5-ఆన్ -5 – ఆల్-టైమ్ కలత వద్ద బ్లేజర్స్ ఉత్తమ అవకాశం – ESPN

సచిన్ టెండూల్కర్ బిసిసిఐ ఓబడ్స్మన్ని కలహాల అభిరుచి కేసులో కలుస్తాడు – హిందూస్తాన్ టైమ్స్
May 15, 2019
యునైటెడ్ స్టేట్స్ మరియు కెనడా ప్రపంచ కప్ మచ్చలు ముసుగులో మహిళల క్వాలిఫైర్ అమెరికాలో అధిపతిగా తలపడతాయి – ఇంటర్నేషనల్ క్రికెట్ కౌన్సిల్
May 15, 2019

5-ఆన్ -5 – ఆల్-టైమ్ కలత వద్ద బ్లేజర్స్ ఉత్తమ అవకాశం – ESPN

వెస్ట్రన్ కాన్ఫరెన్స్ ఫైనల్ మ్యాచ్లో గోల్డెన్ స్టేట్ వారియర్స్కు వ్యతిరేకంగా పోర్ట్ లాండ్ ట్రైల్ బ్లేజర్స్ ఉత్తమ అవకాశం ఏమిటి?

వారియర్స్-బ్లేజర్స్ గోల్డెన్ స్టేట్ కోసం పోర్ట్లాండ్ వర్సెస్ స్టీఫెన్ కర్రీ మరియు క్లే థాంప్సన్ కోసం డామియన్ లిల్లర్డ్ మరియు CJ మెక్కాలమ్లను లీగ్లోకి వెళ్ళడానికి లీగ్లో ఉత్తమ బ్యాక్ కోర్ట్స్లను కలిగి ఉంది.

బ్లేజర్స్ నిరాశను కోల్పోతే, వారు ఎలా చేస్తారు? సిరీస్ను ప్రారంభించడానికి బయట ఉన్న కెవిన్ డ్యూరాంట్ లేకుండా వారియర్స్ ఎలా చూస్తారు?

ఆట 1 లోకి ( మంగళవారం, 9 pm ET ESPN న ), మా NBA నిపుణులు పెద్ద ప్రశ్నలకు సమాధానం.


1. మీరు ఈ శ్రేణికి వెళ్లేందుకు ఎంత సంతోషిస్తున్నాము?

జార్జ్ సెడనో: బ్యాక్ కోర్టు మ్యాచ్లు. మీరు ఈ సీజన్లో NBA లో రెండవ మరియు మూడవ అత్యధిక స్కోర్ బ్యాక్ కోర్ట్లు కలిగి ఉన్నారు. కర్రీ (ఆటకు 27.3 పాయింట్లు) మరియు థాంప్సన్ (21.5) NBA లో హూస్టన్ తరువాత NBA లో 2 వ స్థానంలో ఉన్నారు, లిల్లర్డ్ మరియు మెక్ కొల్లమ్లతో వారి తరువాత కుడివైపు. మీరు స్కోరింగ్ మరియు షూటింగ్ ప్రేమ ఉంటే, ఈ మీరు దృష్టి ఉండాలి ఏమిటి. నేను ఖచ్చితంగా అది పైగా obsessing ఉంటుంది.

కెవిన్ పెల్టన్: ఇద్దరు బ్యాక్ కోర్ట్స్ ట్రేడింగ్ లాంగ్-రేంజ్ షాట్స్ (మక్కోలమ్ నుండి చాలామంది మనుషులతో). క్రిస్ పాల్ యొక్క క్షీణతతో, వారియర్స్ తర్వాత NBA యొక్క రెండవ ఉత్తమ బ్యాక్ కోర్టును బ్లేజర్లకు కలిగి ఉండటానికి ఒక కేస్ ఖచ్చితంగా ఉంది మరియు రెండూ ఖచ్చితంగా లీగ్ యొక్క అత్యంత వినోదాత్మక చుట్టుకొలత ద్వయం పైన ఉంటాయి.

