డిసెంబరు 31, 2019 నాటికి విండోస్ ఫోన్ నడుస్తున్న ఫోన్లలో పనిచేయడం ఆపడానికి WhatsApp ఆగదు

2G కనెక్షన్లలో కూడా కుడివైపుకు స్వైప్ చేయండి, Tinder Lite త్వరలో వస్తుంది – హిందూస్తాన్ టైమ్స్
May 12, 2019
Google Play కన్సోల్ షరతులతో కూడిన డెలివరీ, అంతర్గత అనువర్తన భాగస్వామ్యం, కొత్త మెట్రిక్స్ మరియు చాలా ఎక్కువ – XDA డెవలపర్లు
May 12, 2019

డిసెంబరు 31, 2019 నాటికి విండోస్ ఫోన్ నడుస్తున్న ఫోన్లలో పనిచేయడం ఆపడానికి WhatsApp ఆగదు

WhatsApp, WhatsApp విండోస్ మద్దతు, విండోస్ ఫోన్లు, విండోస్, విండోస్ ఫోన్లు, విండోస్ మద్దతు, విండోస్ ఫోన్ మద్దతు, విండోస్ ఫోన్ WhatsApp, ఫోన్ యొక్క జాబితా WhatsApp
విండోస్ ఫోన్ల కోసం WhatsApp మద్దతు ముగిస్తోంది, డిసెంబరు 31, 2019 నుండి అమలులోకి వస్తుంది.

WhatsApp డిసెంబర్ 31, 2019 న విండోస్ ఫోన్ ప్లాట్ఫారం కోసం మద్దతు ముగింపు ప్రకటించిన దాని మొబైల్ పరికరం మద్దతు బ్లాగ్ పోస్ట్ నవీకరించబడింది. ఈ సందర్భంలో, మద్దతు ముగింపు భవిష్యత్తులో నవీకరణలను లేకపోవడం పరిమితం కాదు కానీ ఈ వేదికపై వినియోగదారులు ఇకపై WhatsApp ఉపయోగించడానికి చేయలేరు.

ఇది విండోస్ ఆపరేటింగ్ సిస్టం యొక్క ఏ వెర్షన్ను అమలు చేస్తున్న అన్ని మొబైల్ ఫోన్లకు వర్తిస్తుంది. WhatsApp విండోస్ ఫోన్ కోసం పని నిలిచిపోయింది 7 తిరిగి 2016, మరియు ఇప్పుడు Facebook- అవుట్ సందేశ సేవ డిసెంబర్ 31 న అన్ని Windows ఫోన్లకు మద్దతు ముగించాలని ప్రకటించింది.

WhatsApp ను అమలు చేయని ఫోన్లు

గుర్తుకు, WhatsApp జూన్ 30, 2017 తర్వాత Nokia Symbian S60 అనువర్తనం కోసం మద్దతును ముగించింది, మరియు బ్లాక్బెర్రీ OS మరియు బ్లాక్బెర్రీ 10 డిసెంబర్ 31, 2017 తర్వాత అనువర్తనం అమలు చేయడాన్ని నిలిపివేసింది. WhatsApp ను అమలు చేయలేని ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్స్ నవీకరించిన జాబితా ఉన్నాయి:

డిసెంబర్ 31, 2018 తర్వాత-నకిలీ S40

డిసెంబర్ 31, 2019 తర్వాత అన్ని Windows ఫోన్ ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్లు

– ఫిబ్రవరి 1, 2020 తర్వాత Android సంస్కరణ 2.3.7 మరియు పాతది

-ఐఫోన్ iOS 7 మరియు పాత తరువాత ఫిబ్రవరి 1, 2020

ఈ ప్లాట్ఫారమ్లో WhatsApp కు జోడించబడిన కొత్త ఫీచర్లు లేనందున, కొన్ని లక్షణాలు కొంతకాలం తర్వాత పని చేయకపోవచ్చు.

WhatsApp UWP

సంబంధిత వార్తలు లో, WABetaInfo WhatsApp UWP (యూనివర్సల్ విండోస్ ప్లాట్ఫాం) పని చేస్తున్నట్లు నివేదించింది. విండోస్ ఫోన్ మరియు విండోస్ డెస్క్టాప్ ప్లాట్ఫారమ్ల తాజా వెర్షన్లో UWP అనువర్తనం ఉపయోగించడానికి అనుమతిస్తుంది. నివేదిక అనువర్తనం మరియు దాని ప్రారంభ సమయం గురించి ఏ వివరాలు పేర్కొనలేదు.

Comments are closed.