Xiaomi Redmi 7 సమీక్ష: రూపాయలు కింద డబ్బు స్మార్ట్ఫోన్ Rs 10,000 – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

నోకియా 4.2 సమీక్ష: ప్రత్యర్థుల నుండి గట్టి పోటీని ఎదుర్కొన్న మంచి ప్రవేశ స్థాయి స్మార్ట్ఫోన్ – లైవ్మిన్ట్
May 12, 2019
2G కనెక్షన్లలో కూడా కుడివైపుకు స్వైప్ చేయండి, Tinder Lite త్వరలో వస్తుంది – హిందూస్తాన్ టైమ్స్
May 12, 2019

Xiaomi Redmi 7 సమీక్ష: రూపాయలు కింద డబ్బు స్మార్ట్ఫోన్ Rs 10,000 – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

బ్రాండ్: Xiaomi

ఉత్పత్తి: రెడ్మి 7

కీ లక్షణాలు: 6.26-అంగుళాల HD + ప్రదర్శన, క్వాల్కమ్ స్నాప్డ్రాగెన్ 632 ప్రాసెసర్, 4,000mAh బ్యాటరీ, 12 మెగాపిక్సెల్ మరియు 2-మెగాపిక్సెల్ ద్వంద్వ వెనుక కెమెరాలు, 2GB మరియు 3GB RAM, 8 మెగాపిక్సెల్ selfie కెమెరా, మరియు ద్వంద్వ 4G.

ధర: రూ .7,999 (బేస్ మోడల్)

రేటింగ్: 3/5

రెడ్మి 7 Xiaomi నుండి తాజా బడ్జెట్ స్మార్ట్ఫోన్. దాదాపు ఆరునెలల క్రితం భారతదేశంలో ప్రవేశపెట్టిన రెడ్మి 6-శ్రేణి తరువాతి రూపకల్పన మెరుగుదలలు మరియు మెరుగైన స్పెసిఫికేషన్లు వంటి అనేక నవీకరణలతో వస్తుంది. 7,999 రూపాయల ధరతో రెడ్మి 7, రెడ్మి గో, ప్రీమియం రెడ్మి నోట్ 7 ఫోన్ల మధ్య సంచరిస్తారు.

Xiaomi నుండి అంచనా, తాజా Redmi 7 స్మార్ట్ఫోన్ మరియు ఒక ఘన బడ్జెట్ స్మార్ట్ఫోన్ కోసం అన్ని పెట్టెలను తనిఖీ. ఇది 6.26-అంగుళాల HD + డిస్ప్లే, క్వాల్కమ్ స్నాప్డ్రాగెన్ 632 ప్రాసెసర్, 4000mAh బ్యాటరీ, 12-మెగాపిక్సెల్ మరియు 2-మెగాపిక్సెల్ ద్వంద్వ వెనుక కెమెరాలు మరియు విస్తరించదగిన నిల్వ 512GB వరకు ఉంటుంది. ధరల వద్ద లేదా తక్కువ ధరలో చాలా తక్కువ ఫోన్లు ఈ సెట్ల వివరణతో సరిపోలవచ్చు.

జస్ట్ కొత్త Redmi గమనిక వంటి 7 సిరీస్ , Redmi 6 వారసుడు కూడా చాలా అవసరమైన రూపకల్పన నవీకరణ పొందింది. పైన పడవ ఆకారంలో ఉన్న ఐఫోన్ X- లుక్లైక్ గీతగా ఉంది. Redmi 7 ముందు ఒక tinier మరియు తక్కువ దృష్టిని డాట్ గీత వస్తుంది. ఒక 19: 9 HD + డిస్ప్లే తో కలిసి, Redmi 7 తాజా ఫోన్లు పోలి స్క్రీన్ డిజైన్ లేఅవుట్ తో పట్టుకొని. వెనుక ప్యానెల్ ఇప్పుడు గాజు లాంటి ముగింపు ఉంది. నల్ల రంగు ఉత్తమంగా కనిపించనిది కాకపోవచ్చు, కానీ మీరు కామెట్ బ్లూ మరియు లూనార్ రెడ్ కలర్ వేరియంట్లను కూడా పరిగణించవచ్చు.

