పవన్ కళ్యాణ్ మాత్రమే మినహాయింపు! – మిర్చి 9

ఎరికా ఫెర్నాండెజ్ ముందు, పార్ధ్ శాతన్ డిష పాటానితో డేటింగ్ చేస్తున్నాడు; నటుడు వికాస్ గుప్తా కోసం మోసం చేసాడా? – ఫిలింబీట్
May 15, 2019
కుంకుం భగ్య: ప్రియా – IWMBuzz ను తొలగించటానికి రియా యొక్క పథకాలు అభి
May 15, 2019

పవన్ కళ్యాణ్ మాత్రమే మినహాయింపు! – మిర్చి 9

మహేష్ బాబు మహర్షి కలెక్షన్స్ వివాదం: పవన్ కళ్యాణ్ ది ఓన్లీ ఎక్సెప్షన్! తెలుగు సినిమాలో దాని నిజాయితీకి సంబంధించి సేకరణల అంశం ఎల్లప్పుడూ చర్చనీయాంశంగా ఉంది. ఇది చాలా కాలం నుండి ఉంది. అయితే, ఎప్పటికప్పుడు, ఒక అడుగు అధిక అసమానత పడుతుంది చిత్రం వస్తుంది. అటువంటి విషయం కొన్ని సంవత్సరాల క్రితం జరిగింది, మరియు అప్పటి నుండి, సేకరణ రిపోర్టింగ్ మళ్ళీ అదే కాదు.

వసూలు చేయబడిన మెస్ టాప్ స్టార్ ప్రతి కొత్త చిత్రం పెరుగుతోంది. పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ మరియు ప్రభాస్ మినహా మినహా దాదాపు అన్ని నక్షత్రాలు ఇదే కేసు. (బాహుబలి 1 మరియు 2 తో పాటు ఏ సినిమా కూడా చేయలేదు).

పవన్ కళ్యాణ్ కూడా బాగా మినహాయింపు కాదు, కానీ కలెక్షన్ల గురించి కనీసం చర్చనీయాంశంగా ఉన్నాడు. ఆయన కటమారాయూ ఉంది. కానీ, వ్యత్యాసం ఇతరుల వలే కాకుండా, అభిమానులు దానిని గుర్తించి, కొనసాగండి. ముందు, లేదా తర్వాత అతని చిత్రాలు ఏదీ అంగీకరింపబడకపోయినా లేదా అసమ్మతి చెందడానికి ఎన్నో సంఖ్యలను కలిగి ఉన్నాయి. సాధారణంగా, వాణిజ్యం ఏది విసురుతుంది, అభిమానులు దానిని తీసుకుంటారు.

పవన్ కళ్యాణ్ కూడా ‘పిఆర్’ నడిచే సినర్జీ లేని స్టార్. ఇది చాలాకాలం ఉనికిలో ఉన్నప్పటికీ, ఇటీవల గతంలో ఇది ఒక శక్తివంతమైన కలయికగా మారింది. సంఖ్యలు పంపిణీ, మరియు ప్రతి ఒక్కరూ క్రింది. కొన్నిసార్లు, అది మహర్షితో జరిగినట్లుగా, ఒక అపార్థం ఉన్నప్పుడు, అన్ని నరకం విరిగిపోతుంది. క్రింద వ్యాఖ్యలను పరిశీలించండి. ఇది మొదటి సారి జరుగుతున్నది కాదు.

. @ baraju_SuperHit # మహర్షి నిజాం సేకరణలు … 🙏 pic.twitter.com/IHOGn98XaL

– తారక్ గోహ్న్ (@ తారక్_Gohan9999) మే 14, 2019

టెలగణా ఇంటర్మీడియేట్ బోర్డ్ పరీక్షలకు బారు రాజును అంచనా వేయాలి.

కనీసం 110% మార్కులు 110% మార్కులతో ఆనందంగా ఉంటుంది. #MaharshiMadamMafia

– డాక్టర్ కార్తీక్ (@ డిస్కార్తిక్_ఎన్) మే 14, 2019

@ Baraju_SuperHit కు అభిమానులు # మహర్షి సేకరణలు pic.twitter.com/nZuxKgyO9b

– Telugu Sarcasm (@ TeluguSarcasm) మే 14, 2019

4 రోజుల వాటా 16.6 కోట్లు
5 వ రోజు వాటా 1.95crs
మొత్తం 18.5 కోట్లు
Nv 19.1 vesav .. ante evng kalla 20 chesela unnav😳 pic.twitter.com/2Rd4oH6Mcf

