ఆసుస్ Zenfone 6 అధికారిక: స్నాప్డ్రాగెన్ 855, తిరిగే 48MP కెమెరా, 5,000 mAh బ్యాటరీ – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com

బెథెస్డా రివెంజ్ నుండి Rage 2 ఆవిరి మీద – TechRapto
May 16, 2019
ఫైర్ అండ్ స్లుమ్: మైక్రోసాఫ్ట్ సెన్సార్డ్ (ట్రైలర్) – మైక్రోసాఫ్ట్
May 16, 2019

ఆసుస్ Zenfone 6 అధికారిక: స్నాప్డ్రాగెన్ 855, తిరిగే 48MP కెమెరా, 5,000 mAh బ్యాటరీ – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com

ఆసుస్ Zenfone 6 శక్తి వినియోగదారులు వారు కావలసిన ప్రతిదీ ఇవ్వాలని లక్ష్యంతో రూపొందించబడింది. మరియు € 500 ధర ట్యాగ్ పరిగణనలోకి, సంస్థ అద్భుతంగా దగ్గరగా వచ్చింది. అవును, మొబైల్ పరిశ్రమ ఈ రోజులు ఒక అరుదైన ఎత్తుగడలో, ఆసుస్ దాని టాప్ ఫోన్ ధర పెంచలేదు.

ఆసుస్ జెన్ఫోన్ 6 ఆసుస్ జెన్ఫోన్ 6 ఆసుస్ జెన్ఫోన్ 6
ఆసుస్ జెన్ఫోన్ 6

ఆసుస్ కొన్ని డిజైన్ గోల్స్ మనసులో ఉంది. Zenfone 6, లేదా ZS630KL మీరు కంపెనీ ఉత్పత్తి సంకేతాలు లోకి ఉంటే, ఉపయోగించడానికి సౌకర్యవంతమైన ఉండటానికి 75mm కంటే విస్తృత ఉండాలి. ఇది స్క్రీన్ పరిమాణంను నిర్ణయించింది – 6.4 “- మరియు దానిలో ఉత్తమమైనది చేయడానికి, నోట్ లు లేదా పంచ్ రంధ్రాలు ఉన్నాయి.

బదులుగా, ఒక ఫ్లిప్-అప్ మెకానిజం వెనుకవైపు ఉన్న కెమెరాను ముందుకు చూపుతుంది. ఇది ఒక 48MP సోనీ IMX586 (0.9μm పిక్సెళ్ళు, f / 1.8 ద్వారం) మరియు ఒక 13MP 125 ° అల్ట్రా-వైడ్ యాంగిల్ కెమెరా యొక్క కాంబో.

కెమెరా ఎలక్ట్రానిక్ ఇమేజ్ స్థిరీకరణతో 60fps వద్ద స్వీయ రీతిలో కూడా 4K వీడియోలను రికార్డ్ చేయవచ్చు. స్వయంచాలకంగా పనోరమాలను షూట్ చేయడానికి లేదా ఫ్రేమ్లో మీ విషయాన్ని ఉంచడానికి చలన ట్రాకింగ్ను ఉపయోగించేందుకు భ్రమణ యాంత్రిక విధానాన్ని ఉపయోగించవచ్చు. ఆసుస్ కూడా HDR + మెరుగైన మరియు నైట్ మోడ్ను అభివృద్ధి చేసింది, ఇది చిత్ర నాణ్యతను మెరుగుపరిచేందుకు బహుళ ఫ్రేమ్ సంశ్లేషణపై ఆధారపడి ఉంటుంది.

తెర వెనుకకు, ఇది ఒక 6.4 “IPS LCD, ఇది 92% ముందు భాగంలో ఉంటుంది. ఇది 600 nits యొక్క గరిష్ట ప్రకాశం మరియు DCI-P3 కు మద్దతు ఇస్తుంది. ఆసుస్ ఒక లో-ప్రదర్శన యూనిట్కు బదులుగా సంప్రదాయ వేలిముద్ర రీడర్ను తిరిగి ఉపయోగించారు.

ఈ సంవత్సరం ఏ “z” మోడల్ ఉంది, ఒక Zenfone 6 మాత్రమే ఉంది మరియు అది ఒక స్నాప్డ్రాగెన్ 855 చిప్సెట్ ద్వారా ఆధారితం. ఇది వరకు 8GB RAM మరియు UFS 2.1 నిల్వ 256GB వరకు ఉంది. కూడా, డ్యూయల్ సిమ్ మరియు అదనపు నిల్వ మధ్య మీరు ఎంచుకునేందుకు అస్యుస్ కోరుకోలేదు, కాబట్టి కార్డ్ స్లాట్ రెండు SIM లు మరియు ఒక మైక్రో SD కలిగి.

ఈ సెంటిమెంట్ మిగతా రూపకల్పనను కూడా విస్తరిస్తుంది. ఫోన్ ద్వంద్వ యాంప్లిఫైయర్లను కలిగి ఉంది మరియు హాయ్-రెస్ ఆడియో సర్టిఫికేట్. ఆసుస్ కూడా మీరు ZenEar హెడ్ఫోన్స్ జత (కూడా హాయ్- RES సర్టిఫికేట్) తో కూడినది మీరు 3.5mm జాక్ లోకి ప్లగ్ చేయవచ్చు. మరియు మీరు వైర్లెస్ వెళ్లాలనుకుంటే, మీరు నాణ్యమైన aptX HD ధ్వనిని ఆస్వాదిస్తారు.