Xiaomi’s Redmi 7 180 గ్రాముల వద్ద కొద్దిగా ఎక్కువగా ఉంటుంది మరియు 8.47mm వద్ద చాలా మందంగా ఉంటుంది. వాల్యూమ్ మరియు పవర్ బటన్లు, అయితే, అందుబాటులో ఉన్నాయి. వెనుకవైపు వేలిముద్ర సెన్సార్ కూడా సులభంగా అందుబాటులో ఉంటుంది. Xiaomi ఖచ్చితంగా ఫోన్ యొక్క కనిపిస్తోంది పని అయితే, డిజైన్ అమలు కొద్దిగా మెరుగ్గా ఉండేవి. ఉదాహరణకు, అంచులు సాధారణ కంటే పదునైన అనుభూతి చెందుతాయి.

ఇంకా చదవండి: రియల్లీ 3 ప్రో రివ్యూ

కానీ చాలా రెడ్మి 7 కోసం వెళుతోంది. 12-మెగాపిక్సెల్ మరియు 2-మెగాపిక్సెల్ ద్వంద్వ వెనుక కెమెరాలు పగటి పరిస్థితుల్లో మంచి ఫలితాలను అందిస్తాయి. మీరు AI మరియు HDR మోడ్లను మార్చడం ద్వారా చిత్రాలను మరింత పెంచవచ్చు. మరింత వ్యక్తిగతీకరణ కోసం కెమెరాలో ఒక ప్రో మోడ్ కూడా ఉంది. రూ .7,999 ఫోన్ కోసం రెడ్మి 7 మంచి ఉద్యోగం. తక్కువ లైట్ చిత్రాలను మెరుగ్గా ఉండేవి, కానీ ఈ వర్గంలోని ఫోన్లు చాలా ఉన్నాయి మరియు మరింత ఖరీదైన ఫోన్లు సరిదిద్దలేకపోయాయి.

Xiaomi రెడ్మి 7 సులభంగా రోజువారీ పనులు నిర్వహిస్తుంది. YouTube ప్రసారం యొక్క గంటల నుండి బ్రౌజింగ్ మరియు తక్షణ సందేశాల వరకు, రెడ్మి 7 మన అంచనాల వరకు జీవిస్తుంది. ఫోన్లో మీరు కూడా PUBG ప్లే చేసుకోవచ్చు. ప్రాథమిక ఆటలు ఫోన్లో అందంగా నునుపైన నడుస్తాయి, గ్రాఫిక్-ఇంటెన్సివ్ అనువర్తనాలు కొంచెం తక్కువగా ఉంటాయి. 4,000mAh బ్యాటరీ స్వాగత నవీకరణ. మీరు ఒక తేలికపాటి వినియోగదారు అయితే ఫోన్ సులభంగా ఒక రోజు కంటే ఎక్కువ సమయం పట్టవచ్చు. విద్యుత్ వినియోగదారులకు, రెడ్మి 7 దాదాపు రోజువారీ బ్యాకప్ను అందిస్తుంది. కాల్ నాణ్యత మరియు స్పీకర్ వంటి ఇతర అంశాలు ఉత్తమంగా ఉంటాయి.

తీర్పు

రూ .7,999, Xiaomi Redmi 7 ఖచ్చితంగా పరిగణనలోకి తీసుకోవాలి. మీకు 1,000 రూపాయలు ఉంటే, 3GB RAM మరియు 32GB నిల్వతో మంచి మోడల్ పొందవచ్చు. మీ బడ్జెట్ మరింత సరళమైనది అయితే, Xiaomi Redmi Note 7 యొక్క ప్రాథమిక నమూనాను పొందవచ్చు. ఇది ధర రూ .9,999. గమనిక 7 కూడా స్నాప్డ్రాగెన్ 660 ప్రాసెసర్ను అందిస్తుంది.

మొదటి ప్రచురణ: మే 12, 2019 16:34 IST

Comments are closed.