ట్రేన్ బ్రిడ్జ్ ద్వారా మరొక విచారణ కోసం బౌలర్లు గేర్ – క్రిబ్స్ – క్రిబ్స్

ఎల్ అండ్ టి ఇంకా మైండ్ట్రీలో 26.48% వాటాను పెంచింది – లైవ్ మినిట్
May 17, 2019
Redmi గమనిక 7S ప్రత్యక్ష చిత్రంలో చూపబడింది – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com
May 17, 2019

ట్రేన్ బ్రిడ్జ్ ద్వారా మరొక విచారణ కోసం బౌలర్లు గేర్ – క్రిబ్స్ – క్రిబ్స్

పర్యటనలో పాకిస్తాన్ ఇంకా ఆట గెలవలేదు.

పర్యటనలో పాకిస్తాన్ ఆట ఇంకా గెలవలేదు. నాల్గవ ODI కొరకు ఇయాన్ మోర్గాన్ యొక్క నిషేధం చాలా పదునైన పసుపు కార్డుల ఫుట్బాల్ క్రీడాకారులు వారి స్లేట్లను శుభ్రం చేయటానికి ఇష్టపడటం లేదు. ముందుకు కాలానుగుణంగా. కానీ అదే బాల్ పార్క్ లో చాలా ఉంది. ఇంగ్లాండ్ కెప్టెన్ కోసం రెండవ చిన్న ఓవర్ రేట్ నేమ్స్ అంటే అతను నాటింగ్హామ్లో ఆడబోనని అర్థం, వైస్ కెప్టెన్ జోస్ బట్లర్ టాసు కోసం అడుగుపెట్టాడు మరియు ఇతర విషయాలు. కానీ మోర్గాన్ ఈ మ్యాచ్ కోసం మిగిలిన బ్యాట్స్మెన్ అవకాశాలను అందించడానికి విశ్రాంతి తీసుకుంటున్నాడని భావించారు. ద్వైపాక్షిక సిరీస్లో ఓవర్ రేట్ నేరాలు ఐసిసి ప్రపంచ టోర్నమెంట్లకు పట్టింపు లేదు, అందువల్ల బ్రిస్టల్ యొక్క నాలుగు గంటలు 50 ఓవర్లు బౌలింగ్ చేయటానికి ఎలాంటి సన్నని మంచును తొలగించటానికి మార్గమేమీ కాదు, పోటీలో పాల్గొనడానికి అతను నిలబడి ఉంటాడు. కానీ ఇది విమర్శలు వచ్చినప్పుడు అనుకూలమైనది. ట్రెంట్ బ్రిడ్జ్లోని చివరి మూడు వన్డేలలో రెండుసార్లు పాకిస్తాన్తో ఆగస్టు 2016 లో 444/3 తిరిగి సాధించడంతో రికార్డు మొత్తాలు సాధించాయి. ఈ బ్యాట్స్ మాన్ కోసం తిప్పబడిన ఏ బ్యాట్స్ మాన్ అయినా చేయలేడు. ఇదిలా ఉంటే, బ్రిస్టల్ వద్ద 128 వ స్థానంలో ఉన్న జానీ బేర్స్టోవ్, అవుట్ చేస్తాడు – బట్లర్ కీపింగ్ గ్లోవ్స్ను తిరిగి పొందుతాడు – మరియు జేమ్స్ విన్స్ ఈ సిరీస్లో అతని మొదటి బ్యాట్ను పొందుతాడు. హాంప్షైర్ కెప్టెన్ దేశీయంగా రూపొందిస్తున్నాడు మరియు ప్రపంచ కప్ 15 లో అలెక్స్ హాలెస్కు బదులుగా ఇతర నాటకీయ అభివృద్ధికి బదులుగా ఖచ్చితంగా స్థానంలో ఉన్నాడు.

అతను మే 24 న రాయల్ లండన్ కప్ ఫైనల్ లో కూడా ఆడాలని అనుకుంటారు, అనగా అతను ఆస్ట్రేలియాపై సన్నాహక మ్యాచ్ను కోల్పోతాడు.

