2019 ఐఫోన్ XR లీక్స్ రౌండప్: ఆప్టికల్ జూమ్, రివర్స్ ఛార్జింగ్, లావెండర్ కలర్ అండ్ మోర్ – News18

Oppo F11 ప్రో ధర ఇండియా కట్, Oppo F11 ధర కూడా తగ్గింది – NDTV న్యూస్
May 13, 2019
ఇటాల్ భారతదేశంలో ఒక Redmi 6A పోటీదారును ప్రారంభించాలని నిర్ణయించింది – NDTV న్యూస్
May 13, 2019

2019 ఐఫోన్ XR లీక్స్ రౌండప్: ఆప్టికల్ జూమ్, రివర్స్ ఛార్జింగ్, లావెండర్ కలర్ అండ్ మోర్ – News18

ఆపిల్ యొక్క 2019 ఐఫోన్ XR దానితో పాటు అనేక ముఖ్యమైన మార్పులు తీసుకువచ్చే అవకాశం ఉంది, అది అన్ని కొత్త ఐఫోన్లను కొనుగోలు చేయడానికి చాలా లాభదాయకంగా ఉండవచ్చు.

2019 iPhone XR Leaks Roundup: Optical Zoom, Reverse Charging, Lavender Colour and More
ఆపిల్ యొక్క 2019 ఐఫోన్ XR దానితో పాటు అనేక ముఖ్యమైన మార్పులు తీసుకువచ్చే అవకాశం ఉంది, అది అన్ని కొత్త ఐఫోన్లను కొనుగోలు చేయడానికి చాలా లాభదాయకంగా ఉండవచ్చు.

ఆపిల్ స్థిరంగా దాని కొత్త, రాబోయే ఐఫోన్లపై పని చేస్తోంది, మరియు ఇంటర్నెట్లో నివేదికలు ప్రశ్నార్థకంగా ఉన్న పరికరాలను మరింత వార్తలతో వరదగా ఉంచాయి. ఇప్పుడు, రెండు వేర్వేరు సమాచార మూలాలు 2018 విడుదలైన ఆపిల్ యొక్క రాబోయే రిఫ్రెష్, ఐఫోన్ XR గురించి పలు వివరాలు వెల్లడించాయి. అన్ని కొత్త ఐఫోన్లలో అతి తక్కువ ఖరీదు కాగా, ఐఫోన్ XR ఇప్పటికీ అన్ని కొత్త ఐఫోన్లకు ఉత్తమంగా అమ్ముడైంది మరియు ఆపిల్ కోసం మరికొంత చౌకైన సంవత్సరంలో సాపేక్షంగా మంచి యూనిట్లను విక్రయించిన ఏకైక ఐఫోన్గా ఉంది.

రెండు నివేదికలలో మొదటి బ్లూమ్బెర్గ్ యొక్క మర్యాద వస్తుంది, ఇది 2019 ఐఫోన్ XR నిజానికి ఒక ద్వంద్వ కెమెరా మాడ్యూల్కు అప్గ్రేడ్ అవుతుందని చెబుతుంది, రెండవ కెమెరా యూనిట్ టెలీఫోటో కెమెరాగా వ్యవహరిస్తుంది, అలాగే ఆప్టికల్ జూమ్ని అందించడంలో. అయినప్పటికీ, ఐఫోన్ X మరియు XS పరికరాల్లో ఆపిల్ ఉపయోగించిన సరళమైన, నిలువు కెమెరా నమూనాకు బదులుగా, ఈ సంవత్సరం ఐఫోన్ XR కూడా బాక్సీ, రిమోట్ కెమెరా మాడ్యూల్ను అనుసరించింది – అన్నింటిని దయచేసి కాదని ఒక నమూనా అంశం. 2019 ఐఫోన్ XR చక్కగా కొత్త “స్వీయ-దిద్దుబాటు” లక్షణాన్ని పొందవచ్చని పేర్కొంది, ఇది కనిపించే చట్రం వెలుపల మరింత సమాచారాన్ని స్వాధీనం చేసుకునేందుకు ప్రాధమిక కెమెరా యొక్క విస్తృత కోణం లెన్స్ను ఉపయోగించుకోవచ్చు మరియు ప్రజలలో కేవలం సరిపోయేలా ఫోటోలను సర్దుబాటు చేస్తుంది ఎవరు ఫ్రేమ్ నుండి కత్తిరించిన ఉండవచ్చు.

మరో ఉత్తేజకరమైన ఫీచర్ వైర్లెస్ రివర్స్ ఛార్జింగ్గా ఉంటుంది, వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ కోసం ఎయిర్పోడ్స్ కేసు వంటి ఆపిల్ ఉపకరణాలను వసూలు చేయడానికి ఇది ఉపయోగపడుతుంది. ఆపిల్ మేము ఈ గురించి మాట్లాడుతున్నాము, రివర్స్ ఛార్జింగ్ ఫీచర్ ఆపిల్ పరికరాల కోసం మాత్రమే అందుబాటులో ఉంటుంది. ఇంకా, 2019 ఐఫోన్ XR లను అందించినప్పుడు, చదరపు కెమెరా విభాగాన్ని ప్రదర్శించారు, ఇది ఐఫోన్ XS మరియు XS మ్యాక్స్కు శీర్షిక చేయగల ట్రిపుల్ కెమెరా మాడ్యూల్గా అసహజంగా కనిపించడం లేదు.

ఇదికాకుండా, ఆపిల్ ఐఫోన్ XR లో కోరల్ మరియు బ్లూ రంగులుతో ఆపరేట్ చేస్తుందని మరియు పరికరం యొక్క రాబోయే ఎడిషన్లో గ్రీన్ మరియు లావెండర్కు వాటిని మార్చడానికి దాని మూలాల నుండి సమాచారాన్ని పొందిందని ఒక జపనీస్ వెబ్సైట్ పేర్కొంది. ఇది ఆపిల్ పర్యావరణ వ్యవస్థలో నిజంగా పెట్టుబడి పెట్టబడిన వారికి జీవితాన్ని సులభతరం చేయడానికి బంధం కల్పించినందుకు, ఆపిల్ యొక్క కొనుగోలుదారులచే కొత్త రంగులు ఎలా లభిస్తుందో చూడవచ్చు.

Comments are closed.