విజయ్ దేవరకొండ అర్జున్ రెడ్డి చేస్తున్న సిగ్గుపడతాయని చెబుతాడు; షాకింగ్ డీట్స్ ఇన్సైడ్! – ఫిలింబీట్

ఆమె కేన్స్ 2019 నీలిరంగు ఆఫ్-భుజం గౌనులో మల్లికా షెరావత్ మలుపు తిరిగింది. వీడియో చూడండి – ఇండియా టుడే
May 15, 2019
ఎరికా ఫెర్నాండెజ్ ముందు, పార్ధ్ శాతన్ డిష పాటానితో డేటింగ్ చేస్తున్నాడు; నటుడు వికాస్ గుప్తా కోసం మోసం చేసాడా? – ఫిలింబీట్
May 15, 2019

విజయ్ దేవరకొండ అర్జున్ రెడ్డి చేస్తున్న సిగ్గుపడతాయని చెబుతాడు; షాకింగ్ డీట్స్ ఇన్సైడ్! – ఫిలింబీట్

న్యూస్

ఓయ్-రాకితిమ్ రాజ్పాల్

|

యువ నటుడు విజయ్ దేవరకొండకు 2018 మిశ్రమ అదృష్టాలు ఉన్నాయనేది రహస్యమేమీ కాదు. ఆగష్టు లో, అతను గీతా గోవిందాం బాక్స్ ఆఫీస్ వద్ద మంచి స్పందన తెరిచినప్పుడు మరియు హిట్ గా ఉద్భవించిన అన్ని సరైన కారణాల వలన పట్టణము యొక్క చర్చ అయ్యాడు. దురదృష్టవశాత్తు, తన తదుపరి విడుదల NOTA ఒక ట్రేస్ లేకుండా పడిపోయింది మరియు ‘rowdies’ ఆకట్టుకోవడానికి విఫలమైంది. అదృష్టవశాత్తు, అతను టాక్సివాలాతో బౌన్స్ అయ్యాడు మరియు సంవత్సరాన్ని మంచి సూచనగా ముగించాడు.

ఇప్పుడు, అతను ఒక ఆశ్చర్యకరమైన కారణం కోసం వెలుగులోకి ఉంది. ఇటీవల మీడియాతో పరస్పరం మాట్లాడుతున్నప్పుడు విజయ్ దేవరకొండ తన కెరీర్లో ఒక దశకు చేరుకోవాలని కోరుకున్నాడు, అభిమానుల మధ్య మంచి సంభాషణను సృష్టించిన కల్ట్ ఫిల్మ్ అర్జున్ రెడ్డిని సిగ్గుపెట్టాడు.

Vijay Deverakonda

“అర్జున్ రెడ్డిని నేను సిగ్గుపడాల్సిన కొన్ని సంవత్సరాలలో ఒక దశకు చేరుకోవాలి, భవిష్యత్తులో నేను అర్జున్ రెడ్డి అత్యుత్తమ చిత్రం అని నేను చెప్పే దశలోనే ఉన్నాను, నా వృత్తిలో ఎటువంటి పురోగతి సాధించలేదు.ఈ వృత్తిలో, ఒక కొత్త విషయాలను నిరంతరం నేర్చుకోవాలి.అన్ని నా సినిమాలు ఉత్తమంగా ఉండాలి మరియు నేను వాటిని చూసినప్పుడు నేను ఆనందిస్తాను.

ఇది చాలా పెద్ద ప్రకటన, ఇది విజయ్ దేవరకొండ ప్రతిష్టాత్మక వ్యక్తి అని రుజువైంది.

ఇదిలా ఉంటే, జూలై 26, 2019 న విడుదల చేయబోయే డియర్ కామ్రేడ్ విడుదల కోసం వేచి చూస్తున్న హృదయ స్పందన ప్రస్తుతం భరత్ కమ్మ దర్శకత్వం వహిస్తున్నది, గీతా గోవిందాం సహ నటుడు రష్మికా మండన్నతో కలిసి

విజయ్ దేవరకొండ త్వరలోనే వివాహమాడా? అతని సంబంధం స్థితి మీద నటుడు యొక్క బోల్డ్ స్టేట్ వైరల్ వెళ్ళింది

మూలం: Cinejosh

Comments are closed.