గూగుల్ పిక్సెల్ 3a మరియు పిక్సెల్ 3a XL రివ్యూ – NDTV న్యూస్

సీజన్ గేమ్ 8 ఎపిసోడ్ 5 లో 'ఆట యొక్క హైస్కూల్' లో 17 వివరాలు మీరు మిస్ ఉండవచ్చు – వ్యాపారం ఇన్సైడర్ ఇండియా
May 14, 2019
జూన్ 16 న US ఉత్పత్తులకు భారతదేశం ప్రతీకార సుంకాన్ని జారీ చేసింది – లైవ్ మినిట్
May 15, 2019

గూగుల్ పిక్సెల్ 3a మరియు పిక్సెల్ 3a XL రివ్యూ – NDTV న్యూస్

గూగుల్ దాని నెక్సస్ స్మార్ట్ఫోన్ లైనప్ను నిలిపివేసినప్పుడు, అది మార్కెట్లో ఒక శూన్యతను మిగిలిపోయింది. ప్రజలు నిజంగా శక్తివంతమైన హార్డ్వేర్ మరియు స్టాక్ Android సాఫ్ట్వేర్ నడుస్తున్న ఒక సరసమైన ఎంపికను లేదు. పలు స్మార్ట్ఫోన్ తయారీదారులు ఒక Nexus స్మార్ట్ఫోన్ లాగ చేయడానికి ప్రయత్నించారు, కానీ చిన్నది పడిపోయారు. Google పునఃప్రారంభించిన Android One ప్రోగ్రామ్తో ప్రత్యామ్నాయాన్ని అందించడానికి ప్రయత్నించింది, ఇది పాల్గొనే తయారీదారులు తమ పరికరాల్లో స్టాక్ Android అనుభవాన్ని అందించడానికి సహాయపడింది, కానీ ఇది ఇప్పటికీ అదే విధంగా లేదు.

చివరగా, గూగుల్ రెండు కొత్త స్మార్ట్ఫోన్లు, గూగుల్ పిక్సెల్ 3a మరియు పిక్సెల్ 3a XL లతో మళ్ళీ అదే సెగ్మెంట్ని మళ్ళీ అడగాలనుకుంటున్నది . ఈ స్మార్ట్ఫోన్లు ప్రధాన పిక్సెల్ 3 ( రివ్యూ ) మరియు పిక్సెల్ 3 XL ( రివ్యూ ) అదే పిక్సెల్ అనుభవాన్ని అందించడానికి వాగ్దానం చేస్తాయి, అయితే తక్కువ ధరల వద్ద. మధ్య-శ్రేణి ప్రాసెసర్ ద్వారా ఆధారితం, పిక్సెల్ పేరుకు తగిన సాపేక్షంగా సరసమైన స్మార్ట్ఫోన్లు. మేము తెలుసుకోవడానికి కొత్త పిక్సెల్ 3a పరికరాలను పరీక్షించాము.

గూగుల్ పిక్సెల్ 3a మరియు పిక్సెల్ 3a XL డిజైన్

పిక్సెల్ 3a మరియు పిక్సెల్ 3a XL అనేది సాపేక్షంగా సరసమైన పిక్సెల్ స్మార్ట్ఫోన్లను తయారు చేయడంలో కంపెనీ మొట్టమొదటి ప్రయత్నాలు. పిక్సెల్ కుటుంబానికి చెందినవి అయినప్పటికీ, కొత్త పరికరాల కోసం కొత్త పరికరాల కోసం, Google వాటిని పిక్సెల్ 3 వలె కనిపించే విధంగా రూపకల్పన చేసింది. వెనుక నుండి, పిక్సెల్ 3a మోడళ్లను మరియు వాటి పిక్సెల్ 3 సమానమైన వాటి మధ్య తేడాను గుర్తించడం కష్టం. అయినప్పటికీ, వ్యయాలను తగ్గించడానికి, ప్రీమియం పిక్సెల్స్ యొక్క గ్లాస్ మరియు మెటల్ కలయికకు బదులుగా పాలికార్బోనేట్ వస్తువుల కోసం Google ఎంచుకుంది. పిక్సెల్ 3 మోడళ్లు ఎక్కువ ప్రీమియంను అనుభవిస్తున్నందున, మీరు ప్రతి ఒక్కరిలో ఒకరు మీ చేతుల్లో పట్టుకున్నప్పుడు వ్యత్యాసం స్పష్టంగా ఉంటుంది.

గూగుల్ యొక్క సరసమైన ధరల సూచనలు ఇప్పటికీ చాలామంది ఇష్టపడే దానికంటే ఎక్కువ. రూ. వరుసగా 39,999 మరియు 44,999, పిక్సెల్ 3a మరియు పెద్ద పిక్సెల్ 3a XL ఇప్పటికీ ప్రీమియం స్మార్ట్ఫోన్లు. ఆసుస్ ZenFone 5Z ( రివ్యూ ) మరియు OnePlus 6T ( రివ్యూ ), ఇది తక్కువ ధర, గాజు మరియు మెటల్ తయారు, మరియు పోల్చి బాగా అనుభూతి. Google ఈ ఫోన్లను పాలికార్బొనేట్ వస్తువులని ఒక పాక్షికంగా తుహిన రూపాన్ని ఇవ్వడం ద్వారా ప్రీమియంను చూడండి చేయడానికి ప్రయత్నించింది, కానీ అవి అధిక-స్థాయి చేతితో ఉన్న భావాన్ని కలిగి ఉండవు.