– శ్రాన్ k (@ SaroneKDhfp) మే 14, 2019

ఎడ్ మరీ గోరం కన్నెమ్ చ్స్కో థాహా @ baraju_SuperHit https://t.co/tyvYutlBBj

– తేజ్ (@ పవర్స్టార్ప్రానం) మే 14, 2019

@ baraju_SuperHit మాస్ ఫిగర్స్ 😂 https://t.co/D6A1GCvPNp

– NTR 😎 ఫన్ (@ తారక్ ఫౌలవర్) మే 14, 2019

కలెక్షన్స్ కి …… (BA) ఉండ్వాట్ ,,,,,,,, (రాజు) మేట్రేమ్ అన్టై # మహర్షి #BArajuOnBeastMode pic.twitter.com/8IZwvc8k3l

– జులాయి ™ (@ వినాడ్కుమార్అదాహ్) మే 14, 2019

16.61 + 1.95 = 19.01 .. BA రాజు మాస్ 😂

– లక్ష్మణ్ అనీషెట్టి (@ లక్ష్మణ్ -219) మే 14, 2019

వారపు రోజులు లో వుదాస్యాసం చెస్తేనాడు, రియల్ మహర్షి @ baraju_SuperHit https://t.co/Mx3NTboZ42

– వార్ ఈస్ పీస్ (@ సార్త్రెబెల్) మే 14, 2019

4 రోజులు BARAJU సంఖ్య 16.61cr
5 వ రోజు 1.95cr చెసినా vachii 18.56cr జోడించండి
మారి 19.01cr వెసడు ?? యల ఇలియా 🤔🤔 # మహర్షి నిజాం pic.twitter.com/Fzxag4LlGU

– పాలనాడు మూవీస్ (@ షరబూతోష్) మే 14, 2019

@ baraju_SuperHit Eeyana maarad 🤦🤦🤦 https://t.co/szYn9s1lQd

– టీమ్ జానసేన (@ త్యాంజనేనా జెఎస్ఎస్) మే 14, 2019

విజయ్ దేవరకొండ గర్ల్ మలావికా మోహనన్ ఇప్పటికే రౌడీ వైఖరిని చూపుతోంది ఇప్పటికే చూపిస్తున్న ప్రఖ్యాత సినిమాటోగ్రాఫర్ KU Mohanan కుమార్తె అయిన రౌడీ వైఖరి మాళవిక Mohanan మిస్ దేవరకొండ గర్ల్ అడుగుపెట్టింది లేదు Yevathive - HIPPI మూవీ- కార్తికేయ - దిగంగనా - కార్తిక్- నివ్స్ K ప్రసాన్న - RX100 హీరో యొక్క తరువాతి యంగ్ నటుడు కార్తికేయ కోసం ఒక క్లాస్సి విజేత మిస్ చేయవద్దు బ్లాక్బస్టర్ విజయాన్ని RX100 తో సన్నివేశంలో పగిలిపోయేవారు. జగన్-టేక్స్-A-వైజ్ డెసిషన్-టూ ---- లేట్ జగన్ మిస్ లేదు మిస్ వైజ్ డెసిషన్ టూ లేట్? వైఎస్ జగన్మోహన్రెడ్డి ఒక ముఖ్యమైన నిర్ణయం తీసుకున్నారు. హైదరాబాద్లోని వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ సెంట్రల్ హెడ్క్వార్టర్స్ … ABCD-అమెరికాలో జన్మించిన-అయోమయం-దేశీ-ట్రైలర్ చర్చ - మరింత కాంపాక్ట్ మరియు టు-పాయింట్ ట్రైలర్ మిస్ చేయవద్దు టాక్: మరింత కాంపాక్ట్ అండ్ ది పాయింట్ ఇది వర్షం ట్రైలర్స్ నేడు. ఇప్పుడు, మేము అల్లు శిరీష్ నటిస్తున్న థియేట్రికల్ ట్రైలర్ కలిగి … ABCD-సినిమా-ప్రీ-రిలీజ్-ఈవెంట్-స్టిల్స్ --- అల్లు-శిరీష్, -Nani, -Rukshar-ధిల్లాన్ ABCD మూవీ ప్రీ విడుదల కార్యక్రమం మిస్ చేయవద్దు ABCD మూవీ ప్రీ విడుదల ఈవెంట్స్ స్టిల్స్ – అల్లు సిరిష్, నాని, రుక్షార్ ధిల్లాన్

Comments are closed.