పుకారు: ఇన్ఫినిటీ- O ప్రదర్శనతో గెలాక్సీ M40 ప్రారంభ జూన్లో భారతదేశానికి వస్తున్నది – SamMobil

టాప్ 5 ఉత్తమ ఉచిత కెమెరా Apps మీరు ఐఫోన్ అవసరం 2019 (PRO, మెడిసిన్ & RAW కెమెరా) | మార్గదర్శక టెక్ – గైడింగ్ టెక్
May 13, 2019
ఫస్ట్ పోస్ట్ సంపాదకుడి ఎంపికలు: గ్వాడార్ దాడి, కాంగ్రెస్-జెడి (ఎస్) కూటమి, జెట్ ఎయిర్వేస్ రివైవల్; నేటి తప్పక చదవండి … – Firstpost
May 13, 2019

పుకారు: ఇన్ఫినిటీ- O ప్రదర్శనతో గెలాక్సీ M40 ప్రారంభ జూన్లో భారతదేశానికి వస్తున్నది – SamMobil

శామ్సంగ్ 2019 గెలాక్సీ ఒక స్మార్ట్ఫోన్ లైనప్ కాకుండా త్వరగా విస్తరించింది, దాదాపు 10 పరికరాలు కేవలం నాలుగు నెలల్లో అధికారిక పోయింది . ఈ సంస్థ జనవరి నుంచి సిరీస్లో కేవలం మూడు ఫోన్లను మాత్రమే ప్రవేశపెట్టింది. శామ్సంగ్ నాలుగో గెలాక్సీ ఫోన్, గెలాక్సీ M40 , మరియు దాని విడుదల సమయం ఫ్రేమ్ మరియు ధరల శ్రేణి వివరాలను Outlook India ద్వారా నివేదించింది .

గెలాక్సీ M40 గెలాక్సీ A50 మరియు A70 మధ్య ఎక్కడా కూర్చుని కాలేదు

గాలక్సీ M40 జూన్ నెలలో భారతదేశంలో ప్రారంభించబడుతుందని మరియు గాలక్సీ S10 లాంటి ఒక ఇన్ఫినిటీ- O ప్రదర్శనను విడుదల చేస్తుంది, ఇది శామ్సంగ్ నుండి మొదటి బడ్జెట్ ఫోన్ను తయారు చేస్తుంది, అది నీటిపారుదల గీతని కలిగి ఉండదు . మేము ప్రత్యేకంగా వెల్లడించినట్లుగా, M40 128GB నిల్వతో వస్తాయి, మరియు బెంచ్మార్క్ లిస్టింగ్ ఒక స్నాప్డ్రాగెన్ 675 SoC , 6GB RAM మరియు ఆండ్రాయిడ్ 9 పై యొక్క పరికరాన్ని వెల్లడి చేసింది. ఈ అన్ని స్పెసిఫికేషన్లు M40 ను గాలక్సీ M30 కన్నా ఎక్కువ ఫీచర్ చేయవచ్చని మరియు ఔట్లుక్ ఇండియా ప్రకారం, M40 యొక్క ధర ట్యాగ్ 25,000 (దాదాపు $ 350) కంటే ఎక్కువగా ఉంటుంది.

గెలాక్సీ M30 ఖర్చులు ₹ 17,990 (దాదాపు $ 250) టాప్ వేరియంట్ కోసం, కాబట్టి M40 యొక్క పుకార్లు ధర మధ్య శ్రేణి వర్గం లో ఉంచుతుంది. నిజానికి, ఇది గెలాక్సీ A50 మరియు గెలాక్సీ A70 మధ్య ధర ఉంటుంది, ఒక ఇన్ఫినిటీ- O ప్రదర్శన మరియు స్నాప్డ్రాగెన్ 675 SoC వంటి స్పెక్స్ యొక్క ఉనికిని మద్దతు ఇస్తుంది. గెలాక్సీ M20 మరియు M30 లలో లభించిన 5,000 mAh బ్యాటరీ, అల్ట్రా-వైడ్ వెనుక కెమెరా వంటి ఫీచర్లు, M40 చాలా ఆకర్షణీయమైన పరికరం. అయినప్పటికీ, ఇది గాలక్సీ A70 యొక్క విక్రయాలను కూడా ప్రభావితం చేస్తుంది, మేము అడగడానికి ధర కోసం ఒక అద్భుతమైన మీడియా వినియోగానికి పవర్హౌస్గా గుర్తించాము .

Comments are closed.