గెలాక్సీ గమనిక 10 కారక నిష్పత్తి 19: 9, కొత్తగా ఏది? – SamMobil

ఇటాల్ భారతదేశంలో ఒక Redmi 6A పోటీదారును ప్రారంభించాలని నిర్ణయించింది – NDTV న్యూస్
May 13, 2019
Vivo V15 ఆక్వా బ్లూ వేరియంట్ మరియు V15 ప్రో 8GB RAM తో భారతదేశం లో ప్రారంభించబడింది – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com
May 13, 2019

గెలాక్సీ గమనిక 10 కారక నిష్పత్తి 19: 9, కొత్తగా ఏది? – SamMobil

గెలాక్సీ గమనిక గురించి ఈ రోజు కొన్ని సమాచారం ఉంది 10 కారక నిష్పత్తి మీరు ఒక బిట్ ఆశ్చర్యం లేదు. పరికర HTML5Test బ్రౌజర్ బెంచ్మార్క్ మీద అంతమయినట్లుగా చూపబడతాడు మరియు దాని కారక నిష్పత్తి గురించి బీన్స్ చిందిన ఉంది. మీరు శామ్సంగ్ తాజా ప్రధాన సిరీస్ దృష్టి పెట్టారు ఉంటే, మీరు గెలాక్సీ S10 ఇప్పటికే ఒక 19: 9 ప్రదర్శన కలిగి తెలుసు ఇష్టం.

గెలాక్సీ S8 సిరీస్తో శామ్సంగ్ పొడవైన డిస్ప్లేలను తరలించింది. వారు 18.5: 9 యొక్క పెరిగిన కారక నిష్పత్తిని కలిగి ఉన్నారు. సంస్థ గెలాక్సీ S10 సిరీస్లో ఇన్ఫినిటీ- O ప్రదర్శనతో మరింత ముందుకు వచ్చింది. ఇది వాస్తవ ప్యానెల్ లోపల ఒక రంధ్రం లో ముందు కెమెరా ఉంచడం ద్వారా ప్రదర్శన విస్తరించవచ్చు వార్తలు.

బ్రౌజర్ బెంచ్మార్క్ బహుశా గెలాక్సీ గమనిక 10 కారక నిష్పత్తి వెల్లడిస్తుంది

SM-N976V కోసం ఒక HTML5 టెస్ట్ ఫలితం ఇప్పుడు కనిపించింది. మేము గాలక్సీ గమనిక 10 మోడల్ నంబర్లను ప్రత్యేకంగా ధ్రువీకరించాము . SM-N970 మరియు SM-N975 – SM-N971 మరియు SM-N976 కేవలం వారి 5G రూపాంతరాలు ఉండగా రెండు ప్రధాన నమూనాలు ఉంటాయి. ఈ ప్రత్యేక నమూనా సంఖ్య వెరిజోన్-బంధించిన 5G గెలాక్సీ నోట్ 10 కి ఉంటుంది . ఇటీవలి పుకార్లు రెండు నమూనాలు గెలాక్సీ గమనిక పిలుస్తారు సూచిస్తున్నాయి 10 మరియు గెలాక్సీ గమనిక 10 ప్రో.

ఈ గెలాక్సీ నోట్లో పేర్కొన్న స్క్రీన్ పరిమాణం 10 ప్రో బెంచ్మార్క్ 412 x 869 px ఇది 19: 9 కారక నిష్పత్తి 6.4 అంగుళాల డిస్ప్లే వద్ద ఉంటుంది. ఈ పెద్ద గెలాక్సీ గమనిక కోసం ప్రదర్శన పరిమాణం నిర్ధారణగా చికిత్స చేయరాదు 10. ఇది చాలా, నిజానికి దాని నుండి. ఇది సూచిస్తుంది మాత్రమే విషయం ఒక 19: 9 కారక నిష్పత్తి ప్రదర్శన ఉండటం. రెండు గాలక్సీ నోట్ కోసం ప్రదర్శన పరిమాణాలపై జ్యూరీ ఇప్పటికీ బయటకు వచ్చింది. 6.28-అంగుళాల మరియు 6.75-అంగుళాల డిస్ప్లేలు కలిగివున్నట్లు పుకారు ఉంది.

మేము అదే గెలాక్సీ S10 సిరీస్ తో జరిగే అదే విషయం చూసింది. కారక నిష్పత్తి ఈ చాలా బ్రౌజర్ బెంచ్మార్క్ ద్వారా వెల్లడించింది. కాబట్టి డిస్ప్లే పరిమాణాల్లో దీనిని చాలా చదువుకోవద్దు. అయితే, మేము ఖచ్చితంగా గెలాక్సీ గమనిక గురించి మరింత వినడానికి ఆశిస్తారో 10 రాబోయే వారాలలో.

Comments are closed.