రోడ్స్ రియల్ హీరోస్ ప్రివ్యూ: రాన్విజయ్ సింగ్ తన ట్రంప్ కార్డును ఆశ్చర్యపోయాడు.

Google Play కన్సోల్ షరతులతో కూడిన డెలివరీ, అంతర్గత అనువర్తన భాగస్వామ్యం, కొత్త మెట్రిక్స్ మరియు చాలా ఎక్కువ – XDA డెవలపర్లు
May 12, 2019
46 సంవత్సరాల క్రితం, ఎమ్రాన్ హష్మి అమ్మమ్మ పూర్ణిమ తన చెర్రే సహ నటుడు అమితాబ్ బచ్చన్ యొక్క తల్లి పాత్రను పోషించారు … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్
May 13, 2019

రోడ్స్ రియల్ హీరోస్ ప్రివ్యూ: రాన్విజయ్ సింగ్ తన ట్రంప్ కార్డును ఆశ్చర్యపోయాడు.

రహదారులు నిజమైన నాయకులు
MTV రోడీస్ రియల్ హీరోస్ యొక్క తాజా ఎపిసోడ్ నాటకం, భావోద్వేగాలు మరియు కొన్ని ఆడ్రినలిన్ రష్ గురించి అన్నింటికీ జరుగుతుంది.

MTV రోడీస్ రియల్ హీరోస్ యొక్క తాజా ఎపిసోడ్ నాటకం, భావోద్వేగాలు మరియు కొన్ని ఆడ్రినలిన్ రష్ గురించి అన్నింటికీ జరుగుతుంది. అంతేకాక ముఠా నాయకులు ప్రిన్స్ నరులా, నిఖిల్ చినాప, నేహా ధూపియా, రాఫ్తార్, సందీప్ సింగ్లు చివరకు వారి ముఠాలు పూర్తిచేసే అవకాశం కూడా ఇస్తారు.

రంగ్మాస్టర్ రణ్వీజయ్ సింగ్ ఈ వారం పనిని ప్రవేశపెడతారు- రిలే జెలే, పోటీదారులు తమ ముఠా నాయకులను ఎత్తండి మరియు రింగ్ చుట్టూ పయనివ్వరు. ప్రతి రౌండ్లో, ఒక ముఠా నాయకుడు తొలగించబడతాడు. ఇటీవలే శిశువును పంపిణీ చేసిన నేహా దూపియా, పోటీదారులు ఆమెను ఒక పిగ్గేలో తీసుకువెళ్ళాలి అనే విషయాన్ని చాలా ఆందోళన చెందుతారు. మరోవైపు, సందీప్ సింగ్ అథ్లెటిక్ శరీరం ఇతర పోటీదారులకు ఆందోళన కలిగించే విషయం అవుతుంది.

మేము ఎవరు గెలవబోతున్నారో మీకు తెలియదు కాని ఈ శారీరక పని ఫలితం ప్రేక్షకులకు ఆశ్చర్యంగా వస్తాయి. గెలుపొందిన ముఠా నాయకుడు వారి ముఠా కోసం పోటీదారులు ఎంపిక చేసుకునే అవకాశాన్ని కూడా పొందుతారు.

సాయంత్రం, రాన్విజయ్ సింగ్ ప్రతి ఒక్కరికి ఓటు వేయను, మరొక యుద్ధభూమిగా మారతాడు. నేహ దూపియా నిరాశకు గురైనందున బలమైన పోటీదారుడు ఓటు వేయాలని ప్రిన్స్ నరుల సూచించనున్నాడు. ఆమె నిఖిల్ చినాపా చేత మద్దతునివ్వాల్సిన యువరాజుతో ఒక తీవ్రమైన వాదనను పొందుతాడు. మరోవైపు, రాఫ్తార్ మరియు సందీప్ సింగ్ నేహాతో కలిసి ఉంటారు.

ప్రిన్స్ మరియు నిఖిల్ చివరిసారిగా స్మార్ట్ను చివరిసారి ప్లే చేయడాన్ని మరియు తారా ప్రసాద్ ధాకల్ మరియు తరుణ్ సోలంకిలను తమ అభిమాన ముఠా నాయకుడి (ప్రిన్స్) జట్టులోకి ప్రవేశించకుండా నిందిస్తారు. ఆమె చర్యల సమర్థన, నేహా వారిని స్టుపిడ్ అని పిలుస్తారు మరియు ఆమె ఇద్దరిని ఆపివేస్తున్నప్పుడు, ఆమెను గౌరవించని పోటీదారుడిని ఇవ్వడం ద్వారా ప్రిన్స్ బృందాన్ని బలహీనపరచలేదు.

ఆశ్చర్యపోతున్న ఓటింగ్ తరువాత, రణవిజయ్ సింగ్ ట్రంప్ కార్డును త్రోసి, ఒక పోటీదారుని తన ‘జోకర్’ గా ఎంపిక చేస్తాడు. ఎంపిక చేసిన పోటీదారుడు రణ్వీజయ్తో పాటు ప్రయాణంలో పాల్గొని, ప్రదర్శనలో ఒక ముఠాలో చాలు.

MTV రోడీస్ రియల్ హీరోస్ యొక్క ఉత్తేజకరమైన ఎపిసోడ్ నేడు ప్రసారం చేస్తుంది.

Comments are closed.