జపాన్ బారియాట్రిక్ శస్త్రచికిత్స మార్కెట్ 2019 టెక్నోలాజికల్ ఇన్నోవేషన్, కాంపిటేటివ్ ల్యాండ్స్కేప్లో పోకడలు మరియు క్లుప్తంగ 5 సంవత్సరాల కోసం మ్యాపింగ్

ప్రపంచవ్యాప్తంగా తక్కువ జనన బరువుతో జన్మించిన 7 పిల్లలలో డబుల్ ప్రయత్నాలు అవసరం: WHO – జిన్హువా | ఇంగ్లీష్.news.cn – జిన్హువా
May 16, 2019
NEJM – BusinessWire లో ప్రచురించబడిన ESUS లో Pradaxa ® vs ASA యొక్క ట్రయల్ ఫలితాలు
May 16, 2019

జపాన్ బారియాట్రిక్ శస్త్రచికిత్స మార్కెట్ 2019 టెక్నోలాజికల్ ఇన్నోవేషన్, కాంపిటేటివ్ ల్యాండ్స్కేప్లో పోకడలు మరియు క్లుప్తంగ 5 సంవత్సరాల కోసం మ్యాపింగ్

శస్త్రచికిత్సా విధానాలపై శస్త్రచికిత్సా విధానాల కోసం ఊబకాయం పెరుగుతున్న మరియు ప్రజల ప్రాధాన్యత పెరుగుతున్న సంభావ్య మార్కెట్ దృష్టికోణాన్ని అందిస్తుంది. పిల్లలలో ఊబకాయం యొక్క ప్రాబల్యం వేగంగా పెరుగుతోంది. కొన్ని ప్రాంతాలలో, నాలుగులో ఒకరు ప్రభావితమయ్యారు.

Updated విశ్లేషణ వివరణాత్మక నమూనా కాపీని @ marketprognosis.com/sample-request/19835

గమనిక: “ఈ లింకు ఇంటర్నెట్ ఎక్స్ప్లోరర్లో పనిచేయకపోతే, ఇతర బ్రౌజరులలో అతికించండి.”

రౌక్స్- en-Y గ్యాస్ట్రిక్ బైపాస్ (RYGB) మరియు స్లీవ్ గ్యాస్ట్రెక్టోమీలు ఎక్కువగా ఇష్టపడే ప్రక్రియలు. సర్జికల్ లాపరోస్కోపీ బారియాట్రిక్ శస్త్రచికిత్స యొక్క పరిధిని మార్చింది మరియు ఊబకాయం యొక్క శస్త్రచికిత్స నిర్వహణ కోసం గ్యాస్ట్రిక్ బ్యాండ్ సర్జరీ మరింత ఆకర్షణీయంగా ఎంపిక చేసింది. ప్రస్తుత దృష్టాంతంలో, ఇతర సమూహాలతో పోల్చినప్పుడు తక్కువ సాంఘిక ఆర్ధిక సమూహాలలోని వ్యక్తుల మధ్య స్థూలకాయం ఎక్కువగా ఉందని గమనించవచ్చు. శిక్షణ పొందిన సర్జన్ల పెరుగుతున్న సంఖ్య కూడా మార్కెట్ పెరుగుదలకు సహాయపడుతుంది.

అత్యుత్తమ ఆటగాళ్ళు:

సంస్థలు అభివృద్ధి చెందుతున్న మార్కెట్లలో, పంపిణీ భాగస్వామ్యాలు, మరియు నవల సాంకేతికతల అభివృద్ధికి సహకారాన్ని కలిగి ఉన్న పోటీదారులచే స్వీకరించబడిన వివిధ వ్యూహాలను స్వీకరించటం చూస్తున్నాయి. ఒలిగోన్యూక్లియోటైడ్ సంశ్లేషణ పరిశ్రమలో పనిచేసే సంస్థలు కూడా తమ ఉత్పత్తి పోర్ట్ఫోలియోను విస్తరించడం మరియు అభివృద్ధి చేస్తున్నాయి, ఇది మొత్తం మార్కెట్ను నడపడానికి దోహదపడుతుంది.

ఈ నివేదికపై @ Marketprognosis.com/discount-request/19835 కి డిస్కౌంట్ ఇవ్వండి

గమనిక: “ఈ లింకు ఇంటర్నెట్ ఎక్స్ప్లోరర్లో పనిచేయకపోతే, ఇతర బ్రౌజరులలో అతికించండి.”