Google పిక్సెల్ 3a అనేది పిక్సెల్ 3a XL కంటే తక్కువగా మరియు చేతితో నిర్వహించదగినదిగా ఉంటుంది. ఇది ఒక 5.6-అంగుళాల OLED డిస్ప్లేను 18.5: 9 కారక నిష్పత్తిని కలిగి ఉంటుంది. మరోవైపు పిక్సెల్ 3a XL 6 అంగుళాల OLED డిస్ప్లేను కలిగి ఉంది. ఆసక్తికరమైన విషయం ఏమిటంటే పిక్సెల్ 3 ఎక్స్ఎల్ విమర్శలకు గురైన మోడల్ క్రీడలు కాదు. బదులుగా, వారు 18: 9, పూర్తి HD + స్పష్టత డిస్ప్లేలతో కర్రవుతారు.

అయినప్పటికీ, పిక్సెల్ 3 ఎ మోడళ్లపై ఉన్న బెజ్ల్స్ చాలా మందంగా ఉంటాయి, దీనితో ఫోన్లు చిన్నదిగా కనిపిస్తాయి. ఈ బెజ్జెల్లు సున్నితమైనవి కావు గాని అడుగున ఉన్న స్థలం తెరపై ఉన్న స్థల కన్నా మందంగా ఉంటుంది. ఇది కొందరు వ్యక్తులను ఉంచి ఉండవచ్చు, మరియు నలుపు నావిగేషన్ బార్ పాప్ అయ్యేటప్పుడు వ్యత్యాసం మరింత ఎక్కువగా ఉంటుంది. రక్షణ కోసం అసహీ డ్రాగోంట్రాత్రిల్ గ్లాస్ ఉంది.

పిక్సెల్ 3a ఫోన్లు క్రీడా స్టీరియో స్పీకర్లు, కానీ వారి ప్రీమియం సమానమైనవి కాకుండా, ఇవి ముందు-తొలగింపు కాదు. రెండు ఫోన్లలో, ఇయర్పిస్ స్వీయ కెమెరాతో పాటు టాప్ నొక్కును కలిగి ఉంటుంది, రెండవ స్పీకర్ దిగువ-ఫైరింగ్ అయినప్పుడు, USB టైప్-సి పోర్ట్కు కుడి స్థానంలో ఉంటుంది.

పిక్సెల్ 3a సిరీస్కు ఆశ్చర్యకరమైన అదనంగా ఒక 3.5mm హెడ్ఫోన్ జాక్ ఉంది, ఇది సెకండరీ మైక్రోఫోన్తో పాటు పై భాగాన ఉంటుంది. గూగుల్ మొదటి దాని పిక్సెల్ 2 ( రివ్యూ ) పరికరాల నుండి హెడ్ఫోన్ జాక్ను తీసివేసింది మరియు ఇది పిక్సెల్ 3 మోడళ్లపై కూడా లేదు. మీరు పెట్టెలో చెవి ఇయర్ఫోన్స్ జత చేస్తారు.

Google పిక్సెల్ 3a 3axl కెమెరాలు ndtv గూగుల్ పిక్సెల్ 3a మరియు పిక్సెల్ 3 ఎ XL రివ్యూ గూగుల్ పిక్సెల్ 3a పరికరాల క్రీడ 12.2-మెగాపిక్సెల్ కెమెరాలు

పిక్సెల్ 3a మోడల్స్ ఒక్క LED ఫ్లాష్తో ఒకే 12.2 మెగాపిక్సెల్ వెనుక కెమెరాతో తయారవుతాయి. ఇతర తయారీదారులు బహుళ సెన్సార్లను అందిస్తున్నప్పుడు, గూగుల్ తన సాఫ్ట్ వేర్ మరియు AI నైపుణ్యం మీద ఆధారపడింది. ఒక చేతితో ఫోన్ను పట్టుకున్నప్పుడు అందుబాటులో ఉన్న వెనుక భాగంలో ఉన్న కెపాసిటివ్ ఫింగర్ప్రింట్ స్కానర్ కూడా ఉంది. ఇది పిక్సెల్ 3a కన్నా కొంచెం తక్కువగా ఉన్న OnePlus 6T, ఒక ప్రదర్శనలో వేలిముద్ర స్కానర్ను అందిస్తుంది.

పిక్సెల్ 3a యొక్క బ్యాటరీ సామర్థ్యం 3000mAh అయితే ఇది 3700mAh బ్యాటరీలో పిక్సెల్ 3a XL ప్యాక్లను కలిగి ఉంటుంది, ఇది మంచి బ్యాటరీ జీవితాన్ని అందిస్తుంది. పిక్సెల్ 3 సిరీస్ లాగానే, గూగుల్ 18W ఛార్జర్లతో 3a సిరీస్ స్మార్ట్ఫోన్లు మరియు USB టైప్-సి టైప్-C కేబుల్స్కు నౌకలను అందిస్తుంది.

మీరు బాక్స్లో పూర్తి-పరిమాణ USB టైప్-ఎడాప్టర్కు USB టైప్-సి ను కూడా పొందవచ్చు, మీ మునుపటి స్మార్ట్ఫోన్ నుండి పిక్సెల్ 3a కు డేటాను బదిలీ చేయడానికి ఇది ఉపయోగించబడుతుంది. పెట్టెలో పూర్తి-పరిమాణ USB కేబుల్కు ఏ USB టైప్-సి ఉంది, కాబట్టి మీరు ఒక కంప్యూటర్కు మరియు డేటాను బదిలీ చేయడానికి విడిగా ఒకదాన్ని కొనుగోలు చేయాలి.

