ఇటాల్ భారతదేశంలో ఒక Redmi 6A పోటీదారును ప్రారంభించాలని నిర్ణయించింది – NDTV న్యూస్

2019 ఐఫోన్ XR లీక్స్ రౌండప్: ఆప్టికల్ జూమ్, రివర్స్ ఛార్జింగ్, లావెండర్ కలర్ అండ్ మోర్ – News18
May 13, 2019
గెలాక్సీ గమనిక 10 కారక నిష్పత్తి 19: 9, కొత్తగా ఏది? – SamMobil
May 13, 2019

ఇటాల్ భారతదేశంలో ఒక Redmi 6A పోటీదారును ప్రారంభించాలని నిర్ణయించింది – NDTV న్యూస్

రెడ్మి 6A తో పోటీ పడటానికి న్యూ ఇటాల్ స్మార్ట్ఫోన్, దీని ధర భారతదేశంలో రూ. 5,999.

Itel Said to Be Set to Launch a Redmi 6A Competitor in India

ఐటెల్ A44 ఎయిర్

చైనాకు చెందిన ట్రాన్సిషన్ హోల్డింగ్స్ ‘ఇటాల్ మొబైల్’ మే 16 న భారతదేశంలో కొత్త ఫీచర్ ప్యాక్ చేసిన స్మార్ట్ఫోన్ను విడుదల చేయనుంది. ఇది Redmi 6A తలపై పడుతుంది. ఐటెల్ స్మార్ట్ఫోన్ రూ. 5,000, నివేదిక జోడించారు.

ధరను దృష్టిలో ఉంచుకుని , Xiaomi Redmi 6A యొక్క బేస్ వేరియంట్ రూ. 5,999, మరియు 2GB RAM మరియు 16GB అంతర్నిర్మిత నిల్వ కలిగి ఉంది. 2GB RAM మరియు 32GB అంతర్నిర్మిత నిల్వ ఉన్న దాని టాప్ వేరియంట్ ధర రూ. 6.499. IANS నివేదిక ధర గురించి సరిగ్గా ఉంటే, అప్పుడు ఇటాల్ ఎంట్రీ-లెవల్ స్మార్ట్ఫోన్ విభాగంలో Xiaomi ని తగ్గించటానికి ఇష్టపడదు .

గత సంవత్సరం సెప్టెంబర్లో Xiaomi చేత Redmi 6A ప్రారంభించబడింది , మరియు దాని ముఖ్యాంశాలు మీడియా టెక్ A22 SoC, ఒక 5.45 అంగుళాల HD + ప్రదర్శన, 13 మెగాపిక్సెల్ వెనుక కెమెరా, 5 మెగాపిక్సెల్ ముందు కెమెరా, మరియు ఒక 3,000 mAh బ్యాటరీ ఉన్నాయి. ఇది డిసెంబర్లో ధర తగ్గింపును పొందింది .

రాబోయే ఐటెల్ స్మార్ట్ఫోన్ ఒక AI ద్వంద్వ కెమెరా, 2GB RAM, తాజా ఆండ్రాయిడ్ 9.0 పీ ఆపరేటింగ్ సిస్టం, మరియు ఒక పూర్తి స్క్రీన్ HD + డిస్ప్లే వంటి లక్షణాలను కలిగి ఉంది. ఇతర లక్షణాలు వేలిముద్ర స్కానర్ మరియు ముఖం అన్లాక్ ఉన్నాయి.

ప్రస్తుతం, ఎంట్రీ-లెవల్ సెగ్మెంట్లో, ఇటాల్ A44 ఎయిర్ను రూ. 4,399, A44 పవర్ రూ. 4,599, మరియు A23 రూ. 3,999. కౌంటర్పాయింట్ రీసెర్చ్ ప్రకారం , 2019 మొదటి త్రైమాసికంలో సంస్థ ఫోన్ సెగ్మెంట్లో 7 శాతం వాటాను లాగ్ చేశారు.

IANS నుండి ఇన్పుట్లతో వ్రాయబడింది

తాజా సాంకేతిక వార్తలు మరియు సమీక్షల కోసం , ట్విట్టర్ , ఫేస్బుక్లో గాడ్జెట్లు 360 ను అనుసరించండి మరియు మా YouTube ఛానెల్కు సభ్యత్వాన్ని పొందండి.

Comments are closed.