Xiaomi రెడ్మీ స్నాప్డ్రాగెన్ 855 ఫ్లాగ్షిప్ Android Q బీటా మద్దతుతో ప్రారంభమవుతుంది – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com

ఆల్వార్ రేప్లో ఎందుకు 'అవార్డు వంసీస్' బ్రిగేడ్ నిశ్శబ్దం? PM మోడీ – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా
May 11, 2019
లైంగిక ఆరోగ్యం: ఈ ఆరోగ్య సమస్యలు మీ లైంగిక జీవితాన్ని నాశనం చేయవచ్చు – న్యూస్ ట్రాక్ ఇంగ్లీష్
May 12, 2019

Xiaomi రెడ్మీ స్నాప్డ్రాగెన్ 855 ఫ్లాగ్షిప్ Android Q బీటా మద్దతుతో ప్రారంభమవుతుంది – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com

ఊహించిన విధంగా, గూగుల్ దాని గత I / O డెవలపర్ సమావేశంలో Android 10 Q కోసం విస్తృతమైన ప్రదర్శనను చేసింది. సహజంగా, డెవలపర్ మరియు సాధ్యమైనంత వేగంగా ఉత్సాహవంతమైన చేతుల్లోకి OS ను పొందడానికి బీటా లభ్యత కోసం ఇది అన్నిటిలో ప్రథమంగా నిలిచింది. చాలా తక్షణమే గమనించినట్లుగా, బీటా రోల్ అవుట్ అవ్వడము అనేది ఒక ప్రత్యేకమైన 21 పరికరాలను 13 వేర్వేరు బ్రాండ్ల నుండి కవర్ చేసింది – పాత రోజులు పిక్సెల్ మరియు నెక్సస్ బహుళ నెలల సుదీర్ఘ ప్రత్యేకమైన కాలానికి చెందినది.

Xiaomi మి 9 మరియు మి మిక్స్ 3 5G రెండు Q బీటా అర్హతగల పరికరాల ఈ మొదటి వేవ్లో ఉన్నాయి. మరియు, రెడ్మి GM లూ వైబింగ్ నమ్మకం ఉంది (అతను సాధారణంగా ఉంది), కాబట్టి ఆత్రంగా ఎదురుచూస్తున్న Redmi ప్రధాన అది లాంచ్ ఒకసారి. దీనర్థం, Redmi యొక్క ఆరంభ ప్రారంభ యజమానుల్లో అత్యంత ఆసక్తిని కలిగి ఉండటం తక్షణమే వారి పళ్ళు MIUI యొక్క బీటా బ్రాంచ్లో మునిగిపోతాయి, Android Q పై ఆధారపడతాయి, వారు కోరితే.

అయితే, Mi 9 మరియు మి మిక్స్ 3 5G ఆండ్రాయిడ్ Q బీటా ROM లు రెండింటినీ తెలిసిన సమస్యల యొక్క సుదీర్ఘ జాబితాతో వస్తున్నాయని పేర్కొంది. మేము అదే రెడ్మి ఫ్లాగ్షిప్ కోసం నిజమైన ఉంటుంది ఆశించే. ఇది కేవలం బీటా సాఫ్ట్వేర్ యొక్క స్వభావం. అయితే, Android స్వీకరణ వేగం ఇంకా అద్భుతమైన ఆకట్టుకుంటుంది. మేము చివరకు ఈ ప్రయోగంలో చెల్లించిన Google ప్రాజెక్ట్ ట్రెబెల్ను స్పష్టంగా చూస్తున్నాము. మరియు Xiaomi స్పష్టంగా దాని కస్టమ్ ROM లో కొత్త మాడ్యులర్ OS డిజైన్ అమలు నుండి మాత్రమే లాభం కాదు. సాఫ్ట్వేర్ను Google యొక్క స్వంత పిక్సెల్ పరికరాల్లో ఖరారు చేసిన తర్వాత హవావీ మరియు హానర్ ఫ్లాగ్షిప్ పరికరాలు ఆండ్రాయిడ్ Q EMIU ని నిర్మించలేవు. థింగ్స్ ఖచ్చితంగా Android విభజన మరియు మొత్తం నవీకరణలను కోసం చూస్తున్నాయి.

Redmi ఫ్లాగ్షిప్ కొరకు, ఇది చాలా రహస్యంగా రహస్యంగా ఉంటుంది. ఇప్పటివరకు, పుకారు మిల్లు ఒక స్నాప్డ్రాగెన్ 855 చిప్సెట్, 8GB RAM, 128GB నిల్వ, 6.39-అంగుళాల ఫుల్హెడ్ + డిస్ప్లే, 48MP ప్రధాన కెమెరా (బహుశా Redmi గమనిక 7 ప్రో నుంచి అరువు తీసుకోబడింది) వంటి కొన్ని సంభావ్య బిట్స్ మరియు ముక్కలు ఒక పెర్సిస్కోప్ స్వీయపీ మాడ్యూల్.

మూలం (చైనీస్లో)

Comments are closed.