గూగుల్ పిక్సెల్ 3a మరియు పిక్సెల్ 3a XL స్పెసిఫికేషన్స్ మరియు సాఫ్ట్వేర్

PIxel 3 మోడల్స్ కంటే తక్కువ ధరలలో, Google Pixel 3a పరికరాలు నెమ్మదిగా హార్డ్వేర్ను పొందుతాయి. ఈ రెండు మోడళ్లు ఒకే స్పెసిఫికేషన్స్ను అందిస్తాయి, మధ్య శ్రేణి క్వాల్కమ్ స్నాప్డ్రాగన్ 670 SoC తో మొదలవుతాయి. ఇది 2GHz వద్ద క్లాక్ చేయబడిన రెండు పనితీరు కోర్లు మరియు ఆరు సామర్థ్య కోర్లు 1.7GHz వద్ద క్లాక్ చేయబడిన ఒక ఎనిమిదో కోర్ ప్రాసెసర్. క్వాల్కమ్ స్నాప్డ్రాగెన్ 660 పై కొంచెం అప్గ్రేడ్, ఇది 10nm ప్రాసెస్పై ఆధారపడి ఉంటుంది. పిక్సెల్ 3a ఫోన్లు కూడా అదే టైటాన్ M సెక్యూరిటీ మాడ్యూల్ను పిక్సెల్ 3 పరికరాల వలె పొందుపరుస్తాయి, ఇది గూగుల్ చెప్పిన ప్రకారం, OS యింటిగ్రిటీని బలోపేతం చేస్తుంది మరియు పరికరంలో భద్రపరచిన వేలిముద్రలు వంటి సురక్షితమైన సున్నితమైన డేటాను కలిగి ఉంటుంది.

Pixel 3a పరికరాలు ఒక ఆకృతీకరణలో మాత్రమే రావు, 4GB RAM మరియు 64 GB నిల్వతో, మీరు క్లౌడ్ సేవలను ఉపయోగించకపోతే విస్తరణ ఉండదు. నిల్వ పరిమాణం చాలా తక్కువగా ఉంది, మరియు Google అలాగే 128GB వైవిధ్యాలు అలాగే ఇచ్చింది ఉండాలి అనుకుంటున్నాను. Google Google ఫోటోలులో అపరిమిత ఫోటో నిల్వ రూపంలో కొన్ని ఉపశమనాన్ని అందిస్తుంది, కానీ ఇప్పటికీ ఇక్కడ క్యాచ్ ఉంది. మీరు పిక్సెల్ 3a తో పూర్తి రిజల్యూషన్ వద్ద అపరిమిత ఫోటో నిల్వను పొందే పిక్సెల్ 3 సిరీస్తో కాకుండా మీరు సంపీడన (కానీ ఇప్పటికీ అధిక res) ఫోటోలను మాత్రమే సేవ్ చేయవచ్చు.

గూగుల్ పిక్సెల్ 3a 3axl పోర్ట్స్ 1 ndtv గూగుల్ పిక్సెల్ 3a మరియు పిక్సెల్ 3 ఎ XL రివ్యూ 3.5mm హెడ్ఫోన్ జాక్ పిక్సెల్ సిరీస్కు తిరిగి వస్తుంది

Google పూర్తి-HD + తీర్మానాలు (పిక్సెల్ 3a మరియు పిక్సెల్ 3a XL కోసం వరుసగా 2220×1080 మరియు 2160×1080 పిక్సల్స్) మరియు 18: 9 కారక నిష్పత్తిలో OLED డిస్ప్లేలను ఉపయోగించింది. వారు HDR మద్దతును కోల్పోతారు, ఇది పిక్సెల్ 3 తోబుట్టువులు కలిగి ఉంటుంది. డిస్ప్లేలు ఎంచుకోవడానికి మూడు రంగులు మోడ్లు అందిస్తుంది. మా పిక్సెల్ 3a పరీక్ష యూనిట్లు డిఫాల్ట్గా అడాప్టివ్ కలర్ మోడ్కు సెట్ చేయబడ్డాయి, గూగుల్ ఒక స్పష్టమైన ఇంకా సహజంగా కనిపించే అవుట్పుట్ను అందిస్తుంది. మీరు మ్యూట్ చేసిన రంగులు కావాలనుకుంటే, మీరు సహజ రంగు మోడ్కు మారవచ్చు. మోడ్ గడ్డలు విరుద్ధంగా పెరిగింది.

పిక్సెల్ 3a పరికర క్రీడల OLED డిస్ప్లేలు నుండి, వారు ఇన్కమింగ్ నోటిఫికేషన్లను చూపించే ఎల్లప్పుడు ఆన్ డిస్ప్లే ఫీచర్ను మద్దతిస్తారు. పిక్సెల్ 3 మోడల్స్ లాగా, ఈ కొత్త పిక్సెల్లు కూడా ఇప్పుడు ప్లేయింగ్ ఫీచర్ ను పొందుపరుస్తాయి, ఇది మీ చుట్టూ ఉన్న సంగీతాన్ని కలిగి ఉంటే హోమ్ స్క్రీన్లో ఒక పాట పేరు మరియు కళాకారుడి పేరును ప్రదర్శిస్తుంది.

ఇద్దరు ఫోన్లు ఒకే నానో-సిమ్ స్లాట్ను కలిగి ఉంటాయి కానీ ఇ-సి ఐమ్ ఉపయోగించి ద్వంద-సిమ్ కార్యాచరణను అందిస్తాయి. ప్రస్తుతం, eSIM కార్యాచరణను భారతదేశంలో ఎయిర్టెల్ మరియు రిలయన్స్ జియో మాత్రమే అందిస్తాయి మరియు ఈ క్యారియర్లలో మీరు ఉపయోగిస్తున్నట్లయితే మీరు మీ భౌతిక SIM ను ఒక eSIM గా మార్చవచ్చు.