బాబీ మార్క్స్: మనం ఉత్తేజపరుస్తున్న ఇతర విషయాల కోసం వెతకవచ్చు – డ్రేమండ్ గ్రీన్ వర్సెస్ ఎన్స్ కాంటర్ , బ్లేజర్స్ అండర్డాగ్ పాత్రను ఆలింగనం చేసుకుంటాడు – అయితే బ్యాక్ కోర్ట్స్ చాలా కాలం లో మేము ఒక కాన్ఫరెన్స్ ఫైనల్ లో చూసినట్లుగా మ్యాచ్ మ్యాచ్లో మంచిది. .

ఆండ్రే స్నెల్లింగ్స్: నేను కూడా బ్యాక్ కోర్ట్స్ యుద్ధం కోసం ఇక్కడ ఉన్నాను. లిల్లర్డ్ మరియు మెక్కొలమ్ లీగ్ యొక్క ఉత్తమ గార్డు ద్వయం వంటి కర్రీ మరియు థాంప్సన్లకు చట్టబద్ధమైన పోటీదారులుగా ఉన్నారు. రెండు బ్యాక్ కోర్ట్లు ఖచ్చితంగా పేలుడు స్కోరింగ్ సామర్ధ్యం కలిగివుంటాయి, ప్రత్యేకంగా మండలాలకు వెళ్ళే సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంటాయి, లేదా ప్రత్యర్థిని కోర్టు నుండి తొలగించగల టెన్డం.

రాయ్సే యంగ్: ఇక్కడే అదే. లిల్లర్డ్ మరియు మెక్కొలమ్లు స్ప్లాష్ బ్రదర్స్ ను గౌరవనీయమైన అసూయతో చూస్తూ, తమని తాము అదే స్థాయిలో చూడగలిగారు కానీ సాధించిన లేకుండా. ఇది ఏదో నిరూపించడానికి వారి అవకాశం, కేవలం అందరికీ కాదు, కానీ తమను.


పోర్ట్ లాండ్ యొక్క గొప్ప ప్రయోజనం ఏమిటి?

స్నిల్లింగ్స్: లిల్లర్డ్ మరియు మెక్కొలమ్లు బెదిరింపులుగా మార్చుకుంటాయి. మక్కోల్మమ్ ఈ ఆటలలో కనీసం 27 పాయింట్లతో ఆరు ఆటలను కలిగి ఉన్నాడు, వారి గత ఐదు ఆటలలో ఇటువంటి నాలుగు ప్రయత్నాలు ఉన్నాయి. తన గత ఐదులో మూడు సహా, ఎనిమిది గేమ్స్ అతన్ని తోడుగా. రెండూ కూడా వెలుపల బెదిరింపులు – రెండవ స్పెక్ట్రం ట్రాకింగ్ ప్రకారం, అవి మొత్తం ఆటలలో టాప్ 25 లో ర్యాంకును పూర్తి చేస్తాయి.

పెల్టన్: డెప్త్. డ్యూరెంట్ లేకుండా హూస్టన్ను మూసివేసేందుకు బెంచ్ నుండి బలమైన ఆటగాళ్ళు వచ్చారు, వాస్తవానికి స్టెవ్ కెర్ కేవలం ఆరు ఆటగాళ్లను 14 గేమ్స్ కంటే ఎక్కువ ఆటగాని ఆడటానికి విశ్వసించాడు, డ్యూరెంట్ కూడా ఇందులో ఉన్నాడు. ఎనిమిది పోర్ట్ లాండ్ ఆటగాళ్ళు కనీసం 18 నిమిషాల సగటును కలిగి ఉన్నారు, మరియు ఆ సంఖ్య 7 గేమ్ ఇవాన్ టర్నర్ అవకాశం ఉండదు.

మార్కులు: అదనపు ఆస్తులకు దారితీసే సైజు. ప్రత్యేకంగా ఆదివారం వారి 15 నిముషాల తరువాత, Kanter మరియు జాచ్ కాలిన్స్ భారీ మోతాదు పొందడానికి ఆశించే. రెండు ఆటగాళ్ళు ప్లేఆఫ్స్ (మొత్తం నం 2) లో ఆటకు బ్లేజర్లు సగటు 16.3 రెండవ-అవకాశం పాయింట్లు ఎందుకు పెద్ద కారణం.