ఈ మ్యాచ్ మార్క్ వుడ్ యొక్క మొదటి వేసవిగా కూడా ఉంటుంది. అతను డర్హామ్ కొరకు అందుబాటులో ఉన్నాడు, అతని కౌంటీ, వర్షం నుండి బయటికి రాకుండా అడ్డుపడింది, అంటే మార్చి 10 న వెస్టిండీస్తో జరిగిన మ్యాచ్లో ట్వంటీ 20.

“దాని గురించి ఎదురుచూడండి,” వుడ్ తన ప్రత్యక్ష ప్రసార ఇంటర్వ్యూలో చెప్పారు. “రెండు రోజుల క్రితం నేను కరీబియన్ ఆటగాడిగా చివరిసారి ఆడాడు, ప్రతిసారీ నేను ఆటలో ఒక ఆటని పొందడానికి ప్రయత్నించాను, అందువల్ల నేను దూరంగా ఉండాలని ఆశతో ఉన్నాను.”

అతను ప్రపంచ కప్ జట్టులో భాగం కానప్పటికీ, ఆ వ్యక్తి తనకు తాను అవకాశాలు లేవు, ముఖ్యంగా ఇప్పుడు జోఫ్రా ఆర్చర్, , చాలా త్వరగా వచ్చి ఆకట్టుకుంది. “జోఫ్రా ప్రపంచ తరగతి మరియు నేను అతనిని పూర్తిగా ప్రపంచ కప్ జట్టులో ఉండాలనుకుంటున్నాను,” అతను bbC చెప్పారు. స్వల్పకాలిక కాలంలో, అతను తనతో ప్రారంభ విధులను పంచుకోవడానికి ఎదురు చూస్తున్నాడు. ఫిబ్రవరిలో వెస్ట్ ఇండీస్తో జరిగిన 3 వ టెస్టులో ఆర్వెల్, వుడ్ ఈ ఏడాదిలో ఇంగ్లండ్కు వేగవంతమైన వేగాలను నమోదు చేశాడు, గత ఏడాది 94 మీ.ఎమ్ ఓవల్లో పరుగులు చేశాడు. శుక్రవారం XI లో ఆదిల్ రషీద్ యొక్క ఉనికిని ఇచ్చినప్పుడు, అతను మంచిది కాగలడు అనిపిస్తుంది, అయినప్పటికీ, జో డెన్లీ ఇంకా మరొక అవకాశాన్ని పొందుతాడు. కెంట్ ఆల్ రౌండర్ బ్రిస్టల్ వద్ద కేవలం ఓవర్ బౌల్డ్ చేసి బ్యాటింగ్ చేయలేదు. ఈ సలహా ఇంగ్లండ్ ప్రపంచ కప్ కోసం ఆర్చర్ కోసం 32 ఏళ్ల వయస్సులోనే మారవచ్చు. ఇంతలో, పాకిస్తాన్ యొక్క స్వంత స్పిన్నింగ్ ఆల్మోండర్ ఇమాద్ వస్సిమ్ మంచి పోరాటాన్ని కొనసాగించటానికి తన వైపుకు ప్రోత్సహించాడు. పర్యాటకులు రెండు నిల్లే ఉన్నారు, కాని ఏడు మ్యాచ్లకు 361 పరుగులు, తొమ్మిది ప్రదర్శనల కోసం 358 స్కోరు బ్యాటింగ్ కఠినమైన ఆరోగ్యంతో ఉంది. వారు ఆడిన మైదానాలు మరియు మైదానాల స్వభావం కారణంగా, బౌలింగ్ ఖచ్చితంగా ఇరువైపులా సులభం కాదు.

అయినప్పటికీ, ఆ విభాగంలో బాధితులు బాగానే ఉంటారు. ఫెహీమ్ అష్రఫ్ XI లో తన స్థానాన్ని కోల్పోవటానికి సిద్ధంగా ఉన్నాడు మరియు అధికారిక ప్రపంచ కప్ బృందాలు ఐసీసీకి సమర్పించాల్సిన తరుణంలో ఈ వారం మరింత చెడ్డ వార్తలు వచ్చేవి.