పిక్సెల్ 3a మరియు పిక్సెల్ 3a XL ద్వంద్వ బ్యాండ్ Wi-Fi, బ్లూటూత్ 5, NFC, GPS, GLONASS, మరియు గెలీలియో అందిస్తున్నాయి. పిక్సెల్ 3 మోడళ్లతో పోలిస్తే, తక్కువ ధర ఎంపికలు ఐపీ68 జలనిరోధిత రేటింగ్ లేదా క్వి వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ను కలిగి లేవు.

గూగుల్ పిక్సెల్ 3a 3axl పై ndtv గూగుల్ పిక్సెల్ 3a మరియు పిక్సెల్ 3 ఎ XL రివ్యూ రెండు పిక్సెల్ 3A పరికరాలకు మూడు సంవత్సరాల హామీనిచ్చిన సాఫ్ట్వేర్ మరియు భద్రతా నవీకరణలు లభిస్తాయి

సాఫ్ట్వేర్ ఫ్రంట్లో, పిక్సెల్ 3a ఫోన్లు Android పై యొక్క తాజా సంస్కరణను అమలులో ఉన్నాయి. ఈ సాఫ్ట్వేర్ పిక్సెల్ 3 పరికరాలకు సమానంగా ఉంటుంది, మరియు మేము ఏ వైవిధ్యాలను గుర్తించలేము. మా నివాస పిక్సెల్ 3 యూనిట్ ఏప్రిల్ ప్యాచ్ నడుస్తున్న సమయంలో మా పిక్సెల్ 3a సమీక్ష యూనిట్లు, మార్చి భద్రతా పాచ్ అమలు చేశారు. పిక్సెల్ 3A పరికరాలతో, గూగుల్ మూడు సంవత్సరాల హామీనిచ్చే Android మరియు భద్రతా నవీకరణలను అందిస్తుంది.

పిక్సెల్ 3a ఫోన్లు అదే క్రియాశీల ఎడ్జ్ లక్షణాన్ని వారి శక్తివంతమైన తోబుట్టువులుగా కలిగి ఉంటాయి. ఫోన్ల భుజాలు ఒత్తిడి-సున్నితమైనవి, అందువల్ల మీరు గూగుల్ అసిస్టెంట్ను పిలవటానికి వాటిని గట్టిగా పట్టుకోండి. డిజిటల్ శ్రేయస్సు ఈ స్మార్ట్ఫోన్లలో మీరు గడిపే సమయాన్ని ట్రాక్ చేయడంలో మీకు సహాయపడుతుంది. సంజ్ఞ నావిగేషన్ అందుబాటులో ఉంది, కేవలం పిక్సెల్ 3 సిరీస్లో ఉంది.

మీ కోసం ఇన్కమింగ్ కాల్స్కు సమాధానం ఇవ్వడానికి Google యొక్క డ్యూప్లెక్స్ టెక్నాలజీని ఉపయోగించే కాల్ స్క్రీన్ ఫీచర్ కూడా ఉంది, ఇది ప్రస్తుతం యునైటెడ్ స్టేట్స్ మరియు కెనడాలో మాత్రమే అందుబాటులో ఉంది. ఇతర ఫీచర్లు ఫ్లిప్ టూ షహ్ సంజ్ఞను కలిగి ఉంటాయి, ఇది ఫ్లాట్ అయినప్పుడు DND మోడ్లో ఫోన్లను ఉంచుతుంది. మీరు మా Google పిక్సెల్ 3 రివ్యూలో ఇతర విశిష్టతల గురించి చదువుకోవచ్చు.

Google Pixel 3a మరియు పిక్సెల్ 3a XL ప్రదర్శన, బ్యాటరీ జీవితం మరియు కెమెరాలు

పిక్సెల్ 3a ద్వయంపై వేలిముద్ర స్కానర్ బాగా పనిచేస్తుంది, మరియు ఫోన్లు అన్లాక్ చేయడానికి శీఘ్రంగా ఉంటాయి. Google యొక్క సమర్పణలు ఆశ్చర్యకరంగా ముఖం గుర్తింపును అందించవు, ఇది తక్కువ సురక్షితమైనది కాని మరింత సౌకర్యవంతంగా ఉంటుంది మరియు మార్కెట్లో అనేక ఇతర స్మార్ట్ఫోన్ల్లో అందుబాటులో ఉంటుంది. ఫిగర్ప్రింట్ స్కానర్ చేరుకోవడం సులభం కనుక మేము ఫిర్యాదు చేయలేము.

రెండు ఫోన్లలో OLED తెరలు మంచి వీక్షణ కోణాలు కలిగివుంటాయి మరియు మా అనుభవంలో అవుట్డోర్లను కనిపించేలా సాధారణంగా ప్రకాశవంతంగా ఉంటాయి. మార్గంలో కనిపించనివి లేనందున, మీరు డిస్ప్లే యొక్క భాగాన్ని బ్లాక్ చేయకుండా కంటెంట్ను ఆనందించవచ్చు.

