48MP రియర్ కెమెరా, Exynos 9609 SoC మరియు ఆండ్రాయిడ్ వన్ – టెలికాంటకల్

రేస్ అండ్ ఈక్విటీ వార్షిక సభ్యత్వ సమావేశంలో ప్రభుత్వ కూటమి 2019 – రేస్ ఫార్వర్డ్
May 15, 2019
ఇంటెల్ గ్లోబల్లీ మిలియన్స్ను ప్రభావితం చేసే న్యూ సెక్యూరిటీ దోషం – న్యూస్ 18
May 15, 2019

48MP రియర్ కెమెరా, Exynos 9609 SoC మరియు ఆండ్రాయిడ్ వన్ – టెలికాంటకల్

హైలైట్స్

  • మోటరోలా వన్ విజన్ భారతీయ మార్కెట్లో తదుపరి నెలలో తరువాత చేరుతుంది
  • ఫోన్ రెండు ప్రధాన సాఫ్ట్వేర్ నవీకరణలను పొందుతుంది అని మోటరోలా ప్రకటించింది

నాలుగు వారాలకు పైగా స్రావాలు జరపడంతో, మోటరోలా బ్రెజిల్ మరియు ఇతర నార్త్ అమెరికన్ మార్కెట్లలో మోటరోలా వన్ విజన్స్ స్మార్ట్ఫోన్ను నిశబ్ధం చేసింది. మోటరోలా వన్ విజన్ బహుశా మోటరోలా వారసుడిగా ఉండవచ్చు గత ఏడాది భారతదేశంలో ప్రారంభించిన ఒక పవర్ రూ .15,999. ఒక విజన్ ఒక Exynos చిప్సెట్ను ఉపయోగిస్తుంది, 21: 9 కారక నిష్పత్తితో డిస్ప్లేను కలిగి ఉంది మరియు ఆండ్రాయిడ్ 9 పైకి బాక్స్ను అమలు చేస్తుంది. ఈ సమయంలో, మోటరోలా భారతదేశంలో వన్ విజన్ను ప్రవేశపెడుతున్నప్పుడు తెలియదు, కానీ కంపెనీ చైనీయుల సంస్థలకు ఓడిపోతుండటంతో, ఇది తరువాతి కొద్ది వారాల్లో ఉప-ఖండంలో వన్ విజన్ను తీసుకురావడాన్ని మేము చూడవచ్చు. ఈ రోజుల్లో విడుదలైన పలు ఇతర స్మార్ట్ఫోన్ల మాదిరిగా, మోటరోలా వన్ విజన్ కూడా 48MP వెనుక కెమెరాతో వస్తుంది మరియు 25MP స్వీయ షూటర్ ముందు ఉంది. యొక్క డైవ్ లెట్ మరియు Motorola ఒక విజన్ మాకు నిల్వ ఉంది ఏమి చూడండి.

మోటరోలా వన్ విజన్: డిజైన్ అండ్ డిస్ప్లే

Motorola వన్ పవర్ లాగా కాకుండా, వన్ విజన్ పైన కేంద్రంలో ఉన్న వేలిముద్ర స్కానర్తో ఒక గ్లాస్ బ్యాక్ ఉంది. మోటరోలా ఒక విజన్ వెనుక ఉన్న ఒక కార్నింగ్ గొరిల్లా గ్లాస్ ను కలిగి ఉందని వెల్లడించారు వైపు. ఫోన్ ఒక 6.3-అంగుళాల పూర్తి HD + డిస్ప్లేతో వస్తుంది, ఇది కారక నిష్పత్తి 21: 9; మేము దాని స్మార్ట్ఫోన్లలో సోనీ ఉపయోగించే అదే స్క్రీన్ చూసిన మరియు అది ఇప్పుడు Motorola ఉపయోగించబడుతోంది. ఈ రోజుల్లో దాదాపు అన్ని స్మార్ట్ఫోన్లు 19: 9 కారక నిష్పత్తిని అందిస్తాయి, కానీ వన్ విజన్ కొంత భిన్నంగా ఉంటుంది. ఈ ప్రదర్శనలో 1080 × 2520 పిక్సెల్స్ స్పష్టత ఉంది.

పైన మరియు దిగువ భాగంలో మందమైన బెజ్జెల్లు ఉన్న సోనీ ఫోన్ల వలె కాకుండా, మోటరోలా వన్ విజన్ ఫోన్ యొక్క మొత్తం పాద ముద్రను తగ్గించే ఒక పంచ్-రంధ్రాన్ని కలిగి ఉంటుంది. ఫోన్ 181 గ్రాముల కొలుస్తుంది, ఇది మోటరోలా వన్ పవర్ 200 గ్రాముల బరువుతో చాలా మంచిది.

