డ్యుమెడ్ ఎపిక్ ఎక్స్క్లూజివ్, మరియు బ్యాకెర్స్ హ్యాపీ అబౌట్ ఇట్ – గాగార్

Vivo V15 ఆక్వా బ్లూ వేరియంట్ మరియు V15 ప్రో 8GB RAM తో భారతదేశం లో ప్రారంభించబడింది – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com
May 13, 2019
టాప్ 5 ఉత్తమ ఉచిత కెమెరా Apps మీరు ఐఫోన్ అవసరం 2019 (PRO, మెడిసిన్ & RAW కెమెరా) | మార్గదర్శక టెక్ – గైడింగ్ టెక్
May 13, 2019

డ్యుమెడ్ ఎపిక్ ఎక్స్క్లూజివ్, మరియు బ్యాకెర్స్ హ్యాపీ అబౌట్ ఇట్ – గాగార్

ఇది ఒక ఎపిక్ ఆటల దుకాణం వలె ప్రత్యేకమైనదిగా విడుదల చేయబడుతుందని మరియు దాని మద్దతుదారులు ఒక గొడవతో ఉంటారు అని crowdfunded ఆట ప్రకటించింది.

ఔటర్ వైల్డ్స్ కొంతకాలంగా అభివృద్ధిలో ఉన్న ఒక ఇండీ గేమ్. fig.co లో మొదట ప్రకటించారు, 2015 సెప్టెంబరులో దాని 125,000 డాలర్ల నిధుల లక్ష్యాన్ని చేరుకుంది మరియు 2016 రెండవ సగభాగంలో విడుదల తేదీని లక్ష్యంగా చేసుకుంది.

ఇది మంచి మూడు సంవత్సరాల పాటు ఆ విండోను కోల్పోతుంది, కాబట్టి మద్దతుదారులు ఇప్పటికే అంచుపై కొద్దిగా అర్థం చేసుకుంటారు.

కానీ డెబియర్లు మోబియస్ డిజిటల్ నుండి ఇటీవలి ప్రకటనతో విషయాలు చాలా చెత్తగా వచ్చాయి. మే 10 న , ఆట యొక్క నవీకరణ హోదా షిప్పింగ్కు చాలా దగ్గరికి చేరుతుందని మరియు ఒక 10-నిమిషాల గేమ్ప్లే ట్రైలర్ని వెల్లడించిందని వెల్లడించారు. ఔటర్ వైల్డ్లు Xbox One మరియు ఎపిక్ ఆటల దుకాణంలో ఒక కాలానుగుణ ఎపిక్ ప్రత్యేకమైనదిగా ప్రకటించాలని ప్రకటించింది.

ఔటర్ వైల్డ్లు మొదట XBox One లో మరియు PC లో ఎపిక్ గేమ్స్ స్టోర్ ద్వారా విడుదల చేయబడుతుంది, తర్వాత వచ్చే అదనపు ప్లాట్ఫారమ్లతో, “అప్డేట్ చదవండి.” మరియు సాధ్యమైనంత త్వరలో మీ ఇష్టపడే వేదికకు ఆటని తీసుకురావడం మా లక్ష్యం. “

మొదట్లో, మాక్, లైనక్స్, ఆవిరి మీద విడుదల చేయటానికి ఈ ఆట నిర్ణయించబడింది. ముందస్తు హెచ్చరిక లేకుండా ఎపిక్కి ఆకస్మిక మార్పుకు అనేక మంది మద్దతుదారులు ట్రస్ట్ యొక్క ఉల్లంఘనగా అంతర్గతీకరించబడ్డారు, దీనితో ఆందోళనను మరియు నిరాశను వ్యక్తం చేసిన నవీకరణలకు పలు వ్యాఖ్యలు ఉన్నాయి.

“మోబియస్ డిజిటల్ నా నమ్మకాన్ని మోసం చేసింది, ఇది 2015 నుండి నేటి వరకు నేను దృఢంగా నిర్వహించాను,” ఒక మద్దతుదారు కోపంగా ప్రత్యుత్తరమిచ్చారు. “ఇది వారి డబ్బు కోసం వినియోగదారుని రేప్ చేస్తున్నప్పుడు ఒక దోపిడీ సంస్థ హెల్బెంట్తో కచ్చితంగా నా నమ్మకాన్ని మోసం చేసింది. రీఫండ్ను అభ్యర్థించి, ఈ కంపెనీ విడుదల చేసిన ఏ ఉత్పత్తులను కొనుగోలు చేయకుండా నిలిపివేస్తుంది. “

ఇతరులు ఈ భావోద్వేగాలను ప్రతిబింబిస్తూ, వారు “లోతుగా నిరాశ”, “చాలా నిరాశ”, లేదా “ఇది సరైనది కాదు” అని చెప్పడం.

ఆట ఇప్పటికే ఆవిరి మీద విడుదల చేయబడినట్లుగానే విక్రయించబడింది , PC గేమింగ్ subreddit కూడా ఎపిక్ యొక్క దోపిడీ ప్రవర్తన యొక్క ఈ తాజా ఉదాహరణ వద్ద ఆగ్రహాన్ని వ్యక్తం చేస్తోంది. ఒక దారం అన్ని భవిష్యత్ crowdfunded PC గేమ్స్ మద్దతుదారులు సమాచారం నిర్ణయం చేయవచ్చు కాబట్టి వారు నగదు పెద్ద బ్యాగ్ ఇచ్చింది ఉంటే వారు ఎపిక్ వెళ్ళండి చేస్తాము లేదో ప్రశ్నకు సమాధానం ఉంటుంది.

ఈ సమయంలో, ఔటర్ వైల్డ్ మద్దతుదారులు తిరిగి చెల్లింపులను అభ్యర్థిస్తున్నారు, అయితే ఇది దాని ఎపిక్ ప్రత్యేకమైన ఒప్పందాన్ని మార్చడం అనుమానాస్పదంగా ఉంది.

NEXT: ఫోర్త్నైట్ యొక్క గ్లిచిటీ అన్వాల్టింగ్ ఈవెంట్లో పాల్గొన్న ఎపిక్ విలియమ్ ప్లేయర్స్ విల్

టాగ్లు: ఎపిక్ ఆటల స్టోర్

<చిత్రాన్ని> (min-width: 768px) మరియు (-webkit-min-device-pixel-ratio: 1.25), (min-width: 768px) మరియు (min-resolution: 120dpi) “> (మూలం-వెడల్పు: 0px) మరియు (-వెబ్కిట్-మిని-పరికరం-పిక్సెల్-నిష్పత్తి: 1.25), (min-width: 0 px) మరియు (min-resolution: 120dpi) “>

పుకారు: లీక్ అస్సాసిన్స్ క్రీడ్ రాగ్నార్క్ రివీల్స్, వైకింగ్ థీమ్ను నిర్థారించడం

Comments are closed.