పరికరంలోని వీడియోలను చూసేటప్పుడు స్టీరియో స్పీకర్లు చాలా బిగ్గరగా ఉంటాయి, అయితే పూర్తి పరిమాణంలో ధ్వనిని ధ్వనించేవి. దిగువ-తొలగింపు స్పీకర్లను మబ్బులు చేయడం సులభం, కాబట్టి మీరు పరికరాన్ని పట్టుకున్నప్పుడు వాటిని బ్లాక్ చేయవద్దని నిర్ధారించుకోవాలి. ఈ ధర వద్ద స్మార్ట్ఫోన్లు చాలా స్టీరియో స్పీకర్లు లేవు, పిక్సెల్ 3 ఎ ఫోన్లు చిన్న విజయాన్ని అందించాయి.

కాల్ నాణ్యత మంచిది మరియు earpieces స్పష్టంగా కాలర్లు వినడానికి తగినంత బిగ్గరగా ఉన్నాయి. కొట్టబడిన ఇయర్ఫోన్స్ మంచివి, మరియు కొంచెం బాస్-హెవీ, మనలో కొందరికి అభినందిస్తున్నాము.

మేము పిక్సెల్ 3 ఎ మరియు పిక్సెల్ 3 ఎఎంఎల్లో మధ్యలో ఆఫ్ ది రోడ్ ప్రాసెసర్ వైపు చూస్తున్న పనితీరు గురించి కొంత రిజర్వేషన్లు కలిగి ఉన్నాయి, కానీ వారు మృదువైన వినియోగదారు అనుభవాలను పంపిణీ చేయగలిగారు. వాటిని ఉపయోగించినప్పుడు మేము ఏ లాగ్ లేదా నత్తిగా పలుకు గమనించవచ్చు లేదు, మరియు రోజువారీ మేము శక్తివంతమైన Pixel 3 నమూనాలు నుండి ఆశించే ఇష్టం ఏమి పోలినది. అవును, అనువర్తనాలు మరియు లోడ్ ఫైళ్లను ప్రారంభించడానికి కొంచెం సమయం పడుతుంది, కానీ పిక్సెల్ 3 ఒక పిక్సెల్ 3A పక్కన ఖచ్చితమైన అదే పనిని చేస్తే తప్ప మీరు నిజంగా ఈ గమనించలేరు.

గూగుల్ పిక్సెల్ 3a 3axl పోర్ట్స్ ndtv గూగుల్ పిక్సెల్ 3a మరియు పిక్సెల్ 3 ఎ XL రివ్యూ గూగుల్ పిక్సెల్ 3a మోడల్లో దిగువ-తొలగింపు స్పీకర్

Google Pixel 3a మరియు పిక్సెల్ 3a XL మేము అమలు చేసిన ప్రమాణాలలో ఊహించిన విధంగా ప్రదర్శించాయి. ఈ రెండింటిలో పెద్దదిగా మొదలైంది, ఇది అన్టుటులో 1,59,555 పాయింట్లను అలాగే గీక్బెన్చ్ 4 లో సింగిల్-కోర్ మరియు బహుళ-కోర్ పరీక్షలలో 1,616 మరియు 5,194 పాయింట్లను సాధించింది. GFXBench T-Rex, మాన్హాటన్ 3.1 మరియు కార్ చేస్, ఇది వరుసగా 53fps, 19fps, మరియు 11fps ను నిర్వహించింది.

మా Pixel 3a 1TuTu లో 1,57,584 పాయింట్లు సమానమైన ఫలితాలను, మరియు 1,632 మరియు Geekbench యొక్క పరీక్షలు లో 5,188 పాయింట్లు. అదే GFXBench గ్రాఫిక్స్ పరీక్షలలో ఫలితాలు వరుసగా 53fps, 19fps, మరియు 10fps వద్ద సమానంగా ఉంటాయి.

రిపీమ్ 3 ప్రో ( రివ్యూ ) కంటే CPU బెంచ్ మార్కుల్లో పిక్సెల్ 3a ఫోన్లు ఎక్కువగా ఉన్నాయి, ఇది Snapdragon 710 SoC చేత ఆధారితమైనది, కానీ దాని స్నాప్డ్రాగన్ 675 SoC తో Redmi గమనిక 7 ప్రో ( రివ్యూ ) కంటే తక్కువగా ఉంది. . గ్రాఫిక్స్ ముఖ్యాంశాలు లో, అది రెండు ఇతర స్మార్ట్ఫోన్లు మధ్య ఇప్పటికీ పికెల్ 3a ఫోన్లతో, వ్యతిరేక ఫలితంగా ఉంది. రియల్మీ 3 ప్రో మరియు ది రెడ్మి నోట్ 7 ప్రో రెండూ రూ. 13,999, పిక్సెల్ 3a ద్వయం యొక్క మూడింట ఒక వంతు

మేము పరీక్షిస్తున్న ఫోన్లు నేడు గ్రాఫిక్స్ బెంచ్మార్క్లలో బాగా స్కోర్ చేయబడినందున , మేము పబ్లిగే మొబైల్ను పిలిఎల్ 3a XL లో ఎలా అమలు చేయాలో చూసాము. HD కు సెట్ చేసిన గ్రాఫిక్స్ మరియు ఫ్రేమ్ రేట్ హై సెట్లతో ఉన్న హై సెట్టింగులకు ఆట డిఫాల్ట్ చేయబడింది, మరియు ఈ సెట్టింగుల్లో ఏదైనా నత్తిగా పలుకు లేకుండా పిక్సెల్ 3a XL ఆట ఆడగలదు. మేము ఒక గంటకు దగ్గరగా కొన్ని మ్యాచ్లు ఆడాడు మరియు దాని ముగింపులో మేము 14 శాతం బ్యాటరీ డ్రాప్ను నమోదు చేసాము. పరికరం మేము ఆడుతున్న ఎయిర్ కండిషన్ గదిలో టచ్ కు వెచ్చగా వచ్చింది.

