Taapsee Pannu మరియు Bhumi Pednekar యొక్క తల్లులు ప్రత్యేక తల్లి డే వీడియో లో Saand కి Aankh సెట్లు సందర్శించిన – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

మాలియా అరోరా, అర్జున్ కపూర్ డబుల్ డేట్ విత్ కరీనా కపూర్, సైఫ్ అలీ ఖాన్. పిక్చర్స్ ఇక్కడ – NDTV న్యూస్
May 13, 2019
Oppo F11 ప్రో ధర ఇండియా కట్, Oppo F11 ధర కూడా తగ్గింది – NDTV న్యూస్
May 13, 2019

Taapsee Pannu మరియు Bhumi Pednekar యొక్క తల్లులు ప్రత్యేక తల్లి డే వీడియో లో Saand కి Aankh సెట్లు సందర్శించిన – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

మదర్స్ డే సందర్భంగా నటుడు తాప్సీ పన్నూ ప్రత్యేక వీడియోను పంచుకున్నారు. ఈ వీడియో భుమి పెడ్నేకర్, శాన్ కి కి ఆంఖ్తో తన రాబోయే చిత్రం నుండి వచ్చింది మరియు వారి తల్లులు వారిని సమితులకు వెళ్లిన రోజు నుండి చూపిస్తుంది.

వీడియో నటులు పూర్తి కాస్ట్యూమ్లో ప్రదర్శిస్తుంది, సెట్లలో వారి mums ను స్వాగతించారు. వారు అమ్మాయిలు పని మరియు సిబ్బంది అలాగే కలుసుకుంటారు. “నా తల్లి నా రెమ్మలు ఏవైనా రాదు మరియు ఆమె ఇక్కడకు వచ్చిన కారణం, ఆమె కూడా ఒక గ్రామం సందర్శించడానికి ఇష్టపడింది ఎందుకంటే,” తపస్సీ చిన్న క్లిప్ లో చెప్పారు. చిత్రం లోకి ఒక స్నీక్ పీక్ కూడా ఇస్తుంది వీడియో, తల్లి-కుమార్తె ద్వయం భాగస్వామ్యం మరియు ఆమె తల్లి చిత్రం నుండి ఆమె చూడటానికి ఆశ్చర్యం ఎలా దగ్గరగా బంధం ప్రదర్శించారు. “ఆమె సెట్లు వచ్చి నన్ను చూడండి ఎప్పుడు, నేను ఆమె నేను అలా అని నవ్వడం మొదలు ఉపయోగిస్తారు గుర్తుంచుకోవాలి,” Taapsee అన్నారు.

“ఇది తమ తండ్రులను వారి పిల్లాడికి వినగానే, వారి భర్తలకు వివాహం తరువాత, వారి పిల్లలు కోసం నివసించిన స్త్రీలకు మాత్రమే. ఇవన్నీ మధ్యలో, తాము బ్రతకాలని మర్చిపోయారు. బహుశా వారు తమ కుమార్తెలకు చెప్పిన రోజును చూడగలిగారా, బహుశా మేము జీవితాన్ని అనుభవించాము, మీరు దానిని నా కుమార్తెగానే ఉంచుకోవచ్చు, “తపస్సే ట్వీట్లో వ్రాసాడు.

భూమీ కూడా ట్విట్టర్లో అదే వీడియోను పంచుకున్నారు. “మీరు నా హోమ్, నా బెస్ట్ ఫ్రెండ్, నా ప్రపంచం. అన్ని మార్గం వస్తున్నట్లు ధన్యవాదాలు మరియు షూట్ మేకింగ్ హోమ్ వంటి అనుభూతి & చాలా Saand కి Aankh కుటుంబ భాగంగా! మీరు చాలా సంతోషంగా ఉన్న తల్లి రోజు, నేటికి కానీ ప్రతిరోజూ నా సూపర్ మమ్మా! # సుమిత్రపెడనేకర్, “ఆమె తన ట్వీట్ లో రాసింది.

ये उन औरतों के लिए जिन्होंने बचपन से सिर्फ़ अपने पिता की सुनी, शादी के बाद अपने पति की और उसके बाद सब बच्चों के लिए था.इन सब के बीच वो अपने लिए जीना भूल गयी, शायद ये दिन देखने के लिए कि वो अपनी बेटियों మేము కలిగి “మేము అది చదివినప్పుడు, నా జాతి నా లాడ్జ్”
ఇది ఒక వ్యక్తికి మామా pic.twitter.com/xw7EvJEAv4

– తాప్సీ పన్నూ (@ ఉపాధ్యాయ) మే 12, 2019

కూడా చదవండి: Janhvi కపూర్ తల్లి డే రోజు శ్రీదేవి గుర్తు, ప్రతి ఒక్కరూ రక్షిస్తున్న మరియు తల్లులు వినడానికి అడుగుతుంది

వారి అభిమానులు కూడా వీడియోను ఇష్టపడ్డారు. “వీడియో నచ్చింది. భావన. మనం తల్లిదండ్రులు మాకు రెక్కలు ఇవ్వాలని అనుకుంటున్నాను, మీరు కూడా గ్రౌన్దేడ్ అవుతారని భరోసా “అని ఒక అభిమాని వ్రాశాడు. “అల్లాహ్ మీ తల్లిని దీర్ఘకాల ఆరోగ్యకరమైన జీవితాన్ని ఆశీర్వదిస్తారు,” అని మరో వ్రాశాడు.

జరుగుతున్న లోక్సభ ఎన్నికలలో ఢిల్లీలో ఆదివారం తమ వోట్లు వేసిన తర్వాత తాప్సీ తన తల్లితో ఒక చిత్రాన్ని కూడా పంచుకున్నారు. “భారత్ మా ‘కోసం నా మరియు మా మామా # హ్యాపీమదర్స్ డే # గోవెల్ట్ # డెలివీట్స్,” ఆమె తన ట్వీట్తో రాసింది. ఆమె మొత్తం కుటుంబానికి మరో చిత్రాన్ని పంచుకుంది.

‘భారత్ మా’ కోసం నా మావ్ మరియు నా మావ్. #HappyMothersDay #GoVote #DelhiVotes pic.twitter.com/N3YvP9g0QG

– తాప్సీ పన్నూ (@ ఉపాధ్యాయ) మే 12, 2019

దర్శకుడు తాండర్ హిరానందని దర్శకత్వం వహించిన చలనచిత్రం శాంద్ కి ఆంఖ్. ఇది అనురాగ్ కశ్యప్ మరియు నిధి పర్మార్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. ఈ చిత్రంతోపాటు, తాప్సీ బహుళ-నటుడు మిషన్ మంగల్లో చూడవచ్చు, అయితే డాలీ కిట్టి ఔర్ వోహ్ చామాకే సెటారే మరియు తఖ్ట్ లో భూమి కనిపిస్తుంది.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: మే 12, 2019 17:52 IST

Comments are closed.