నివేదిక యొక్క పరిధి

బారియాట్రిక్ శస్త్రచికిత్స అనేది వైద్య ప్రక్రియ, ఇది కడుపు సామర్థ్యం లేదా కేలరీలను శోషించడం ద్వారా బరువు తగ్గడానికి సహాయపడుతుంది. ఇది వ్యాధిగ్రస్తమైన ఊబకాయంతో బాధపడుతున్న రోగులకు అందుబాటులో ఉన్న అత్యంత ప్రభావవంతమైన బరువు నష్టం చికిత్స, మరియు ఇది బహిరంగ లేదా లాపరోస్కోపిక్ పద్ధతులను కలిగి ఉంటుంది. బారియాట్రిక్ శస్త్రచికిత్స మధుమేహం, రక్తపోటు, గుండె పనితనం, కొవ్వు కాలేయ వ్యాధి వంటి ఊబకాయం సంబంధిత వ్యాధులను కూడా నిరోధించవచ్చు. సర్దుబాటు గ్యాస్ట్రిక్ బ్యాండ్ (AGB), లంబ స్లీవ్ గ్యాస్ట్రెక్టోమీ (VSG), రౌక్స్- en-Y గ్యాస్ట్రిక్ బైపాస్ (RYGB), డయోడెనాల్ స్విచ్తో Biliopancreatic మళ్లింపు (BPD-DS) వివిధ రకాల బారియాట్రిక్ శస్త్రచికిత్సలు. సరైన ప్రక్రియ కోసం సరైన అభ్యర్ధిని ఎంచుకోవడం వ్యక్తిగత మరియు ఇతర వైద్య పరిస్థితుల యొక్క BMI మీద ఆధారపడి ఉంటుంది.

స్టాప్లింగ్ పరికరాలు మొత్తం మార్కెట్లో అతిపెద్ద మార్కెట్ వాటాను పట్టుకుంటాయి

కడుపు కుట్టడం అనేది విభాగాన్ని తొలగించడానికి లేదా ఇతర భాగాన్ని తొలగించిన తరువాత మిగిలి ఉన్న కడుపులో భాగంగా ముద్రించడానికి ఉపయోగించే ఒక పద్ధతి. రౌక్స్-ఎన్-గ్యాస్ట్రిక్ బైపాస్, డ్యూడెనాల్ స్విచ్, మరియు గ్యాస్ట్రిక్ స్లీవ్ శస్త్రచికిత్సలను మచ్చలు ఉపయోగించుకునే పద్ధతులు. ల్యాప్-నాడకట్టు మరియు గ్యాస్ట్రిక్ బెలూనింగ్ వంటి ఇతర పద్ధతులతో పోలిస్తే కడుపు కుట్టడం శాశ్వతంగా పరిగణించబడుతుంది. ఇది ఊబకాయం-సంబంధిత ఆరోగ్య సమస్యల్లో అధిక తగ్గింపుతో పాటు, రోగులలో ఎక్కువ మరియు స్థిరమైన బరువు తగ్గడానికి దారితీస్తుంది. లంబ స్లీవ్ గ్యాస్ట్రెక్టోమీ (VSG) మరియు లంబ బంధిత గాస్ట్రోప్స్టీ (VBG) వంటి ప్రక్రియలు ఎక్కువగా లాపరోస్కోపిక్ విధానాలు మరియు ఎక్కువగా ప్రాధాన్యం కలిగి ఉంటాయి. అందువల్ల, స్టేపుల్స్ కోసం మార్కెట్ బారియేట్రిక్ శస్త్రచికిత్సలలో ఉపయోగించే ఇతర పరికరాలతో పోల్చి చూస్తే చాలా తక్కువగా ఉంటుంది.

ఇంక్వైరీ బిఫోర్ ప్రిన్యింగ్ @ మార్కెట్ప్రొగ్నోసిస్. / ఎన్క్వైర్ /19835

గమనిక: “ఈ లింకు ఇంటర్నెట్ ఎక్స్ప్లోరర్లో పనిచేయకపోతే, ఇతర బ్రౌజరులలో అతికించండి.”

మార్కెట్ ప్రొజెక్షన్ గురించి

మేము మా ఖాతాదారులకు తమ వ్యాపారానికి అవసరమైన ఉత్తమ మార్కెట్ ఆలోచనలు మరియు విశ్లేషణలను గుర్తించడం ద్వారా వాటిని వ్యూహాత్మక మరియు తెలివైన నిర్ణయం తీసుకోవడానికి వీలు కల్పిస్తాము.

మీ వ్యాపార వృద్ధి మరియు విజయం కోసం చర్యలు తీసుకునేలా మేము విశ్వసిస్తున్నాము.

మమ్మల్ని సంప్రదించండి:

ప్రోగ్మార్క్ ప్రైవేట్ లిమిటెడ్,

థానే – 421501

భారతదేశం.

సంప్రదింపు సంఖ్య: +1 973 241 5193

ఇమెయిల్:

sales@marketprognosis.com

ఈ విడుదల openPR లో ప్రచురించబడింది.

ఈ పత్రికా ప్రకటనకు శాశ్వత లింకు:

దయచేసి ఓపెన్PR లో ఈ పత్రికా ప్రకటనకు మీ హోమ్పేజీ ప్రెస్ ప్రాంతంలో లింక్ను సెట్ చేయండి.
openPR ఈ విడుదలలో ఉన్న ఏదైనా విషయానికి బాధ్యత వహించదు.

మీరు ఇక్కడ మీ పత్రికా ప్రకటనను సవరించవచ్చు లేదా తొలగించవచ్చు:

Comments are closed.