అర్జున్ కపూర్ తన రాబోతున్న చిత్రం 'ఇండియా మోస్ట్ వాంటెడ్' ప్రచారం చేస్తున్నప్పుడు పిన్స్ చూపించు – పిన్కివిల్లా

Yeh రిషాటా కే కెలెటా హై: కార్తిక్ ప్రశ్నలకు నాయర్ మిహీర్తో ఒక రాత్రి స్టాండ్ గురించి – Tellychakka
May 14, 2019
KGF 2 క్రిస్మస్ విడుదల కోసం ఉద్దేశించాలా? తెలుగు సినిమా
May 14, 2019

అర్జున్ కపూర్ తన రాబోతున్న చిత్రం 'ఇండియా మోస్ట్ వాంటెడ్' ప్రచారం చేస్తున్నప్పుడు పిన్స్ చూపించు – పిన్కివిల్లా

అర్జున్ కపూర్ తన రాబోయే చిత్రం ‘ఇండియాస్ మోస్ట్ వాంటెడ్’ ప్రచారంలో బిజీగా ఉన్నారు. నేడు, అతను ముంబైలో ఒక నల్లని గూడ మరియు సన్ గ్లాసెస్ లో కనిపించాడు. ఇక్కడ చిత్రాలు ఉన్నాయి.

అర్జున్ కపూర్ తన రాబోయే క్రైం డ్రామా ‘ఇండియాస్ మోస్ట్ వాంటెడ్’ కోసం వస్తున్నాడు. రాజ్ కుమార్ గుప్త దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం మే 24 న థియేటర్లలో హిట్ అవుతుంది. దర్శకుడు నో వన్ కిల్డ్ జెస్సికా మరియు రైడ్ వంటి తన మునుపటి చిత్రాల్లో ప్రసిద్ధి చెందారు. భారతదేశ మోస్ట్ వాంటెడ్ ఫీచర్స్ ప్రభత్ కపూర్, రాజేష్ సింగ్, రాజేష్ సింగ్, ప్రసాద్ అలెగ్జాండ్రర్, పిలైగా గౌరవ్ మిశ్రా, బిట్యు గా ఆసిఫ్ ఖాన్, షటిక్ బిశ్వాస్, బజరంగ్బలి సింగ్, రవి మరియు ప్రవ్సిన్ సింగ్ సిసోడియా వంటి మన్క్ష్ పాత్రలో రాజేష్ శర్మ.

ప్రస్తుతం అర్జున్ ముంబైలో దర్శనమిచ్చారు. చిత్రాలలో, నటుడు గోధుమ కార్గో పాంట్స్తో ఒక నల్లని హూడీ ధరించి చూడవచ్చు. అతను ఒక నౌకాదళ నీలం టోపీ మరియు డ్రేపర్ సన్ గ్లాసెస్ తో తన రూపాన్ని ముగించాడు. భారతదేశం యొక్క మోస్ట్ వాంటెడ్ ఐదుగురు మనుషుల జీవితాలపై ఆధారపడింది, ఆయుధాలు మరియు మందుగుండు సామగ్రిని ఉపయోగించకుండా ఒక తీవ్రవాదిని పట్టుకోడానికి అన్వేషణలో పాల్గొన్న వారు. ఇషాక్సాడే నటుడు ఈ చిత్రంలో ఒక తెలివైన అధికారి పాత్రను పోషిస్తాడు.

అంతకు ముందు, అర్జున్ సినిమా ట్రెయిలర్ లాంచ్లో మంచి కథలను ఎంచుకునేందుకు ఎల్లప్పుడూ ప్రయత్నిస్తానని చెప్పాడు. అతను ఇలా చెప్పాడు, “ఇది చాలా జాతి మరియు మీరు మీ పనిలో మరియు ప్రేక్షకుల ప్రేమ మరియు మద్దతు లేకుండా 15-20 సంవత్సరాల వరకు ఉనికిలో ఉన్న పెద్ద పేర్లలాగా ఉండవు. నాకు. “ అతను కొన్నిసార్లు “కొన్నిసార్లు సినిమాలు అనుకోకుండా మీకు వస్తాయి, కొన్నిసార్లు మీరు వాటిని చేయాలని గమనించవచ్చు మరియు కొన్నిసార్లు మీరు ఒక అవకాశాన్ని పొందుతారు.”

ఇక్కడ చిత్రాలు ఉన్నాయి:

Comments are closed.