సెడనో: వారియర్స్ బెంచ్ గేమ్ 6 లో పెద్ద సమయం గడిపాడు, కానీ బ్లేజర్లకు ఏ ప్రయోజనం ఉంటే అది వారి బెంచ్ (టైమ్స్ ఈ సీజన్లో ఇబ్బంది పడింది) సరైన సమయంలో వేడెక్కుతోంది. కలిసి నేలపై ఉన్నప్పుడు రోడ్నీ హుడ్ , సేథ్ కర్రీ మరియు కొల్లిన్స్ అద్భుతమైన ఉన్నాయి. చివరి రౌండులో డెన్వర్ నగ్గెట్స్కు వ్యతిరేకంగా, బ్లాజర్స్ కోసం నెట్ రేటింగ్లో అగ్ర నాలుగు మ్యాగజైల్స్లో మూడింటిలో హుడ్, కర్రీ మరియు కాలిన్స్ కలయికలు ఉన్నాయి.

యంగ్: ఉమ్, ఊహ్. అయ్యో. చూద్దాం. ఇది ఒక దానితో పైకి రావటానికి సులభం కాదు, కానీ ఏదో ఉంటే అది కెమిస్ట్రీ మరియు సంస్థతో విధి యొక్క పెద్ద భావన. ది బ్లేజర్స్ మీరు జట్టులో (మరియు ఫ్రాంచైస్) గట్టిగా ఉంటాయి, రోజువారీ ప్రాతిపదికన ఎదుర్కోవటానికి ఎలాంటి ఇబ్బంది లేని ఉచిత-ఏజెంట్ ప్రశ్నలు లేదా కలవరం లేకుండా. ఈ ప్లేఆఫ్ సిరీస్లో నాలుగు ఆటలను గెలుచుకోవచ్చా? అయ్యుండవచ్చు?

3. గోల్డెన్ స్టేట్ యొక్క గొప్ప ప్రతికూలత (కెవిన్ డ్యూరాంట్ లేకపోవడంతోపాటు) ఏమిటి?

మార్క్స్: బెంచ్. కెవాన్ లూనీ వెలుపల, గోల్డెన్ స్టేట్ బెంచ్ ఏడు ఆటల సిరీస్లో అదనపు స్కోరింగ్ను అందించగలదు, ముఖ్యంగా డ్యూరాంట్ యొక్క అనిశ్చితితో? రెగ్యులర్ సీజన్లో పోర్ట్ ల్యాండ్ కొరకు లోతు ఒక అకిలెస్ యొక్క మడమ, కానీ అది ఇప్పుడు బలం అయింది.

యంగ్: దెంసెల్వ్స్. వారియర్స్ యొక్క గొప్ప శత్రువు కాబట్టి తరచుగా అద్దం లో ఒకటి. మూడో టైటిల్ కోసం ఈ అన్వేషణలో, పీడనం మరియు ఒత్తిడి క్రాంక్స్ ఇంకా ఎక్కువ. వారియొక్క యదార్ధమైన గుర్తింపు ఏమిటంటే డ్యూరెంట్ వర్సెస్ లేకుండా, లేదా నిరాశాజనకంగా ఆడటం లేదా నిరాశాజనకంగా ఆడటం, లేదా నిశ్చలత్వం వల్లే దృష్టిని కలిగి ఉండటం, వారియర్స్ తాము తాము ఆడుకుంటున్నారు అవి బ్లేజర్స్ మాదిరిగానే.

