టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియాలో సైమ అలీ ఖాన్ తైమూర్ యొక్క బాలీవుడ్ ప్రవేశం చేయడంలో ఆసక్తి లేదు ఎందుకు ఇది కారణం

ICC ప్రపంచ కప్ 2019: భారతదేశం ప్రతిభను మరియు అనుభవం యొక్క సంపూర్ణ సమ్మేళనం – శిఖర్ ధావన్ – హిందూస్తాన్ టైమ్స్
May 15, 2019
ఆమె కేన్స్ 2019 నీలిరంగు ఆఫ్-భుజం గౌనులో మల్లికా షెరావత్ మలుపు తిరిగింది. వీడియో చూడండి – ఇండియా టుడే
May 15, 2019

టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియాలో సైమ అలీ ఖాన్ తైమూర్ యొక్క బాలీవుడ్ ప్రవేశం చేయడంలో ఆసక్తి లేదు ఎందుకు ఇది కారణం

సైఫ్ అలీ ఖాన్

మరియు

కరీనా కపూర్

చిన్న చిన్నది

తైమూర్ అలీ ఖాన్

తళతళలాడే పట్టణంలో చాలా ప్రియమైన స్టార్ కిడ్ ఉంది. మేము అతను జన్మించిన నక్షత్రమని చెప్పగలను! తన నాన్నతో పాటు తన తండ్రితో పాటు అతని ఇంటి నుంచి బయలుదేరినప్పుడు, అతను అక్కడ ఉన్న పాప్జ్ ద్వారా తీయబడ్డాడు. అనేక సార్లు అతను గమనించినట్లుగా అతను క్షణం మరియు తరంగాలను కటకములకు తిరిగి పొందుతాడు. స్టేషన్ పాపరాజి మాత్రమే టిమ్టిమ్ యొక్క సంగ్రహావలోకమునకు మాత్రమే వేచి ఉండదు, కానీ అతను బయట వచ్చినప్పుడల్లా వీధి చుట్టూ ఉన్న ప్రజలు ఆపుతారు. ప్రజలు ఇప్పటికే తైమూర్ యొక్క చర్చించారు

బాలీవుడ్

తొలి.

ఇటీవలే సైఫ్ అలీ ఖాన్ తైమూర్ యొక్క బాలీవుడ్ ప్రవేశం గురించి ట్విట్టర్లో ఒకరు వ్యాఖ్యానించారు, అతను తనను తాను పట్టుకోలేకపోయాడు మరియు ప్రతి ఒక్కరితో మాట్లాడుతున్నాడని ప్రతిఒక్కరు అనుకుంటూ అందరూ పిల్లలు చలన చిత్రాలలో చేరాలని అనుకుంటారు. స్టార్ పిల్లలు చాలా మంచి విషయం ఇది చేయాలనుకుంటున్నారా, ఒక గొప్ప విషయం కానీ అతను ఆ గురించి కొద్దిగా ఆందోళన ఎందుకు అతను తెలియదు.

అంతేకాక, అతను ఇతర ఎంపికలనే ఉండాలని అతను భావిస్తాడు. బహుశా అతను చాలా పాత ఫ్యాషన్ ధ్వనించే అన్నారు కానీ ఖచ్చితంగా బాలీవుడ్ లో తైమూర్ తొలి చేయడానికి ఆసక్తి లేదు. ఒక బిడ్డ తన సొంత స్వేచ్ఛను వృత్తిని ఎన్నుకోవాలని మరియు తల్లిదండ్రుల వృత్తి యొక్క ఒత్తిడిని అనుభవించకూడదని ఆయన భావిస్తాడు. అతను వారి చిన్న శుభాకాంక్షలు కోసం ప్రతి ఒక్కరికీ కృతజ్ఞతలు తెలిపారు

Munchkin

.

Comments are closed.