రెండు కొత్త పిక్సెల్ 3a పరికరాలలో, పెద్ద బ్యాటరీలో 3700mAh వద్ద పిక్సెల్ 3a XL ప్యాక్లు ఉన్నాయి. మా HD వీడియో లూప్ పరీక్షలో, పిక్సెల్ 3a XL 13 గంటల 9 నిముషాల పాటు కొనసాగింది, దాని 3000 mAh బ్యాటరీతో పిక్సెల్ 3a మాకు 11 గంటలు, 3 నిమిషాలు మాత్రమే ఇచ్చింది. పిక్సెల్ 3 XL అదే పరీక్షలో సుమారు 10 గంటలు నిర్వహించేది, కాబట్టి మేము ఇక్కడ చూసే సమర్థవంతమైన స్నాప్డ్రాగన్ 670 సోసి మరియు నాటకాల్లో తక్కువ స్క్రీన్ రిజల్యూషన్.

మా భారీ వినియోగానికి తోడూ, పిక్సెల్ 3 ఎ XL రోజువారీ ఉపయోగంలో మంచి బ్యాటరీ జీవితాన్ని అందించింది. మేము ఉదయం ఛార్జర్ నుండి ఫోన్ను తీసుకున్నాము, అన్ని మా బెంచ్మార్క్లను నడిపించాము, సక్రియ WhatsApp ఖాతాను కలిగి ఉంది మరియు నావిగేషన్ కోసం 2 గంటలకి దగ్గరగా ఉండే Google Maps ను ఉపయోగించారు మరియు ఇప్పటికీ 24 గంటల చివరిలో 45 శాతం బ్యాటరీ జీవితాన్ని కలిగి ఉంది. రీఛార్జ్ కావడానికి ముందు ఈ ఫోన్ కనీసం ఒక రోజు మరియు ఒక సగం పాటు కొనసాగాలి. మేము పిక్సెల్ 3a నుండి కొంచెం తక్కువగా ఉండాలనుకుంటున్నాము, కానీ ఒకే ఛార్జ్పై పూర్తి రోజు పూర్తి చేయడానికి ఇప్పటికీ సరిపోతుంది.

మేము ముందు చెప్పినట్లుగా, గూగుల్ ఒక 18W ఛార్జర్ను టైప్-సి పోర్టుతో రెండు ఫోన్ల బాక్సులలో మరియు టైప్-సి టైప్-సి కేబుల్ కు సరఫరా చేస్తుంది. ఇది పిక్సెల్ 3a XL ను 30 నిమిషాల్లో 43 శాతానికి, ఒక గంటలో 78 శాతానికి వసూలు చేయగల సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంది. పూర్తి ఛార్జ్ 1 గంటలు, 30 నిముషాలు పట్టింది.

గూగుల్ పిక్సెల్ 3a 3axl కెమెరా ndtv గూగుల్ పిక్సెల్ 3a మరియు పిక్సెల్ 3 ఎ XL రివ్యూ పిక్సెల్ 3 సీ సిరీస్ పిక్సెల్ 3 సిరీస్ లాంటి ప్రాథమిక హార్డ్వేర్ను పొందింది

గూగుల్ యొక్క పిక్సెల్ స్మార్ట్ఫోన్లు వాటి కెమెరాలకు ప్రసిద్ధి చెందాయి, మరియు పిక్సెల్ 3 ఎ మరియు పిక్సెల్ 3 ఎఎమ్ఎల్ రెండింటినీ పూరించడానికి కొన్ని పెద్ద బూట్లు ఉన్నాయి. గూగుల్ అదే ప్రాధమిక కెమెరాను పిక్సెల్ 3 సిరీస్తో ఉపయోగించింది, ఈ ఫోన్స్ నిరూపితమైన హార్డ్వేర్ను అందించింది. ఇది ఒక సోనీ IMX363 సెన్సార్ను ఉపయోగిస్తుంది, ఒక f / 1.8 ద్వారం, ద్వంద-పిక్సెల్ ఆటోఫోకస్, మరియు ఒక 1.4 మీటరులో ఒక పిక్సెల్ పరిమాణం. పిక్సెల్ 3a ద్వయం OIS తో పాటు EIS కు మద్దతు ఇస్తుంది, ఇది వీడియో రికార్డింగ్ సమయంలో స్థిరత్వంతో సహాయపడాలి.

ముందు వద్ద, రెండు ఫోన్లు ఒకే కెమెరాను కలిగి ఉంటాయి, పిక్సెల్ 3 పరికరాలపై ద్వంద్వ స్వీయీ కెమెరాలతో పోల్చితే. గూగుల్ 8-మెగాపిక్సెల్ సెన్సార్ను f / 2.0 ఎపర్చరు మరియు 84 డిగ్రీ ఫీల్డ్ వీక్షణతో ఎంపిక చేసింది. పిక్సెల్ 3a పరికరాలలో కూడా పిక్సెల్ విజువల్ కోర్ చిప్ ఉండవు, ఇది పిక్సెల్ 3 మోడల్స్ ఇమేజ్ ప్రాసెసింగ్లో సహాయపడుతుంది.

కెమెరా సాఫ్ట్వేర్ అన్ని మోడల్స్లోనూ ఒకేలా ఉంటుంది మరియు పిగ్జెల్ 3 నైట్ సైట్, సూపర్ రెస్ జూమ్, గూగుల్ లెన్స్, ప్లేగ్రౌండ్ మరియు ఫోటోబూట్ వంటివి నిలబడటానికి సహాయపడే లక్షణాలు అన్నింటికీ మద్దతు ఇస్తాయి. ఈ ఫోన్ కూడా పిక్సెల్ 3 నుండి అగ్రశ్రేణి షాట్ ఫీచర్ను కలిగి ఉంది, ఇది ఒక మోషన్ ఫోటోను బంధిస్తుంది మరియు ఉత్తమ ఫ్రేములను సూచిస్తుంది.