స్నిల్లింగ్స్: ది ప్లేయర్లలో పర్సెక్ట్ స్పెక్ట్రం ట్రాకింగ్ ద్వారా పాయింట్లు ఇవ్వబడిన 16 పోస్ట్ సీజన్ జట్లలో 15 వ స్థానానికి చుట్టుకొలత పిక్-అండ్-రోల్-ర్యాంకింగ్ను డిఫెండింగ్ వద్ద ఉన్న వారియర్స్ గొప్ప కాదు. (ఆరు ఆటల కొరకు జేమ్స్ హార్డెన్కు వ్యతిరేకంగా ఆడటం ఖచ్చితంగా ఆ సంఖ్యలకు సహాయపడదు.) అది ప్రయోజనం పొందడానికి ప్రయత్నించటానికి లిల్లర్డ్ మరియు మెక్కొలమ్లకు ఒక ప్రదేశం. అదనంగా, షాట్-బ్లాకర్ల డ్యూరాంట్ మరియు డెమార్కస్ కజిన్స్తో సిరీస్ గాయపడిన మరియు వారియర్స్ మరింత చిన్న బంతిని ఆడుతూ, ట్రైల్ బ్లేజర్స్ ‘పిక్-అండ్-రోల్ చర్యను నెమ్మదిగా చేసేందుకు ఎక్కువ రిమ్ రక్షణ లేదు.

సెడనో: సరే, పూర్తి వెల్లడి: నేను ఈ ఒక సమాధానం ఒక బిట్ సాగతీత ఉండవచ్చు. వారియర్స్ నుండి మొత్తం లోతు లేని కారణంగా స్టార్టర్స్ పై భారీ నిముషాల బరువు ఏర్పడింది. గేమ్ 1 కోసం డ్యూరాంట్ అందుబాటులో ఉండదు మరియు కజిన్ల ఇప్పటికీ-అనిశ్చిత స్థితిలో కొనసాగుతుంది. గేమ్ 6 వర్సెస్ రాకెట్స్ తరువాత, స్టీవ్ కెర్ మరింత ముందుగా తన బెంచ్ ఆడడం లేదు. ఆ మంచి చేయడానికి తన అవకాశం ఇక్కడ ఉంది.

పెల్టన్: రాకెట్స్ను పంపిన తర్వాత విశ్రాంతినిచ్చే ధోరణి. కేర్ ఒక NBA ఫైనల్స్ లాగా హ్యూస్టన్ మ్యాచ్ను కెర్ట్ చేస్తున్నట్లు ఆట 1 లో హాంప్టన్ 5 ను ప్రారంభించడానికి కెర్ యొక్క నిర్ణయం నుండి స్పష్టమైంది. Complacency నిస్సందేహంగా వారియర్స్ యొక్క క్లిష్ట శత్రువు అన్ని సీజన్, మరియు వారి తీవ్రత డౌన్ తెలియజేసినందుకు గత సంవత్సరం యొక్క NBA ఫైనల్స్ యొక్క గేమ్ 1 లో ఒక సమస్య కావచ్చు, ఒక ఆట గోల్డెన్ రాష్ట్రం గెలుచుకున్న ఓవర్ టైం అవసరం.


4. మీ అభిప్రాయంలో సరిదిద్దడానికి వీటిలో ఏది అంచనా?

A. GSW 89 శాతం ముందుగానే ( 538 )
B. GSW 71 శాతం ముందుగానే ( BPI )

పెల్టన్: A. నేను ప్లేఆఫ్స్ అంతటా దీని గురించి తప్పుగా ఉన్నాను, కానీ ఈ సిరీస్ను బ్లాజర్స్ చివరకు జుజుఫ్ నర్కిక్ యొక్క లేకపోవడంతో భావిస్తున్నాను. ఎనిస్ కాంటర్ యొక్క పోర్ట్ ల్యాండ్ ప్రారంభానికి ముందే చుట్టుముట్టిన సీజన్ శ్రేణిని జట్లు విభజించినప్పుడు అతను 20.3 పాయింట్లు, 10.0 రీబౌండ్లు మరియు 3.3 అసిస్ట్లను చేశాడు. లాగండి- up 3s చేయడానికి స్తేఫ్ కర్రీ యొక్క సామర్ధ్యం ఓక్లహోమా సిటీ లేదా డెన్వర్ కన్నా కాంటర్ యొక్క పిక్-అండ్-రోల్ రక్షణ కోసం మరింత సవాలుగా ఉంటుంది.

