మూడు షాట్ల డౌ కోసం షోయబ్ మాలిక్ చేశాడు. జో డెన్లీ ప్రపంచకప్లో తన ఆశలను సజీవంగా ఉంచడానికి పరుగులను స్కోర్ చేయాల్సి వచ్చింది, కానీ ఆడిషన్ విఫలమైంది. ఇంగ్లాండ్పై ఒత్తిడితో, అతను బెన్ స్టోక్స్ను భాగస్వామిగా చేయడంలో విఫలమయ్యాడు మరియు జునాయిడ్ ఖాన్ బౌలింగ్లో 17 పరుగులు చేశాడు. 201 పరుగులకే ఇంగ్లండ్ 5 వికెట్లకు 216 పరుగులు చేసి, తర్వాత 258 పరుగులు చేశాడు.

అప్పటి అర్ధ శతాబ్దంతో, మరియు టామ్ కుర్రాన్ ఒక సకాలంలో దాడితో చేజ్ పునరుద్ధరించిన బెన్ స్టోక్స్. గత ఐదు ఓవర్లలో 44 పరుగులు సాధించగా, కుర్రాన్ 46 వ ఓవర్లో హసన్ అలీపై దాడి చేశాడు. ఇది ఓవర్ సెంచరీలో తన సగం-సెంచరీని సాధించిన స్టోక్స్పై ఒత్తిడి తీసుకుంది. స్టోక్స్ పెద్దవిగా కొనసాగి 71 పరుగులతో ముగించాడు, కుర్రాన్ కీలకమైన 31 పరుగులు చేశాడు, పాకిస్తాన్ నిస్సందేహంగా నుండి విజయం సాధించలేకపోతుంది. ఇంగ్లండ్ చివరి రెండు ఓవర్లలో 19 పరుగులు చేయడంతో కుర్రాన్ 48 వ స్థానంలో పడింది. పాకిస్తాన్ యొక్క విధిని ముద్రించటానికి జునాయిద్ ఖాన్ చివరిసారి 16 పరుగులు చేసాడు.

మునుపటి

ముందుగా, బాబర్ ఆజం యొక్క టన్ను మరియు అర్ధ శతాబ్దాల్లో ఫఖార్ జమాన్ మరియు మొహమ్మద్ హఫీజ్ నుండి. ఇమమ్ ఉల్ హక్ ఇన్నింగ్స్లో తొలుత విరమించుకున్నాడు. పాకిస్థాన్కు బ్లాక్స్ పడటానికి జమాన్ మరియు ఆజామ్ రెండో వికెట్కు 107 పరుగులు చేశాడు. 20-ఓవర్లో, సందర్శకులు జట్టులో 116 పరుగులు చేశాడు. జామాను కేవలం ఒక వికెట్ను ఓడిపోయాడు. ఇంగ్లాండ్ను నిరాశపరిచేందుకు హఫీజ్, వెనుకవైపు, స్ట్రోక్ ద్వారా ఆజం స్ట్రోక్ని అభినందించారు. పాకిస్థాన్ జట్టు 220 పరుగుల వద్ద 104 పరుగుల తేడాతో 37 వ ఓవర్లో చేసింది. హఫీజ్ ఒక చిన్న, ఆరు బంతులతో పరుగులు తీశాడు. తరువాత 104 పరుగులు చేశాడు. మొదటి 30 ఓవర్లలో 300 పరుగులకే పాకిస్థాన్ పరుగులు తీసిందని, కాని వారి బౌలర్లు అదనపు మెత్తనిచ్చే ఉద్దేశ్యంతో వారు నిరంతరంగా ఒత్తిడికి గురయ్యారు. హఫీజ్, అజాం మరియు ఆసిఫ్ అలీ మరియు పాకిస్తాన్ యొక్క వికెట్ల ఫలితంగా చిన్న బంతిని చాలా ఆలస్యంగా దెబ్బతింది. బ్యాట్స్మెన్ సెట్ చేయబడినప్పుడు మొదట్లో స్కోర్ చేయకుండా వారు దోషిగా ఉన్నారు. పాకిస్తాన్ వరుసగా 340-ప్లస్ స్కోర్లను నమోదు చేసిన మొదటి జట్టుగా నిలిచింది, కాని వారు చివరి మూడు మ్యాచ్లను కూడా కోల్పోయారు. వారి ఓడిపోయిన పరంపర ఇప్పుడు తొమ్మిది ఆటలు విస్తరించింది – వారి చెత్త ఎప్పుడూ కోల్పోయిన స్త్రేఅక్ కేవలం ఒక పిరికి. పాకిస్తాన్ 50 ఓవర్లలో 340/7 (బాబర్ ఆజం 115, టామ్ కుర్రాన్ 4-75)

ఇంగ్లండ్ 49.3 ఓవర్లలో 341/7 (జాసన్ రాయ్ 114, బెన్ స్టోక్స్ 71 *) ఏడు వికెట్లు చేశాడు. cricbuzz

Comments are closed.