రెండు ఫోన్లు ఒకే హార్డ్వేర్ మరియు సాఫ్ట్వేర్ను కలిగి ఉన్నందున, మేము కెమెరా పరీక్షల కోసం మాత్రమే పిక్సెల్ 3a XL ను ఉపయోగించాము. పగలు లో పిక్సెల్ 3a XL తీసుకున్న ఫోటోలు అద్భుతమైన ఉన్నాయి. కెమెరా దృఢంగా దృష్టి పెట్టింది కానీ ఫోటోలను కొంచెం చల్లని రంగు టోన్తో విడుదల చేసింది. ఫోటోలు పదునైనవి మరియు మంచి వివరాలు కలిగి ఉన్నాయి కానీ మాగ్రోస్ ఖచ్చితమైన రంగులు మరియు మంచి మొత్తంలో వివరాలతో, పదునైనట్లు కనిపించేటప్పుడు వస్తువులపై కనిపించే కొంచెం ధాన్యం ఉంది.

పిక్సెల్ 3 ఎఎమ్ఎల్ ఒక అంశంపై మరియు నేపథ్యం మధ్య మంచి విభజనను నిర్వహించడం ద్వారా చిత్తరువుల్లో ఉత్తమంగా ఉంటుంది. ఎడ్జ్ డిటెక్షన్ చాలా బాగుంది, మరియు ఈ ఫోన్ సంపూర్ణ బొకెను వర్తిస్తుంది. పిక్సెల్ 3a స్మార్ట్ఫోన్లు కూడా మోషన్ ఆటో ఫోకస్ కలిగి ఉంటాయి, ఇది ఒక కదిలే అంశంపై ఒక దృష్టి లాక్ను నిర్వహిస్తుంది, ఇది షట్టర్ బటన్ను నొక్కినప్పుడు పదునైన షాట్ల ఫలితంగా ఉంటుంది.

పూర్తి-పరిమాణ Google Pixel 3a XL కెమెరా నమూనాలను చూడటానికి నొక్కండి

HDR + అప్రమేయంగా ఉంది మరియు పిక్సెల్ 3a XL ఎక్స్పోషర్లను సరిచేసే మంచి పని చేస్తుంది. మీరు సెట్టింగుల మెనూలో HDR కంట్రోల్ ను ఎనేబుల్ చెయ్యడం ద్వారా దీన్ని మాన్యువల్ నియంత్రణ చేసుకోవచ్చు. ఇది HDR ను ఆన్ చేసి లేదా దానిని HDR + మెరుగైనదిగా సెట్ చేయడానికి మీకు అవకాశం ఇస్తుంది. పిక్సెల్ 3 సిరీస్తో పోలిస్తే, HDR + మెరుగైన ఎంపిక షట్టర్ ఓపెన్ని ఉంచడం మరియు ISO ను తక్కువగా తగ్గించడం ద్వారా కొంచం మెరుగైన వివరాలను సంగ్రహిస్తుంది.

పిక్సెల్ స్మార్ట్ఫోన్లు సాఫ్ట్ వేర్-నడిచే Night Sight మోడ్కు మార్కెట్లో చాలా మందికి పైగా అంచు కలిగి ఉంటాయి. పిక్సెల్ 3a XL ప్రకాశవంతమైన తక్కువ-కాంతి షాట్లను అందించడానికి ఇది పూర్తి ప్రయోజనాన్ని పొందింది. నైట్ సైట్ లేకుండా తీసిన ఫోటోలు ముఖ్యంగా ఫ్రేమ్లోని ముదురు ప్రాంతాల్లో గింజగా ఉన్నాయి. నైట్ సైట్ ప్రారంభించి, పిక్సెల్ 3a XL దాదాపు పూర్తిగా ధాన్యాన్ని తొలగించగలదు.

మేము Playground ను ఫ్రేమ్ లోకి Playmoji అని పిలిచే AR అక్షరాలు జోడించాము. మీరు పిక్సెల్ 3 లో స్వీయ కెమెరాతో కూడా ఈ లక్షణాన్ని ఉపయోగించవచ్చు, పిక్సెల్ 3a XL వెనుక కెమెరా కోసం మాత్రమే దీన్ని చేయవచ్చు.

8-మెగాపిక్సెల్ ముందు కెమెరా selfies కోసం గొప్ప, మరియు మేము మంచి వివరాలు మంచి పదునైన ఉండాలి. పోర్ట్రైట్ మోడ్ సెల్బీస్కు బోకె ప్రభావాన్ని జోడించడానికి అందుబాటులో ఉంది. చిత్తరువు మోడ్లో తీసుకున్న ఫోటోలు మంచి అంచు గుర్తింపును కలిగి ఉన్నాయి.

వీడియో రికార్డింగ్ ప్రధాన కెమెరా కోసం 4k 30fps మరియు స్వీయ కెమెరా కోసం 1080p వద్ద గరిష్టంగా ఉంటుంది. గూగుల్ OIS మరియు EIS ల కలయికను ఉపయోగిస్తుంది మరియు దీనిని ఫ్యూజ్డ్ వీడియో స్టెబిలిజేషన్ అని పిలుస్తుంది. డిఫాల్ట్ 1080p రిజల్యూషన్ వద్ద షూటింగ్ సమయంలో, ఫోన్ చాలా బాగా వీడియో స్థిరీకరించడానికి నిర్వహించేది.