యంగ్: B. బ్లేజర్స్ కేసులో డ్యూరాంట్ యొక్క తెలియని ఆరోగ్యం ఉంది. అతను సిరీస్ కోసం తిరిగి భావిస్తున్నారు, కానీ అతను ఎన్ని గేమ్స్ కోల్పోతారు? అతను తిరిగి వచ్చినప్పుడు అతను ఏమి శాతం? పోర్ట్ లాండ్ ఒరాకిల్లో మొదటి రెండులో ఒకదానిని దొంగిలించడానికి తలుపు తెరుస్తుంది. అది జరిగితే, మోడా సెంటర్ వద్ద వారి తీవ్రమైన లైంగిక కోర్టులో, వారికి షాట్ ఉంది.

స్నిల్లింగ్స్: B. బ్లేజర్స్ సీజన్లో చివరి 45 ఆటలను 32 విజయాలు మరియు 13 నష్టాలు (58-గెలుపు వేగం) మరియు ఒక ప్లస్ -68 స్కోరింగ్ మార్జిన్లతో ఆడారు. వారు ప్లేసీన్లో ఆట స్థాయిని బ్యాకప్ చేసాడు. వారియర్స్ అద్భుతమైన ఉన్నాయి, కానీ వారు డ్యూరాంట్ మరియు కజిన్స్ నష్టం అనుభూతి ఉంటుంది. పోర్ట్ లాండ్ వారి రాజవంశం సమయంలో వారియర్స్ను చాలా సవాలు చేసిన జట్లతో సారూప్యతను కలిగి ఉంది , అందుచే ఈ సిరీస్లో బ్లేజర్స్ కనీసం ఒక పన్చేర్ అవకాశం లభిస్తుంది.

మార్క్స్: A. మనం ఒక బ్లేజర్లను ఎక్కువ అవకాశం ఇవ్వాలని నాకు తెలుసు – ముఖ్యంగా మొదటి రెండు రౌండ్లలో చూసిన తర్వాత మరియు డ్యూరాంట్ పక్కన ఉన్నట్లు. అయినప్పటికీ, హూస్టన్కు వ్యతిరేకంగా ఆడిన ఆటలో 6 వ ఆటలో వారియర్స్ పోషించినట్లయితే, ఈ సిరీస్ ఐదు ఆటలలో జరుగుతుంది.

సెడనో: బి. నేను డ్యూరాంట్ లేకుండానే, ఈ వారియర్స్ జట్టు టైటిల్ గెలుచుకున్న అభిమానంగా ఉంటానని అందంగా మొండిగా ఉన్నాను. బ్లేజర్స్ గొప్ప కథ. Lillard, McCollum & Co. మునుపటి ప్లేఆఫ్ లోపాలను అధిగమించడానికి మరియు Nurkic కు గాయం కోసం ఒక టన్ను క్రెడిట్ అర్హత. నేను ఈ సిరీస్ను చాలా కన్నా ఎక్కువ ఆసక్తికరంగా చేయగలరని నేను నమ్ముతున్నాను. అయితే, ఈ ఆరు లో వారియర్స్ తో ఉండాలి.


5. బ్లేజర్స్ ఈ సిరీస్ గెలిస్తే, వారు ఎలా చేస్తారు?

యంగ్: వారియర్స్ బహుశా లిల్లర్డ్కు ఒక ఉచ్చు మరియు మెరిసే విధానాన్ని అమలు చేస్తారు, తద్వారా అది థాంప్సన్కు వ్యతిరేకంగా ఉడికించటానికి మాక్కోలం మీద ఉంటుంది. డెన్వర్కు వ్యతిరేకంగా సిరీస్కు సమానమైన బ్లేజర్స్ వారి పోలిక ప్రయోజనాలు ఎక్కువగా ఉండటానికి మార్గాలను వెతకాలి – చిన్న రక్షకులకు వ్యతిరేకంగా హుడ్, ప్రమాదకర గాజుపై కౌన్టర్, కొల్లిన్స్ భౌతికత్వం. కానీ కోర్ వద్ద, అది లిల్లర్డ్ మరియు మెక్కొలమ్ గురించి ఉంటుంది: వారు కర్రీ మరియు థాంప్సన్లను అధిగమించగలరా?

