46 సంవత్సరాల క్రితం, ఎమ్రాన్ హష్మి అమ్మమ్మ పూర్ణిమ తన చెర్రే సహ నటుడు అమితాబ్ బచ్చన్ యొక్క తల్లి పాత్రను పోషించారు … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

రోడ్స్ రియల్ హీరోస్ ప్రివ్యూ: రాన్విజయ్ సింగ్ తన ట్రంప్ కార్డును ఆశ్చర్యపోయాడు.
May 13, 2019
మాలియా అరోరా, అర్జున్ కపూర్ డబుల్ డేట్ విత్ కరీనా కపూర్, సైఫ్ అలీ ఖాన్. పిక్చర్స్ ఇక్కడ – NDTV న్యూస్
May 13, 2019

46 సంవత్సరాల క్రితం, ఎమ్రాన్ హష్మి అమ్మమ్మ పూర్ణిమ తన చెర్రే సహ నటుడు అమితాబ్ బచ్చన్ యొక్క తల్లి పాత్రను పోషించారు … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

ఇమ్రాన్ హష్మి తన చెర్రే సహనటుడు అమితాబ్ బచ్చన్ తో ఒక పురాతనమైన అనుబంధాన్ని కనుగొన్నాడు. 40 సంవత్సరాల క్రితం ఆదివారం ట్విట్టర్లో అతను ట్విట్టర్లో పాల్గొన్నాడు, 46 సంవత్సరాల క్రితం, తన అమ్మమ్మ పూర్ణిమదాస్ వర్మ జంజీర్లో బిగ్ బి తల్లి పాత్రను వ్యాఖ్యానించాడు.

హష్మి మరియు బచ్చన్ శనివారం వారి రాబోయే చిత్రం మొదటి సన్నివేశాన్ని చిత్రీకరించారు, మరియు వారి సంభాషణ సమయంలో, చీట్ భారతదేశం స్టార్ జాంజీ నిన్న 46 సంవత్సరాల పూర్తి తెలుసుకున్నాడు.

“ఒక అసాధారణ యాదృచ్చికం: నిన్న Mr బచ్చన్ తో నా మొదటి సన్నివేశం మరియు మా సంభాషణ కోర్సులో నిన్న కూడా జాంజీ యొక్క 46 సంవత్సరాల నా గ్రాండ్ తన తల్లి ఒక చిన్న పాత్ర పోషించిన దీనిలో ఒక చిత్రం అని గ్రహించారు” అతను ట్వీట్ చేశాడు.

ఒక అసాధారణమైన యాదృచ్చికం: నిన్న మిస్టర్ బచ్చన్ తో నా మొదటి సన్నివేశం మరియు మా సంభాషణ సమయంలో నిన్నే కూడా నాజియా డాన్ తన తండ్రిగా చిన్న పాత్ర పోషించిన చలనచిత్రం యొక్క 46 ఏళ్ల జాంజీర్ అని తెలుసుకున్నారు. 😁

– ఎమ్రాన్ హష్మి (@ మమన్హష్మి) మే 12, 2019

కొన్ని క్షణాల తరువాత, బచ్చన్ చేరే చిత్రాల నుండి ఒక చిత్రాన్ని పంచుకున్నాడు మరియు “T 3161 – మరో మీటర్ డౌన్ రూమి జాఫ్రీతో కొత్త చిత్రం మొదలైంది ..” CHEHRE “.. ఒక దీర్ఘకాల నిబద్ధత, ఇప్పుడు ఫెక్ట్ఫింగ్ ..” ఈ చిత్రంలో, బిగ్ బి ఒక నలుపు దుస్తులలో ధరించిన ఫోన్ను చూడటం చూడవచ్చు. లుక్ పూర్తి చేయడానికి, సూపర్స్టార్ ఒక సన్ గ్లాసెస్ మరియు ఒక బ్లాక్ బీనీ జత.

T 3161 – మరొక మీటర్ డౌన్ .. రూమి జాఫ్రీ తో కొత్త చిత్రం ప్రారంభించారు .. “CHEHRE” .. ఒక దీర్ఘ నిబద్ధత, ఇప్పుడు fructifying .. pic.twitter.com/MesZ15w8Yx

– అమితాబ్ బచ్చన్ (శ్రీ బచ్చన్) మే 12, 2019

ఇమ్రాన్ ఇంతకు మునుపు చిత్రం సెట్స్ నుండి ఒక చిత్రాన్ని పంచుకున్నాడు. @ అనంతపాండిట్ మరియు నిర్మాత # రూమిజఫర్ స్టార్ దర్శకత్వం వహించిన పురాణ @ శ్రీ బచ్చన్తో ఒక మిస్టరీ థ్రిల్లర్ # చెహ్రే కోసం షూటింగ్ మొదలుపెట్టినప్పుడు, “బకెట్ జాబితాలో ఒకటి ఇంకా ఒకటిగా ఉంది. @ మనుపాపురి @ ట్వీట్ 2 ప్రియ @ కిరీటి_ఆఫికల్ @ సిద్దన్తకపుర్ # రఘుబిర్యాదవ్ @apmpictures. ”

ఒకటి కంటే list😁 నేను ఒక రహస్య థ్రిల్లర్ కోసం షూటింగ్ ప్రారంభం వంటి బకెట్ ఆఫ్ #Chehre పురాణ తో @SrBachchan ద్వారా ఉత్పత్తి @ anandpandit63 మరియు దర్శకత్వం #RumiJaffery నక్షత్ర తారాగణం: @annukapoor_ @ tweet2rhea @kriti_official @siddhanthkapoor #RaghubirYadav @apmpictures . pic.twitter.com/N3Pn8XfIsl

– ఇమ్రాన్ హష్మి (@ మమన్హష్మి) మే 10, 2019

రూమి జాఫ్రే యొక్క మిస్టరీ థ్రిల్లర్లో మొదటి సారి అమితాబ్ మరియు ఎమ్రాన్ కలిసి ఉన్నారు. ఆనంద్ పండిట్ మోషన్ పిక్చర్స్ మరియు సరస్వతి ఎంటర్టైన్మెంట్ ప్రైవేట్ లిమిటెడ్ చేత నిర్మిస్తున్నారు. ఈ చిత్రం ఫిబ్రవరి 21, 2020 న తెరచుకుంటుంది.

కూడా చదవండి: తల్లి డే న మహిళలు బరీలీ కి Barfi నటుడు సీమా Pahwa: ‘మీరు ఎప్పుడైనా ఒక తల్లి మారింది అవకాశం ఉంటే, అది పొందగోరేవారువిధిగా’

బిగ్ బి తరువాత అయాన్ ముఖర్జీ యొక్క బ్రహ్మస్త్రాలో అలియా భట్ మరియు రణబీర్ కపూర్లతో కలిసి కనిపిస్తుంది. ఇంకొక వైపు, ఎమ్రాన్ మలయాత్మక మానవాతీత థ్రిల్లర్ ఎజ్రా యొక్క హిందీ రీమేక్ కోసం కైవసం చేసుకుంది.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: మే 12, 2019 15:27 IST

Comments are closed.