ఏది ఏమైనా ఉండినప్పటికీ, తన వైపు 2017 యొక్క ఆత్మలను రేపు కోరుకునేది కేవలం రేపు కాని తరువాతి రెండు నెలలు.

“మీకు నమ్మకం లేనట్లయితే, ప్రపంచ కప్కు ఎటువంటి పాయింట్ లేదు,” అని అతను చెప్పాడు. “ఛాంపియన్స్ ట్రోఫీ పోయిందని నేను అనుకుంటాను, రెండు సంవత్సరాలు గడిచింది, సానుకూలమైన విషయం ఏమిటంటే మేము ఇక్కడ బ్యాటింగ్ చేసిన మార్గం ఇది ఉత్తేజకరమైనది”.

ఎప్పుడు : శుక్రవారం, మే 17, 2019, 1 PM స్థానిక

ఎక్కడ : ట్రెంట్ బ్రిడ్జ్, నాటింగ్హామ్

ఏమి ఆశించాలి : ఈ సమయాలలో అత్యుత్తమ స్కోరింగ్ మైదానం, కానీ రేపు 500 ఉద్యోగం కావచ్చు. ప్రపంచ కప్ కోసం ఈ మైదానం ఉపయోగించబడుతున్నందున, మధ్యలో ప్రధాన చతురస్రాలు ఒక్కటే మిగిలి ఉన్నాయి. స్మిత్ కూపర్ స్టాండ్కు 40-ఏదో-యార్డ్ హిట్ అయిందని మీరు ప్రెస్ బాక్స్ నుండి చూస్తున్నందువల్ల, మనం మధ్యలో ఒక పిచ్పై మమ్మల్ని కనుగొనవచ్చు. వ్యతిరేక చదరపు సరిహద్దు పరిమాణం సమతుల్యాన్ని తగ్గించటానికి సహాయపడుతుంది మరియు స్పిన్లని ఎడమ లేదా కుడి-చేతి భాగస్వామ్యంలో ఉన్నదాని మీద ఆధారపడి ఆపరేట్ చేయవచ్చు.

బృందం వార్తలు

ఇంగ్లాండ్

బెయిర్స్టోవ్, ప్లుంకెట్ మరియు వోక్స్లు ఆడలేరని నిర్ధారించడం ప్రారంభమైంది. గురువారం ఇంగ్లాండ్ శిక్షణా కార్యక్రమంలో పాల్గొనలేదు. విల్లీ కూడా విశ్రాంతి పొందుతాడు. జాసన్ రాయ్, జేమ్స్ విన్స్, జో రూట్, బెన్ స్టోక్స్, జోస్ బట్లర్ (c / wk), జో: జాసన్ రాయ్, సంభాషణ XI

డెన్లీ, మోయిన్ అలీ, ఆదిల్ రషీద్, టామ్ కుర్రాన్, జోఫ్రా ఆర్చర్, మార్క్ వుడ్

పాకిస్తాన్

మొహమ్మద్ హఫీజ్ చివరి పక్షం తన ఫిట్నెస్ రుజువు తర్వాత కలిగి ఉంటుంది. అతను ఈ పర్యటనలో 50 మరియు 41 పరుగులను సాధించిన హరిస్ సోహైల్ స్థానంలో ప్రపంచ కప్కు మంచి స్థానాన్ని ఆక్రమించాడు. యష్ పేసర్ మొహమ్మద్ హస్నైన్ అష్రఫ్కు నియమించబడ్డాడు. ఇమామ్-ఉల్-హక్, ఫఖార్ జమాన్, బాబర్ ఆజం, మొహమ్మద్ హఫీజ్, ఆసిఫ్ అలీ, సర్ఫ్రాజ్ అహ్మద్ (ఇజ్రాయెల్) ఇమాద్ వాసిమ్, మొహమ్మద్ హస్న్నీన్, హసన్ అలీ, షహీన్ అఫ్రిది, జునాయిడ్ ఖాన్

© Cricbuzz

Comments are closed.