మార్క్స్: లిల్లర్డ్ మరియు మెక్కొలమ్ ఆటకు 70 పాయింట్లు కలిపి, పోర్ట్ లాండును నాలుగు విజయాల్లోకి తీసుకురావడం సులభం. కానీ నేను ఈ సిరీస్లో నిర్ణయాత్మక అంశం గా గేమ్ 1 చూస్తున్నాను. బ్లేజర్స్ వారి మొమెంటంను 48 గంటలు కన్నా తక్కువ చేయగలదు, రహదారిని గెలిచిన తరువాత గేమ్ 7 ను ఒక రహదారి 1 ను దొంగిలించడానికి? వారు ఇలా చేస్తే, సుదీర్ఘ శ్రేణిని ఆశిస్తారు.

Sedano: సాహిత్యపరంగా, ప్రతిదీ వారికి కుడి విచ్ఛిన్నం ఉంటుంది. క్రమపరంగా, విజయానికి వారి ఉత్తమ షాట్ ప్రతి స్వాధీనంను రక్షించడానికి కర్రీని తయారు చేయడం. వారు నేరంపై దాడి చేసినప్పుడు లిల్లర్డ్ లేదా మెక్కొలమ్ అతనిపైకి స్విచ్ చేస్తారని నిర్ధారించుకోండి. మేము గత కొన్ని సంవత్సరాలలో Cavs మరియు రాకెట్ల చూసిన విజయం యొక్క కొన్ని modicum ఈ వ్యూహం ఉపయోగించండి. మీరు వారియర్స్ లోతు క్షీణించినందున సమీకరణంలో అలసిపోయిన కాళ్లు కారకాన్ని మీరు ఆశించాలి.

స్నిల్లింగ్స్: ఇది కర్రీ మరియు థాంప్సన్ 3-పాయింట్ అవకాశాలను సులభంగా పొందలేనందున బలమైన జట్టు రక్షణాత్మక ప్రయత్నంతో మొదలవుతుంది. కొల్లిన్స్ రక్షణాత్మక యాంకర్గా తరువాతి దశను తీసుకున్నాడు, 23.4 నిమిషాల్లో 3.3 బ్లాక్స్పై నిర్మించాడు, అతను నగ్గెట్స్ సిరీస్ యొక్క చివరి నాలుగు ఆటలలో సగటును సాధించాడు. డ్యూరాంట్ మరియు కజిన్స్లు చాలా వరకూ సిరీస్ను కోల్పోయారు, తద్వారా వారియర్స్ ప్రైమరీ స్కోరింగ్ ఎంపికలను స్టార్ గార్డ్స్ కు తగ్గించారు. Lillard మరియు McCollum ప్రయోజనాన్ని మరియు NBA ఫైనల్స్ వారి జట్టు తీసుకు ఒక మార్గం కనుగొన్నారు.

పెల్టన్: డ్యూరాంట్ పక్కన ఉన్న మొదటి రెండు ఆటలలో ఒకదానిని తీసుకున్నాడు మరియు వారియర్స్ ఇప్పటికీ సిరీస్ను కోల్పోయి, హోమ్-కోర్ట్ ప్రయోజనాన్ని ఆరు-ఆటల విజయానికి అధిరోహించారు, మొదటి రెండు రౌండ్లలో మరియు గోల్డెన్ స్టేట్ పోర్ట్ లాండ్లో వారి చివరి నాలుగు రెగ్యులర్-సీజన్ మ్యాచ్లలో 15-ప్లస్ పాయింట్ల ద్వారా మూడు నష్టాలను అందించింది. (దానికి ముందు, ఫెయిర్నెస్ లో, వారియర్స్ సమావేశంలో సెమీఫైనల్స్లో 2016 మ్యాచ్ జట్లలోని ఆటల 4 కు చెందిన మోడా సెంటర్లో వరుసగా ఐదుసార్లు గెలిచారు.)

Comments are closed.