తీర్పు
Pixel 3a మరియు పిక్సెల్ 3a XL లు తక్కువ ధరల వద్ద పిక్సెల్ అనుభవాన్ని అందించడానికి Google యొక్క ప్రయత్నాల ఫలితాలు. అవును, కంపెనీ ధరలను తగ్గించడానికి మరియు ఈ కొత్త సిరీస్ని శక్తివంతమైన పిక్సెల్ 3 పరికరాల నుండి వేరు చేయడానికి కొన్ని మూలలను కట్ చేసింది. పాలికార్బోనేట్ సంస్థలు ఒకే రకంగా కనిపిస్తాయి కానీ ప్రధాన నమూనాలు అందించే ప్రీమియం అనుభవాన్ని కలిగి ఉండవు. Google నిదానమైన ప్రాసెసర్ కోసం కూడా ఎంచుకుంది, వాటర్ఫ్రూఫింగ్పై కోల్పోయాడు మరియు వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ను తొలగించింది.

అలాంటి లోపాల వలన, పిక్సెల్ 3 ఎ మరియు పిక్సెల్ 3a XL సరైన పిక్సెల్ అనుభవాన్ని అందిస్తాయా? ఒక విధంగా, అవును. గూగుల్ యొక్క సాఫ్ట్వేర్ అన్ని అద్భుతాలను చేస్తుంది, మరియు మధ్యస్థాయి క్వాల్కమ్ స్నాప్డ్రాగన్ 670 SoC తో కూడా మృదువైన వినియోగదారు అనుభవాన్ని అందించే సామర్థ్యం కలిగి ఉంటుంది. ఈ ప్రాసెసర్ కూడా శక్తితో పొదుపుగా ఉంది, ఇది పిక్సెల్ 3 ఎ ఫోన్లు శక్తినిచ్చే పిక్సెల్ 3 సిరీస్ కంటే మెరుగైన బ్యాటరీ జీవితాన్ని అందిస్తాయి. కెమెరాలు ఇంకా మరొక హైలైట్, మరియు పిక్సెల్ బ్రాండింగ్కు పూర్తి న్యాయం చేస్తాయి.

ధరల గురించి మనం ఎలా సంతోషంగా లేము. పిక్సెల్ 3 ఎ అమెరికాలో $ 399 (సుమారు రూ .27,922) మరియు పిక్సెల్ 3 ఎమ్ XL $ 479 (సుమారు రూ. 33,523) వద్ద మొదలవుతుంది, భారతదేశం ధర చాలా ఎక్కువ. గూగుల్ పిక్సెల్ 3 ఎ రిటైల్ ఫర్ రూ. 39,999 మరియు పిక్సెల్ 3 ఎఎ XL రూ. 44.999. ఈ అధిక ధరలు పోటీదారులకు వ్యతిరేకంగా రెండు మోడళ్లను మరింత శక్తివంతమైనవిగా మరియు తక్కువ ధరకు అందిస్తాయి, దీని వలన ప్రజలు ఫోటో నాణ్యత కంటే ఇతర వాటి కోసం ఎన్నుకోవడాన్ని సమర్థించడం కోసం అది కష్టతరం చేస్తుంది. రియల్మీ 3 ప్రో ( రివ్యూ ) మరియు ది రెడ్మి నోట్ 7 ప్రో ( రివ్యూ ) వంటి ఫోన్లు ఇదే పనితీరు మరియు లక్షణాలను అందిస్తాయి – వాటి కెమెరాల కంటే – తక్కువ డబ్బు కోసం.

కెమెరా పనితీరు మీ ప్రాధాన్యత అయితే, పిక్సెల్ 3a పరికరాలు రూ. 50,000. ఈ ఏడాది తర్వాత గూగుల్ ఆండ్రాయిడ్ Q విడుదల చేసినట్లయితే, పిక్సెల్ 3a మోడళ్లు అన్ని కొత్త ఫీచర్లు పొందడానికి మొదటి పరికరాల్లో కూడా ఉంటాయి.

పిక్సెల్ 3a మరింత చిన్నదిగా ఉంటుంది మరియు నిర్వహించడానికి చాలా సులభం, కానీ పిక్సెల్ 3a XL దాని చిన్న తోబుట్టువుల కంటే మెరుగైన బ్యాటరీ జీవితాన్ని అందిస్తోంది, ఇది చాలా ఉత్సాహంతో కూడిన ఎంపికను అందిస్తుంది. మీరు పిక్సెల్ 3 ఎఎ XL లేదా పిక్సెల్ 3 ఎ లో ఆసక్తి కలిగి ఉంటే, మీరు గొప్ప అనుభవాన్ని పొందుతారు, కాని ఒక మంచి ధర వద్ద ఒకదాన్ని ఎంచుకోవడానికి మీరు వేచి ఉండాలని మేము సిఫార్సు చేస్తాము.


గూగుల్ పిక్సెల్ 3a యొక్క ధరను భారతదేశంలో తన అవకాశాలను నాశనం చేసింది? మేము కక్ష్యలో ఈ చర్చించారు, మా వీక్లీ టెక్నాలజీ పోడ్కాస్ట్, ఇది మీరు Apple పాడ్కాస్ట్ లేదా RSS ద్వారా సబ్స్క్రయిబ్ చేయవచ్చు , ఎపిసోడ్ డౌన్లోడ్ , లేదా క్రింద ఆట బటన్ హిట్.

Comments are closed.