టాటా స్కై బింగే సర్వీసు నెలకు 249 రూపాయలు, ఉచిత అమెజాన్ FireTV స్టిక్ – ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్తో లభిస్తుంది

డాలర్తో పోల్చుకుంటే ఒక నెలలో బంగారం దిగువకు పడిపోయింది. ఈక్విటీల పెరుగుదల – మనీకట్రోల్
May 17, 2019
ఎల్ అండ్ టి ఇంకా మైండ్ట్రీలో 26.48% వాటాను పెంచింది – లైవ్ మినిట్
May 17, 2019

టాటా స్కై బింగే సర్వీసు నెలకు 249 రూపాయలు, ఉచిత అమెజాన్ FireTV స్టిక్ – ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్తో లభిస్తుంది

టాటా ఆకాశం, టాటా ఆకాశం బింగే, టాటా ఆకాశం బింగే సేవ, ఆకాశం అగ్నిమాపక బాడీ స్టిక్, అమెజాన్, అమెజాన్ ఫైర్ టివి స్టిక్, అమెజాన్ ఫైర్ టివి
టాటా స్కై టాటా స్కై బింగేను ప్రారంభించింది – ఇది TV లో పలు అనువర్తనాల నుండి డిజిటల్ కంటెంట్ను నెలకొల్పుతుంది, నెలకు 249 రూపాయల ధర.

టాటా స్కై టాటా స్కై బింగేను ప్రారంభించింది – ఇది TV లో పలు అనువర్తనాల నుండి డిజిటల్ కంటెంట్ను తెస్తుంది. కొత్త సర్వీస్ అమెజాన్ FireTV స్టిక్ – టాటా స్కై ఎడిషన్ ద్వారా యాక్సెస్ చేయబడుతుంది మరియు చందాదారులు ఒకే అప్లికేషన్ మరియు సింగిల్ సబ్స్క్రిప్షన్ ఫీజు ద్వారా వివిధ అనువర్తనాల నుండి డిజిటల్ కంటెంట్ను ప్రసారం చేయడానికి అనుమతిస్తుంది.

టాటా స్కై బింగే సేవ మొత్తం టాటా స్కై చందాదారులకు నెలకు 249 రూపాయలకు అందుబాటులో ఉంటుంది. చందాదారుల యొక్క టాటా స్కై డిటిహెచ్ ఖాతా నుండి చందా చెల్లింపులను చెల్లిస్తారు. అమెజాన్ FireTV స్టిక్ చందాదారులకు అదనపు ఖర్చు లేకుండా అందించబడుతుంది.

ఈ వేరుగా, కొత్త చందాదారులు అమెజాన్ ప్రైమ్ సేవలకు మూడునెలలు అదనపు ఖర్చుతో లభిస్తాయి. ఈ సేవ మొదట డిజిటల్ కంటెంట్ను, హాట్స్టార్, సన్ ఎన్.టి.ఈ., ఎరోస్ నౌ, హంగరమా ప్లే నుండి ఒకే సబ్స్క్రిప్షన్ ఫీజు ద్వారా అందించబడుతుంది. చందాదార్లు కూడా టాటా స్కై వీడియో-ఆన్-డిమాండ్ (VOD) లైబ్రరీ నుండి గత ఏడు రోజులలో ఇష్టమైన టీవీ కార్యక్రమాలతో పాటు 5,000 పైగా శీర్షికలను పొందుతారు. చందాదారులు బాలీవుడ్ సినిమాలు, హాలీవుడ్ సినిమాలు, ప్రాంతీయ సినిమా, వెబ్-సిరీస్ మరియు క్రికెట్ వంటి విభిన్న అనువర్తనాల మిళిత డిజిటల్ కంటెంట్ను యాక్సెస్ చేయవచ్చు.

టాటా స్కై అన్ని చానెల్స్ కోసం లాక్-ఇన్ వ్యవధిని తొలగిస్తుంది: నివేదిక

టాటా స్కై బింగే యొక్క పరిచయ ప్యాక్ అమెజాన్ FireTV స్టిక్ – టాటా స్కై ఎడిషన్, అలాగే అలెక్సా వాయిస్ రిమోట్తో టాటా స్కై బింగే అనువర్తనం ముందే ఇన్స్టాల్ చేయబడుతుంది. FireTV స్టిక్ ఒక క్వాడ్-కోర్ CPU చేత శక్తిని కలిగి ఉంది మరియు చిత్ర నాణ్యతపై రాజీ లేకుండా కంటెంట్ను ప్రసారం చేయడానికి Wi-Fi కనెక్టివిటీని అందిస్తుంది.

టాటా స్కై బింగే సేవ ఒక చురుకైన వైఫై కనెక్షన్తో మాత్రమే పనిచేస్తుంది మరియు ఒక చందాదారుడు HDMI పోర్ట్ను కలిగి ఉన్న టీవీ సెట్ను కలిగి ఉండాలి.

Comments are closed.