అమెజాన్ MIT టెక్నాలజీ రివ్యూ – దాని గిడ్డంగుల్లో కొత్త స్వయంచాలక ప్యాకింగ్ యంత్రాలను రూపొందిస్తోంది

స్టాక్ మార్కెట్ ప్లంజ్, బిట్కోయిన్ అప్ US- చైనా ట్రేడ్ వార్ ఎస్కలేట్స్ – వికీపీడియా
May 13, 2019
ప్రపంచ కప్లో రిషభ్ పంత్ను కోల్పోరు: సౌరవ్ గంగూలీ – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా
May 13, 2019

అమెజాన్ MIT టెక్నాలజీ రివ్యూ – దాని గిడ్డంగుల్లో కొత్త స్వయంచాలక ప్యాకింగ్ యంత్రాలను రూపొందిస్తోంది

అమెజాన్ తమ గిడ్డంగుల “డజన్ల” కు పరిచయం చేస్తూ, రాయిటర్స్ ప్రకారం, ప్రతి స్థానానికి 24 ఉద్యోగాలు కోల్పోయే దారిలో ఉంది.

యంత్రాలు: ఇటాలియన్ సంస్థ CMC Srl చేసిన కార్టాన్వాప్ 1000, ఒక మానవ ప్యాకర్ కంటే నాలుగు లేదా ఐదు రెట్లు వేగంగా బాక్సులను ప్యాక్ చేయవచ్చు, 700 ఆర్డర్లు ఒక గంట వరకు ప్రాసెస్. వారు ఒక కన్వేయర్ బెల్టుపై వస్తువులను స్కానింగ్ చేయడం ద్వారా పని చేస్తారు, ఆపై వారిని బాక్సులను కప్పివేస్తారు. మెషీన్లు మూడు ఆర్డర్లు, ఆర్డరులను లోడ్ చేయటానికి, జామ్లు, రిమోక్క్ గ్లూ మరియు కార్డ్బోర్డ్లను పర్యవేక్షిస్తాయి. మీరు వాటిలో ఒకరు ఇక్కడ చర్య తీసుకోవచ్చు.

తర్కం: ఒక అమెజాన్ అధికార ప్రతినిధి మాట్లాడుతూ, భద్రత పెంచడం, డెలివరీ సమయాన్ని వేగవంతం చేయడం, డబ్బు ఆదా చేయడం వంటివి చేయాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నారు. ఏదేమైనా, అమెజాన్ పొదుపులు “కొత్త ఉద్యోగాలు సృష్టించటానికి కొనసాగుతున్న వినియోగదారుల కోసం కొత్త సేవలలో పునర్నిర్వహించబడుతుంది” అని పట్టుబట్టారు.

ఆటోమేషన్ ఆందోళన: అమెజాన్ ఇటీవల ఇది పూర్తిగా ఆటోమేటెడ్ గిడ్డంగులు అమలు ముందు కనీసం ఒక దశాబ్దం ఉంటుంది అన్నారు . టెక్నాలజీ ఉద్యోగం-దొంగిలించే సామర్థ్యాన్ని గురించి ఆందోళన తప్పనిసరి. అయితే, ఆటోమేషన్ అనేది పెద్దది కాదు, ఒక్క-పర్యటన. ఇది చాలా నెమ్మదిగా క్రీప్, ఈ తాజా కథ సూచిస్తుంది. అమెజాన్ నెమ్మదిగా అనేక సంవత్సరాలపాటు దాని రోబోట్లను రోబోట్లను పరిచయం చేసింది మరియు ప్రస్తుతం ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఆపరేషన్లో 100,000 పైగా ఉంది. ఇది US లో 125,000 మంది ఉద్యోగులున్నారు.

మా డైలీ న్యూస్లెటర్ ది డౌన్లో ఉన్న టెక్నాలజీ ప్రపంచం నుంచి తాజా చదివి వినిపించే వార్తలను పొందడం కోసం ఇక్కడ సైన్ అప్ చేయండి .

Comments are closed.