బెథెస్డా రివెంజ్ నుండి Rage 2 ఆవిరి మీద – TechRapto

UK 5G ఉత్పత్తులలో టెక్-రేడర్గా హవావీ సహచరుడు 20 X మరియు ఫోల్బుల్ మేట్ X ను ప్రకటించాడు
May 16, 2019
ఆసుస్ Zenfone 6 అధికారిక: స్నాప్డ్రాగెన్ 855, తిరిగే 48MP కెమెరా, 5,000 mAh బ్యాటరీ – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com
May 16, 2019

బెథెస్డా రివెంజ్ నుండి Rage 2 ఆవిరి మీద – TechRapto

rage 2

పెద్ద పబ్లిషర్స్ కోసం తమ సంప్రదాయంగా ఉన్న వాటిలో DRM సాఫ్ట్ వేర్ డెన్యువోను వారి సరికొత్త విడుదలల నుండి తీసివేయడం, ప్రత్యేకించి క్రాకర్లు దానిని విచ్ఛిన్నం చేయటానికి ఒక సంప్రదాయం. మాస్ ఎఫెక్టు ఆన్డ్రోమెడ నుండి తొలగించిన బయోవారే 2017 లో, మరియు బెథెస్డా సాఫ్ట్ డ్రక్స్ గతంలో ఇది DOOM మరియు Dishonored 2 నుండి తొలగించబడింది. ఇప్పుడు, విడుదలైన రెండు రోజుల తర్వాత, వారు ఆవిరి మీద Rage 2 నుండి కూడా తొలగించబడుతున్నాయి. బెథెస్డా.net విడుదలలో ఈ DRM సాఫ్ట్వేర్ చేర్చబడలేదు, మరియు KitGuru , ఆ విడుదల క్రాకర్స్ ఒక క్లీన్ ఎక్జిక్యూటబుల్ ఫైల్ పని అనుమతి. అప్పుడు, వారు చేయవలసిందల్లా బెథెస్డా.net ఆన్లైన్ స్టోర్ చెక్-ఇన్ను దాటింది.

ఆవిరి నవీకరణ ప్రకారం, డెన్వావో యొక్క తొలగింపు ఎందుకంటే బెథెస్డా ” కొన్ని అభ్యర్ధనలను చూసారు. ఆట యొక్క 40% ప్రస్తుత సమీక్షల గురించి ఆవిరి పేజీ ప్రతికూలంగా ఉంది, బెతెస్డాకు డెన్యువోను తొలగించడానికి ఎన్నో గందరగోళాలు ఉన్నాయి. Denuvo తొలగింపుతో పాటుగా, స్కేల్ఫార్మాకు సంబంధించిన కొన్ని క్రాష్ సమస్యలను కూడా అప్డేట్ చేస్తుంది మరియు ప్రారంభంలో అప్పుడప్పుడు జరిగిన క్రాష్. ఇది క్రాష్ రిపోర్టర్ను కూడా అనుమతిస్తుంది, కాబట్టి వారి క్రాష్ సమస్యలపై వివరాలను పంచుకోవడం ద్వారా ఆటను మెరుగుపరచడానికి వినియోగదారులు ఇప్పుడు సహాయపడగలరు. Bethesda.net వినియోగదారులకు మరొక సమస్య క్రమబద్ధీకరించబడింది మరియు రజెర్ క్రోమా కీబోర్డ్ ప్రభావాలు డిఫాల్ట్గా ఇప్పుడు ప్రారంభించబడ్డాయి. నివేదించిన సమస్యల కోసం ఆవిరి ఫోరమ్లు మరియు సమీక్షలను సమీక్షించబోతున్నామని బెథెస్డా చెప్పారు మరియు ఏ ఇతర సాంకేతిక మద్దతు సమస్యలను వారి కస్టమర్ మద్దతు సైట్ .

మా చాలా బాగుంది ట్విచ్ పొడిగింపు కాబట్టి మీరు పోస్ట్-అపోకలిప్టిక్ బాగ్స్ ద్వారా చాలా కష్టతరం అయినప్పుడు మీ ప్రేక్షకులు మిమ్మల్ని పునరుద్ధరించడంలో సహాయపడుతుంది. మీరు Rage 2 రోడ్మ్యాప్ , ఇది రాబోయే నెలల్లో చాలా బాగుంది.

మీరు Rage 2 ను ఇష్టపడుతున్నారా? ఆట డెన్యువో లేకుండా మెరుగ్గా నడుస్తున్నాడా? క్రింద వ్యాఖ్యలలో మాకు తెలియజేయండి!


రిచర్డ్ కోస్టా

స్టాఫ్ రైటర్

కిరాయి కొరకు హాక్, ఇండెంట్డ్ వుడ్ హెడ్, మావెరిక్ థ్రాంక్సిమినల్. పాశ్చాత్య RPGs, మొట్టమొదటి వ్యక్తి ఇమ్మర్షన్, టర్న్-ఆధారిత వ్యూహాలు, పాయింట్-అండ్-క్లిక్కర్స్ మరియు కార్డ్ జౌస్టింగ్ వంటివి ప్రధానంగా ఆసక్తి కలిగి ఉంటాయి.


Comments are closed.