Motorola వన్ విజన్: హార్డ్వేర్, సాఫ్ట్వేర్ మరియు ఇతర ఫీచర్లు

ముందుగానే, వన్ విజన్ Motorola నుండి శామ్సంగ్ ఎక్వినాస్ చిప్సెట్ను ఉపయోగించుకున్న మొట్టమొదటి స్మార్ట్ఫోన్. Under-the-hood, మేము RAM యొక్క 4GB మరియు 128GB అంతర్గత నిల్వ జత Exynos 9609 ప్రాసెసర్ చూడటానికి పొందండి. ఫోన్ ఒకే వైవిధ్యంలో వస్తుంది మరియు అది 512GB వరకు నిల్వ విస్తరణ కోసం మైక్రో SD కార్డ్ స్లాట్ను కలిగి ఉంది.

ఇతర హార్డ్వేర్ ఫీచర్లు వెనుక-మౌంట్ చేసిన వేలిముద్ర స్కానర్, USB టైప్-సి పోర్ట్ మరియు 3.5mm హెడ్ఫోన్ జాక్ ఉన్నాయి.

సాఫ్ట్వేర్ కోసం, ఫోన్ Android 9 పై అమలు అవుతుంది స్టాక్ Android తో బాక్స్ బయటకు. మోటరోలా ఏ కొత్త సాఫ్ట్వేర్ లక్షణాలను వివరంగా ఇవ్వలేదు, కానీ అది 2019 శ్రేణిలో కొత్తగా చేర్చడానికి అవకాశం ఉంది. ఆండ్రాయిడ్ Q మరియు ఆండ్రాయిడ్ R సాఫ్ట్ వేర్ నవీకరణలను ఇది సంస్థ అందిస్తోంది ఎందుకంటే ఇది ఒక Android One స్మార్ట్ఫోన్.

బ్యాటరీకి వస్తున్నప్పుడు, లెనోవో-యాజమాన్యంలోని కంపెనీ 3500mAh యూనిట్ను మోటరోలా యొక్క టర్బోపవర్ ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్ టెక్నాలజీకి మద్దతుతో జత చేసింది. మోనోలాలా వన్ విజన్ 15 నిమిషాల ఛార్జ్తో ఏడు గంటల బ్యాటరీని అందిస్తుంది.

మోటరోలా వన్ విజన్: కెమెరాలు

ది విజన్ వెనుక వైపున రెండు కెమెరాలు కలిగివుంది – 48MP ప్రాధమిక సెన్సార్ మరియు 5MP లోతు సెన్సార్. కంపెనీ స్పష్టంగా అధికారిక వెబ్సైట్లో క్వాడ్ పిక్సెల్ టెక్నాలజీని పేర్కొన్న 48MP షూటర్ శామ్సంగ్ GM1 అనిపిస్తుంది. వీడియో రికార్డింగ్ కోసం, ఫోన్ 30 fps వద్ద 4K ఫుటేజ్ షూట్ చేయవచ్చు. ముందు, f / 2.0 యొక్క ద్వారంతో ఒక 25MP స్వీయ షూటర్ ఉంది.

కెమెరా నైట్ విజన్, ఆప్టికల్ ఇమేజ్ స్టెబిలిజేషన్ (OIS) మరియు పోర్ట్రైట్ లైటింగ్ వంటి లక్షణాలను అందిస్తుంది.

మోటరోలా వన్ విజన్: లభ్యత మరియు ధర

ఈ రోజు బ్రెజిల్లో స్మార్ట్ఫోన్ అందుబాటులో ఉంటుంది. మే నెల మధ్యకాలంలో € 299 RRP (సుమారు రు. 23,500) ప్రమోషనల్ ప్రయోగ ధర మరియు సౌదీ అరేబియా & థాయిలాండ్లో మే 16 నుంచి ప్రారంభమవుతుంది. భారతీయ ప్రయోగ వివరాలు ఇప్పటికీ కంపెనీ వెల్లడి కావు.

నివేదించినది: ద్వారా పోస్ట్స్ ఎడిటర్ ఇన్ చీఫ్

చక్రి మీ తదుపరి స్మార్ట్ఫోన్ సిఫారసు కోసం గో-టు గై. తిరిగి తన ఇంజనీరింగ్ రోజుల్లో, అతను కస్టమ్ ROM లు ఇన్స్టాల్ ద్వారా స్మార్ట్ఫోన్లు ఆడటానికి ఉపయోగిస్తారు మరియు పాషన్ టెక్ పరిశ్రమలో అతనిని వచ్చింది. అతను ఇప్పటికీ సమీక్ష కోసం తన తలుపు తలక్రిందులు ఒక స్మార్ట్ఫోన్ గురించి కాయలు వెళ్తాడు. ప్రస్తుతం టెలికాం టాక్ లో ప్రతిదీ నిర్వహించడం, చక్రి తన ఖాళీ సమయములో PUBG మొబైల్ ను నేర్చుకోవటానికి ప్రయత్నిస్తున్నాడు.

Comments are closed.