RAGE 2 గ్రాఫిక్స్ విశ్లేషణ – ఉత్తమ చూస్తున్న ఓపెన్ వరల్డ్ షూటర్? – గేమింగ్ బోల్ట్

Exclusive: గెలాక్సీ గమనిక 10, కొత్త గెలాక్సీ పరికరాలు పరికరాలు వెల్లడించింది – SamMobil
May 15, 2019
బ్రేకింగ్ చేయడం చాలా కష్టమే: ఫేస్బుక్ యొక్క సోషల్ మీడియా సామ్రాజ్యాన్ని విభజించడానికి కాల్స్ – ఫైనాన్షియల్ పోస్ట్
May 15, 2019

RAGE 2 గ్రాఫిక్స్ విశ్లేషణ – ఉత్తమ చూస్తున్న ఓపెన్ వరల్డ్ షూటర్? – గేమింగ్ బోల్ట్

發佈日期: 2019年5月15日

రేజ్ దాదాపు ఒక దశాబ్దం క్రితం విడుదలైనప్పుడు, జాన్ కార్మాక్ యొక్క దృష్టిని సూటిగా చెప్పవచ్చు: క్వాక్ -మొదటి ప్రధాన 3D డ్రమ్ FPS- కోడెడ్ వ్యక్తి అక్కడ దృశ్య సరిహద్దులను ముందుకు వదలడానికి మరోసారి కోరుకున్నాడు. ఐడెచ్ ఇంజిన్ 3 రోజులు (మరియు బెథెస్డా కొనుగోలు తర్వాత కాదు) నుండి విస్తృతంగా పరిశ్రమ ఉపయోగం కనిపించకపోయినా, వారి ఇంజిన్ యొక్క ప్రతి కొత్త మళ్ళింపు సాంకేతికత హైలైట్ల మెజారిటీని ప్రదర్శిస్తుంది, వారి నిర్దిష్ట తరం యొక్క: మీరు కేవలం గురించి మాట్లాడటం ఏమిటో అర్థం 2016 యొక్క డూమ్ ఒక లుక్ కలిగి ఉండాలి: GPU కణాలు, అధిక పాలీ నమూనాలు, భౌతికంగా ఆధారిత రెండరింగ్, మరియు మరింత-8 వ తరం AAA విజువల్ ఎఫెక్ట్స్ మొత్తం స్వరసప్తకం ఇక్కడ ఒక పళ్ళెం మీద పనిచేశారు.

Rage 2 ఒక వింత కేసు. ఇది ID సాఫ్ట్వేర్ IP, కానీ ID ద్వారా అభివృద్ధి చేయబడలేదు. ఇది డూమ్ రీబూట్ యొక్క గేమ్ప్లే ఓయెవ్రె నుండి భారీగా డబ్బును సంపాదించింది, కానీ హార్డ్ ఇంప్లిమెంటేషన్ పరంగా డూమ్ యొక్క ధ్రువ సరసన ఉన్న జస్ట్ కాజ్ 4 అనే అదే ఇంజిన్లో నిర్మించబడింది. మరియు దాని రంగు రంగుల “గోధుమ షూటర్” సౌందర్య ఐడి నుండి వీలైనంతవరకూ అప్రసిద్ధమైనది. ఐడెచ్ 5 మరియు రేజ్తో, జాన్ కార్మాక్ మరియు సహ పరిశ్రమ ఒక ప్రత్యేకమైన టెక్-మెగాటెక్టరింగ్తో విప్లవం చేయడానికి ప్రయత్నించింది-చివరకు ఉద్దేశించిన విధంగా పాన్ చేయలేదు. ఉదాహరణకు, లైటింగ్ విభాగంలో దృష్టి పెట్టడం లేకపోవటం, ఉదాహరణకు, ప్రయోగంలో, Rage అదే సమయంలో దాని AAA ప్రత్యర్ధుల కన్నా మెరుగ్గా మరియు అధ్వాన్నంగా చూస్తున్న విచిత్రమైన స్థానంలో ఉంది. జస్ట్ కాజ్ ఫేమ్ యొక్క అవలాంచె యొక్క అపెక్స్ ఇంజిన్పై నిర్మించిన రేజ్ 2, వాస్తవానికి, ఐడెచ్ ఇంజిన్ పూర్తిగా తొలగించబడింది. ఎందుకు పెద్ద మార్పు, మరియు ముఖ్యంగా ఒక IP ID తో 2011 లో ఒక కొత్త ఇంజిన్ తిరిగి ప్రదర్శించడానికి ప్రత్యేకంగా అభివృద్ధి? మరియు Rage 2 ఒక సాంకేతిక స్థాయిలో టిక్ ఎలా చేస్తుంది?

ఇక్కడ కనుగొనేందుకు లెట్. కానీ మొదట, చరిత్రలో వెనక్కి వెళ్లి 2011 యొక్క రేజ్ యొక్క సాంకేతిక ముఖ్యాంశాలను పరిశీలించండి.

మరిన్ని వీడియోలకు సబ్స్క్రయిబ్:

https: //www.youtube.com/user/GamingBo … ఫేస్బుక్లో US ఇలా:

https: //www.facebook.com/GamingBolt-2 … ట్విట్టర్ లో US అనుసరించండి:

https://twitter.com/GamingBoltTweet

Comments are closed.