ఆసుస్ జెన్ఫోన్ 6 మిడ్నైట్ బ్లాక్ అండ్ ట్వైలైట్ సిల్వర్ లో ఆసుస్ జెన్ఫోన్ 6 మిడ్నైట్ బ్లాక్ అండ్ ట్వైలైట్ సిల్వర్ లో ఆసుస్ జెన్ఫోన్ 6 మిడ్నైట్ బ్లాక్ అండ్ ట్వైలైట్ సిల్వర్ లో ఆసుస్ జెన్ఫోన్ 6 మిడ్నైట్ బ్లాక్ అండ్ ట్వైలైట్ సిల్వర్ లో
ఆసుస్ జెన్ఫోన్ 6 మిడ్నైట్ బ్లాక్ అండ్ ట్వైలైట్ సిల్వర్ లో

దాని మాక్స్ సిరీస్ నుండి సానుకూల స్పందన తర్వాత, ఆసుస్ Zenfone 6 కోసం ఒక పెద్ద బ్యాటరీ కావలెను మరియు అది భారీ 5,000 mAh ప్యాక్ సరిపోయే నిర్వహించేది. ఇది 18W వద్ద మాత్రమే చార్జ్ చేస్తుంటుంది, అయితే దాని సామర్థ్యానికి కృతజ్ఞతలు, ఛార్జర్ సుదీర్ఘమైన “నిరంతర కరెంట్” మోడ్లో ఎక్కువకాలం ఉంటుంది. బ్యాటరీలో 3,300 mAh ను ఒక గంట కంటే తక్కువ సమయం తీసుకుంటే, 27W ఛార్జర్ పూర్తిగా 3,300mAh బ్యాటరీని ఛార్జ్ చేయడానికి పడుతుంది.

ఇది తక్కువ చక్రాల ద్వారా వెళ్ళేటప్పుడు ఇది బ్యాటరీ దీర్ఘాయువుని కూడా విస్తరిస్తుంది. వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ను చేర్చలేదు ఎందుకంటే, ఆసుస్ ప్రకారం, ఇది బ్యాటరీ యొక్క దీర్ఘాయువుకు హానికరంగా ఉంది.

ZenUI 6 పూర్తిగా పునరుద్ధరించబడింది మరియు అది దాదాపు పూర్తిగా స్టాక్ Android వంటి కనిపిస్తుంది 9 ఇది ఆధారంగా ఇది పై పై. ఇంకా వివిధ ఆసుస్ విస్తరింపులు ఉన్నాయి మరియు సంస్థ 10 Q కు నవీకరణను ప్రాధాన్యతనిస్తామని వాగ్దానం చేసింది మరియు భవిష్యత్తులో తదుపరి వెర్షన్ “11 R” ను విడుదల చేస్తుంది. Zenfone 6 కనీసం రెండు సంవత్సరాల భద్రతా పాచెస్ ను రెండు-నెలవారీ ప్రాతిపదికన పొందుతుంది.

ఫోన్ ముందు గొరిల్లా గ్లాస్ 6, తిరిగి కార్నింగ్ గాజుతో తయారు చేయబడింది. మధ్యలో 6000-సిరీస్ అల్యూమినియం యొక్క ఫ్రేమ్.

GG6 గాజు అనేక ఫాలాలను తట్టుకోగలదు, కానీ ఫ్లిప్-అప్ కెమెరా కూడా చేయవచ్చు. ఇది లిక్విడ్ మెటల్ నుండి తయారు చేయబడింది – స్టెయిన్ లెస్ స్టీల్ కంటే తేలికైనది కానీ 4x బలమైనది – మీరు ఫోన్ను డ్రాప్ చేస్తే స్వయంచాలకంగా మూసివేయబడుతుంది. ఆసుస్ అది 100,000 ఎగరవేసిన ప్రతిసారి పరీక్షించి, అది 28 సంవత్సరాలుగా 5 సంవత్సరాలు ఒక రోజు.

Zenfone 6 చర్యలో ఫ్లిప్ Zenfone 6 చర్యలో ఫ్లిప్ Zenfone 6 చర్యలో ఫ్లిప్
Zenfone 6 చర్యలో ఫ్లిప్

ఆసుస్ Zenfone 6 మొదటి EU లో ప్రారంభించనుంది € 500 (గత సంవత్సరం Zenfone 5z అదే ధర). ఇది మే 23 నుండి Asus.com మరియు రిటైల్ భాగస్వాముల నుండి అందుబాటులో ఉంటుంది.

ఆసుస్ Zenfone 6 మరింత కోసం మా చేతులు-పై సమీక్ష పైగా తల. అది ఏ కోణంలో కెమెరాను మానవీయంగా రొటేట్ చేయాలనే ఎంపిక గురించి, మూడవ పార్టీ కెమెరా అనువర్తనాలతో (ఉదా. ఇన్స్టాగ్రామ్, స్నాప్చాట్), గేమ్ జెనీ, ఆడియోవిజార్డ్ మరియు ఎందుకు మీరు స్మార్ట్ కీ అసిస్టెంట్ కీ.

Comments are closed.